Road to RIG

Íþróttamenn þurfa að ná árangri á tímabilinu 1. okt. 2023 – 30. jan 2024 til að komast inn á topplistann. Eingöngu þeir íþróttamenn sem eru á þessum lista 30. janúar 2024 fá boð á RIG.

Síðasti séns til að sýna árangur og láta vita ef íþróttamaður gefur ekki kost á sér er 30. janúar 2024.

Lokalistinn er sendur út 31. janúar og listinn er uppfærður vikulega.

60m Karla

12 keppendur

Kolbeinn Höður Gunnarsson
FH · 
6.83
Gylfi Ingvar Gylfason
ÍR · 
6.90
Kristófer Þorgrímsson
FH · 
6.92
Ísak Óli Traustason
UMSS · 
7.13
Sveinbjörn Óli Svavarsson
UMSS · 
7.15
Anthony Vilhjálmur Vilhjálmsson
Ármann · 
7.17
Þorleifur Einar Leifsson
Breiðablik · 
7.20
Leó Þór Magnússon
FH · 
7.20
Þorsteinn Pétursson
Ármann · 
7.23
Iwo Egill Macuga Árnason
ÍR · 
7.26
Pétur Friðrik Jónsson
UFA · 
7.32
Róbert Mackay
UFA · 
7.35

60m Kvenna

12 keppendur

Naomi Amanda Sedney
FH · 
7.46
Júlía Kristín Jóhannesdóttir
Breiðablik · 
7.67
Freyja Nótt Andradóttir
ÍR · 
7.67
Eir Chang Hlésdóttir
ÍR · 
7.80
María Helga Högnadóttir
FH · 
7.82
Hekla Magnúsdóttir
Ármann · 
7.98
Christina Alba Marcus Hafliðadóttir
Fjölnir · 
8.05
Lena Rún Aronsdóttir
FH · 
8.08
Helen Silfá Snorradóttir
ÍR · 
8.08
Sara Kristín Lýðsdóttir
FH · 
8.10
Sigurlaug Anna Sveinsdóttir
UFA · 
8.25
Dóra Fríða Orradóttir
ÍR · 
8.26

200m Karla

5 keppendur

Anthony Vilhjálmur Vilhjálmsson
Ármann · 
22.76
Leó Þór Magnússon
FH · 
22.80
Þorsteinn Pétursson
Ármann · 
23.00
Iwo Egill Macuga Árnason
ÍR · 
23.32
Þorleifur Einar Leifsson
Breiðablik · 
23.32

200m Kvenna

5 keppendur

Freyja Nótt Andradóttir
ÍR · 
25.59
Júlía Kristín Jóhannesdóttir
Breiðablik · 
25.79
Dóra Fríða Orradóttir
ÍR · 
26.66
Kristín Rut Blöndal
ÍR · 
26.73

400m Karla

5 keppendur

Ívar Kristinn Jasonarson
ÍR · 
49.29
Bjarni Anton Theódórsson
Fjölnir · 
50.70
Hermann Þór Ragnarsson
Ármann · 
50.81
Daði Arnarson
Fjölnir · 
51.54
Kjartan Óli Ágústsson
Fjölnir · 
51.69

400m Kvenna

5 keppendur

Eir Chang Hlésdóttir
ÍR · 
56.24
Ingibjörg Sigurðardóttir
ÍR · 
56.52
Vilhelmína Þór Óskarsdóttir
Fjölnir · 
58.75
Helga Lilja Maack
ÍR · 
61.20
Helen Silfá Snorradóttir
ÍR · 
61.72
Hugrún Birna Hjaltadóttir
Selfoss · 
61.85

1500m Karla

8 keppendur

Fjölnir Brynjarsson
FH · 
4:12.79
Stefán Kári Smárason
Breiðablik · 
4:16.75
Valur Elli Valsson
FH · 
4:22.03
Sigurður Karlsson
ÍR · 
4:23.15
Daníel Þór Ágústsson
Breiðablik · 
4:24.92
Hilmar Ingi Bernharðsson
ÍR · 
4:25.55
Stefán Pálsson
Ármann · 
4:26.54
Sigurgísli Gíslason
FH · 
4:26.78

1500m Kvenna

8 keppendur

Halldóra Huld Ingvarsdóttir
FH · 
Embla Margrét Hreimsdóttir
FH · 
4:36.26
Íris Anna Skúladóttir
FH · 
4:44.46
Íris Dóra Snorradóttir
FH · 
4:46.71
Sigþóra Brynja Kristjánsdóttir
UFA · 
4:47.40
Guðný Lára Bjarnadóttir
Fjölnir · 
4:51.93

Hástökk Kvenna

5 keppendur

Helga Þóra Sigurjónsdóttir
Fjölnir · 
1.78m
Birta María Haraldsdóttir
FH · 
1.75m
Helga Fjóla Erlendsdóttir
Garpur · 
1.65m
Saga Ólafsdóttir
Fjölnir · 
1.65m

Langstökk Blandað

7 keppendur

Daníel Breki Elvarsson
Selfoss · 
6.67m
Þorleifur Einar Leifsson
Breiðablik · 
6.59m
Tobías Þórarinn Matharel
UFA · 
6.58m
Guðjón Dunbar Diaquoi
Breiðablik · 
6.52m
Irma Gunnarsdóttir
FH · 
6.45m
Ísold Sævarsdóttir
FH · 
5.91m
Júlía Kristín Jóhannesdóttir
Breiðablik · 
5.52m

Kúluvarp Blandað

6 keppendur

Guðni Valur Guðnason
ÍR · 
16.84m
Erna Sóley Gunnarsdóttir
ÍR · 
16.68m
Sindri Lárusson
UFA · 
16.11m
Kristján Viktor Kristinsson
ÍR · 
14.46m
Ísak Óli Traustason
UMSS · 
13.92m

60m Pilta U16

8 keppendur

Samúel Örn Sigurvinsson
Breiðablik · 
7.39
Tobías Þórarinn Matharel
UFA · 
7.55
Arnar Helgi Harðarson
UFA · 
7.55
Arnar Logi Henningsson
Ármann · 
7.82
Dagur Pálmi Ingólfsson
FH · 
7.87
Hansel Esono Adames
Breiðablik · 
7.88
Sigurður Ari Orrason
ÍR · 
7.95
Jörundur Þór Hákonarson
Ármann · 
7.96

60m Stúlkna U16

8 keppendur

Bryndís María Jónsdóttir
ÍR · 
8.22
Helga Fjóla Erlendsdóttir
Garpur · 
8.29
Edera Meucci
ÍR · 
8.40
Súsanna Guðlaug Halldórsdóttir
UMSS · 
8.44
Guðrún Hanna Hjartardóttir
UFA · 
8.51
Anna Metta Óskarsdóttir
Selfoss · 
8.52
Unnur Birna Unnsteinsdóttir
Fjölnir · 
8.57
Ólafía Þurý Kristinsdóttir
ÍR · 
8.57

800m Pilta U16

8 keppendur

Patrekur Ómar Haraldsson
Breiðablik · 
2:11.69
Sindri Karl Sigurjónsson
UMSB · 
2:13.90
Gabríel Glói Freysson
UÍA · 
2:17.91
Yosef Janbih El-hinoui
ÍR · 
2:19.21
Arnar Helgi Harðarson
UFA · 
2:20.48
Hinrik Freyr Sigurbjörnsson
HSÞ · 
2:21.58
Arnar Logi Henningsson
Ármann · 
2:22.55
Hreggviður Örn Hjaltason
UFA · 
2:31.25

800m Stúlkna U16

8 keppendur

Ólafía Þurý Kristinsdóttir
ÍR · 
2:23.65
Klara Sif Aronsdóttir
FH · 
2:26.44
Bryndís María Jónsdóttir
ÍR · 
2:44.83
Súsanna Guðlaug Halldórsdóttir
UMSS · 
2:45.20
Áshildur Jökla Ragnarsdóttir
FH · 
2:47.73
Þorbjörg Gróa Eggertsdóttir
Breiðablik · 
3:05.16

Næstir inn

60m Karla

Samúel Örn Sigurvinsson
Breiðablik · 
7.39
Brynjar Páll Jóhannsson
UFA · 
7.39
Egill Atlason Waagfjörð
Katla · 
7.45
Ívar Ylur Birkisson
Dímon · 
7.48

Næstir inn

60m Kvenna

Elizabet Rún Hallgrímsdóttir
Breiðablik · 
8.27
Kristín Rut Blöndal
ÍR · 
8.27
Helga Fjóla Erlendsdóttir
Garpur · 
8.29

Næstir inn

200m Karla

Róbert Mackay
UFA · 
23.35
Pétur Óli Ágústsson
Fjölnir · 
23.68
Daníel Breki Elvarsson
Selfoss · 
23.70
Olgeir Otri Engilbertsson
Garpur · 
23.85

Næstir inn

200m Kvenna

Engin gögn fundust

Næstir inn

400m Karla

Fjölnir Brynjarsson
FH · 
52.16
Leó Þór Magnússon
FH · 
52.69
Lúkas Konráðsson
ÍR · 
52.71
Þorkell Stefánsson
UMSS · 
52.82
Illugi Gunnarsson
ÍR · 
53.14

Næstir inn

400m Kvenna

Guðný Lára Bjarnadóttir
Fjölnir · 
61.80
Sigurlaug Anna Sveinsdóttir
UFA · 
62.83

Næstir inn

1500m Karla

Engin gögn fundust

Næstir inn

1500m Kvenna

Engin gögn fundust

Næstir inn

Hástökk Kvenna

Marsibil Hafsteinsdóttir
FH · 
1.62m
Ísold Assa Guðmundsdóttir
Selfoss · 
1.60m

Næstir inn

Langstökk Blandað

Egill Atlason Waagfjörð
Katla · 
6.46m
Ísak Óli Traustason
UMSS · 
6.42m
Sara Kristín Lýðsdóttir
FH · 
5.38m
Christina Alba Marcus Hafliðadóttir
Fjölnir · 
5.35m

Næstir inn

Kúluvarp Blandað

Bjarni Hauksson
Breiðablik · 

Næstir inn

60m Pilta U16

Patrekur Ómar Haraldsson
Breiðablik · 
7.96
Jacques R. S. Borges Schmitt
Breiðablik · 
8.12
Gunnar Bergvin Árnason
Breiðablik · 
8.13
Kormákur Róbert Snorrason
Fjölnir · 
8.19

Næstir inn

60m Stúlkna U16

Ester Mía Árnadóttir
Breiðablik · 
8.62
Aníta Lilja Don Jóhannsdóttir
ÍR · 
8.64
Snædís Erla Halldórsdóttir
ÍR · 
8.68

Næstir inn

800m Pilta U16

Styrmir Tryggvason
Ármann · 
2:32.70
Halldór Stefánsson
UMSS · 
2:36.11
Bjarni Jóhann Gunnarsson
Ármann · 
2:41.34
Sigmar Appleton Rist
Breiðablik · 
2:43.50

Næstir inn

800m Stúlkna U16

Engin gögn fundust
Search

Dæmi um leit

Road to RIG

Skrifstofa

Engjavegur 6, 104 Reykjavík

Netfang

fri@fri.is

Sími

+354 514 4040