Víðavangshlaup Íslands – Úrslit

Heildarúrslit frá Víðavangshlaupi Íslands 2008:
 
Karlar 19 – 39 ára – 8km
 
1 26:37 Þorbergur Ingi Jónsson 1982 Karlar BBLIK
2 28:04 Birkir Marteinsson 1971 Karlar ÍR
3 28:45 Bjartmar Örnuson 1988 Karlar UFA
4 29:11 Ólafur Konráð Albertsson 1989 Karlar ÍR
5 29:46 Snorri Sigurðsson 1991 Karlar ÍR
6 29:47 Vignir Már Lýðsson 1989 Karlar ÍR
7 31:27 Burkni Helgason 1978 Karlar ÍR
8 32:24 Þorsteinn Magnússon 1976 Karlar ÍR
9 33:41 Hafsteinn Birgir Einarsson 1989 Karlar ÍR
10 41:11 Hlynur Hauksson 1980 Karlar ÍR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Konur 17 ára og eldri – 6km
 
1 23:29 Fríða Rún Þórðardóttir 1970 Konur ÍR
2 24:30 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 1988 Konur FJÖLNIR
3 26:14 Hrönn Guðmundsdóttir 1965 Konur ÍR
4 30:45 Marta Sigrún Jóhannsdóttir 1991 Konur ÍR
5 31:22 Brynhildur Ýr Ottósdóttir 1990 Konur ÍR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Drengir 17 og 18 ára – 3km
 
1 10:52 Snorri Sigurðsson 1991 Drengir ÍR
2 11:04 Bjartur Guðlaugsson 1990 Drengir ÍR
 
Meyjar 15 og 16 ára – 1,5km
 
1 4:29 María Helga Jónsdóttir 1993 Meyjar AFTURE
 
Sveinar 15 og 16 ára – 3km
 
1 10:54 Tómas Zoëga Geirsson 1993 Sveinar BBLIK
2 11:56 Ástbjörn Haraldsson 1993 Sveinar ÍR
3 12:17 Sigurður Kári Árnason 1993 Sveinar AFTURE
4 12:21 Eiríkur Rúnar Ásgeirsson 1993 Sveinar ÍR
5 13:31 Aron Örn Jónasson 1992 Sveinar ÍR
6 13:39 Kári Tristan Helgason 1992 Sveinar ÍR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Telpur 13 og 14 ára – 1km
 
1 3:45 Vera Sigurðardóttir 1994 Telpur ÍR
2 3:45 Björg Gunnarsdóttir 1994 Telpur ÍR
3 3:54 Margrét Lilja Arnarsdóttir 1995 Telpur ÍR
4 3:55 Rannveig Dóra Baldursdóttir 1995 Telpur ÍR
5 4:52 Rósa María Sigurðardóttir 1994 Telpur AFTURE
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Piltar 13 og 14 ára – 1km
 
1 3:16 Sigurður Kristinsson 1994 Piltar ÍR
2 3:20 Pétur Gunnarsson 1995 Piltar ÍR
3 3:30 Hannes Reynir Snorrason 1994 Piltar FJÖLNIR
4 3:42 Kolbeinn Stefánsson 1994 Piltar ÍR
5 3:43 Agnar Davíð Halldórsson 1995 Piltar AFTURE
6 3:52 Óskar Markús Ólafsson 1995 Piltar AFTURE
7 3:54 Friðrik Sigurðsson 1995 Piltar AFTURE
8 3:55 Leó Gunnar Víðisson 1994 Piltar ÍR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Stelpur 12 og yngri – 1km
 
1 3:26 Aníta Hinriksdóttir 1996 Stelpur ÍR
2 4:00 Kristín Margrét Kristjánsdóttir 1996 Stelpur ÍR
3 4:02 Bogey Ragnheiður Leósdóttir 1996 Stelpur ÍR
4 4:05 Málfríður Anna Eiríksdóttir 1997 Stelpur ÍR
5 4:05 María Eva Eyjólfsdóttir 1997 Stelpur FJÖLNIR
6 4:05 Ásthildur Margrét Jóhannsdóttir 1996 Stelpur ÍR
7 4:09 Gréta Sóley Arngrímsdóttir 1996 Stelpur ÍR
8 4:11 Auður María Óskarsdóttir 1996 Stelpur ÍR
9 4:21 Þórhildur Kristín Ásgeirsdóttir 1996 Stelpur ÍR
10 4:27 Sunneva Sjöfn Höskuldsdóttir 1998 Stelpur FJÖLNIR
11 4:31 Ragnhildur Andrésdóttir Kjerúlf 1996 Stelpur ÍR
12 4:44 Silja Rós Pétursdóttir 1997 Stelpur FH
13 4:48 Guðrún Katrín Viktorsdóttir 2000 Stelpur ÍR
14 4:50 Melkorka Rán Hafliðadóttir 1997 Stelpur FH
15 4:53 Tamar Lipka Þormarsdóttir 1997 Stelpur AFTURE
16 4:57 Hanna Þráinsdóttir 1997 Stelpur ÍR
17 4:57 Valdís Bæringsdóttir 1997 Stelpur ÍR
18 4:59 Irma Gná Jóngeirsdóttir 1997 Stelpur FJÖLNIR
19 5:20 Íris Hrefna Hafsteinsdóttir 1996 Stelpur AFTURE
20 5:24 Eydís Ragna Einarsdóttir 1999 Stelpur FH
21 5:29 Ásthildur Andrésdóttir Kjerúlf 1999 Stelpur ÍR
22 5:30 Harpa Sigríður Óskarsdóttir 1999 Stelpur ÍR
23 5:37 Ásta Valgerður Björnsdóttir 2000 Stelpur ÍR
24 6:00 Bryndís Inga Draupnisdóttir 1997 Stelpur FJÖLNIR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
 
Strákar 12 og yngri – 1km
 
1 3:32 Gunnar Ingi Harðarson 1996 Strákar ÍR
2 3:39 Skúli Gunnarsson 1996 Strákar ÍR
3 3:46 Hjálmtýr Bergsson Sandholt 1996 Strákar FJÖLNIR
4 3:55 Kormákur Ari Hafliðason 1997 Strákar FH
5 3:59 Valdimar Ingi Jónsson 1998 Strákar FJÖLNIR
6 4:00 Hans Holm Aðalsteinsson 1996 Strákar ÍR
7 4:04 Sigurjón Már Markússon 1998 Strákar FJÖLNIR
8 4:15 Freyr Egilsson 1996 Strákar ÍR
9 4:16 Hróbjartur Höskuldsson 1998 Strákar ÍR
10 4:17 Einar Már Óskarsson 1998 Strákar FJÖLNIR
11 4:19 Guðmundur B Gunnarsson 1997 Strákar ÍR
12 4:35 Kári Þorkelsson 1998 Strákar AFTURE
13 4:40 Ólafur Höskuldsson 2001 Strákar ÍSÍ
14 4:40 Róbert Arnar Ottason 1998 Strákar FJÖLNIR
15 4:57 Atli Már Ottósson 1999 Strákar ÍR
16 4:57 Skarphéðinn Ísak Sigurðsson 1996 Strákar ÍR
17 4:58 Bjartur Snær Sigurðsson 1999 Strákar FJÖLNIR
18 5:05 Matthías Már Marteinsson 1999 Strákar FJÖLNIR
19 5:16 Halldór Gauti Sævarsson 1998 Strákar FJÖLNIR
 
Sveitakeppni: Sveit ÍR
Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

FRÍ Author