Úrvalshópur 2019 til 2020

Úrvalshópur FRÍ veturinn 2019 til 2020

Úrvalshóp FRÍ 15-19 ára eftir utanhússtímabilið 1. maí – október 2019 eins og hann er birtur 12. des 2019 má finna hér fyrir neðan:

Þeir sem ná viðmiðum á innahússtímabili haust 2019-vor 2020 bætast í hópinn vorið 2020.

Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 Dagur Traustason FH 2005 1500m 4:18,70
2 Markús Birgisson Breiðablik 2005 60m grind 8,93
        Hástökk 1,76m
        Fimmtarþraut 2651 stig
3 Bergur Sigurlinni Sigurðsson ÍR 2004 60m 7,35
        100m 11,89
        200m 23,54
        300m 36,92
        300m gr 43,67
        400m 53,78
4 Stefán Torrini Davíðsson FH 2004 60m 7,65
        200m 24,07
        400m 52,10
        800m 2:09,23
5 Sebastian Þór Bjarnason Selfoss 2004 60m 7,44
        Langstökk 6,59m
        Þrístökk 13,12m
        Spjótkast (600gr) 47,40m
6 Magnús Örn Brynjarsson ÍR 2004 300m gr 43,46
7 Óliver Dúi Gíslason ÍR 2004 60m 7,65
        200m 24,64
8 Þorleifur Einar Leifsson Breiðablik 2004 60m 7,72
        60m grind 8,83 (91,4cm)
9 Goði Gnýr Guðjónsson Hekla 2004 400m 53,94
        800m 2:06,38
10 Brynjar Logi Sölvason Laugdælir 2004 Hástökk 1,82m
11 Sindri Freyr Seim Sigurðsson Hekla 2003 60m 7,34
        100m 11,62
        200m 22,91
        400m 53,58
12 Björn Þór Gunnlaugsson Ármann 2003 200m 23,67
        400m 51,94
13 Kristján Viggó Sigfinnsson Ármann 2003 Hástökk 2,15m
14 Vigfús Nói Birgisson FH 2003 Hástökk 1,86m
        Spjótkast (700gr) 50,09m
        Kúluvarp 13,19m
15 Unnsteinn Reynisson Þjótandi 2003 Hástökk 1,83m
16 Guðmundur Auðunn Teitsson Afturelding 2003 Kúluvarp (5kg) 13,89m
17 Hjalti Snær Helgason Selfoss 2003 Spjótkast (700gr) 52,09m
18 Birnir Vagn Finnsson UFA 2003 60m 7,18
        60m grind 8,28
        200m 24,17
        400m gr 61,62
        Langstökk 6,30m
19 Anthony Vilhjálmur Vilhjálmsson Ármann 2003 200m 23,88
        400m 53,60
20 Einar Árni Ólafsson Þjótandi 2003 Kúluvarp (5kg) 14,01m
21 Hlynur Gestsson Ármann 2003 200m 24,22
22 Helgi Hrannar Smith FH 2003 400m 53,13
23 Dagur Fannar Einarsson Selfoss 2002 60m 7,15
        60m grind 8,49
        100m 11,43
        200m 22,80
        400m 51,47
        Langstökk 6,63m
        Tugþraut 6291 stig
24 Óliver Máni Samúelsson Ármann 2002 60m 7,07
        100m 11,06
        200m 22,48
25 Kjartan Óli Ágústsson Fjölnir 2002 400m 51,52
        800m 1:58,73
26 Viktor Karl Halldórsson ÞÓR 2002 Spjótkast (700gr) 56,59m
27 Jón Þorri Hermannsson KFA 2002 Tugþraut 6046 stig
28 Valdimar Hjalti Erlendsson FH 2001 Kúluvarp (6kg) 16,29m
        Kringlukast (1,75kg) 58,54m
29 Sigursteinn Ásgeirsson ÍR 2001 Kúluvarp (6kg) 15,26m
30 Ingvar Freyr Snorrason ÍR 2001 Kringlukast (1,75) 47,23m
31 Elvar Karl Auðunsson ÍR 2001 60m 7,17
        200m 22,66
           
Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 María Helga Högnadóttir Ármann 2005 100m 13,16
2 Sara Gunnlaugsdóttir Fjölnir 2005 300m 44,12
        400m 62,84
3 Katrín Kristjánsdóttir FH 2005 Hástökk 1,60m
4 Dóra Fríða Orradóttir ÍR 2005 200m 27,07
        300m 43,33
5  Júlía Kristín Jóhannesdóttir Breiðablik 2005 60m 8,20
        60m grind 9,25
        200m 27,17
6 Sara Lind Finnsdóttir Ármann 2005 200m 27,37
7 Lydía Líf Reynisdóttir Ármann 2005 Þrístökk 10,71m
8 Sigríður Lára Ingibjörnsdóttir Breiðablik 2004 100m 13,30
9 Birta María Haraldsdóttir FH 2004 60m 7,95
        200m 26,46
        Hástökk 1,73m
10 Úlfheiður Linnet FH 2004 800m 2:20,60
11 Andrea Björg Hlynsdóttir UFA 2004 60m grind 9,44
        80m gr 12,76
12 Arndís Diljá Óskarsdóttir FH 2004 Kúluvarp (3kg) 11,49m
        Kringlukast (600gr) 38,35m
        Spjótkast (400gr) 39,20m
13 Þórdís Ösp Melsted FH 2004 Þrístökk 10,87m
14 Ásrún Aldís Hreinsdóttir Selfoss 2004 Kúluvarp (3kg) 11,07m
15 Glódís Edda Þuríðardóttir KFA 2003 200m 25,47
        400m 57,69
        800m 2:20,33
        60m grind 8,89
        100m gr 14,29
        400m gr 61,99
        Langstökk 5,53m
        Kúluvarp (3kg) 11,82m
        Spjótkast (500gr) 38,86m
        Sjöþraut 4777
16 Eva María Baldursdóttir Selfoss 2003 Hástökk 1,76m
        Kúluvarp (3kg) 11,85m
17 Katrín Tinna Pétursdóttir Fjölnir 2003 Hástökk 1,76m
        Langstökk 5,33m
18 Andrea Maya Chirikadzi UMSS 2003 Kúluvarp (3kg) 11,93m
19 Auður Friðrika Arngrímsdóttir HSÞ 2003 Kringlukast (1kg) 31,23m
20 Erla Rós Ólafsdóttir HSÞ 2003 Spjótkast (500gr) 40,86m
21 Natalía Sól Jóhannsdóttir HSÞ 2003 Sleggjukast (3kg) 40,93m
22 Birna Kristín Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 60m 7,86
        60m grind 8,88 (84cm)
        100m 12,42
        200m 26,18
        Hástökk 1,71m
        Langstökk 6,12m
23 Rut Sigurðardóttir FH 2002 100m 12,68
        200m 26,09
24 Agla María Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 100m 12,77
        200m 26,09
        Þrístökk 12,24m
25 Hildur Helga Einarsdóttir Selfoss 2002 Kúluvarp (3kg) 12,30m
        Spjótkast (500gr) 41,77m
26 Elísabet Rut Rúnarsdóttir ÍR 2002 Sleggjukast (3kg) 71,19m
27 Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir ÍR 2002 Sleggjukast (3kg) 60,91m
28 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir ÍR 2001 60m 7,48
        100m 11,56
        200m 23,45
        400m 56,58
29 Katla Rut Robertsdóttir Kluvers Breiðblik 2001 100m 12,57
        200m 25,77
        400m 58,31
30 Ingibjörg Sigurðardóttir ÍR 2001 200m 25,87
        400m 57,47
        400m gr 62,15
        800m 2:16,87
31 Katharina Ósk Emilsdóttir ÍR 2001 Kúluvarp (4kg) 12,60m
        Kringlukast (1kg) 37,50m