Úrvalshópur 2018 til 2019

Úrvalshópur FRÍ veturinn 2018 til 2019

Úrvalshóp FRÍ 15-19 ára eftir utanhússtímabilið 1. maí – október 2018 eins og hann er birtur 21. des 2018 má finna hér fyrir neðan:

Þeir sem ná viðmiðum á innahússtímabili haust 2018-vor 2019 bætast í hópinn vorið 2019.

Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 Hlynur Freyr Karlsson Breiðablik 2004 60m 7,67
2 Róbert Thor Valdimarsson FH 2004 60m 7,55
3 Sebastian Þór Bjarnason HSK/Selfoss 2004 60m 7,61
4 Stefán Torrini FH 2004 1500 4;35,64
5 Birnir Vagn Finnson UFA 2003 60m grind 8,74
6 Björn Þór Gunnlaugsson Ármann 2003 200m 24,10
        800m 02:04,5
        1500m 4:39,21
7 Helgi Hrannar Smith FH 2003 200m 24,6
8 Hlynur Gestsson Ármann 2003 60m 7,72
        200m 24,61 (+1,7)
9 Jóhann Páll Oddsson UMSB 2003 800m 2:11,43
10 Kristján Viggó Sigfinnsson Ármann 2003 Hástökk 2,02m
        Langstökk 6,3
11 Sindri Freyr Seim Sigurðsson HSK/Selfoss 2003 60m 7,57
        100m 11,95 (+1,6)
        200m 23,38
        100m grind (84) 15,10 (-1,4)
        300m grind 42,77
        Langstökk 6,27m (+1,6)
12 Unnsteinn Reynisson Þjótandi 2003 Hástökk 1,80m
13 Vigfús Nói Birgisson FH 2003 Hástökk 1,80m
14 Bjartur Gabríel Guðmundsson Fjölnir 2002 60m 7,39
        200m 23,63
        Hástökk 1,88
15 Dagur Fannar Einarsson Selfoss 2002 60m 7,32
        60m grind (91,4) 8,85
        100m 11,55 (+2,0)
        200m 23,53 (+1,5)
        400m 51,66
        110m grind (91,4) 15,82 (+1,1)
        400m grind 59,40
        Langstökk 6,53m (+0,0) 
16 Jón Alexander H. Artúrsson HSÞ 2002 Kúla (5kg) 12,80m
17 Jón Þorri Hermannsson KFA 2002 60m grind (91,4) 8,85
        200m 24,12 (+1,5)
        400m 54,45
18 Jónas Grétarsson Selfoss 2002 200m 24,17
        400m 54,41
19 Kjartan Óli Ágústsson Fjölnir 2002 400m 53,32
20 Kjartan Óli Ágústsson Fjölnir 2002 800m 02:00,2
21 Óliver Máni Samúelsson Ármann 2002 60m 7,32
        100m 11,17 (+1,9)
        200m 23,04 (+1,5)
22 Viktor Karl Halldórsson HSK/Selfoss 2002 Spjót (700gr) 56,91
23 Viktor Logi Pétursson Ármann 2002 200m 24,14
        400m 54,26
24 Birgir Jóhannes Jónsson ÍR 2001 200m 23,68
25 Hlynur Ólason ÍR 2001 3000m 9;10,02
26 Ragúel Pino Alexandersson UFA 2001 100m 11,49 (+1,9)
        200m 23,33 (+1,5)
27 Valdimar Hjalti Erlendsson FH 2001 Kúla (5kg) 16,22
        Kúla (6kg) 15,89
        Kringla (1,5kg) 58,38m
28 Þorvaldur Tumi Baldursson ÍR 2001 200m 23,55 (+1,3)
        Stöng 4,1
29 Arnar Valur Vignisson KFA 2000 200m 22,67 (+1,4)
        400m 50,08
30 Arnór Gunnarsson Breiðablik 2000 60m 7,25
        100m 11,25 (+1,8)
31 Hinrik Snær Steinsson FH 2000 200m 22,26
        400m 48,87
           
Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 Andrea Björg Hlynsdóttir UFA 2004 60m grind 9,26
2 Arndís Diljá Óskarsdóttir FH 2004 Kúla (3kg) 12,11
3 Birta María Haraldsdóttir FH 2004 Hástökk 1,57m
        60m 8,20
        200m 27,32
4 Úlfheiður Linnet FH 2004 80m grind (76,2) 13,02 (+0,4)
        400m 62,13
        800m 2;20,38
        1500m 4;52,09
5 Andrea Maya Chirikadzi UMSS 2003 Kúla (3kg) 11,16m
6 Birta Sigþórsdóttir HSH 2003 Kúla (3kg) 11,23
7 Birta Sigurborg Úlfarsdóttir Dímon 2003 400m 62,4
8 Eva María Baldursdóttir HSK/Selfoss 2003 Hástökk 1,71m
        Þrístökk 10,95m (+0,4)
9 Erla Rós Ólafsdóttir HSÞ 2003 Spjót (400gr) 40,98m
10 Glódís Edda Þuríðardóttir KFA 2003 60m 7,9
        60m grind (76,2) 8,93
        100m 12,59 (+1,7)
        200m 25,05
        400m 56,3
        800m 2;21,25
        80m grind (76,2) 11,67 (+0,5)
        Kúla (3kg) 11,21
        Langstökk 5,68m (+1,8)
        Sjöþraut 4166
11 Katrín Tinna Pétursdóttir  Fjölnir 2003 Hástökk 1,65m
12 Natalía Sól Jóhannsdóttir HSÞ 2003 Sleggja (3kg) 37,40m
13 Sara Ragnheiður Kristjánsdóttir UFA 2003 100m 13,01 (+1,3)
        200m 27,13 (+0,8)
        80m grind (76,2) 12,70 (+0,0)
14 Sunna Björg Friðjónsdóttir FH 2003 Stangarstökk 2,70
15 Una Hjörvarsdóttir Fjölnir 2003 400m 63,25
16 Unnur Kjartansdóttir HSK 2003 Hástökk 1,55
17 Agla María Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 Þrístökk 11,58
18 Aníta Ýr Atladóttir UMSS 2002 Kúla (3kg) 12,58
19 Birna Kristín Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 60m 7,83
        60m grind (76,2) 8,97
        100m 12,30 (+2,0)
        100m grind (76,2) 14,80 (+0,5)
        Hástökk 1,69m
        Langstökk 6,10m (+1,8)
        Þrístökk 11,70m (-1,9)
20 Elma Sól Halldórsdóttir ÍR 2002 60m 7,97
        100m 12,79 (+1,1)
        200m 26,28
        Langstökk 5,47 (+0,7)
21 Elísa Sverrisdóttir Fjölnir 2002 200m 26,91
22 Elísabet Rut Rúnarsdóttir ÍR 2002 Sleggja (3kg) 66,81m
23 Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir UMSB 2002 Kringla (1kg) 31,02m
        Sleggja (3kg) 47,19m
24 Hildur Helga Einarsdóttir HSK/Selfoss 2002 Kúla (3kg) 12,84m
        Kringla (1kg) 31,07m
        Spjót (500gr) 42,13m
25 Iðunn Björg Arnaldsdóttir ÍR 2002 800m 2:20,97
26 Rut Sigurðardóttir FH 2002 60m 7,82
        100m 12,67 (+1,1)
        200m 25,57
27 Sunna Þórhallsdóttir UFA 2002 Hástökk 1,60m
28 Thelma Rós Hálfdánardóttir FH 2002 Stöng 3,10m
29 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir ÍR 2001 60m 7,47
        100m 11,68 (+1,8)
        200m 23,47 (+1,9)
        400m 55,6
30 Helga Margrét Haraldsdóttir ÍR 2001 60m grind (84) 8,98
        100m  14,54 (+1,9)
        100m grind (76,2) 14,79 (+0,8)
        200m 25,86
        Kúla (4kg) 13,16
        Kúla (3kg) 14,71m
31 Hera Rán Örlygsdóttir Kormákur 2001 Sleggja (3kg) 51,35m
32 Ingibjörg Sigurðardóttir ÍR 2001 400m 57,73
        800m 2;17,40
33 Katharina Ósk Emilsdóttir Breiðablik 2001 Kúla (4kg) 12,02
        Kúla (3kg) 13,78m
34 Katla Rut Robertsdóttir Kluvers Breiðablik 2001 100m 12,85 (+1,7)
        200m 26,50
        400m 57,71
35 Ragnheiður Guðjónsdóttir Hrunamenn 2001 Kúla (3kg) 12,51m
36 Dagbjört Lilja Magnúsdóttir ÍR 2000 100m 12,56 (+1,9)
37 Erna Sóley Gunnarsdóttir ÍR 2000 Kúla (4kg) 14,54m
38 Helga Þóra Sigurjónsdóttir Fjölnir 2000 Hástökk 1,74m
39 Rut Tryggvadóttir ÍR 2000 Sleggja (4 kg) 50,62m
40 Sara Hlín Jóhannsdóttir Breiðablik 2000 400m grind 64,53
41 Tiana Ósk Whitworth ÍR 2000 100m 11,68 (-0,7)
        200m 24,21 (+1,0)
42 Þórdís Eva Steinsdóttir FH 2000 100m 12,34 (+1,3)
        200m 24,59
        400m 55,34
        400m grind 62,38