Úrvalshópur 2018 til 2019

Úrvalshópur FRÍ veturinn 2018 til 2019

Úrvalshóp FRÍ 15-19 ára eftir utanhússtímabilið 1. maí – október 2018 eins og hann er birtur 21. des 2018 má finna hér fyrir neðan:

Þeir sem ná viðmiðum á innahússtímabili haust 2018-vor 2019 bætast í hópinn vorið 2019.

  Nafnalisti, greinar og árangur        
Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 Björn Þór Gunnlaugsson Ármann 2003 800m 2:04,90
        1500m 4:39,21
2 Hlynur Gestsson Ármann 2003 200m 24,61 (+1,7)
3 Jóhann Páll Oddsson UMSB 2003 800m 2:11,43
4 Kristján Viggó Sigfinnsson Ármann 2003 Hástökk 2,02m
        Langstökk 6,02 (+0,0)
5 Sindri Freyr Seim Sigurðsson HSK/Selfoss 2003 100m 11,95 (+1,6)
        200m 23,95 (+1,7)
        100m grind (84) 15,10 (-1,4)
        300m grind 42,77
        Langstökk 6,27m (+1,6)
6 Dagur Fannar Einarsson Selfoss 2002 100m 11,55 (+2,0)
        200m 23,53 (+1,5)
        400m 52,92
        110m grind (91,4) 15,82 (+1,1)
        400m grind 59,40
        Langstökk 6,44m (+0,0) 
7 Jón Alexander H. Artúrsson HSÞ 2002 Kúla (5kg) 12,80m
8 Jón Þorri Hermannsson KFA 2002 200m 24,12 (+1,5)
9 Kjartan Óli Ágústsson Fjölnir 2002 800m 2:00,62
10 Óliver Máni Samúelsson Ármann 2002 100m 11,17 (+1,9)
        200m 23,04 (+1,5)
11 Viktor Karl Halldórsson HSK/Selfoss 2002 Spjót (700gr) 56,91
12 Ragúel Pino Alexandersson UFA 2001 100m 11,49 (+1,9)
        200m 23,33 (+1,5)
13 Valdimar Hjalti Erlendsson FH 2001 Kúla (5kg) 15,04
        Kringla (1,5kg) 58,38m
14 Þorvaldur Tumi Baldursson ÍR 2001 200m 23,55 (+1,3)
        Stöng 4,00
15 Arnar Valur Vignisson KFA 2000 200m 22,67 (+1,4)
        400m 50,08
16 Arnór Gunnarsson Breiðablik 2000 100m 11,25 (+1,8)
17 Hinrik Snær Steinsson FH 2000 200m 22,86 (+2,0)
        400m 50,22
           
Fjöldi Nafn Félag F.ár Grein árangur
1 Birta María Haraldsdóttir FH 2004 Hástökk 1,57m
2 Úlfheiður Linnet FH 2004 80m grind (76,2) 13,02 (+0,4)
3 Andrea Maya Chirikadzi UMSS 2003 Kúla (3kg) 11,16m
4 Eva María Baldursdóttir HSK/Selfoss 2003 Hástökk 1,71m
        Þrístökk 10,95m (+0,4)
5 Erla Rós Ólafsdóttir HSÞ 2003 Spjót (400gr) 40,98m
6 Glódís Edda Þuríðardóttir KFA 2003 100m 12,59 (+1,7)
        200m 25,81 (+1,6)
        80m grind (76,2) 11,67 (+0,5)
        Langstökk 5,68m (+1,8)
        Sjöþraut 4166
7 Natalía Sól Jóhannsdóttir HSÞ 2003 Sleggja (3kg) 37,40m
8 Sara Ragnheiður Kristjánsdóttir UFA 2003 100m 13,01 (+1,3)
        200m 27,13 (+0,8)
        80m grind (76,2) 12,70 (+0,0)
9 Agla María Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 Þrístökk 11,29 (+1,1)
10 Birna Kristín Kristjánsdóttir Breiðablik 2002 100m 12,30 (+2,0)
        100m grind (76,2) 14,80 (+0,5)
        Hástökk 1,69m
        Langstökk 6,10m (+1,8)
        Þrístökk 11,70m (-1,9)
11 Elma Sól Halldórsdóttir ÍR 2002 100m 12,79 (+1,1)
        Langstökk 5,47 (+0,7)
12 Elísabet Rut Rúnarsdóttir ÍR 2002 Sleggja (3kg) 66,81m
13 Guðrún Karítas Hallgrímsdóttir UMSB 2002 Kringla (1kg) 31,02m
        Sleggja (3kg) 47,19m
14 Hildur Helga Einarsdóttir HSK/Selfoss 2002 Kúla (3kg) 12,84m
        Kringla (1kg) 31,07m
        Spjót (500gr) 42,13m
15 Iðunn Björg Arnaldsdóttir ÍR 2002 800m 2:20,97
16 Rut Sigurðardóttir FH 2002 100m 12,67 (+1,1)
        200m 26,99 (+0,4)
17 Sunna Þórhallsdóttir UFA 2002 Hástökk 1,60m
18 Thelma Rós Hálfdánardóttir FH 2002 Stöng 3,10m
19 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir ÍR 2001 100m 11,68 (+1,8)
        200m 23,47 (+1,9)
        400m 55,71
20 Helga Margrét Haraldsdóttir ÍR 2001 100m 12,54 (+1,9)
        100m grind (76,2) 14,79 (+0,8)
        Kúla (3kg) 13,82m
21 Hera Rán Örlygsdóttir Kormákur 2001 Sleggja (3kg) 51,35m
22 Katharina Ósk Emilsdóttir Breiðablik 2001 Kúla (3kg) 12,14m
23 Katla Rut Robertsdóttir Kluvers Breiðablik 2001 100m 12,85 (+1,7)
24 Ragnheiður Guðjónsdóttir Hrunamenn 2001 Kúla (3kg) 12,51m
25 Dagbjört Lilja Magnúsdóttir ÍR 2000 100m 12,56 (+1,9)
26 Erna Sóley Gunnarsdóttir ÍR 2000 Kúla (4kg) 14,54m
27 Helga Þóra Sigurjónsdóttir Fjölnir 2000 Hástökk 1,74m
28 Rut Tryggvadóttir ÍR 2000 Sleggja (4 kg) 50,62m
29 Sara Hlín Jóhannsdóttir Breiðablik 2000 400m grind 64,53
30 Tiana Ósk Whitworth ÍR 2000 100m 11,68 (-0,7)
        200m 24,21 (+1,0)
31 Þórdís Eva Steinsdóttir FH 2000 100m 12,34 (+1,3)
        200m 24,80 (-0,2)
        400m 55,34
        400m grind 62,38