NM U20 Finnlandi. Níu Íslendingar keppa á NM í Espoo í dag og á morgun

Úrslit á NM U20 Espoo Finnlandi – keppnisgreinar Íslendinga
Laudardagur 29.08.2015
Keppendur Íslands – tímaseðill og persónulega best – sjá hér
 
NM 400m stúlkur U20
1 Emily Rose Norum NOR 53,96
2 Hilla Uusimäki FIN 54,03
3 Sara Jensen NOR 54,19
4 Þordís Eva Steinsdóttir ÍSL 55,26 – aðeins 15 ára
5 Alice Svantesson SWE 56,49
6 Eliisa Räsänen FIM 57,17
7 Freja Wærness DEN 57,18
8 Johanna Dyremark  SWE 1.02,13
 
NM 100m piltar U20 – vindur of mikill 2,8m/s
1 Even Meinseth NOR 10,38
2 Sebastian Guillen NOR 10,52
3 Gustav Kjell SWE 10,55
4 Aleksi Lehto FIN 10,62
5 Tristan Freyr Jónsson ISL 10,66
6 Frederik Schou Nielsen DEN 10,69
7 Oskari Lehtonen FIN 10,69
8 Giovanni Inostroza SWE 10,85
 
NM Langstökk pilta U20 – vindur of mikill
1 Kristian BäckFIN 7,52 (v 3,0)
2 Daniel Örevik SWE 7,44 (v 4,6)
3 Ingar Kiplesund NOR 7,37 (v 2,7)
4 Toralv Opsal NOR 7,33 (v 3,7)
5 Thobias Nilsson Montler SWE 7,17 (v 2,4)
6 Tristan Freyr Jónsson ISL 7,10 (v 3,7 )
7 Joni Heikkilä FIN 7,10 (v 2,9 )
8 Sebastian Ree Pedersen DEN 7,07 (v 4,6)
 
NM Sleggjukast stúlkur U20
1 Beatrice Nedberge Llano NOR 65,34
2 Suvi Koskinen FIN   61,94
3 Frida Bååth SWE  59,41
4 Emma Thor SWE   58,88
5 Tiina Rinnekari FIN 58,67
6 Helene Ingvaldsen NOR  58,39
7 Vigdís Jónsdóttir ISL   56,38
8 Sofie Dahl – DEN K  46,37
 
NM 400m pilta U20
1 Josh-Kevin Ramirez Talm NOR 47,09
2 Kalle Berglund SWE  48,2
3 Filiph Johansson FIN  48,52
4 Juho Pirskanen FIN  48,67
5 Sondre Dingsør NOR 48,96
6 Emil Søndergaard DEN 49,09
7 Kormakur Ari Hafliðason ISL 49.49
8 Andreas Movin SWE 49.95
 
NM 400m grindarhlaup stúlkur U20
1 Anne Sofie Kirkegaard DEN  59,11
2 Hanna Palmqvist  SWE  59,28
3 Karoline Daland  NOR  59,32
4 Marie Skjæggestad NOR  1.00,69
5 Jessica Rautelin FIN  1.00,82
6 Johanna Dyremark  DEN 1.01,98
7 Kristiina Halonen  FIN 1.02,21
8 Gudbjörg Jóna Bjarnadóttir  ISL 1.06,37 – aðeins 14 ára
 
NM 3000m stúlkur U20
1 Anna Emilie Møller DEN 9.29,90
2 Alisa Vainio FIN 9.34,39
3 Carolina Johnson SWE 9.44,94
4 Live Solheimdal NOR 9.45,73
5 Aino Kivenmäki FIN 9.59,45
6 Malin Jonson SWE 10.10,26
6 Inga Kårstad Skaar NOR 10.10,66
7 Andrea Kolbeinsdottir ISL 10.34,29
 
800m piltar U20
1 Markus Einan NOR 1.50,74
2 Andreas Kramer SWE 1.50,77
3 Kristan Uldbjerg Hansen DEN 1.52,42
4 Sverre Blom Breivik NOR 1.53,11
5 Björn Seifert SWE 1.53,59
6 Julius Uutela FIN 1.55,22
7 Sami Hänninen FIN 1.56,24
8 Viktor Orri Petursson ISL 2.00,67
 
 
 
 
Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

FRÍ Author