Keppendur á Frjálsíþróttakeppni Reykjavíkurleikanna

Nú er komin endanleg niðurstaða hvaða íslensku og erlendu keppendur munu keppa á Frjálsíþróttakeppni Reykjavíkurleikanna sem fer fram þann 3. febrúar nk. í Laugardalshöllinni.

Hér fyrir neðan má sjá keppendalistann:

Stangarstökk – Blönduð keppni
Bjarki Gíslason
Guðmundur Karl Úlfarsson
Ingi Rúnar Kristinsson
Hulda Þorsteinsdóttir
Hilda Steinunn Egilsdóttir
Lina Renee
Chloe Henry
Langstökk kvenna
María Rún Gunnlaugsdóttir
Irma Gunnarsdóttir
Birna Kristín Kristjánsdóttir
Guðrún Heiða Bjarnadóttir
Kaiza Karlén
Anne-Mari Lehtiö
60 m kvenna
Diani Walker
Mathilde Kramer
Louise Østergård
Hanna-Maari Latvala
Andrea Torfadóttir
María Rún Gunnlaugsdóttir
Rut Sigurðardóttir
Dóróthea Jóhannesdóttir
Guðbjörg Bjarkadóttir
Tiana Ósk Whitworth
Hrafnhild Eir R Hermóðsdóttir
Helga Margrét Haraldsdóttir
Hildigunnur Þórarinsdóttir
Elma Sól Halldórsdóttir
Bríet Bragadóttir
Hástökk kvenna
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir
Helga Þóra Sigurjónsdóttir
Diljá Mikaelsdóttir
Eva María Baldursdóttir
Maja Nilsson
60 m karla
Odain Rose
Festus Asante
Ville Myllymäki
Dagur Andri Einarsson
Kristófer Þorgrímsson
Ísak Óli Traustason
Sveinbjörn Óli Svavarsson
Björn Jóhann Þórsson
Ingi Rúnar Kristinsson
Juan Ramon Borges Bosque
Arnór Gunnarsson
Gunnar Eyjólfsson
Guðmundur Karl Úlfarsson
Einar Már Óskarsson
Guðmundur Ágúst Thoroddsen
Kúluvarp – Blönduð keppni
Scott Lincoln
Guðni Valur Guðnason
Sindri Lárusson
Erna Sóley Gunnarsdóttir
Thelma Kristjánsdóttir
Kristján Viktor Kristinsson
Irma Gunnarsdóttir
Tómas Gunnar Gunnarsson Smith
Orri Davíðsson
Thelma Björk Einarsdóttir
Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir
400 m karla
Kormákur Ari Hafliðason
Hinrik Snær Steinsson
Ívar Kristinn Jasonarson
Bjarni Anton Theódórsson
Marquis Caldwell
Benjamin Mullen
400 m kvenna
Melkorka Rán Hafliðadóttir
Arna Stefanía Guðmundsdóttir
Þórdís Eva Steinsdóttir
Sara Hlín Jóhannsdóttir
Dagbjört Lilja Magnúsdóttir
Vilhelmína Þór Óskarsdóttir
Eva Hovenkamp
Cynthia Mbongo Bolingo
600 m stúlkur U16 ára
Úlfheiður Linnet
Kristín Sif Sveinsdóttir
Birta Sigurborg Úlfarsdóttir
Hrefna Sif Jóhansdóttir
Ólína Ágústa Valdimarsdóttir
Signý Lára Bjarnadóttir
Hafrún Anna Jóhannsdóttir
Nína Sörensen
600 m piltar U16
Björn Þór Gunnlaugsson
Hlynur Freyr Karlsson
Sindri Seim Sigurðsson
Einar Andri Víðisson
Goði Gnýr Guðjónsson
Stefán Torrini Davíðsson
Unnsteinn Reynisson
Bergur Ingi Óskarsson
800 m karla
Sæmundur Ólafsson
Hugi Harðarson
Daði Arnarson
Dagbjartur Kristjánsson
Langstökk karla
Kristinn Torfason
Þorsteinn Ingvarsson
Andreas Carlsson
Jesper Hellström
Benjamin Gabrielsen
Roni Ollikainen
800 m kvenna
Aníta Hinriksdóttir
Megan Manley
Femke Bol
Emily Cherotich

 

Frjálsíþróttasamband Íslands óskar öllum keppendum góðs gengis á mótinu um helgina!