Fjölmennasta landsliðið í frjálsíþróttum á 16. Smáþjóðaleikunum.

Lið Íslands skipa:
 
Karlar (27)                                                    Konur (25)
100 m                                                            100m
Ari Bragi Kárason FH                                    Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir ÍR                     
Juan Ramon Borges Bosque FH              Arna Stefanía Guðmundsdóttir FH
 
200m                                                             200m
Ívar Kristinn Jasonarson ÍR                       Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir ÍR                     
Kolbeinn Höður Gunnarsson UFA            Hafdís Sigurðardóttir UFA
 
400m                                                             400m
Kolbeinn Höður Gunnarsson UFA           Steinunn Erla Davíðsdóttir UFA
Trausti Stefánsson FH                               Þórdís Eva Steinsdóttir FH
 
800m                                                            800m
Kristinn Þór Kristinsson HSK                    Aníta Hinriksdóttir ÍR
Bjartmar Örnuson UFA                               María Birkisdóttir ÍR
 
1500m                                                           1500m
Hlynur Andrésson ÍR                                   Aníta Hinriksdóttir ÍR
Kristinn Þór Kristinsson HSK                     María Birkisdóttir ÍR
                                  
3000m hindrun                                                       
Arnar Pétursson ÍR                                       
Sæmundur Ólafsson ÍR
 
5000m                                                           5000m
Arnar Pétursson ÍR                                    Anna Berglind Pálmadóttir UFA
Hlynur Andrésson ÍR                                 Andrea Kolbeinsdóttir ÍR                                                                  
 
10.000m                                                        10.000m 
Kári Steinn Karlsson ÍR                               Helga Guðný Elíasdóttir Fjölni
Þórarinn Örn Þrándarson FH                     Anna Berglind Pálmadóttir UFA
 
110 m grind                                                   100m grind 
Einar Daði Lárusson ÍR                               Arna Stefanía Guðmundsdóttir FH
Guðmundur Heiðar Guðmundsson FH     Fjóla Signý Hannesdóttir HSK       
                          
400m grind                                                   400m grind
Ívar Kristinn Jasonarson ÍR                           Agnes Erlingsdóttir HSK 
Guðmundur Heiðar Guðmundsson FH       Arna Stefanía Guðmundsdóttir FH 
                        
4x100m                                                         4x100m
Þorsteinn Ingvarsson ÍR                                Hrafnhild Eir Hermóðsdóttir ÍR
Ari Bragi Kárason FH                                    Hafdís Sigurðardóttir UFA
Kolbeinn Höður Gunnarsson UFA              Dóróthea Jóhannesdóttir ÍR
Ívar Kristinn Jasonarson ÍR                         Guðbjörg Bjarkadóttir FH                            
Tristan Freyr Jónsson ÍR                              Steinunn Erla Davíðsdóttir UFA
Juan Ramon Borges Bosque FH                Arna Stefanía Guðmundsdóttir FH               
 
4x400m                                                         4x400m
Kolbeinn Höður Gunnarsson UFA             Hafdís Sigurðardóttir UFA
Trausti Stefánsson FH                                  Arna Stefanía Guðmundsdóttir FH
Ívar Kristinn Jasonarson ÍR                         Aníta Hinriksdóttir ÍR
Kormákur Ari Hafliðason FH                       Þórdís Eva Steinsdóttir FH
Gunnar Guðmundsson ÍR                           Steinunn Erla Davíðsdóttir UFA
Einar Daði Lárusson ÍR                               Melkorka Rán Hafliðadóttir FH                                                                                          
Hástökk                                                        Hástökk 
Einar Daði Lárusson ÍR                              Selma Líf Þórólfsdóttir UFA
Styrmir Dan Steinunnarson HSK              Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir UMSS                                                                                              
Stangarstökk                                               Stangarstökk  
Krister Blær Jónsson ÍR                                Bogey Ragnheiður Leósdóttir ÍR
Einar Daði Lárusson ÍR                                 Hulda Þorsteinsdóttir ÍR     
                                                 
Langstökk                                                    Langstökk  
Kristinn Torfason FH                                     Hafdís Sigurðardóttir UFA
Þorsteinn Ingvarsson ÍR                               Dóróthea Jóhannesdóttir ÍR   
                                                         
Þrístökk                                                        Þrístökk 
Stefán Þór Jósefsson UFA                          Hafdís Sigurðardóttir UFA
Þorsteinn Ingvarsson ÍR                             Thelma Lind Kristjánsdóttir ÍR
                                                                      
Kúluvarp                                                       Kúluvarp
Óðinn Björn Þorsteinsson ÍR                    Ásgerður Jana Ágústsdóttir UFA
Stefán Velemir FH                                       Irma Gunnarsdóttir Breiðabliki                     
                                              
Kringlukast                                                  Kringlukast
Hilmar Örn Jónsson   FH                              Ásdís Hjálmsdóttir Ármanni
Guðni Valur Guðnason ÍR                             Kristín Karlsdóttir FH
                                  
                                                                       Sleggjukast
                                                                       Vigdís Jónsdóttir FH
                                                                       María Ósk Felixdóttir ÍR
                                                                      
Spjótkast                                                          Spjótkast  
Guðmundur Sverrisson ÍR                             Ásdís Hjálmsdóttir Ármanni
Sindri Hrafn Guðmundsson Breiðabliki      María Rún Gunnlaugsdóttir Ármanni
 
Nokkrar breytingar hefur þurft að gera á liðinu á síðustu dögum í kjölfar meiðsla hjá nokkrum íþróttamönnum.
 
Á þriðjudaginn og fimmtudaginn hefst keppnin um kaffileytið, en á laugardaginn hefst hún klukkan 14:00 með keppni í spjótkasti karla. Áhugafólk um frjálsar íþróttir er hvatt til að mæta á Laugardalsvöllinn og fylgjast með þessari stórkostlegu íþróttaveislu og hvetja um leið landsliðið okkar.
 

Tímaseðil frjálsíþróttakeppninnar má finna á heimasíðu leikanna: http://www.iceland2015.is

Yfirþjálfarar eru þau Jón Oddsson og Ragnheiður Ólafsdóttir.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

FRÍ Author