Upplýsingar úr afrekaskrá Frjálsíţróttasambands Íslands



Unniđ úr gagnasafni Frjálsíţróttasambands Íslands

Finniđ keppendur eftir fyrsta staf í nafi ţeirra.

 
A Ĺ Á B C c D d E F G H h I Ř Í J j K L M m N O Ó P Q R S s T U Ú V W X Y Ý Z Ţ Ć Ö Ř


Finniđ keppendur eftir félagi.


Einh., Einherji
Varmaland, Grunnskóli Borgarfjarđar Varmalandi
Sk.Álftaness, Skokkklúbbur Álftaness
Íţróttafélag
Afture., Ungmennafélagiđ Afturelding
Akur, Íţróttafélagiđ Akur
Austri, Ungmennafélagiđ Austri
Ármann, Glímufélagiđ Ármann
Breiđabl., Ungmennafélagiđ Breiđablik
Biskupst, Ungmennafélag Biskupstungna
Bragdiđ, Bragdiđ Fćreyjar
DAGSBRÚN, Umf. Dagsbrún
Dímon, Ungmennafélagiđ Dímon
Eik, Íţróttafélagiđ Eik
FH, Fimleikafélag Hafnarfjarđar
Fjölnir, Ungmennafélagiđ Fjölnir
Fjörđur, Íţr. félagiđ Fjörđur
Fram, Knattspyrnufélagiđ Fram
Umf. Framt, Umf. Framtíđin
Fylkir, Knattspyrnufélagiđ Fylkir
Garpur, Íţf. Garpur
Geisli, Ungmennafélagiđ Geisli
Gerpla, Gerpla
Gnúpv, Umf. Gnúpverja
Grótta, Grótta
Íţf. Hamar, Íţf. Hamar
Haukar, Haukar
Hekla, Umf.Hekla
HK, Handknattleiksfélag Kópavogs
Hrunam, Umf. Hrunamanna
Huginn, Huginn, Seyđisfirđi
HVIRLAN, Hvirlan Fćreyjar
Hvöt, Umf. Hvöt
Höfrungur, Íţróttafélagiđ Höfrungur, Ţingeyri
Höttur, Íţróttafélagiđ Höttur
IF KRONAN, IF Kronan Sweden
ÍFB, Íţróttaf. Bílddćlinga
ÍFR, Íţróttafélag fatlađra, Reykjavík
ÍR, Íţróttafélag Reykjavíkur
Íţrf. stúdenta, Íţróttafélag stúdenta
ÍSLENDING, UMF. Íslendingur
Ívar, Íţróttafélagiđ Ívar
Júdófél R, Júdófélag Reykjavíkur
KA, Knattspyrnufélag Akureyrar
Katla, Umf. Katla
Kaupm.h, Kaupmannahöfn
Keflavík, Keflavík, Ungmenna- og íţróttafélag
Keilir, Keilir
KFA-Frjálsar, Kraftlyftingafélag Akureyrar
KFR, Körfuknattleiksfél Reykjavíkur
KJALARNES, Ungmennafélag Kjalarness
Kormákur, Umf. Kormákur
KR, Knattspyrnufélag Reykjavíkur
Kroketfélag, Kroketfélag Reykjavíkur
KS, KS
KV, Knattspyrnufélag Vestm.eyja
Laugdćlir, Ungmennafélag Laugdćla
Leiknir F, Leiknir Fáskrúđsfirđi
Leiknir R, Leiknir Reykjavík
Léttir, Léttir
Malmö AI, Malmö AI
Neisti, Neisti, Djúpavogi
Neistinn, Umf. Neistinn, Drangsnesi
Nes, Íţróttafélag fatlađra á Suđurnesjum
Odense, Odense
OSLÓ, Osló
Óđinn, Ungmennafélagiđ Óđinn Vestm.eyjum
REYKDĆLIR, UMF. Reykdćla
Roysniđ, Roysniđ
S.R., Skautafélag Reykjavíkur
SA, Skautafélag Akureyrar
Samhygđ, Umf. Samhygđ
Selfoss, Umf. Selfoss
Skíđafélag, Skíđafélag Reykajvíkur
Sundf. Hfj., Sundfélag Hafnarfjarđar
Skeiđam., Umf. Skeiđamanna
Snerpa, Íţr.félagiđ Snerpa
Snćfell, Snćfell
STAFHOLTS, UMF. Stafholtstungna
Stefnir, Ungmennafélagiđ Stefnir, Suđureyri
Stjarnan, Stjarnan
Suđri, Íţr.félagiđ Suđri
Súlan, Umf. Súlan, Stöđvarfirđi
TBA, Tennis og Badmintonfélag Akureyrar
TBR, Tennis og Badmintonfélag Reykjavíkur
Treysti, Treysti Fćreyjar
Týr, Týr
Umf.Glói, Ungmennafélagiđ Glói
Umf.Baldur, Ungmennafélagiđ Baldur
Umf. Drengur, Umf. Drengur
Álftanes, Umf. Álftaness
UMFB, Ungmennafélag Bessastađahrepps
UMFHO, UMFHO
UMFL, UMFL
UMFN, Unmennafélag Njarđvíkur
UMFV, UMFV
UMFŢ, Ungmennafélagiđ Ţróttur
UMSD, UMSD
UMSS, Ungmennasamband Skagafjarđar
USK, Umf. Skipaskagi
Vaka, Umf. Vaka
Valur, Knattspyrnufélagiđ Valur
Valur Reyđarf., Ungmennafélagiđ Valur Reyđarfirđi
Vidar, Vidar Atletik, Danmörku
Víđir, Ungmennafélagiđ Víđir, Garđi
Víkingur, Víkingur
Völsungur, Völsungur
Ţjótandi, Umf. Ţjótandi
Ţór, Umf. Ţór
Ţór Akureyri, Ţór Akureyri
Ţór, Knattspyrnufélagiđ Ţór
Ţórshamar, Ţórshamar
Ţristur, Ungmennafélagiđ Ţristur
Ţríţrautar, Ţríţrautarfélag Akureyrar
Ţróttur N, Ţróttur Neskaupsstađ
Ţróttur R, Knattspyrnufélagiđ Ţróttur
ĆGIR, Sundfélagiđ Ćgir
Ösp, Íţr.fél. Ösp
Skokkklúbbur
AGGF, AGGF
Árbćjarsk, Árbćjarskokk
BOOTCAMP, Boot Camp
Eldey, Eldey
Eldvörp, Eldvörp Grindavíik
Eyrarsk., Eyrarskokk
Frískir Flóam., Frískir Flóamenn
Fli&Haml., Flinkur og Hamletarnir
FLANDRI, Flandri
FLP, FLP
Gasellur, Gasellur
Hádegi, Hádegisskokk
Hjólr. félag Rvk., Hjólreiđafélag Reykjavíkur
Hl.Lýđv., Hlaupasamtök lýđveldisins
Hreyfing, Hreyfing
ÍFA, Íţróttir fyrir alla
ÍR-skokk, ÍR Skokkhópur
Kaldá, Kaldá
KRÓKSHL, Krókshlaup
Lang.vest, Lang.vest
Laugag.skóli, Laugagerđisskóli
Laugask, Laugaskokk
LFR, London Front Runners
LHR, Langhlauparafélag Reykjavíkur
LÍFSTÍLL, Lífstíll
Lundfetar, Lundfetar
Máttur, Máttur
Námsfl.R, Námsflokkar Reykjavíkur
NB,
SÍ-Skokk, SÍ-Skokk
SAS, SAS
Sk.Flugl., Skokkklúbbur Flugleiđa
SAS (I), SAS (I)
Sk. Mosf., Skokkklúbbur Mosfellsbćjar
SkokkGb, Skokkhópur Garđabćjar
Finnair, Finnair
SPK,
Hlaupah.SPS, Hlaupahópur Sig. P. Sigmundssonar
SkautafRek, Skautafélag Reykjavíkur
KHÍ, Sundfélag K.H.Í
TGC, TGC
TKS, Trimmklúbbur Seltjarnarness
TAP, TAP
TrimmkVest, Trimmklúbbur Vesturbćjar
UMFR-36, UMFR-36
Vinir Leifa, Vinir Leifa
ŢríKó, Ţríţrautafélag Kópavogs
ÖL, Öl hópurinn
Fyrirtćki
Air France, Air France
Aer Lingus, Aer Lingus
British Ai, British Airways
Brimborg, Brimborg
Braathens , Braathens Safe
Icelandair, Icelandair
ÍFL, Íţróttafélag Lögreglunnar
Lufthansa, Lufthansa
Lýsi hf., Lýsi hf.
Sabena, Sabena
Sjúkraliđa, Sjúkraliđafélag Reykjavíkur
Slökkv.liđ, Slökkv.liđ Keflavíkur
SUNDL.VEST, Sundlaug Vesturbćjar
UMFS, UMFS
USD,
Skóli
Auđarskóli, Auđarskóli
Austurb, Austurbćjarskóli
Álftamýrar, Álftamýrarskóli
Árb.skóli, Árbćjarskóli
Ártúnssk, Ártúnsskóli
BES, Barnaskóli E.S.
BLÁSKÓGASK, Bláskógaskóli
Borgarholts., Borgarholtsskóli
Borgask., Borgaskóli
Breiđag., Breiđagerđisskóli
Breiđholts, Breiđholtsskóli
Brekkusk., Brekkuskóli
Engjaskóli, Engjaskóli
Fellaskóli, Fellaskóli
Flensborg, Flensborgarskóli
Fjölbrauta, Fjölbrautarskóli
Foldask., Foldaskóli
Fossvogssk, Fossvogsskóla
Fjölbrauta, Fjölbrautaskóli Suđurnesja
Fjölbrauta, Fjölbrautarskóli Suđurlands
Fj.Vest, Fjölbr.skóli Vesturlands
Giljaskóli, Giljaskóli
Glerársk., Glerárskóli
Grsk. Borgarfj., Grunnskóli Borgarfjarđar
Grsk. Borgarn., Grunnskólinn í Borgarnesi
Grandask., Grandaskóla
GRUNNSKGRI, Grunnskóli Grindavíkur
GRVESTURB, Grunnskóli Vesturbyggđar
Hagaskóli, Hagaskóli
Hamrssk., Hamarsskóli
Hamrask, Hamraskóli
Háaleitis, Háaleitisskóli
Háteigssk., Háteigsskóli
HEIĐARSK, Heiđarskóli
Hjallaskól, Hjallaskóli
Hlíđaskóli, Hlíđaskóli
HOFSSTAĐAS, Hofsstađaskóli
Hólabr., Hólabrekkuskóli
HÚNAVALLA, Húnavallaskóli
Húsaskóli, Húsaskóli
Hvassaleit, Hvassaleitisskóli
Ísaksskóli, Ísaksskóli
KÓPAVOGSSK, Kópavogsskóli
Landakotss, Landakotsskóla
Langholts, Langholtsskóli
Laugal., Laugalćkjaskóli
Laugarn., Laugarnesskóli
LÁGAFELLSS, Lágafellsskóli
Lindask., Lindaskóli
Lundarsk., Lundarskóli
Melaskóli, Melaskóli
MH, Menntaskólinn viđ Hamrahlíđ
MKóp, Menntaskólinn í Kópavogi
ML, Menntaskólinn á Laugarvatni
MS, Menntaskólinn viđ Sund
Naustask., Naustaskóli
NESSKÓLI, Nesskóli
Norđl.sk., Norđlingaskóli
Oddeyrarsk., Oddeyrarskóli
Reykhólask., Reykhólaskóli
Réttarholtssk, Réttarholtsskóli
Rimaskóli, Rimaskóli
Sandgerđi, Grunnskólinn í Sandgerđi
Selásskóli, Selásskóli
Seljask., Seljaskóli
Síđusk., Síđuskóli
SJÁLANDSSK, Sjálandsskóli Gbć
SMÁRASKÓLI, Smáraskóli
SUNNULĆKJ, Sunnulćkjarskóli
Sćmundarsk., Sćmundarskóli
VALLASKÓLI, Vallaskóli
Varmá, Varmárskóli
Vesturb., Vesturbćjarskóla
, Verslunarskóli Íslands
Víkurskóli, Víkurskóli
Vogask, Vogaskóli
Vćttask., Vćttaskóli
Öldusel, Ölduselsskóli
Öldutúnssk., Öldutúnsskóli
Land
AASSE, Small States of Europe
ALB, Albania
ALG, Alsír
AND, Andorra
ANT, Hollensku Antillaeyjar
ARE, Sameinuđu arabísku furstadćmin
ARG, Argentína
ARM, Armenia
ATG, Antigua and Barbuda
AUS, Ástralía
Austria, Austria
AZE, Azerbaijan
Belgía, Belgía
BGD, Bangladesh
BGR, Bulgaria
BHR, Bahrain
BIH, Bosnia and Herzegowina
Belarus, Belarus
BMU, Bermunda
BRA, Brasilía
Barbados, Barbados
Brunei, Brunei Darussalam
CAN, Kanada
CHE, Sviss
Chile, Chile
CHN, China
CMR, Kamerún
Congo, Congo, Republic of
COL, Colombia
Comoros, Comoros
CPV, Grćnhöfđaeyjar
CRI, Costa Rica
CRO, Kroatia
CYM, Cayman Islands
CYP, Cyprus
CZE, Tékkland
DEU, Ţýskaland
Denmark, Denmark
ECU, Ecuador
EGY, Egyptaland
ENG, England
ERL, Erlendur ríkisborgari
ESP, Spain
Estonia, Estonia
Finnland, Finnland
FRA, Frakkland
Fćreyjar, Fćreyjar
GBP, Great Britain
GBR, Stóra Bretland
GEO, Georgia
GER, Germany
GRC, Grikkland
Grćnland, Grćnland
GTM, Guatemala
Fr. Guiana, French Guiana
HELSINKI, Helsinki
HKG, Hong Kong
Honduras, Honduras
HOL, Holland
Ungv., Ungverjaland
IDN, Indonesia
Indland, Indland
IRA, Iran
Ireland, Ireland
IRN, Iran
ISL, Iceland
ISR, Israel
ITA, Ítalía
JAM, Jamaica
JPN, Japan
KAZ, Kazakhstan
Ken, Kenya
Kórea, Kórea
Laos, Laos
LAT, Lettland
Líbanon, Líbanon
Lettland, Lettland
LIE, Liechtenstein
Sri Lanka, Sri Lanka
Lithuania, Lithuania
LUX, Luxembourg
LVA, Latvia
Macau, Macau
MAR, Marokkó
MCO, Monaco
MDA, Republic of Moldova
MEX, Mexikó
MKD, FYR Macedonia
MLT, Malta
MNE, Montenegro
MNG, Mongólía
MON, Mónakó
MP, Norđur Mariana Eyjar
MRT, Mauritania
MYS, Malaysia
Namibia, Namibia
Norway, Norway
NP, Nepal
NZL, New Zealand
PAK, Pakistan
PAL, Palestína
Perú, Perú
PHI, Filipseyjar
Pólland, Pólland
POR, Portugal
PRI, Puerto Rico
Paraguay, Paraguay
QAT, Quatar
Reunion, Reunion
ROM, Rúmenía
RSA, South Africa
RUS, Rússland
SAF, Suđur Afríka
SAU, Saudi Arabia
SCO, Skotland
SEN, Senegal
SGP, Singapore
SLK, Slovakía
SLO, Slóvenía
San Marino, San Marino
SRB, Serbia
Stockh, Stockhólmur
SUI, Sviss
SVK, Slovakía
Sweden, Svíţjóđ
Seychelles, Seychelles
Syria, Syria
Tampere, Tampere
TGO, Togo
THA, Thailand
TTO, Trinidad og Tobago
TUN, Tunisia
TUR, Tyrkland
TWN, Taiwan
UKR, Ukraina
URY, Uruguy
USA, Bandaríkin
VEN, Venezuela
VGB, Bresku Jómfrúreyjar
WAL, Wales
YUG, Yugoslavia
ZAF, South Africa
Annađ
HVL, HVL
TV HERZ, TV Herzogenbuchsee
UMFR, Ungmennafélag Reykjavíkur
Ófélagsbundin(n)
Ófélagsb, Íţróttasamband Íslands
Hérađssamband
HHF, Hérađssambandiđ Hrafnaflóki
HSB, Hérađssamband Bolungarvíkur
HSH, Hérađssamband Snćfells og Hnappadalssýslu
HSK, Hérađssambandiđ Skarphéđinn
HSS, Hérađssamband Strandamanna
HSV, Hérađssamband Vestfjarđa
HSŢ, Hérađssamband Ţingeyinga
ÍA, Íţróttabandalag Akraness
ÍBA, Íţróttabandalag Akureyrar
ÍBH, Íţróttabandalag Hafnarfjarđar
ÍBR, Íţróttabandalag Reykjavíkur
ÍBV, Íţróttabandalag Vestmannaeyja
ÍF, Íţróttasamband Fatlađra
ÍRB, Íţróttabandalag Reykjanesbćjar
UDN, Ungmennafélag Dalamanna og Norđur- Breiđfirđinga
UFA, Ungmennafélag Akureyrar
UÍA, Ungmenna- og íţróttasamband austurlands
UÍO, Ungmenna- og íţróttabandalag Ólafsfjarđar
UMFG, Ungmennafélag Grindavíkur
UMFÍ, Ungmennafélag Íslands
UMFK, Ungmennafélag Keflavíkur
UMSB, Ungmennasamband Borgarfjarđar
UMSE, Ungmennasamband Eyjafjarđar
UMSK, Ungmennasamband Kjalanesţings
UNŢ, Ungmennafélag N-Ţingeyinga
USAH, Ungmennasamband austur Húnvetninga
USÚ, Ungmennasambandiđ Úlfljótur
USVH, Ungmennasamband vestur Húnvetninga
USVS, Ungmennasamband vestur Skaftfellinga
Víkv., Ungmennafélagiđ Víkverji
Samsteypa
Á/Fjölnir, Ármann Fjölnir
Fjölnir/Ármann, Fjölnir/Ármann
HSK/Self, HSK/Selfoss
SamVest, Sam Vest
UMSE/UFA, UMSE og UFA
USAH/USVH, USAH/USVH