Miðnæturhlaup Suzuki - 21.1 KM
Reykjavík - 23.06.17

Mót frá upphafi

Greinar

Hálft maraþon - Karla
Hálft maraþon (flögutímar) - Karla
Hálft maraþon - Kvenna
Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna

Hálft maraþon - Karla

1 1:15:08 Lawrence Avery 04.11.1980 GBR Kent AC
2 1:19:11 Xavi Martínez Masana 09.03.1983 ESP XTRAILMONTSENY
3 1:20:31 Kevin McCloy 17.03.1986 Sweden Stockholm Frontrunners
4 1:22:55 Joshua M Kelly 17.07.1982 USA
1 1:23:29 Matt Smith 19.10.1976 USA
5 1:23:33 Bryan O'Mahony 17.05.1980 AUS
2 1:23:54 Darren Varley 07.11.1977 GBR Sandbach Striders
3 1:24:03 Reimar Snæfells Pétursson 14.11.1972 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
4 1:24:13 Hlynur Guðmundsson 27.07.1972 Laugask Laugaskokk
5 1:24:39 Eyvind Kartveit 24.04.1976 Norway
6 1:24:51 Christiaan Zandbergen 21.09.1981 HOL Zr.Ms.Evertsen
6 1:25:06 Pär Ehrling 26.07.1977 Sweden Örebro aik
7 1:25:17 Niklas Jönsson 27.03.1984 Sweden
1 1:25:18 Búi Steinn Kárason 12.01.1989 Ófélagsb Steve Austanátt
7 1:25:24 Þórir Magnússon 08.07.1971 Laugask Laugaskokk
8 1:26:00 Joseph Kafka 18.09.1978 USA
8 1:27:13 Magnús Þór Arnarson 23.02.1971 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
2 1:27:24 Max Meltzer 16.01.1990 USA
9 1:27:29 Einar Eiríkur Hjálmarsson 30.07.1972 FH
10 1:28:21 Colin Phillips 01.01.1968 USA
11 1:28:34 Hjörtur Pálmi Jónsson 20.02.1971 FH Hlaupahópur FH
9 1:28:35 Hernan Epstein 29.10.1982 ARG VIC Runners
10 1:28:45 Neil Sturman 18.11.1982 GBR
3 1:29:36 Patrick Mullins 03.04.1990 USA
4 1:29:38 Fredrik Johansen 13.10.1990 Norway Roald Amundsen
12 1:29:53 Joseph Miller 22.08.1972 USA
13 1:29:55 Izquierdo Emmanuel 07.03.1970 FRA APM
5 1:30:17 Vitalijs Golubeckis 10.05.1993 LVA VSK Noskrien
1 1:30:52 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
14 1:30:57 Ian Beeton 05.02.1969 GBR Waverley Harriers
11 1:31:01 Will Dupre 18.07.1981 GBR
15 1:31:13 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
16 1:31:16 Artur Janczak 23.10.1974 Ófélagsb Sri Chinmoy Marathon Team
2 1:31:23 Steve Paton 17.05.1967 GBR Jogscotland South queensferry
12 1:31:24 Domenico Romano 29.07.1980 DEU Romano-Burbano
17 1:31:25 Ryan Otto 29.04.1974 USA
18 1:31:30 Colin Edon 16.10.1971 GBR edon
13 1:31:54 Erik Bergersen 18.05.1984 Norway
14 1:31:57 Georgii Leontiev 29.01.1987 DEU SoundCloud
19 1:31:59 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
15 1:32:19 Eduardo Arranz Azuara 05.01.1981 ESP Maratonianos por el Mundo (MLC)
20 1:32:34 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Lauaskokk
21 1:32:36 Brendan Sheridan 02.03.1974 Ireland IMRA
3 1:32:42 Karl Rúnar Þórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
4 1:32:44 John Ludvigsen 24.03.1961 GBR Wakefield Harriers
6 1:32:49 Scott Gorham 19.10.1989 USA
16 1:32:56 Matthew Jacobson 08.11.1979 USA
5 1:32:57 José Antonio Álvarez Flores 19.04.1964 ESP
22 1:33:12 Jo Debecker 19.11.1976 CHE
23 1:33:27 Erwin van Harten 14.12.1972 HOL Erasmus Universiteit Rotterdam Roadrunners
24 1:34:29 Andrew Mcintosh 25.12.1969 GBR Sphinx AC
6 1:34:30 James Abrams 11.10.1962 GBR Sphinx ac
17 1:34:30 Julio E Avalos 20.03.1981 USA West Side Y
25 1:35:00 Birkir Þór Stefánsson 29.11.1968 HSS
7 1:35:44 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
18 1:36:02 David West 17.08.1982 GBR Sphinx AC
19 1:36:03 Leon Webster 19.06.1987 GBR Springfield Striders RC
1 1:36:04 Stefán Gíslason 18.03.1957 FLANDRI Flandri
8 1:36:25 David Stewart 23.04.1962 USA Hudson Dusters
20 1:36:53 Ásgeir Skúlason 18.05.1978 Ófélagsb
9 1:37:11 Stephen Pettit 18.01.1965 GBR
10 1:37:19 Hreiðar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
21 1:37:37 Dan Diego Alvarez 14.11.1979 ESP SUSODELAFUENTE
22 1:37:59 Vlad Radulescu 02.02.1981 ROM
23 1:38:03 Oliver Rich 26.07.1983 DEU
11 1:38:08 Guðgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb
26 1:38:50 Andrew Nesbit 20.09.1977 GBR Derwent Valley Trail Runners
7 1:39:21 Ethan Paton 27.02.1998 GBR Jogscotland South queensferry
12 1:39:24 Baldur Úlfar Haraldsson 23.01.1965 Laugask Laugaskokk
24 1:39:33 Pétur Rúnar Heimisson 15.02.1984 Ófélagsb
25 1:39:35 Wayne Broadbent 21.02.1979 GBR Sphinx AC
13 1:40:06 Kevin Dicks 15.02.1962 GBR
26 1:40:10 Ólafur Sólimann Helgason 20.07.1980 Ófélagsb Rambó - skokk
8 1:40:22 Marcus Taylor 06.03.1990 USA
27 1:40:23 Þröstur Már Pálmason 14.11.1972 UFA
9 1:40:25 Victor Kotai 21.01.1988 GBR
28 1:40:34 Nathan Sauer 31.12.1977 USA
27 1:40:40 Drew Lichtenstein 17.02.1984 GBR
14 1:40:44 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Valur Valur skokk
15 1:40:57 Gavin Jerman 19.07.1963 GBR CLC Striders
28 1:41:06 Daniel Fernandez 15.09.1985 Ófélagsb Richa 116
16 1:41:10 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
29 1:41:12 Mark Baker 19.09.1972 GBR
2 1:41:22 Karl Mayerhofer 12.09.1957 Austria
29 1:41:31 Philip Rudd 19.02.1987 GBR Hardley Runners
30 1:41:34 Sigurður G Kristinsson 06.08.1969 Laugask Laugaskokk
17 1:41:38 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 03.01.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
30 1:41:47 Sölvi Melax 14.10.1987 Ófélagsb
18 1:41:56 Ólafur Briem 27.12.1962 Sk.Flugl. JB RUN
31 1:42:01 Ingi Páll Sæbjörnsson 21.09.1973 Haukar Skokkhópur Hauka
32 1:42:04 Pascal Martinez 04.04.1971 FRA
10 1:42:05 Ferenc Putnoki 09.08.1988 Ófélagsb
11 1:42:15 Michael Saidani 04.04.1991 FRA
31 1:42:25 Julian Quimbayo Duarte 28.01.1987 FRA
32 1:42:25 Matt Farr 30.10.1978 GBR Didsbury Runners
33 1:42:29 Nicholas Haunton 15.06.1979 Sweden Stockholm Frontrunners
3 1:42:38 Kjartan Bragi Kristjánsson 02.12.1952 Ófélagsb
34 1:42:38 Daniel Rydler 15.06.1982 Sweden
19 1:42:46 Odd Magne Førre 08.06.1967 Norway
33 1:42:46 Peter Ludvigsson 12.09.1973 Sweden Stockholm Frontrunners
12 1:42:53 Carl Frederik Kontny 13.01.1989 Norway
34 1:42:57 Fidel Canosa Rodriguez 08.11.1970 Ófélagsb
35 1:42:58 Sindri Kristjánsson 09.05.1984 Ófélagsb HRC
36 1:43:09 Olgeir Pétursson 05.02.1984 UMFB UMFB
35 1:43:10 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
37 1:43:10 Victor Manuel Infantes Gazquez 07.02.1984 GBR
13 1:43:15 David Whiting 18.01.1988 DEU
38 1:43:40 Jose Antonio Beneitez 03.06.1981 ESP AE EKKE
20 1:43:43 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb skrikapaka
36 1:43:53 James A Ranspot 02.03.1970 USA
37 1:44:15 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
38 1:44:29 Aleksander Raczynski 07.10.1977 CZE
39 1:44:30 Ted Achimasi 21.01.1979 USA
39 1:44:35 Olivier Sauvagnac 13.11.1973 FRA
40 1:44:47 Ívar Jónsson 30.06.1969 Laugask AB Skokk
40 1:44:49 Lukas Ksoll 02.11.1983 DEU
14 1:44:57 Hannes Björn Guðlaugsson 15.01.1990 Ófélagsb AB Skokk
41 1:44:59 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb ÍR Skokk
41 1:45:11 Donatas Sv 21.08.1983 Ófélagsb Skokhopur Hauka
21 1:45:13 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
42 1:45:19 Viktor Steinarsson 14.09.1974 Laugask Laugaskokk
43 1:45:21 Helgi Þór Sigurðsson 04.07.1976 Ófélagsb NLS Runners
44 1:45:22 Kristian Peter Hansen 09.09.1973 Denmark
45 1:45:30 Jón Gunnar Þorsteinsson 27.07.1970 Ófélagsb Richa 116
46 1:45:30 Pascal Guillermin 21.09.1973 FRA
47 1:45:42 Graeme Maley 25.10.1969 GBR Scotia
48 1:45:46 Stuart Edon 16.10.1971 GBR
42 1:46:07 Björgvin Ingi Ólafsson 09.06.1978 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
49 1:46:15 David Aberton 27.03.1971 GBR
15 1:46:17 Mathias Myrefelt Norlinger 07.05.1996 Sweden Globalrunners
22 1:46:17 Amarjit Singh Randhawa 12.07.1962 GBR sphinx ac
43 1:46:24 Andri Már Thorstensen 03.06.1979 Valur Valur skokk
50 1:46:37 Þórður Hjalti Þorvarðarson 14.01.1971 Ófélagsb
51 1:46:44 Paul Carberry 11.04.1973 GBR Sphinx ac
16 1:46:46 Sigurgeir Thoroddsen 09.11.1990 Afture. Afturelding
23 1:47:01 Laurence Worth 17.02.1963 GBR Pembrokeshire Harriers
44 1:47:04 Björn Hrannar Björnsson 03.09.1983 Ófélagsb
52 1:47:07 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
45 1:47:08 Tom van Roosmalen 08.08.1980 HOL
53 1:47:10 Bengus Florentin 07.07.1972 ROM
54 1:47:23 Michael Armstrong 25.11.1972 GBR
46 1:47:25 Mark Evans 01.09.1983 GBR
24 1:47:42 Reynir Guðmundsson 12.06.1960 FH
4 1:47:45 Ægir Magnússon 01.08.1957 ÍA ÍA
47 1:47:47 Artis Nigals 17.01.1980 LVA
55 1:47:57 Atli Gunnarsson 08.09.1969 HK HK
48 1:47:58 Fjalar Hauksson 21.09.1979 USVS
25 1:48:01 Anthony Stephen O'Brien 30.07.1960 GBR Sphinx AC
26 1:48:25 John Edmunds 16.02.1964 GBR Dark Peak Fell Runners
17 1:48:30 Jürgen Kaevats 20.04.1990 Sweden
49 1:48:41 Jason Rowitt 24.05.1986 USA
18 1:48:51 Brendan Henry 04.12.1990 GBR
50 1:48:55 Arnór Gauti Hauksson 05.08.1982 Ármann Hlaupahópur Ármanns
19 1:49:04 Joseph Sherwen 12.06.1988 Belgía
56 1:49:11 Pierluca Gaglioppa 22.11.1968 ITA Rifondazione Podistica
5 1:49:12 Dominique Morin 09.09.1955 CAN
57 1:49:13 Chiun Teh Ho 15.11.1976 USA
20 1:49:14 Adam Cella 21.06.1990 USA
58 1:49:27 Stefán Georgsson 01.02.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
59 1:49:41 Matthías Eyjólfsson 16.07.1973 Ófélagsb
51 1:49:45 Alexander Tarasov 10.03.1987 CYP
52 1:49:50 Darrel Olivier 03.08.1979 GBR
21 1:50:26 Grzegorz Zielinski 09.05.1989 Pólland
60 1:50:53 Christopher George Muzzall 05.03.1973 Ófélagsb
61 1:51:07 Gert Wigchers 12.10.1972 HOL Mags' Midnight Runners
53 1:51:16 Tim Ohlin 28.11.1983 LUX
62 1:51:35 Ferdinand Horny 02.12.1968 Austria LG Kirchdorf (AUT)
54 1:51:42 William Hart 22.06.1986 USA
22 1:51:51 Thomas Rainey 09.02.1989 USA
1 1:51:56 Dominic Minadeo 20.02.2001 USA
55 1:51:58 Steven Walker 06.05.1982 GBR
23 1:52:01 Nicholas Minadeo 02.12.1996 USA
63 1:52:31 Raj Dasari 11.03.1972 USA
56 1:52:32 Mattias Emanuelsson 20.01.1978 Sweden Stockholm Frontrunners
57 1:52:37 Jose Maria Avila Roman 24.05.1979 ESP
27 1:52:42 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 FH Hlaupahópur FH
58 1:53:06 Andres Camilo Ramon Rubiano 07.09.1978 Ófélagsb Sri Chinmoy Marathon Team
28 1:53:30 Sveinn Andri Sveinsson 12.08.1963 Ófélagsb
29 1:53:30 Bjarni Elvar Pétursson 04.11.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
30 1:53:31 Brian Bergdahl 07.04.1958 USA
59 1:53:36 Jamie McKinnon 27.06.1982 GBR Manchester Road Runners
31 1:53:54 Peter Richard Andrew Knott 01.03.1964 GBR
60 1:54:08 Sigurður Karlsson 24.04.1980 FH
64 1:54:22 Josef Adam 13.01.1974 Norway
32 1:54:28 Stefan Anderson 06.05.1962 Sweden
24 1:54:58 Jacob Schaffer 21.11.1995 USA Global Treks
61 1:55:20 Martin Sutcliffe 24.06.1981 GBR Valley Striders AC
25 1:55:26 Arno Wagter 15.08.1988 HOL
65 1:55:41 Björn Ó Oddsson 27.03.1968 Ófélagsb Skagaskokk
33 1:56:00 Smári Viðar Guðjónsson 17.09.1960 Ófélagsb Skagaskokk
62 1:56:07 Jonathan McNair 07.06.1980 USA
34 1:56:10 Olev Salasoo 27.05.1959 Sweden
26 1:56:25 Kyle 'KC' Winters 16.02.1993 USA
66 1:56:30 Fintan McSharry 25.04.1969 GBR Sphinx AC
63 1:56:31 Grant Mckay 06.04.1987 GBR
35 1:56:33 Igor Neustroev 19.09.1964 USA
67 1:56:53 Sigurður Halldór Sævarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
27 1:56:56 Ísak Guðmannsson Levy 15.07.1989 Ófélagsb
68 1:57:13 Gian Marco Currado 08.04.1974 Belgía
6 1:57:35 Krebs Hansjoerg 19.06.1957 CHE Jogging Club Bern
64 1:57:41 Philip Murphy 27.05.1981 Ireland
7 1:57:42 Þorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
65 1:57:50 Kári Sighvatsson 07.04.1987 Ófélagsb
69 1:58:14 Max Björkman 25.07.1975 Sweden
28 1:58:23 Sam Vervloet 06.05.1992 Belgía
66 1:58:39 Henry Hatton 15.11.1984 GBR
36 1:58:50 Jón Hai Hwa Sen 04.01.1966 Ófélagsb Karatefélag Fjarðabyggðar
67 1:58:56 Alberto Ferraro 25.05.1984 CHE
29 1:59:10 Henrik Franck-Petersen 13.07.1991 Norway
68 1:59:10 Magne Lian 13.04.1986 Norway Roald Amundsen
69 1:59:14 Piotr Sochocki 21.01.1982 GBR
70 1:59:29 Sigurður Andri Sigurðsson 10.07.1970 Ófélagsb
71 1:59:44 Bengus Cristian Dan 28.06.1974 ROM
30 2:00:04 Stefán Már Thorarensen 19.08.1988 Ófélagsb
31 2:00:08 Callum Millward 06.07.1993 GBR
70 2:00:09 James Addison 17.09.1987 Belgía
37 2:00:11 Nigel Richard Osborne 27.07.1966 GBR
38 2:00:19 Simon Kimmins 03.03.1960 GBR WINGERWORTH WOBBLERS
72 2:00:25 Axel Einar Guðnason 04.05.1970 HLAUPAHÓPU Hlaupahópur FH
32 2:00:26 Krzysztof Gudaczewski 07.02.1992 Ófélagsb
39 2:00:37 Michael Thomas McNamara 04.10.1961 USA
40 2:01:30 Ståle Monstad 17.01.1964 Norway ay ay
71 2:01:34 Derek Martin 29.02.1984 Ireland
33 2:01:35 Michal Brcák 08.04.1988 SVK
8 2:01:39 Alfred Traue 02.07.1949 DEU BELC89
73 2:01:41 Rafn Heiðar Ingólfsson 24.04.1975 Þór
74 2:01:44 Robert Swales 23.03.1969 GBR n/a
72 2:01:47 Jonathan Klinshaw 17.02.1981 USA
75 2:02:04 Michal Pesta 22.08.1977 Belgía
76 2:02:09 Burke Jenkins 14.08.1975 USA
41 2:02:15 Kees van Puijenbroek 25.01.1958 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
9 2:02:18 John Gibbons 27.08.1953 GBR None
73 2:02:18 Robert van Vierzen 27.04.1983 HOL
77 2:02:20 Stephen Mendrzychowski 11.10.1973 USA
2 2:02:35 Benjamin LaPlant 31.07.2000 USA
34 2:02:43 Kacper Mazowiecki 25.09.1990 Pólland Krzepka Rzepka
74 2:02:53 Filip Mazowiecki 10.02.1987 GBR Krzepka rzepka
78 2:03:15 David Gething 11.03.1975 HKG RMRH
79 2:03:15 Mark Peters 07.07.1973 HKG
75 2:03:19 Nathan Atterbury 13.07.1978 GBR
76 2:03:23 Søren Limborg John 12.10.1987 Grænland
77 2:03:23 Maxim Kosyakov 08.08.1979 RUS
35 2:03:39 Manuel Ruckober 04.09.1988 DEU The Owls
80 2:03:41 Christian Nobis 07.06.1974 USA
78 2:03:43 Nils Kjellander 30.05.1986 Sweden
42 2:03:47 Peter Morgan 24.04.1966 GBR Sphinx AC
79 2:04:08 Frank Ploennings 13.02.1979 GER
10 2:04:29 Sidney Stacey 01.10.1952 CAN
81 2:04:39 Haroon Hassan 30.10.1975 GBR Jacksons
80 2:04:48 Einar Örn Einarsson 12.02.1980 Ófélagsb Rambó skokk
11 2:04:55 Colin Marshall 30.09.1954 USA
43 2:05:04 Peter Wilhelm Gunnerman 21.04.1966 USA
44 2:05:09 Bruce Leff 05.06.1961 USA
81 2:05:23 Thomas Parker 13.01.1981 USA
36 2:05:24 Baldur Emil Líndal 05.11.1996 Ófélagsb
82 2:05:39 Russell McDonald 04.04.1984 GBR
83 2:05:41 Barberis 12.06.1981 FRA
84 2:05:43 David Iain Robinson 29.06.1982 GBR
45 2:06:00 Eric Keizer 26.11.1966 HOL
85 2:06:00 Chad McClure 1987 USA
46 2:06:26 Thomas Cantello 26.12.1966 USA
12 2:06:32 David Hinshaw 15.11.1957 USA
47 2:06:56 Ingólfur Örn Arnarson 27.11.1963 Ófélagsb Víkingur
48 2:07:31 Sigurður Sveinn Antonsson 21.09.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
82 2:07:43 Luis Proenca 12.12.1969 POR
37 2:08:37 Chau Yip Kit 23.08.1990 HKG
83 2:08:46 Arthúr Vilhelm Jóhannesson 25.08.1971 Ófélagsb
3 2:08:50 Cristoff Ligon 27.02.2000 USA
84 2:08:50 Steven D Ligon 11.04.1970 USA
85 2:08:54 Martin Mai 06.05.1975 DEU Uni Neukölln
86 2:08:58 Daniel Gorder 17.11.1974 USA DAK Running
49 2:09:00 Bernhard Sattler 12.09.1967 DEU
50 2:09:11 Mitch Timms 04.04.1958 GBR Sphinx AC
38 2:09:46 Hjalti Ásgeirsson 11.02.1989 Ófélagsb
86 2:09:51 Michael Steen 20.11.1981 GBR
51 2:10:21 Neil Yewdall 29.04.1959 GBR
87 2:10:28 Luis Fernando Garcia Antunez 22.12.1986 Ófélagsb
52 2:10:43 Daniel Edgardo Pereminsky 30.06.1961 ARG
87 2:10:43 Ásgeir Örvarr Jóhannsson 20.09.1971 FH FH
53 2:10:45 Volker Thomsen 30.04.1965 DEU VS Oschatz
88 2:10:45 Aðalsteinn Ólafsson 07.07.1970 Haukar Haukar
54 2:11:27 Karl Magnús Karlsson 14.05.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
13 2:11:30 James Hannotte 20.12.1957 USA
14 2:11:40 William Ludlow 23.04.1956 CAN Phoenix Runners
88 2:11:40 Knut-Martin Solheim 30.10.1985 Norway HNoMS Roald Amundsen
89 2:11:47 Brendan O'Driscoll 13.07.1987 Ireland
55 2:11:57 Eiríkur Svanur Sigfússon 12.01.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
56 2:12:43 Gestur Ívar Elíasson 18.08.1960 Ófélagsb Riddarar Rósu
57 2:13:03 William Bradley 19.05.1964 USA
89 2:13:36 Daniel Winter 01.07.1971 DEU Franken
90 2:13:37 Thomas Dufner 13.10.1968 DEU
91 2:13:46 Timothy Carpenter 22.02.1972 GBR
58 2:14:08 John Henry 12.12.1959 GBR
90 2:14:10 Jonathan Reed 09.04.1981 GBR
39 2:14:36 John-Paul Mills 15.01.1988 GBR
59 2:14:41 Alex Natt 03.11.1966 USA Park City Running Co
60 2:14:47 Mark Duncan 07.09.1961 USA
61 2:15:01 john Minadeo 01.12.1967 USA
62 2:15:04 Ian Ward 24.04.1959 GBR Sphinx AC
63 2:15:14 Zakaria Belghali 03.10.1965 CAN
40 2:15:24 Neil K Dhingra 13.11.1988 USA
15 2:15:48 Kenneth M. Heatwole 28.05.1957 USA Every Mother Counts
91 2:15:55 Gunnar Þórisson 01.03.1980 Ófélagsb
92 2:16:44 Andrea Buonapace 16.01.1972 ITA Community Running Boston
41 2:17:08 Jae Varley 11.03.1989 GBR
64 2:17:35 Chaluvadi Sridhar 18.06.1962 USA
65 2:17:58 Julie Brett-Battleman 12.04.1962 USA
93 2:17:58 Jeffrey Hall 13.03.1977 USA Team CMMD
92 2:18:12 Shawn Crew 27.10.1983 CAN
16 2:18:26 Nick Atkinson 22.06.1956 GBR Garden City Runners
66 2:18:47 Alastair James MacDonald 11.11.1960 GBR
93 2:18:55 Gísli Kristjánsson 13.07.1980 Ófélagsb
94 2:19:04 Don Mishra 12.05.1977 USA
95 2:19:05 David Tingler 13.05.1974 USA
94 2:19:52 Gwinyai Mparutsa 07.11.1978 GBR Jacksons
96 2:20:09 Joern Schoof 23.11.1970 DEU TeamFranken
95 2:20:18 Mark Moran 24.06.1979 GBR Sphinx ac
17 2:20:23 Ton de Rijk 02.07.1954 HOL
42 2:20:29 Javier Padilla Jr 23.02.1989 USA
18 2:20:44 Kevin Goranson 04.10.1952 CAN
1 2:20:52 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
67 2:21:00 Pétur Helgason 07.12.1965 Ófélagsb
68 2:21:03 Mitchell Kim 04.09.1959 USA Palisades running
97 2:21:31 Owen OReilly 10.06.1968 Ireland
69 2:21:36 Tony Stanley 12.07.1958 GBR
98 2:21:56 Paul Anders Erickson 03.11.1969 USA
70 2:21:58 José Américo Almeida de Brito 09.08.1962 POR
99 2:22:03 Ásgeir Brynjar Torfason 07.10.1972 Ófélagsb
100 2:22:11 Darren McNamara 04.07.1975 USA
101 2:22:16 Kaichun Chang 17.11.1975 USA
71 2:22:26 Craig Battleman 07.07.1964 USA
102 2:22:59 Radhesh Balakrishnan 17.10.1970 USA
72 2:23:16 Robert Fischer 28.10.1966 Austria
96 2:23:16 Tobias Schoenberger 19.06.1984 Austria winwin.at
97 2:23:30 Daniel Silva y Poved 21.08.1986 Belgía
98 2:23:45 Stephen Cooper 19.05.1979 ARE
103 2:23:59 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 15.12.1974 Ófélagsb
104 2:24:46 Ernesto Tampos Rosento 20.09.1971 Ófélagsb
99 2:25:00 Matt Dworzack 20.11.1979 USA
105 2:25:36 Darren 12.02.1969 GBR N/A
100 2:26:02 Bryan Twomey 02.06.1982 USA
43 2:26:11 Zachary L Braudy 08.04.1993 USA
19 2:26:30 Mark Snider 18.06.1952 USA
2 2:26:36 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
101 2:26:50 Patrick Twomey 01.12.1979 USA
106 2:27:07 Stuart Lovie 21.03.1969 GBR
102 2:27:43 Kjartan Hansson 22.07.1986 Ófélagsb
73 2:27:58 Craig Thomas Barnhart 19.05.1962 USA
74 2:28:16 Scott LaPlant 03.12.1967 USA
75 2:28:17 Michael Hewitt 01.04.1963 GBR
76 2:28:28 Barrie Shepley 23.03.1963 CAN C3
77 2:29:03 David Luft 28.02.1966 USA
44 2:29:30 Emma Jayne Dandy 31.05.1988 GBR
107 2:29:57 Kevin 01.05.1968 GBR
108 2:30:21 David Davis 08.12.1976 USA
78 2:33:15 Max Dunberry 02.05.1958 CAN
103 2:33:25 Marc Karels 13.09.1980 HOL
109 2:36:07 Craig Peter 05.11.1975 FRA
79 2:37:04 Tom Carroll 21.09.1962 Ireland Togher AC Fit4Life
104 2:38:41 Jordan Schamberger 24.12.1983 USA
4 2:39:52 Adam Overmoe 01.01.2001 USA
45 2:39:52 Austin Overmoe 01.01.1997 USA
80 2:40:03 Richard Hannotte 30.04.1964 USA
81 2:42:43 Eric Dunberry 14.10.1960 CAN
20 2:43:11 Páll Eyjólfur Ingvarsson 27.11.1954 Ófélagsb
105 2:45:22 Joseph Rennie 08.03.1980 GBR
46 2:45:23 Kevin kit 11.07.1989 GBR
47 2:46:00 Sam Hubbard 25.09.1989 GBR
82 2:46:00 Neil Hubbard 26.01.1963 GBR
110 2:48:45 Jason O'Flynn 03.01.1971 GBR
111 2:49:50 Robbie Kearns 24.06.1968 GBR
112 2:57:21 Subhash Shannon John 15.12.1969 Ófélagsb
48 3:06:28 Vivek Dani 24.01.1991 CAN
49 3:14:40 Amer Ansari 24.06.1991 CAN

Hálft maraþon (flögutímar) - Karla

1 1:15:06 Lawrence Avery 04.11.1980 GBR Kent AC
2 1:19:10 Xavi Martínez Masana 09.03.1983 ESP XTRAILMONTSENY
3 1:20:27 Kevin McCloy 17.03.1986 Sweden Stockholm Frontrunners
4 1:22:48 Joshua M Kelly 17.07.1982 USA
1 1:23:24 Matt Smith 19.10.1976 USA
5 1:23:29 Bryan O'Mahony 17.05.1980 AUS
2 1:23:50 Darren Varley 07.11.1977 GBR Sandbach Striders
3 1:24:01 Reimar Snæfells Pétursson 14.11.1972 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
4 1:24:11 Hlynur Guðmundsson 27.07.1972 Laugask Laugaskokk
5 1:24:36 Eyvind Kartveit 24.04.1976 Norway
6 1:24:48 Christiaan Zandbergen 21.09.1981 HOL Zr.Ms.Evertsen
6 1:25:01 Pär Ehrling 26.07.1977 Sweden Örebro aik
1 1:25:12 Búi Steinn Kárason 12.01.1989 Ófélagsb Steve Austanátt
7 1:25:12 Niklas Jönsson 27.03.1984 Sweden
7 1:25:22 Þórir Magnússon 08.07.1971 Laugask Laugaskokk
8 1:25:52 Joseph Kafka 18.09.1978 USA
8 1:27:10 Magnús Þór Arnarson 23.02.1971 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
9 1:27:14 Hernan Epstein 29.10.1982 ARG VIC Runners
2 1:27:21 Max Meltzer 16.01.1990 USA
9 1:27:25 Einar Eiríkur Hjálmarsson 30.07.1972 FH
10 1:28:18 Colin Phillips 01.01.1968 USA
11 1:28:27 Hjörtur Pálmi Jónsson 20.02.1971 FH Hlaupahópur FH
10 1:28:36 Neil Sturman 18.11.1982 GBR
4 1:29:25 Fredrik Johansen 13.10.1990 Norway Roald Amundsen
3 1:29:26 Patrick Mullins 03.04.1990 USA
12 1:29:50 Joseph Miller 22.08.1972 USA
13 1:29:52 Izquierdo Emmanuel 07.03.1970 FRA APM
5 1:30:13 Vitalijs Golubeckis 10.05.1993 LVA VSK Noskrien
2 1:30:38 Steve Paton 17.05.1967 GBR Jogscotland South queensferry
1 1:30:47 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
14 1:30:48 Ian Beeton 05.02.1969 GBR Waverley Harriers
11 1:30:57 Will Dupre 18.07.1981 GBR
16 1:31:07 Artur Janczak 23.10.1974 Ófélagsb Sri Chinmoy Marathon Team
15 1:31:08 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
18 1:31:13 Colin Edon 16.10.1971 GBR edon
12 1:31:17 Domenico Romano 29.07.1980 DEU Romano-Burbano
17 1:31:19 Ryan Otto 29.04.1974 USA
13 1:31:49 Erik Bergersen 18.05.1984 Norway
19 1:31:52 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
14 1:31:54 Georgii Leontiev 29.01.1987 DEU SoundCloud
15 1:32:17 Eduardo Arranz Azuara 05.01.1981 ESP Maratonianos por el Mundo (MLC)
6 1:32:18 Scott Gorham 19.10.1989 USA
20 1:32:26 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Lauaskokk
21 1:32:33 Brendan Sheridan 02.03.1974 Ireland IMRA
3 1:32:34 Karl Rúnar Þórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
4 1:32:37 John Ludvigsen 24.03.1961 GBR Wakefield Harriers
5 1:32:43 José Antonio Álvarez Flores 19.04.1964 ESP
16 1:32:52 Matthew Jacobson 08.11.1979 USA
22 1:33:03 Jo Debecker 19.11.1976 CHE
23 1:33:24 Erwin van Harten 14.12.1972 HOL Erasmus Universiteit Rotterdam Roadrunners
6 1:34:18 James Abrams 11.10.1962 GBR Sphinx ac
17 1:34:26 Julio E Avalos 20.03.1981 USA West Side Y
24 1:34:26 Andrew Mcintosh 25.12.1969 GBR Sphinx AC
25 1:34:52 Birkir Þór Stefánsson 29.11.1968 HSS
7 1:35:37 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
1 1:35:56 Stefán Gíslason 18.03.1957 FLANDRI Flandri
18 1:36:00 David West 17.08.1982 GBR Sphinx AC
19 1:36:00 Leon Webster 19.06.1987 GBR Springfield Striders RC
8 1:36:19 David Stewart 23.04.1962 USA Hudson Dusters
20 1:36:48 Ásgeir Skúlason 18.05.1978 Ófélagsb
9 1:37:02 Stephen Pettit 18.01.1965 GBR
10 1:37:07 Hreiðar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
22 1:37:07 Vlad Radulescu 02.02.1981 ROM
21 1:37:22 Dan Diego Alvarez 14.11.1979 ESP SUSODELAFUENTE
26 1:37:28 Andrew Nesbit 20.09.1977 GBR Derwent Valley Trail Runners
23 1:37:50 Oliver Rich 26.07.1983 DEU
11 1:37:57 Guðgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb
9 1:38:57 Victor Kotai 21.01.1988 GBR
7 1:39:10 Ethan Paton 27.02.1998 GBR Jogscotland South queensferry
12 1:39:17 Baldur Úlfar Haraldsson 23.01.1965 Laugask Laugaskokk
24 1:39:19 Pétur Rúnar Heimisson 15.02.1984 Ófélagsb
25 1:39:33 Wayne Broadbent 21.02.1979 GBR Sphinx AC
27 1:39:35 Drew Lichtenstein 17.02.1984 GBR
8 1:39:52 Marcus Taylor 06.03.1990 USA
13 1:39:56 Kevin Dicks 15.02.1962 GBR
26 1:39:57 Ólafur Sólimann Helgason 20.07.1980 Ófélagsb Rambó - skokk
27 1:40:14 Þröstur Már Pálmason 14.11.1972 UFA
28 1:40:22 Nathan Sauer 31.12.1977 USA
2 1:40:30 Karl Mayerhofer 12.09.1957 Austria
14 1:40:35 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Valur Valur skokk
15 1:40:42 Gavin Jerman 19.07.1963 GBR CLC Striders
16 1:40:55 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
28 1:40:57 Daniel Fernandez 15.09.1985 Ófélagsb Richa 116
29 1:41:03 Mark Baker 19.09.1972 GBR
29 1:41:24 Philip Rudd 19.02.1987 GBR Hardley Runners
17 1:41:25 Friðþjófur Thorsteinsson Ruiz 03.01.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
10 1:41:28 Ferenc Putnoki 09.08.1988 Ófélagsb
30 1:41:28 Sigurður G Kristinsson 06.08.1969 Laugask Laugaskokk
31 1:41:32 Julian Quimbayo Duarte 28.01.1987 FRA
18 1:41:34 Ólafur Briem 27.12.1962 Sk.Flugl. JB RUN
30 1:41:34 Sölvi Melax 14.10.1987 Ófélagsb
32 1:41:37 Pascal Martinez 04.04.1971 FRA
31 1:41:47 Ingi Páll Sæbjörnsson 21.09.1973 Haukar Skokkhópur Hauka
11 1:41:55 Michael Saidani 04.04.1991 FRA
33 1:42:07 Nicholas Haunton 15.06.1979 Sweden Stockholm Frontrunners
32 1:42:12 Matt Farr 30.10.1978 GBR Didsbury Runners
34 1:42:19 Daniel Rydler 15.06.1982 Sweden
3 1:42:22 Kjartan Bragi Kristjánsson 02.12.1952 Ófélagsb
38 1:42:22 Jose Antonio Beneitez 03.06.1981 ESP AE EKKE
12 1:42:23 Carl Frederik Kontny 13.01.1989 Norway
33 1:42:24 Peter Ludvigsson 12.09.1973 Sweden Stockholm Frontrunners
19 1:42:39 Odd Magne Førre 08.06.1967 Norway
34 1:42:43 Fidel Canosa Rodriguez 08.11.1970 Ófélagsb
35 1:42:48 Sindri Kristjánsson 09.05.1984 Ófélagsb HRC
35 1:42:57 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
36 1:42:57 Olgeir Pétursson 05.02.1984 UMFB UMFB
37 1:42:58 Victor Manuel Infantes Gazquez 07.02.1984 GBR
13 1:43:02 David Whiting 18.01.1988 DEU
44 1:43:14 Björn Hrannar Björnsson 03.09.1983 Ófélagsb
20 1:43:28 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb skrikapaka
36 1:43:29 James A Ranspot 02.03.1970 USA
41 1:43:39 Donatas Sv 21.08.1983 Ófélagsb Skokhopur Hauka
37 1:44:04 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
38 1:44:04 Aleksander Raczynski 07.10.1977 CZE
39 1:44:17 Ted Achimasi 21.01.1979 USA
39 1:44:24 Olivier Sauvagnac 13.11.1973 FRA
40 1:44:29 Lukas Ksoll 02.11.1983 DEU
40 1:44:36 Ívar Jónsson 30.06.1969 Laugask AB Skokk
41 1:44:45 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb ÍR Skokk
14 1:44:46 Hannes Björn Guðlaugsson 15.01.1990 Ófélagsb AB Skokk
21 1:45:02 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
46 1:45:04 Pascal Guillermin 21.09.1973 FRA
43 1:45:06 Helgi Þór Sigurðsson 04.07.1976 Ófélagsb NLS Runners
44 1:45:06 Kristian Peter Hansen 09.09.1973 Denmark
42 1:45:13 Viktor Steinarsson 14.09.1974 Laugask Laugaskokk
45 1:45:24 Jón Gunnar Þorsteinsson 27.07.1970 Ófélagsb Richa 116
48 1:45:29 Stuart Edon 16.10.1971 GBR
47 1:45:34 Graeme Maley 25.10.1969 GBR Scotia
22 1:45:39 Amarjit Singh Randhawa 12.07.1962 GBR sphinx ac
49 1:45:41 David Aberton 27.03.1971 GBR
16 1:45:47 Sigurgeir Thoroddsen 09.11.1990 Afture. Afturelding
50 1:45:49 Þórður Hjalti Þorvarðarson 14.01.1971 Ófélagsb
42 1:45:51 Björgvin Ingi Ólafsson 09.06.1978 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
46 1:46:00 Mark Evans 01.09.1983 GBR
51 1:46:06 Paul Carberry 11.04.1973 GBR Sphinx ac
15 1:46:08 Mathias Myrefelt Norlinger 07.05.1996 Sweden Globalrunners
43 1:46:08 Andri Már Thorstensen 03.06.1979 Valur Valur skokk
45 1:46:36 Tom van Roosmalen 08.08.1980 HOL
23 1:46:40 Laurence Worth 17.02.1963 GBR Pembrokeshire Harriers
52 1:46:50 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
53 1:47:00 Bengus Florentin 07.07.1972 ROM
17 1:47:06 Jürgen Kaevats 20.04.1990 Sweden
55 1:47:06 Atli Gunnarsson 08.09.1969 HK HK
54 1:47:07 Michael Armstrong 25.11.1972 GBR
25 1:47:19 Anthony Stephen O'Brien 30.07.1960 GBR Sphinx AC
24 1:47:27 Reynir Guðmundsson 12.06.1960 FH
4 1:47:32 Ægir Magnússon 01.08.1957 ÍA ÍA
19 1:47:33 Joseph Sherwen 12.06.1988 Belgía
48 1:47:38 Fjalar Hauksson 21.09.1979 USVS
47 1:47:42 Artis Nigals 17.01.1980 LVA
50 1:47:49 Arnór Gauti Hauksson 05.08.1982 Ármann Hlaupahópur Ármanns
26 1:48:00 John Edmunds 16.02.1964 GBR Dark Peak Fell Runners
18 1:48:20 Brendan Henry 04.12.1990 GBR
56 1:48:23 Pierluca Gaglioppa 22.11.1968 ITA Rifondazione Podistica
5 1:48:29 Dominique Morin 09.09.1955 CAN
49 1:48:29 Jason Rowitt 24.05.1986 USA
20 1:48:50 Adam Cella 21.06.1990 USA
57 1:48:51 Chiun Teh Ho 15.11.1976 USA
61 1:49:03 Gert Wigchers 12.10.1972 HOL Mags' Midnight Runners
58 1:49:11 Stefán Georgsson 01.02.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
59 1:49:29 Matthías Eyjólfsson 16.07.1973 Ófélagsb
52 1:49:37 Darrel Olivier 03.08.1979 GBR
51 1:49:39 Alexander Tarasov 10.03.1987 CYP
21 1:49:46 Grzegorz Zielinski 09.05.1989 Pólland
53 1:49:52 Tim Ohlin 28.11.1983 LUX
60 1:50:30 Christopher George Muzzall 05.03.1973 Ófélagsb
54 1:50:37 William Hart 22.06.1986 USA
1 1:51:06 Dominic Minadeo 20.02.2001 USA
23 1:51:09 Nicholas Minadeo 02.12.1996 USA
62 1:51:23 Ferdinand Horny 02.12.1968 Austria LG Kirchdorf (AUT)
55 1:51:25 Steven Walker 06.05.1982 GBR
22 1:51:28 Thomas Rainey 09.02.1989 USA
57 1:51:40 Jose Maria Avila Roman 24.05.1979 ESP
63 1:51:56 Raj Dasari 11.03.1972 USA
56 1:52:09 Mattias Emanuelsson 20.01.1978 Sweden Stockholm Frontrunners
28 1:52:18 Sveinn Andri Sveinsson 12.08.1963 Ófélagsb
27 1:52:30 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 FH Hlaupahópur FH
58 1:52:50 Andres Camilo Ramon Rubiano 07.09.1978 Ófélagsb Sri Chinmoy Marathon Team
29 1:53:04 Bjarni Elvar Pétursson 04.11.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
30 1:53:05 Brian Bergdahl 07.04.1958 USA
60 1:53:12 Sigurður Karlsson 24.04.1980 FH
31 1:53:17 Peter Richard Andrew Knott 01.03.1964 GBR
59 1:53:18 Jamie McKinnon 27.06.1982 GBR Manchester Road Runners
32 1:53:27 Stefan Anderson 06.05.1962 Sweden
64 1:53:39 Josef Adam 13.01.1974 Norway
24 1:53:55 Jacob Schaffer 21.11.1995 USA Global Treks
25 1:54:21 Arno Wagter 15.08.1988 HOL
34 1:54:44 Olev Salasoo 27.05.1959 Sweden
61 1:55:04 Martin Sutcliffe 24.06.1981 GBR Valley Striders AC
62 1:55:15 Jonathan McNair 07.06.1980 USA
65 1:55:15 Björn Ó Oddsson 27.03.1968 Ófélagsb Skagaskokk
33 1:55:19 Smári Viðar Guðjónsson 17.09.1960 Ófélagsb Skagaskokk
64 1:55:40 Philip Murphy 27.05.1981 Ireland
68 1:55:41 Gian Marco Currado 08.04.1974 Belgía
26 1:55:52 Kyle 'KC' Winters 16.02.1993 USA
66 1:55:53 Fintan McSharry 25.04.1969 GBR Sphinx AC
63 1:55:59 Grant Mckay 06.04.1987 GBR
35 1:56:09 Igor Neustroev 19.09.1964 USA
27 1:56:10 Ísak Guðmannsson Levy 15.07.1989 Ófélagsb
6 1:56:26 Krebs Hansjoerg 19.06.1957 CHE Jogging Club Bern
67 1:56:40 Sigurður Halldór Sævarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
67 1:57:13 Alberto Ferraro 25.05.1984 CHE
7 1:57:18 Þorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
65 1:57:19 Kári Sighvatsson 07.04.1987 Ófélagsb
69 1:57:42 Max Björkman 25.07.1975 Sweden
28 1:57:50 Sam Vervloet 06.05.1992 Belgía
68 1:57:53 Magne Lian 13.04.1986 Norway Roald Amundsen
29 1:57:54 Henrik Franck-Petersen 13.07.1991 Norway
66 1:58:05 Henry Hatton 15.11.1984 GBR
36 1:58:12 Jón Hai Hwa Sen 04.01.1966 Ófélagsb Karatefélag Fjarðabyggðar
70 1:58:38 James Addison 17.09.1987 Belgía
69 1:58:44 Piotr Sochocki 21.01.1982 GBR
70 1:58:48 Sigurður Andri Sigurðsson 10.07.1970 Ófélagsb
32 1:59:03 Krzysztof Gudaczewski 07.02.1992 Ófélagsb
38 1:59:05 Simon Kimmins 03.03.1960 GBR WINGERWORTH WOBBLERS
71 1:59:09 Bengus Cristian Dan 28.06.1974 ROM
37 1:59:34 Nigel Richard Osborne 27.07.1966 GBR
39 1:59:38 Michael Thomas McNamara 04.10.1961 USA
30 1:59:43 Stefán Már Thorarensen 19.08.1988 Ófélagsb
40 1:59:46 Ståle Monstad 17.01.1964 Norway ay ay
72 1:59:48 Axel Einar Guðnason 04.05.1970 HLAUPAHÓPU Hlaupahópur FH
31 1:59:49 Callum Millward 06.07.1993 GBR
75 2:00:20 Michal Pesta 22.08.1977 Belgía
77 2:00:26 Stephen Mendrzychowski 11.10.1973 USA
8 2:00:37 Alfred Traue 02.07.1949 DEU BELC89
41 2:00:42 Kees van Puijenbroek 25.01.1958 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
9 2:00:48 John Gibbons 27.08.1953 GBR None
33 2:00:50 Michal Brcák 08.04.1988 SVK
76 2:00:54 Burke Jenkins 14.08.1975 USA
71 2:01:00 Derek Martin 29.02.1984 Ireland
72 2:01:12 Jonathan Klinshaw 17.02.1981 USA
73 2:01:12 Rafn Heiðar Ingólfsson 24.04.1975 Þór
73 2:01:13 Robert van Vierzen 27.04.1983 HOL
78 2:01:26 David Gething 11.03.1975 HKG RMRH
79 2:01:26 Mark Peters 07.07.1973 HKG
74 2:01:27 Robert Swales 23.03.1969 GBR n/a
2 2:01:46 Benjamin LaPlant 31.07.2000 USA
75 2:01:52 Nathan Atterbury 13.07.1978 GBR
78 2:02:20 Nils Kjellander 30.05.1986 Sweden
81 2:02:24 Haroon Hassan 30.10.1975 GBR Jacksons
35 2:02:25 Manuel Ruckober 04.09.1988 DEU The Owls
34 2:02:26 Kacper Mazowiecki 25.09.1990 Pólland Krzepka Rzepka
77 2:02:27 Maxim Kosyakov 08.08.1979 RUS
74 2:02:36 Filip Mazowiecki 10.02.1987 GBR Krzepka rzepka
76 2:02:55 Søren Limborg John 12.10.1987 Grænland
10 2:02:57 Sidney Stacey 01.10.1952 CAN
42 2:03:02 Peter Morgan 24.04.1966 GBR Sphinx AC
11 2:03:04 Colin Marshall 30.09.1954 USA
80 2:03:07 Christian Nobis 07.06.1974 USA
79 2:03:21 Frank Ploennings 13.02.1979 GER
84 2:03:46 David Iain Robinson 29.06.1982 GBR
82 2:03:52 Russell McDonald 04.04.1984 GBR
44 2:04:01 Bruce Leff 05.06.1961 USA
80 2:04:19 Einar Örn Einarsson 12.02.1980 Ófélagsb Rambó skokk
36 2:04:22 Baldur Emil Líndal 05.11.1996 Ófélagsb
43 2:04:30 Peter Wilhelm Gunnerman 21.04.1966 USA
46 2:04:37 Thomas Cantello 26.12.1966 USA
81 2:04:46 Thomas Parker 13.01.1981 USA
83 2:04:46 Barberis 12.06.1981 FRA
47 2:05:23 Ingólfur Örn Arnarson 27.11.1963 Ófélagsb Víkingur
45 2:05:29 Eric Keizer 26.11.1966 HOL
85 2:05:39 Chad McClure 1987 USA
12 2:05:53 David Hinshaw 15.11.1957 USA
48 2:06:28 Sigurður Sveinn Antonsson 21.09.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
37 2:07:12 Chau Yip Kit 23.08.1990 HKG
82 2:07:19 Luis Proenca 12.12.1969 POR
3 2:07:32 Cristoff Ligon 27.02.2000 USA
84 2:07:33 Steven D Ligon 11.04.1970 USA
49 2:07:37 Bernhard Sattler 12.09.1967 DEU
38 2:07:47 Hjalti Ásgeirsson 11.02.1989 Ófélagsb
85 2:07:51 Martin Mai 06.05.1975 DEU Uni Neukölln
86 2:07:52 Daniel Gorder 17.11.1974 USA DAK Running
86 2:07:56 Michael Steen 20.11.1981 GBR
83 2:07:57 Arthúr Vilhelm Jóhannesson 25.08.1971 Ófélagsb
50 2:08:38 Mitch Timms 04.04.1958 GBR Sphinx AC
51 2:08:48 Neil Yewdall 29.04.1959 GBR
52 2:09:14 Daniel Edgardo Pereminsky 30.06.1961 ARG
87 2:09:28 Luis Fernando Garcia Antunez 22.12.1986 Ófélagsb
88 2:09:41 Aðalsteinn Ólafsson 07.07.1970 Haukar Haukar
87 2:09:54 Ásgeir Örvarr Jóhannsson 20.09.1971 FH FH
53 2:10:09 Volker Thomsen 30.04.1965 DEU VS Oschatz
14 2:10:20 William Ludlow 23.04.1956 CAN Phoenix Runners
54 2:10:22 Karl Magnús Karlsson 14.05.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
55 2:10:26 Eiríkur Svanur Sigfússon 12.01.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
89 2:10:50 Brendan O'Driscoll 13.07.1987 Ireland
13 2:10:56 James Hannotte 20.12.1957 USA
57 2:11:04 William Bradley 19.05.1964 USA
88 2:11:13 Knut-Martin Solheim 30.10.1985 Norway HNoMS Roald Amundsen
56 2:12:06 Gestur Ívar Elíasson 18.08.1960 Ófélagsb Riddarar Rósu
91 2:12:09 Timothy Carpenter 22.02.1972 GBR
90 2:12:46 Jonathan Reed 09.04.1981 GBR
89 2:12:53 Daniel Winter 01.07.1971 DEU Franken
90 2:13:02 Thomas Dufner 13.10.1968 DEU
58 2:13:12 John Henry 12.12.1959 GBR
59 2:13:20 Alex Natt 03.11.1966 USA Park City Running Co
39 2:13:38 John-Paul Mills 15.01.1988 GBR
60 2:13:39 Mark Duncan 07.09.1961 USA
40 2:13:54 Neil K Dhingra 13.11.1988 USA
61 2:14:10 john Minadeo 01.12.1967 USA
62 2:14:20 Ian Ward 24.04.1959 GBR Sphinx AC
63 2:14:30 Zakaria Belghali 03.10.1965 CAN
92 2:15:18 Andrea Buonapace 16.01.1972 ITA Community Running Boston
15 2:15:20 Kenneth M. Heatwole 28.05.1957 USA Every Mother Counts
91 2:15:27 Gunnar Þórisson 01.03.1980 Ófélagsb
41 2:15:35 Jae Varley 11.03.1989 GBR
92 2:16:33 Shawn Crew 27.10.1983 CAN
64 2:16:44 Chaluvadi Sridhar 18.06.1962 USA
16 2:17:04 Nick Atkinson 22.06.1956 GBR Garden City Runners
65 2:17:05 Julie Brett-Battleman 12.04.1962 USA
66 2:17:32 Alastair James MacDonald 11.11.1960 GBR
94 2:17:47 Gwinyai Mparutsa 07.11.1978 GBR Jacksons
93 2:17:58 Jeffrey Hall 13.03.1977 USA Team CMMD
93 2:18:09 Gísli Kristjánsson 13.07.1980 Ófélagsb
94 2:18:14 Don Mishra 12.05.1977 USA
95 2:18:15 David Tingler 13.05.1974 USA
17 2:18:57 Ton de Rijk 02.07.1954 HOL
18 2:19:05 Kevin Goranson 04.10.1952 CAN
68 2:19:21 Mitchell Kim 04.09.1959 USA Palisades running
96 2:19:26 Joern Schoof 23.11.1970 DEU TeamFranken
97 2:19:32 Owen OReilly 10.06.1968 Ireland
95 2:19:34 Mark Moran 24.06.1979 GBR Sphinx ac
1 2:19:53 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
42 2:20:10 Javier Padilla Jr 23.02.1989 USA
67 2:20:11 Pétur Helgason 07.12.1965 Ófélagsb
100 2:20:18 Darren McNamara 04.07.1975 USA
69 2:20:33 Tony Stanley 12.07.1958 GBR
98 2:20:38 Paul Anders Erickson 03.11.1969 USA
71 2:20:59 Craig Battleman 07.07.1964 USA
102 2:21:05 Radhesh Balakrishnan 17.10.1970 USA
101 2:21:22 Kaichun Chang 17.11.1975 USA
99 2:21:37 Ásgeir Brynjar Torfason 07.10.1972 Ófélagsb
70 2:21:44 José Américo Almeida de Brito 09.08.1962 POR
96 2:21:59 Tobias Schoenberger 19.06.1984 Austria winwin.at
72 2:22:08 Robert Fischer 28.10.1966 Austria
98 2:23:00 Stephen Cooper 19.05.1979 ARE
97 2:23:09 Daniel Silva y Poved 21.08.1986 Belgía
103 2:23:17 Hrannar Már Sigurðsson Hafberg 15.12.1974 Ófélagsb
107 2:24:00 Kevin 01.05.1968 GBR
100 2:24:05 Bryan Twomey 02.06.1982 USA
104 2:24:08 Ernesto Tampos Rosento 20.09.1971 Ófélagsb
43 2:24:13 Zachary L Braudy 08.04.1993 USA
99 2:24:25 Matt Dworzack 20.11.1979 USA
19 2:24:42 Mark Snider 18.06.1952 USA
101 2:24:52 Patrick Twomey 01.12.1979 USA
105 2:25:18 Darren 12.02.1969 GBR N/A
2 2:25:37 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
102 2:26:23 Kjartan Hansson 22.07.1986 Ófélagsb
106 2:26:30 Stuart Lovie 21.03.1969 GBR
75 2:26:38 Michael Hewitt 01.04.1963 GBR
73 2:26:58 Craig Thomas Barnhart 19.05.1962 USA
74 2:27:27 Scott LaPlant 03.12.1967 USA
76 2:27:33 Barrie Shepley 23.03.1963 CAN C3
77 2:27:51 David Luft 28.02.1966 USA
44 2:28:32 Emma Jayne Dandy 31.05.1988 GBR
108 2:29:31 David Davis 08.12.1976 USA
78 2:32:09 Max Dunberry 02.05.1958 CAN
103 2:32:20 Marc Karels 13.09.1980 HOL
109 2:34:04 Craig Peter 05.11.1975 FRA
79 2:35:02 Tom Carroll 21.09.1962 Ireland Togher AC Fit4Life
104 2:38:08 Jordan Schamberger 24.12.1983 USA
4 2:38:16 Adam Overmoe 01.01.2001 USA
45 2:38:16 Austin Overmoe 01.01.1997 USA
80 2:38:59 Richard Hannotte 30.04.1964 USA
81 2:41:37 Eric Dunberry 14.10.1960 CAN
20 2:42:14 Páll Eyjólfur Ingvarsson 27.11.1954 Ófélagsb
105 2:43:25 Joseph Rennie 08.03.1980 GBR
46 2:43:26 Kevin kit 11.07.1989 GBR
82 2:44:18 Neil Hubbard 26.01.1963 GBR
47 2:44:19 Sam Hubbard 25.09.1989 GBR
110 2:48:08 Jason O'Flynn 03.01.1971 GBR
111 2:48:26 Robbie Kearns 24.06.1968 GBR
112 2:56:50 Subhash Shannon John 15.12.1969 Ófélagsb
48 3:05:19 Vivek Dani 24.01.1991 CAN
49 3:13:30 Amer Ansari 24.06.1991 CAN

Hálft maraþon - Kvenna

1 1:23:46 Lisa Ring 30.03.1993 Sweden IK Nocout
1 1:27:32 Molly Smith 29.04.1980 USA
1 1:28:47 Kim Baxter 03.09.1976 GBR South Yorkshire Orienteers
2 1:28:58 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK Frískir flóamenn
3 1:30:26 Eva George 27.02.1985 USA
2 1:30:30 Shannon D Rahlves 02.06.1975 USA
4 1:30:39 Alice Rudd 13.06.1987 GBR Lordshill Road Runners
2 1:32:49 Amy Creutz 12.07.1994 USA Global Treks
3 1:35:43 Jóna Dóra Óskarsdóttir 12.04.1972 Laugask Laugaskokk
5 1:37:18 Melanie Woodruff 25.07.1984 USA
4 1:37:22 Hólmfríður J Aðalsteinsdóttir 02.10.1975 Sk. Mosf.
3 1:38:04 Hailey Ann Krzyston 21.04.1992 USA
4 1:39:29 Emily Rose 04.04.1988 USA Trail Monster Running
5 1:39:41 Jóna Kristín Hauksdóttir 01.04.1990 Ófélagsb
6 1:39:48 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Haukar Skokkhópur Hauka
7 1:40:15 Caroline Ferse 06.11.1985 DEU
5 1:40:42 Helen Walsh 17.11.1974 Ireland
6 1:40:49 Arna Ír Gunnarsdóttir 27.08.1970 HSK Frískir Flóamenn
8 1:42:26 Laura Brown 04.09.1979 GBR Didsbury Runners
1 1:42:33 Maureen Mackie 23.06.1966 GBR
7 1:43:00 Björg Alexandersdóttir 22.07.1975 Ófélagsb Icelandair
2 1:44:01 Erla Eyjólfsdóttir 30.11.1961 FH Hlaupahópur FH
9 1:45:44 Alexandra Xu 24.11.1987 USA
10 1:45:59 Tinna Rán Ægisdóttir 20.11.1980 HSK Skokkhópur Álftaness
8 1:46:20 Le Roy Amelie 16.08.1976 FRA
9 1:46:31 Courtney Henderson 1970 USA
10 1:47:14 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb Inov8 Iceland
11 1:47:38 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 FH FH
11 1:48:00 Helga Björk Árnadóttir 28.03.1982 Ófélagsb
12 1:48:10 Temple Hayles 09.03.1978 USA
13 1:48:12 Brittany Rozier 29.11.1985 USA
12 1:48:14 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 02.09.1969 FH Hlaupahópur FH
14 1:48:25 Kristín Gestsdóttir 10.08.1982 Ófélagsb
6 1:48:44 Katelyn Rainey 15.02.1989 USA
7 1:49:06 Aimee Haraf 29.03.1993 USA
8 1:49:09 Amanda Kujawa 23.08.1990 USA
15 1:49:51 Terri naylor 16.02.1986 GBR
13 1:50:03 Steingerður Hreinsdóttir 24.07.1970 Ófélagsb
14 1:50:40 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk
16 1:50:54 Jennifer Farrell 13.01.1985 GBR
15 1:51:09 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 28.04.1975 Ófélagsb Laugavegshópur
9 1:51:15 Anne Redd 21.12.1993 USA Global Treks
17 1:51:24 Lyna Veillette 04.03.1981 CAN
16 1:51:51 Claire Dunne 22.06.1976 Ireland Togher AC
18 1:51:52 Mary Beth Ryan 20.01.1979 Ireland Togher AC
17 1:51:53 Hayley Nuttall 19.10.1972 GBR Prestwich AC
19 1:52:01 Paola Sanchez 22.11.1984 Ireland
18 1:52:25 Sigrún Hallgrímsdóttir 09.09.1975 TKS TKS
20 1:53:16 Cary Jacobson 02.09.1980 USA
21 1:53:19 Bettina Katalin Jakab 02.05.1983 Sweden
22 1:53:25 Álfrún Tryggvadóttir 14.01.1982 Ófélagsb
23 1:53:31 Maree Shepherd 11.09.1981 GBR Bellahouston Road Runners
19 1:53:51 Kristín Jóna Grétarsdóttir 24.12.1974 Ófélagsb
10 1:54:28 Paulina Sandberg Birgersson 27.09.1990 Sweden
24 1:54:34 Alda María Ingadóttir 15.07.1987 Ófélagsb
20 1:55:29 Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir 29.12.1976 SKAGASKOKK Skagaskokk
21 1:55:47 Yvonne Walsh 25.02.1976 Ireland Togher AC
25 1:55:53 Maja Nygren 15.09.1980 Sweden
26 1:55:53 Kirsten Schmeling 05.01.1982 USA
27 1:55:54 Heather Schmeling 01.05.1982 USA
22 1:55:59 Sara Margrét Ólafsdóttir 11.07.1974 SKAGASKOKK Skagaskokk
23 1:56:08 Sanaa Cody 06.06.1977 USA
24 1:56:09 Tammy Volock 30.09.1973 USA Trail Monster Running
25 1:56:10 Dorte Hansen 22.11.1972 Belgía
28 1:56:20 Alison Ryan 29.08.1985 USA
26 1:56:26 Björk Steindórsdóttir 17.05.1969 HSK Frískir Flóamenn
29 1:56:26 Hildur Grímsdóttir 18.08.1987 Ófélagsb Frískir Flóamenn
30 1:56:39 Emma Giles 24.06.1982 GBR Tyne bridge harriers
11 1:56:41 Sierra Winters 21.11.1998 USA
31 1:56:42 Sara St.Clair 06.01.1978 USA Trail Monster Running
3 1:56:46 Lisa Soderstrom 30.09.1959 USA
27 1:56:46 Danielle Canonico 28.08.1968 USA
32 1:57:20 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Laugaskokk
33 1:57:40 Jenae Mason 26.11.1981 USA
28 1:57:42 Ciara Gibney 09.03.1972 Ireland
12 1:57:55 Hannah Goranson 20.08.1997 CAN
34 1:58:15 Kajsa-Stina Bekken 30.11.1986 Sweden
13 1:58:23 Katrien Weygers 18.07.1992 Belgía
14 1:58:36 Elín Hrefna Ólafsdóttir 03.06.1988 ÍR Vinkisurnar
35 1:58:38 Ruth Lin 12.02.1987 GBR
4 1:59:04 Pamela Kramer 12.05.1964 USA
29 1:59:12 Katie Rolfe 15.01.1977 GBR
36 1:59:14 Jacqueline Plouvier 10.10.1980 HOL
30 1:59:31 Kelly Ludwig 26.07.1977 GBR Bellahouston Road Runners
31 1:59:49 Kristín Heimisdóttir 30.11.1968 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
32 2:00:06 Annie Michaud 16.05.1973 CAN
15 2:00:10 Charissa Taylor 25.03.1993 GBR
33 2:00:13 Mari Kurihara 28.08.1974 GBR
37 2:00:23 Stephanie B Thompson 06.07.1984 USA
5 2:00:25 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 19.02.1962 FH FH
38 2:00:27 Hrafnhildur Birgisdóttir 08.06.1980 Ófélagsb ÍR - skokk
39 2:01:05 Hulda Björk Guðmundsdóttir 19.09.1978 Ófélagsb Skagaskokk
40 2:01:17 Debbie van Kuijk 19.08.1980 HOL
6 2:01:20 Cathy J. Bergdahl 02.11.1966 USA
41 2:01:36 Martina Brcáková 06.06.1986 SVK SheRuns
16 2:01:51 Margit Mg Maple 14.01.1998 USA
42 2:02:09 Rheanne Suszek 19.11.1982 USA
43 2:02:09 Þóra Björk Ágústsdóttir 13.11.1979 Ófélagsb Hlaupahópur Fjölnis
17 2:02:20 Leena Jaakola 15.04.1994 USA
34 2:02:26 Dinah Hawkyard 08.01.1976 GBR
35 2:02:30 Jessica T. Karg 01.05.1975 USA Trail Monster Running
7 2:02:34 Jane Deborah Wotherspoon 08.10.1965 GBR NHRR
44 2:02:48 Sandra Elisabeth Kontny 04.03.1987 Norway
45 2:02:54 Margrét Helga Guðmundsdóttir 14.11.1984 Ófélagsb Valur Skokk
46 2:03:11 Victoria Ann Louise O'Brien 16.05.1978 GBR Sphinx AC
47 2:03:18 Anette Lie-Stenersen 28.04.1985 Norway
18 2:03:20 Pauline Charlotte Reinecke 16.05.1990 DEU The Owls
48 2:03:30 Silje Christensen 07.11.1980 Norway
19 2:03:37 Mathilde Kelly-Leblanc 06.12.1993 CAN
49 2:03:39 Joy Rusmisell 02.02.1980 USA
36 2:03:41 Michelle Bajdek 07.10.1969 USA Gate City Striders
37 2:03:43 Leigh-Ann Russell 17.04.1975 GBR
50 2:03:44 Michele Glaeser 15.10.1979 USA
51 2:03:44 Þórey Jónsdóttir 26.09.1981 Víkingur Víkingur
52 2:03:47 Jo D'Arcy 16.09.1981 GBR
53 2:03:52 Birgitte Gabrielsen Hamann 13.06.1978 Denmark
54 2:03:53 Ann Museth 19.04.1981 Denmark
8 2:03:58 Auður Þorkelsdóttir 29.03.1965 FH Hlaupahópur FH
38 2:03:59 Carol Prior 22.10.1976 GBR Mag's Midnight Runners
20 2:04:12 Laurie Mcmahon Morin 09.07.1989 CAN
9 2:04:13 Helma H Gunnarsdóttir 27.02.1967 Haukar skokkhópur Hauka
39 2:04:22 Auður Ýr Helgadóttir 06.12.1972 Ófélagsb
10 2:04:51 Caron Shepley 21.06.1967 CAN C3
11 2:04:55 Mo Ulicny 28.04.1960 USA
40 2:04:58 Jackelien Boorsma 17.03.1972 HOL Mags' Midnight Runners
41 2:05:12 Martha C. White 03.10.1977 USA
12 2:05:19 Vilborg Þórsdóttir 10.03.1964 Haukar Skokkhópur Hauka
21 2:05:39 Miss Rebecca Goodacre 07.05.1990 GBR
22 2:05:44 Maria Lebedeva 18.02.1988 GBR
13 2:05:55 Caroline Thrussell 10.04.1963 GBR north herts road runners
55 2:06:03 Abby Norris 25.12.1979 GBR
56 2:06:08 Meghan Kalinowski 12.05.1980 USA
23 2:06:21 Stefanie Johnson 25.05.1990 USA
42 2:06:27 Rina Bander 11.07.1973 USA
57 2:06:47 Zaure Kadyrova 22.09.1983 GBR
43 2:07:21 Merete Reme 12.09.1975 Norway
58 2:07:22 Roizon Vanessa 12.06.1979 FRA
59 2:07:27 Halldóra Björk Smáradóttir 22.12.1979 Ófélagsb
44 2:07:39 Clare Anderson 08.09.1974 GBR QLRC
14 2:07:45 Helen Catherine Macdonald 14.11.1963 GBR
1 2:07:51 Virginia C. Heatwole 23.10.1956 USA Every Mother Counts
60 2:08:03 Maria del Carmen Jiménez Guardiola 04.06.1986 Ireland
45 2:08:05 Beth Jacot 23.05.1977 USA
61 2:08:09 Ragnhild Therese Haugdahl 10.03.1980 Norway
15 2:08:16 Shelley Irwin 09.06.1961 USA grand rapids running girls
46 2:08:18 Jaana Wadstedt 14.01.1968 Sweden Lonesome runners
47 2:08:19 Sarah Brown 11.04.1975 GBR
48 2:08:19 Sarah Bohner 14.11.1971 GBR
49 2:08:47 Merike Taal 11.03.1974 GBR
16 2:08:50 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
50 2:09:06 Katherine Evans 12.09.1975 USA
51 2:09:08 Gerður Þórarinsdóttir 03.09.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
17 2:09:11 Jackie Timms 24.06.1967 GBR Sphinx AC
62 2:09:16 Hayley Croxford 04.06.1981 USA
63 2:09:39 Kelly Gorder 07.02.1978 USA DAK Running
18 2:10:19 Belinda Bateman 11.02.1966 GBR
52 2:10:19 Nicki Gittins 18.09.1970 GBR
24 2:10:25 Lenora L Oeters 17.09.1988 USA
53 2:10:27 Margriet Faber 23.06.1972 GBR Mags' Midnight Runners
19 2:10:35 Liz Michaels 05.06.1967 USA
54 2:10:37 Ingveldur Erlingsdóttir 27.11.1974 Haukar Skokkhópur Hauka
64 2:10:44 Kristin Skår Sørensen 29.07.1980 Norway
55 2:10:56 Riccarda Savorani 12.02.1971 GBR
56 2:11:04 Birna Björk Árnadóttir 17.03.1970 FH Hlaupahópur FH
25 2:11:22 Ida Björg Wessman 30.06.1989 Ófélagsb
65 2:11:22 Lise Horntvedt 27.02.1981 Norway Ay-Ay
20 2:11:40 Raeann Rose 01.05.1959 CAN Phoenix Runners
57 2:11:41 Suzuanne Burwash 18.11.1976 CAN
26 2:11:54 Sarah Pääjärvi 16.02.1990 Sweden
21 2:12:02 Jenny Jaakola 30.03.1965 USA
66 2:12:02 Laura Grimes 11.05.1978 USA
58 2:12:06 Erin Poulin 24.12.1977 CAN
59 2:12:07 Eva Sandor 23.08.1970 USA DICK POND RACING
60 2:12:10 Anita Békefi 06.09.1976 Ungv.
61 2:12:39 Mona Jansen 18.10.1974 Norway Wood Runners Hebekk
62 2:12:39 Mary Costigan 01.03.1972 USA Trail Monster Running
63 2:12:58 Bryndís Haraldsdóttir 29.12.1976 Ófélagsb
64 2:13:34 Jorun Holme 22.08.1977 Norway Hebekkskogen
67 2:13:40 Melanie Lanick 03.12.1980 DEU
22 2:13:44 Sigríður Björk Gylfadóttir 04.12.1967 Ófélagsb
68 2:13:45 Elaine Chiang 21.01.1979 GBR
69 2:14:04 Maria O'Loan 30.06.1978 GBR QUB Triathlon
70 2:14:10 Sabrina Cox 03.05.1984 GBR
71 2:14:12 Naoko Saburi 31.05.1987 USA
23 2:14:35 Karen Goranson 11.04.1965 CAN
72 2:14:35 Amber-Dawn Ingwerson 30.04.1980 USA
1 2:14:45 Danielle Bartholomew 05.08.1999 USA
65 2:14:49 Tammy Teske 17.02.1974 USA
24 2:14:53 Ishbel Mackinnon 24.07.1958 GBR
25 2:15:00 Elise Minadeo 08.07.1967 USA
66 2:15:12 Bryndís Eva Sverrisdóttir 05.02.1977 Ófélagsb
73 2:15:20 Gøril Tjetland 29.10.1982 Norway KLSTIL
26 2:15:27 Karen Timothy 26.10.1962 GBR Sphinx AC
74 2:15:47 Kiley Rene Larson 23.03.1983 USA
67 2:15:59 Bengus Andreea 14.04.1975 ROM
75 2:16:05 Jen Herdina 03.02.1982 USA Global Treks
76 2:16:05 Kyle Herdina 26.09.1979 USA Global Treks
27 2:16:54 Alison Barbour 28.01.1959 GBR
68 2:17:01 Megan Collins 27.03.1976 USA
77 2:17:01 Helen Dimaras 09.10.1979 CAN
27 2:17:18 Rebekah Hampton 08.01.1993 GBR
28 2:17:35 Særós Sigþórsdóttir 28.07.1990 Ófélagsb
69 2:17:39 Trilby Anastasia White 05.06.1977 HKG RMRH
29 2:17:55 Alyssa Picard 05.07.1992 USA
30 2:17:58 Sarah MacNeill 11.06.1997 GBR Jogscotland South queensferry
70 2:18:03 Hjördís Jónsdóttir 14.03.1970 Haukar Skokkhópur Hauka
28 2:18:25 Karen Atkinson 22.05.1961 GBR Garden City Runners
29 2:19:08 Jóhanna Eiríksdóttir 31.03.1962 Laugask Laugaskokk
78 2:19:09 Courtlyn Kramer 08.04.1986 USA
79 2:19:22 Stephanie Beckmann 20.04.1982 USA
80 2:19:22 Catherine Ann Casey-Macias 22.06.1980 USA
2 2:19:35 Þóra Hrönn Njálsdóttir 14.04.1951 Haukar Skokkhópur Hauka
71 2:19:53 Sandra Huang 16.06.1970 TUN
30 2:19:59 Louise Smith 26.04.1959 GBR Garden City Runners
81 2:20:06 Francesca Atterbury 29.04.1980 GBR
31 2:20:34 Jasmyne Green 09.03.1989 USA
31 2:20:59 Sandra Ballard 16.01.1967 USA
82 2:21:54 Anna Sveinsdóttir 28.01.1979 Haukar Haukar
32 2:21:56 Barbara L Erickson Parrish 04.05.1963 USA
72 2:22:10 Amy McNamara 26.07.1977 USA
83 2:22:12 Mel Esquerre 04.05.1985 GBR
84 2:22:25 Julia Kasmire 31.10.1980 GBR Manchester Road Runners
32 2:23:31 Natalie Murray 26.06.1993 GBR
85 2:23:42 Victoria Louise Hand 15.05.1983 GBR Sphinx AC
73 2:23:45 Nicola Winders 02.03.1976 ARE
86 2:23:47 Lisa Abbott 29.09.1983 GBR sphinx ac
33 2:23:50 Chloe Ann Walbruch 20.03.1993 USA
33 2:23:53 Michelle Leff 24.03.1961 USA
74 2:24:04 Cassandra Sturt 03.11.1977 CAN Housewives of Cadence Dental
87 2:24:04 Kristina McKenzie 10.03.1983 CAN Housewives of Cadence Dental
88 2:24:04 Meagan Bilyk 22.09.1986 CAN Housewives of Cadence Dental
75 2:24:07 Kelli LaPlant 28.05.1968 USA
89 2:24:24 Ryann Craig 22.10.1978 USA
34 2:24:53 Olga Watters-Koestenbauer 04.01.1964 GBR
90 2:25:19 Nicole Zieren 16.11.1979 HOL
76 2:25:31 Ingibjörg Emilsdóttir 06.08.1975 HSS Margfætlur
34 2:25:38 Adriana Ocasio 24.11.1997 USA Global Treks
35 2:25:39 Katherine Schroeder 23.10.1997 USA Global Treks
77 2:25:44 Bonnie Alexander 10.02.1977 USA
2 2:26:05 Natalie Ostrowski 04.07.2000 USA
35 2:26:17 Norma Christie 25.09.1961 GBR
36 2:26:35 Camilla Pedersen 11.08.1993 Norway
36 2:26:48 Trude Ravn 20.01.1965 Norway Ay-Ay
37 2:27:02 Maricarmen Leandra Lecuna Tovar 04.11.1989 ITA
78 2:27:02 Agnieszka Kornas 27.07.1975 Pólland ?witezianki
91 2:27:23 Sally Rowe 28.01.1981 GBR
38 2:27:28 Alison Sullivan 11.12.1990 CAN
39 2:27:28 Wendy Speakman 20.04.1990 CAN
37 2:27:33 Eygló Ingólfsdóttir 03.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
38 2:27:56 Heather Arseneault 25.04.1962 CAN
79 2:27:57 Camilla Yngve 06.03.1971 Sweden Globalrunners
40 2:27:58 Marisa Minadeo 28.12.1998 USA
41 2:27:58 Sydney LaPlant 09.10.1998 USA
80 2:28:05 Tami Kasoff 19.12.1974 USA Trail Monster Running
92 2:28:09 Kathleen Gould 15.02.1983 CAN
39 2:28:16 Angela Allcoat 12.11.1965 GBR
81 2:28:18 Joscelyn Oates 07.11.1968 AUS
42 2:28:36 Melissa Rosenberg 20.09.1990 USA
82 2:28:43 Geke Mulder 01.05.1972 HOL Mags' Midnight Runners
93 2:29:28 Fiona Quinn 23.08.1985 GBR Sphinx AC
40 2:29:29 Tracey Wood 05.10.1967 GBR Sphinx AC
83 2:29:29 Helen King 07.09.1975 GBR SPHINX AC
94 2:29:35 Laura K. Carpenter 06.12.1983 USA
41 2:29:48 Miyuki Takeuchi 11.01.1965 JPN
43 2:30:18 Rachel Guerra 07.09.1991 USA
44 2:30:22 Cara Gaynor 28.03.1991 USA
84 2:30:23 Kikki Lindeman 28.11.1970 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
85 2:30:23 Floor Orlemans 21.06.1970 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
42 2:30:32 Catherine Gibbons 21.09.1967 GBR Beeston AC
43 2:30:48 Barbara Neubauer 01.10.1966 Austria Laufend Helfen
86 2:30:53 Katie Jane Thomson 03.01.1975 Ófélagsb
44 2:30:58 Sofie Kleppner 26.11.1963 USA
45 2:30:58 Marion Buckwalter 21.03.1966 ARE
87 2:31:22 Bic Kuet 16.03.1975 GBR
88 2:31:35 Snædís Guðmundsdóttir 17.07.1974 Ófélagsb
89 2:31:52 Izquierdo Esther 14.02.1973 FRA APM
90 2:32:26 Jasmine Hudson 02.02.1974 USA
46 2:32:33 Louise Phaneuf 02.01.1958 CAN
91 2:32:53 Amanda Said 07.12.1971 Belgía
47 2:34:05 Kim Lynch 22.10.1961 USA
3 2:35:16 Lynnette Oldman 22.04.1954 GBR
48 2:35:26 Monica Surber 06.01.1962 USA ALARC
92 2:35:32 Danelle Cayea 16.11.1973 USA
49 2:35:55 Catherine Rozanski Mcnamara 05.11.1967 USA
50 2:35:55 Karen Barnhart 28.11.1964 USA
95 2:36:07 Diana Cartier 15.05.1979 FRA
51 2:36:58 Ingibjörg G Guðrúnardóttir 21.03.1967 Fram Fram
96 2:37:47 Susanne Grigull 10.09.1978 Sweden Stockholm Frontrunners
52 2:38:03 Edna McGoldrick 14.12.1967 USA none
93 2:38:03 Maria Birta 27.06.1975 ITA
94 2:38:27 Pála Pálsdóttir 08.10.1971 Fram Fram
95 2:38:27 Galen Natt 13.12.1974 USA Park City Running Company
97 2:38:28 Carolyne Lamarre 20.03.1978 CAN
4 2:38:37 Bobbi Fabellano 23.10.1953 USA
53 2:38:39 Andrea Zukowski 09.12.1964 USA
5 2:38:57 Maureen Harvey 23.06.1957 USA Runners Roost
98 2:38:57 Rebecca Walker 18.05.1978 USA Runners Roost MUT
3 2:38:58 Ariel Walker 14.11.2001 USA Runners Roost MUT
45 2:39:08 Gemma Shine 30.04.1990 Ireland
96 2:39:19 Philippa Abrams 06.04.1973 GBR Stratford ac
6 2:40:03 Judy Lipuma 12.11.1954 USA
97 2:41:15 Bengus Monica 14.11.1973 CHE
99 2:42:00 Andrea Jonas 01.10.1979 USA
46 2:42:16 Antonia Murray 02.01.1990 GBR
54 2:42:42 Nathalie Lévesque 05.08.1960 CAN
98 2:42:43 Sophie Le Vaguerese 07.02.1972 FRA
55 2:43:18 Mary Walbruch 01.07.1963 USA
100 2:46:29 Juliana Bonilla Garcia 12.06.1981 USA Mags' Midnight Runners
7 2:47:45 Heike Thomsen 10.11.1956 DEU VS Oschatz
56 2:48:45 Stacy Bezyack 01.01.1966 USA
99 2:49:50 Paitra Sparkes 27.07.1969 GBR
57 2:52:21 Terri L. Mangione 04.12.1962 USA Checkers Running Group
8 2:52:28 Marie Hannotte 27.09.1956 USA
101 2:52:50 Bree Raburn 16.11.1979 USA
100 2:53:24 Guðrún Jenný Jónsdóttir 13.03.1970 Ófélagsb
58 2:54:11 Jill Bishop 21.06.1967 CAN
59 2:55:52 Diane Wilbur 23.06.1967 CAN
60 2:55:52 Donna Cloutier 23.06.1967 CAN
61 3:00:19 Wendy D. Smith 24.07.1963 USA
62 3:02:06 Joanne White 10.03.1961 CAN
102 3:06:26 Tiffiny Hargrave 26.11.1984 USA
47 3:14:40 Mikaela Christine Gafa 07.07.1994 USA
48 3:14:40 Allison Marie Garvey 06.10.1993 USA DILLIGAF2K17
101 3:16:33 Elizabeth Bik Yee Lay 23.07.1976 USA
103 3:16:33 Carolyn Holloway 14.02.1978 USA

Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna

1 1:23:42 Lisa Ring 30.03.1993 Sweden IK Nocout
1 1:27:27 Molly Smith 29.04.1980 USA
1 1:28:43 Kim Baxter 03.09.1976 GBR South Yorkshire Orienteers
2 1:28:54 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK Frískir flóamenn
2 1:30:23 Shannon D Rahlves 02.06.1975 USA
3 1:30:23 Eva George 27.02.1985 USA
4 1:30:35 Alice Rudd 13.06.1987 GBR Lordshill Road Runners
2 1:32:41 Amy Creutz 12.07.1994 USA Global Treks
3 1:35:36 Jóna Dóra Óskarsdóttir 12.04.1972 Laugask Laugaskokk
5 1:37:12 Melanie Woodruff 25.07.1984 USA
4 1:37:15 Hólmfríður J Aðalsteinsdóttir 02.10.1975 Sk. Mosf.
3 1:37:57 Hailey Ann Krzyston 21.04.1992 USA
4 1:38:21 Emily Rose 04.04.1988 USA Trail Monster Running
5 1:39:26 Jóna Kristín Hauksdóttir 01.04.1990 Ófélagsb
6 1:39:37 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Haukar Skokkhópur Hauka
5 1:39:52 Helen Walsh 17.11.1974 Ireland
7 1:39:55 Caroline Ferse 06.11.1985 DEU
6 1:40:41 Arna Ír Gunnarsdóttir 27.08.1970 HSK Frískir Flóamenn
8 1:42:12 Laura Brown 04.09.1979 GBR Didsbury Runners
1 1:42:15 Maureen Mackie 23.06.1966 GBR
7 1:42:44 Björg Alexandersdóttir 22.07.1975 Ófélagsb Icelandair
2 1:43:44 Erla Eyjólfsdóttir 30.11.1961 FH Hlaupahópur FH
9 1:45:34 Alexandra Xu 24.11.1987 USA
10 1:45:46 Tinna Rán Ægisdóttir 20.11.1980 HSK Skokkhópur Álftaness
8 1:46:10 Le Roy Amelie 16.08.1976 FRA
9 1:46:15 Courtney Henderson 1970 USA
11 1:46:29 Helga Björk Árnadóttir 28.03.1982 Ófélagsb
10 1:47:00 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb Inov8 Iceland
13 1:47:05 Brittany Rozier 29.11.1985 USA
11 1:47:20 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 FH FH
12 1:47:57 Þorbjörg Ósk Pétursdóttir 02.09.1969 FH Hlaupahópur FH
12 1:48:04 Temple Hayles 09.03.1978 USA
14 1:48:10 Kristín Gestsdóttir 10.08.1982 Ófélagsb
6 1:48:20 Katelyn Rainey 15.02.1989 USA
7 1:48:48 Aimee Haraf 29.03.1993 USA
8 1:48:49 Amanda Kujawa 23.08.1990 USA
16 1:49:02 Jennifer Farrell 13.01.1985 GBR
15 1:49:39 Terri naylor 16.02.1986 GBR
13 1:49:45 Steingerður Hreinsdóttir 24.07.1970 Ófélagsb
14 1:50:18 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk
19 1:50:22 Paola Sanchez 22.11.1984 Ireland
15 1:50:54 Guðrún Jóhanna Georgsdóttir 28.04.1975 Ófélagsb Laugavegshópur
16 1:51:00 Claire Dunne 22.06.1976 Ireland Togher AC
18 1:51:00 Mary Beth Ryan 20.01.1979 Ireland Togher AC
9 1:51:07 Anne Redd 21.12.1993 USA Global Treks
17 1:51:15 Lyna Veillette 04.03.1981 CAN
17 1:51:34 Hayley Nuttall 19.10.1972 GBR Prestwich AC
18 1:51:51 Sigrún Hallgrímsdóttir 09.09.1975 TKS TKS
23 1:52:25 Maree Shepherd 11.09.1981 GBR Bellahouston Road Runners
21 1:52:39 Bettina Katalin Jakab 02.05.1983 Sweden
19 1:52:55 Kristín Jóna Grétarsdóttir 24.12.1974 Ófélagsb
20 1:52:59 Cary Jacobson 02.09.1980 USA
22 1:53:04 Álfrún Tryggvadóttir 14.01.1982 Ófélagsb
10 1:53:27 Paulina Sandberg Birgersson 27.09.1990 Sweden
24 1:54:15 Alda María Ingadóttir 15.07.1987 Ófélagsb
23 1:54:26 Sanaa Cody 06.06.1977 USA
20 1:54:49 Friðbjörg Eyrún Sigvaldadóttir 29.12.1976 SKAGASKOKK Skagaskokk
21 1:54:55 Yvonne Walsh 25.02.1976 Ireland Togher AC
24 1:54:59 Tammy Volock 30.09.1973 USA Trail Monster Running
27 1:55:00 Danielle Canonico 28.08.1968 USA
30 1:55:17 Emma Giles 24.06.1982 GBR Tyne bridge harriers
22 1:55:18 Sara Margrét Ólafsdóttir 11.07.1974 SKAGASKOKK Skagaskokk
26 1:55:31 Kirsten Schmeling 05.01.1982 USA
27 1:55:31 Heather Schmeling 01.05.1982 USA
25 1:55:33 Maja Nygren 15.09.1980 Sweden
31 1:55:33 Sara St.Clair 06.01.1978 USA Trail Monster Running
25 1:55:34 Dorte Hansen 22.11.1972 Belgía
28 1:55:43 Ciara Gibney 09.03.1972 Ireland
28 1:55:59 Alison Ryan 29.08.1985 USA
26 1:56:01 Björk Steindórsdóttir 17.05.1969 HSK Frískir Flóamenn
29 1:56:01 Hildur Grímsdóttir 18.08.1987 Ófélagsb Frískir Flóamenn
3 1:56:14 Lisa Soderstrom 30.09.1959 USA
12 1:56:17 Hannah Goranson 20.08.1997 CAN
11 1:56:19 Sierra Winters 21.11.1998 USA
14 1:57:08 Elín Hrefna Ólafsdóttir 03.06.1988 ÍR Vinkisurnar
32 1:57:11 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Laugaskokk
33 1:57:11 Jenae Mason 26.11.1981 USA
34 1:57:45 Kajsa-Stina Bekken 30.11.1986 Sweden
13 1:57:50 Katrien Weygers 18.07.1992 Belgía
35 1:58:13 Ruth Lin 12.02.1987 GBR
29 1:58:25 Katie Rolfe 15.01.1977 GBR
30 1:58:25 Kelly Ludwig 26.07.1977 GBR Bellahouston Road Runners
4 1:58:35 Pamela Kramer 12.05.1964 USA
36 1:58:51 Jacqueline Plouvier 10.10.1980 HOL
31 1:58:56 Kristín Heimisdóttir 30.11.1968 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
32 1:59:07 Annie Michaud 16.05.1973 CAN
33 1:59:18 Mari Kurihara 28.08.1974 GBR
37 1:59:30 Stephanie B Thompson 06.07.1984 USA
38 1:59:36 Hrafnhildur Birgisdóttir 08.06.1980 Ófélagsb ÍR - skokk
15 1:59:51 Charissa Taylor 25.03.1993 GBR
5 2:00:00 Guðrún Sigríður Reynisdóttir 19.02.1962 FH FH
17 2:00:26 Leena Jaakola 15.04.1994 USA
6 2:00:30 Cathy J. Bergdahl 02.11.1966 USA
39 2:00:38 Hulda Björk Guðmundsdóttir 19.09.1978 Ófélagsb Skagaskokk
34 2:00:40 Dinah Hawkyard 08.01.1976 GBR
16 2:00:43 Margit Mg Maple 14.01.1998 USA
40 2:00:46 Debbie van Kuijk 19.08.1980 HOL
41 2:00:51 Martina Brcáková 06.06.1986 SVK SheRuns
42 2:00:54 Rheanne Suszek 19.11.1982 USA
35 2:01:25 Jessica T. Karg 01.05.1975 USA Trail Monster Running
7 2:01:26 Jane Deborah Wotherspoon 08.10.1965 GBR NHRR
43 2:01:48 Þóra Björk Ágústsdóttir 13.11.1979 Ófélagsb Hlaupahópur Fjölnis
52 2:01:56 Jo D'Arcy 16.09.1981 GBR
37 2:02:00 Leigh-Ann Russell 17.04.1975 GBR
53 2:02:01 Birgitte Gabrielsen Hamann 13.06.1978 Denmark
54 2:02:01 Ann Museth 19.04.1981 Denmark
38 2:02:04 Carol Prior 22.10.1976 GBR Mag's Midnight Runners
19 2:02:05 Mathilde Kelly-Leblanc 06.12.1993 CAN
18 2:02:07 Pauline Charlotte Reinecke 16.05.1990 DEU The Owls
47 2:02:07 Anette Lie-Stenersen 28.04.1985 Norway
44 2:02:17 Sandra Elisabeth Kontny 04.03.1987 Norway
48 2:02:19 Silje Christensen 07.11.1980 Norway
45 2:02:23 Margrét Helga Guðmundsdóttir 14.11.1984 Ófélagsb Valur Skokk
46 2:02:28 Victoria Ann Louise O'Brien 16.05.1978 GBR Sphinx AC
49 2:02:31 Joy Rusmisell 02.02.1980 USA
50 2:02:31 Michele Glaeser 15.10.1979 USA
36 2:02:37 Michelle Bajdek 07.10.1969 USA Gate City Striders
51 2:02:48 Þórey Jónsdóttir 26.09.1981 Víkingur Víkingur
40 2:03:02 Jackelien Boorsma 17.03.1972 HOL Mags' Midnight Runners
11 2:03:05 Mo Ulicny 28.04.1960 USA
8 2:03:07 Auður Þorkelsdóttir 29.03.1965 FH Hlaupahópur FH
9 2:03:19 Helma H Gunnarsdóttir 27.02.1967 Haukar skokkhópur Hauka
20 2:03:28 Laurie Mcmahon Morin 09.07.1989 CAN
22 2:03:45 Maria Lebedeva 18.02.1988 GBR
21 2:03:52 Miss Rebecca Goodacre 07.05.1990 GBR
10 2:03:56 Caron Shepley 21.06.1967 CAN C3
39 2:04:05 Auður Ýr Helgadóttir 06.12.1972 Ófélagsb
41 2:04:14 Martha C. White 03.10.1977 USA
12 2:04:25 Vilborg Þórsdóttir 10.03.1964 Haukar Skokkhópur Hauka
42 2:04:38 Rina Bander 11.07.1973 USA
13 2:04:48 Caroline Thrussell 10.04.1963 GBR north herts road runners
56 2:04:55 Meghan Kalinowski 12.05.1980 USA
55 2:05:23 Abby Norris 25.12.1979 GBR
57 2:05:33 Zaure Kadyrova 22.09.1983 GBR
44 2:05:52 Clare Anderson 08.09.1974 GBR QLRC
59 2:05:54 Halldóra Björk Smáradóttir 22.12.1979 Ófélagsb
23 2:06:01 Stefanie Johnson 25.05.1990 USA
43 2:06:10 Merete Reme 12.09.1975 Norway
60 2:06:25 Maria del Carmen Jiménez Guardiola 04.06.1986 Ireland
48 2:06:26 Sarah Bohner 14.11.1971 GBR
58 2:06:27 Roizon Vanessa 12.06.1979 FRA
14 2:06:30 Helen Catherine Macdonald 14.11.1963 GBR
47 2:06:47 Sarah Brown 11.04.1975 GBR
45 2:06:54 Beth Jacot 23.05.1977 USA
61 2:07:00 Ragnhild Therese Haugdahl 10.03.1980 Norway
50 2:07:05 Katherine Evans 12.09.1975 USA
46 2:07:21 Jaana Wadstedt 14.01.1968 Sweden Lonesome runners
1 2:07:24 Virginia C. Heatwole 23.10.1956 USA Every Mother Counts
49 2:07:40 Merike Taal 11.03.1974 GBR
15 2:07:42 Shelley Irwin 09.06.1961 USA grand rapids running girls
16 2:07:56 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
51 2:08:13 Gerður Þórarinsdóttir 03.09.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
53 2:08:32 Margriet Faber 23.06.1972 GBR Mags' Midnight Runners
63 2:08:33 Kelly Gorder 07.02.1978 USA DAK Running
17 2:08:38 Jackie Timms 24.06.1967 GBR Sphinx AC
18 2:08:44 Belinda Bateman 11.02.1966 GBR
52 2:08:44 Nicki Gittins 18.09.1970 GBR
62 2:08:47 Hayley Croxford 04.06.1981 USA
19 2:09:27 Liz Michaels 05.06.1967 USA
24 2:09:33 Lenora L Oeters 17.09.1988 USA
64 2:09:35 Kristin Skår Sørensen 29.07.1980 Norway
65 2:09:40 Lise Horntvedt 27.02.1981 Norway Ay-Ay
54 2:09:43 Ingveldur Erlingsdóttir 27.11.1974 Haukar Skokkhópur Hauka
57 2:09:50 Suzuanne Burwash 18.11.1976 CAN
58 2:10:04 Erin Poulin 24.12.1977 CAN
21 2:10:08 Jenny Jaakola 30.03.1965 USA
20 2:10:20 Raeann Rose 01.05.1959 CAN Phoenix Runners
55 2:10:27 Riccarda Savorani 12.02.1971 GBR
56 2:10:40 Birna Björk Árnadóttir 17.03.1970 FH Hlaupahópur FH
66 2:10:41 Laura Grimes 11.05.1978 USA
25 2:10:45 Ida Björg Wessman 30.06.1989 Ófélagsb
60 2:10:56 Anita Békefi 06.09.1976 Ungv.
26 2:10:57 Sarah Pääjärvi 16.02.1990 Sweden
59 2:11:26 Eva Sandor 23.08.1970 USA DICK POND RACING
61 2:11:28 Mona Jansen 18.10.1974 Norway Wood Runners Hebekk
62 2:11:29 Mary Costigan 01.03.1972 USA Trail Monster Running
63 2:12:02 Bryndís Haraldsdóttir 29.12.1976 Ófélagsb
68 2:12:09 Elaine Chiang 21.01.1979 GBR
71 2:12:13 Naoko Saburi 31.05.1987 USA
64 2:12:24 Jorun Holme 22.08.1977 Norway Hebekkskogen
67 2:12:26 Melanie Lanick 03.12.1980 DEU
22 2:12:40 Sigríður Björk Gylfadóttir 04.12.1967 Ófélagsb
70 2:12:47 Sabrina Cox 03.05.1984 GBR
23 2:12:56 Karen Goranson 11.04.1965 CAN
72 2:13:22 Amber-Dawn Ingwerson 30.04.1980 USA
69 2:13:25 Maria O'Loan 30.06.1978 GBR QUB Triathlon
24 2:13:28 Ishbel Mackinnon 24.07.1958 GBR
65 2:13:36 Tammy Teske 17.02.1974 USA
73 2:13:39 Gøril Tjetland 29.10.1982 Norway KLSTIL
1 2:13:56 Danielle Bartholomew 05.08.1999 USA
25 2:14:10 Elise Minadeo 08.07.1967 USA
66 2:14:13 Bryndís Eva Sverrisdóttir 05.02.1977 Ófélagsb
26 2:14:43 Karen Timothy 26.10.1962 GBR Sphinx AC
27 2:14:51 Alison Barbour 28.01.1959 GBR
75 2:15:05 Jen Herdina 03.02.1982 USA Global Treks
76 2:15:05 Kyle Herdina 26.09.1979 USA Global Treks
67 2:15:17 Bengus Andreea 14.04.1975 ROM
74 2:15:20 Kiley Rene Larson 23.03.1983 USA
68 2:15:33 Megan Collins 27.03.1976 USA
77 2:15:33 Helen Dimaras 09.10.1979 CAN
69 2:15:50 Trilby Anastasia White 05.06.1977 HKG RMRH
28 2:15:53 Særós Sigþórsdóttir 28.07.1990 Ófélagsb
27 2:16:05 Rebekah Hampton 08.01.1993 GBR
29 2:16:36 Alyssa Picard 05.07.1992 USA
28 2:17:06 Karen Atkinson 22.05.1961 GBR Garden City Runners
70 2:17:08 Hjördís Jónsdóttir 14.03.1970 Haukar Skokkhópur Hauka
30 2:17:27 Sarah MacNeill 11.06.1997 GBR Jogscotland South queensferry
71 2:17:50 Sandra Huang 16.06.1970 TUN
79 2:18:17 Stephanie Beckmann 20.04.1982 USA
80 2:18:17 Catherine Ann Casey-Macias 22.06.1980 USA
78 2:18:39 Courtlyn Kramer 08.04.1986 USA
29 2:18:40 Jóhanna Eiríksdóttir 31.03.1962 Laugask Laugaskokk
30 2:18:40 Louise Smith 26.04.1959 GBR Garden City Runners
81 2:18:41 Francesca Atterbury 29.04.1980 GBR
2 2:18:42 Þóra Hrönn Njálsdóttir 14.04.1951 Haukar Skokkhópur Hauka
31 2:19:15 Jasmyne Green 09.03.1989 USA
83 2:20:12 Mel Esquerre 04.05.1985 GBR
72 2:20:17 Amy McNamara 26.07.1977 USA
31 2:20:27 Sandra Ballard 16.01.1967 USA
32 2:20:37 Barbara L Erickson Parrish 04.05.1963 USA
82 2:20:59 Anna Sveinsdóttir 28.01.1979 Haukar Haukar
84 2:21:36 Julia Kasmire 31.10.1980 GBR Manchester Road Runners
33 2:22:09 Michelle Leff 24.03.1961 USA
32 2:22:30 Natalie Murray 26.06.1993 GBR
33 2:22:30 Chloe Ann Walbruch 20.03.1993 USA
85 2:22:55 Victoria Louise Hand 15.05.1983 GBR Sphinx AC
73 2:23:00 Nicola Winders 02.03.1976 ARE
86 2:23:04 Lisa Abbott 29.09.1983 GBR sphinx ac
89 2:23:12 Ryann Craig 22.10.1978 USA
75 2:23:18 Kelli LaPlant 28.05.1968 USA
34 2:23:24 Olga Watters-Koestenbauer 04.01.1964 GBR
88 2:23:25 Meagan Bilyk 22.09.1986 CAN Housewives of Cadence Dental
74 2:23:26 Cassandra Sturt 03.11.1977 CAN Housewives of Cadence Dental
87 2:23:26 Kristina McKenzie 10.03.1983 CAN Housewives of Cadence Dental
76 2:24:03 Ingibjörg Emilsdóttir 06.08.1975 HSS Margfætlur
90 2:24:15 Nicole Zieren 16.11.1979 HOL
77 2:24:33 Bonnie Alexander 10.02.1977 USA
34 2:24:38 Adriana Ocasio 24.11.1997 USA Global Treks
35 2:24:40 Katherine Schroeder 23.10.1997 USA Global Treks
2 2:24:42 Natalie Ostrowski 04.07.2000 USA
35 2:24:50 Norma Christie 25.09.1961 GBR
36 2:25:06 Trude Ravn 20.01.1965 Norway Ay-Ay
36 2:25:19 Camilla Pedersen 11.08.1993 Norway
37 2:25:23 Maricarmen Leandra Lecuna Tovar 04.11.1989 ITA
78 2:25:23 Agnieszka Kornas 27.07.1975 Pólland ?witezianki
79 2:25:58 Camilla Yngve 06.03.1971 Sweden Globalrunners
39 2:26:08 Wendy Speakman 20.04.1990 CAN
92 2:26:08 Kathleen Gould 15.02.1983 CAN
38 2:26:09 Alison Sullivan 11.12.1990 CAN
39 2:26:38 Angela Allcoat 12.11.1965 GBR
37 2:26:40 Eygló Ingólfsdóttir 03.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
82 2:26:40 Geke Mulder 01.05.1972 HOL Mags' Midnight Runners
91 2:26:43 Sally Rowe 28.01.1981 GBR
80 2:26:54 Tami Kasoff 19.12.1974 USA Trail Monster Running
38 2:26:57 Heather Arseneault 25.04.1962 CAN
40 2:27:01 Marisa Minadeo 28.12.1998 USA
41 2:27:01 Sydney LaPlant 09.10.1998 USA
81 2:27:39 Joscelyn Oates 07.11.1968 AUS
42 2:28:05 Melissa Rosenberg 20.09.1990 USA
83 2:28:42 Helen King 07.09.1975 GBR SPHINX AC
40 2:28:43 Tracey Wood 05.10.1967 GBR Sphinx AC
93 2:28:43 Fiona Quinn 23.08.1985 GBR Sphinx AC
41 2:28:45 Miyuki Takeuchi 11.01.1965 JPN
43 2:28:51 Rachel Guerra 07.09.1991 USA
84 2:28:52 Kikki Lindeman 28.11.1970 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
85 2:28:52 Floor Orlemans 21.06.1970 HOL WKKJ 2017 Sunny Runners
94 2:28:54 Laura K. Carpenter 06.12.1983 USA
44 2:28:55 Cara Gaynor 28.03.1991 USA
42 2:28:59 Catherine Gibbons 21.09.1967 GBR Beeston AC
45 2:29:08 Marion Buckwalter 21.03.1966 ARE
44 2:29:09 Sofie Kleppner 26.11.1963 USA
43 2:29:21 Barbara Neubauer 01.10.1966 Austria Laufend Helfen
86 2:29:55 Katie Jane Thomson 03.01.1975 Ófélagsb
88 2:30:41 Snædís Guðmundsdóttir 17.07.1974 Ófélagsb
89 2:30:49 Izquierdo Esther 14.02.1973 FRA APM
90 2:31:14 Jasmine Hudson 02.02.1974 USA
87 2:31:22 Bic Kuet 16.03.1975 GBR
46 2:31:28 Louise Phaneuf 02.01.1958 CAN
91 2:32:17 Amanda Said 07.12.1971 Belgía
47 2:32:57 Kim Lynch 22.10.1961 USA
92 2:33:47 Danelle Cayea 16.11.1973 USA
3 2:33:50 Lynnette Oldman 22.04.1954 GBR
95 2:34:04 Diana Cartier 15.05.1979 FRA
48 2:34:05 Monica Surber 06.01.1962 USA ALARC
49 2:34:55 Catherine Rozanski Mcnamara 05.11.1967 USA
50 2:34:55 Karen Barnhart 28.11.1964 USA
51 2:35:13 Ingibjörg G Guðrúnardóttir 21.03.1967 Fram Fram
96 2:35:52 Susanne Grigull 10.09.1978 Sweden Stockholm Frontrunners
52 2:36:41 Edna McGoldrick 14.12.1967 USA none
97 2:36:41 Carolyne Lamarre 20.03.1978 CAN
94 2:36:42 Pála Pálsdóttir 08.10.1971 Fram Fram
95 2:37:06 Galen Natt 13.12.1974 USA Park City Running Company
93 2:37:22 Maria Birta 27.06.1975 ITA
5 2:37:42 Maureen Harvey 23.06.1957 USA Runners Roost
98 2:37:42 Rebecca Walker 18.05.1978 USA Runners Roost MUT
3 2:37:43 Ariel Walker 14.11.2001 USA Runners Roost MUT
96 2:37:47 Philippa Abrams 06.04.1973 GBR Stratford ac
53 2:37:53 Andrea Zukowski 09.12.1964 USA
4 2:38:07 Bobbi Fabellano 23.10.1953 USA
45 2:38:11 Gemma Shine 30.04.1990 Ireland
6 2:38:59 Judy Lipuma 12.11.1954 USA
97 2:40:39 Bengus Monica 14.11.1973 CHE
99 2:40:48 Andrea Jonas 01.10.1979 USA
46 2:41:15 Antonia Murray 02.01.1990 GBR
54 2:41:37 Nathalie Lévesque 05.08.1960 CAN
98 2:41:56 Sophie Le Vaguerese 07.02.1972 FRA
55 2:42:00 Mary Walbruch 01.07.1963 USA
100 2:44:33 Juliana Bonilla Garcia 12.06.1981 USA Mags' Midnight Runners
56 2:47:09 Stacy Bezyack 01.01.1966 USA
7 2:47:10 Heike Thomsen 10.11.1956 DEU VS Oschatz
99 2:48:26 Paitra Sparkes 27.07.1969 GBR
57 2:51:18 Terri L. Mangione 04.12.1962 USA Checkers Running Group
8 2:51:27 Marie Hannotte 27.09.1956 USA
100 2:52:17 Guðrún Jenný Jónsdóttir 13.03.1970 Ófélagsb
101 2:52:50 Bree Raburn 16.11.1979 USA
58 2:53:15 Jill Bishop 21.06.1967 CAN
59 2:54:45 Diane Wilbur 23.06.1967 CAN
60 2:54:45 Donna Cloutier 23.06.1967 CAN
61 2:58:14 Wendy D. Smith 24.07.1963 USA
62 3:01:46 Joanne White 10.03.1961 CAN
102 3:04:21 Tiffiny Hargrave 26.11.1984 USA
48 3:13:51 Allison Marie Garvey 06.10.1993 USA DILLIGAF2K17
47 3:13:52 Mikaela Christine Gafa 07.07.1994 USA
101 3:15:13 Elizabeth Bik Yee Lay 23.07.1976 USA
103 3:15:13 Carolyn Holloway 14.02.1978 USA