Vormaraþon
Reykjavík - 23.04.16

Mót frá upphafi

Greinar

Hálft maraþon - Karla
Hálft maraþon (flögutímar) - Karla
Maraþon - Karla
Maraþon (flögutímar) - Karla
Hálft maraþon - Kvenna
Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna
Maraþon - Kvenna
Maraþon (flögutímar) - Kvenna

Hálft maraþon - Karla

1 1:15:17 Guðni Páll Pálsson 15.04.1987 ÍR ÍR Team GPJ
2 1:15:29 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR / Adidas
3 1:18:12 Sigurjón Ernir Sturluson 28.06.1990 FH Dansport
4 1:23:01 Gord Akilie 1984 ERL
5 1:23:38 Þórir Magnússon 08.07.1971 Ármann Laugaskokk
6 1:25:25 Einar Gunnar Guðmundsson 29.03.1972 KR KR Skokk
7 1:26:07 Einar Eiríkur Hjálmarsson 30.07.1972 FH Hlaupahópur FH
8 1:26:20 Gylfi Örn Gylfason 31.08.1976 FH 3sh
9 1:26:33 Egill Valur Hafsteinsson 16.10.1989 FH 3sh
10 1:26:38 Sigurjón Sigurbjörnsson 29.07.1955 ÍR ÍR skokk
11 1:27:11 Stephen Patrick Bustos 15.03.1965 Ófélagsb Ægir3
12 1:27:17 Brynjar Viggósson 22.06.1973 Hlaupah.SPS
13 1:27:17 Pétur Ívarsson 14.08.1970 Ófélagsb Brooks Running
14 1:27:41 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
15 1:29:12 Þorleifur Þorleifsson 29.06.1979 Árbæjarsk Árbæjarskokk
16 1:29:52 Guðmundur G Þorleifsson 26.11.1969 Ófélagsb 3sh
17 1:30:08 Sævar Valtýr Úlfarsson 16.10.1965 Hlaupah.SPS
18 1:30:23 William Henry Notley 1984 GBR Urban Fox Running
19 1:30:58 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
20 1:31:01 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
21 1:31:17 Gauti Kjartan Gíslason 30.05.1978 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
22 1:32:31 Hafþór Rafn Benediktsson 19.12.1977 Ófélagsb Þríkó
23 1:32:38 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
24 1:33:37 Halldór Þorkelsson 05.08.1971 Stjarnan
25 1:33:44 John Flaherty 1978 ERL Sportsworld
26 1:34:09 Ármann Karl Guðmundsson 21.01.1965 Ófélagsb
27 1:34:24 Arnar Garðarsson 08.11.1971 Árbæjarsk Árbæjarskokk
28 1:34:24 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
29 1:34:59 Þórir Sigurhansson 10.10.1966 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
30 1:35:07 Valgeir Tómasson 13.02.1987 Ófélagsb Þríkó
31 1:35:26 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
32 1:35:55 Freyr Sigurðarson 19.11.1981 Ófélagsb Laugaskokk
33 1:36:03 Örvar Rudolfsson 25.01.1975 Laugask Laugaskokk
34 1:36:13 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk SPS / ÍR Skokk
35 1:36:22 Joseph Buckman 1989 GBR Steel City Striders
36 1:36:45 Bertel Ingi Arnfinnsson 29.11.1976 Ófélagsb Þríkó
37 1:37:08 Arnaldur Loftsson 21.06.1970 Ófélagsb Laugaskokk
38 1:37:13 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
39 1:37:30 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI flandri
40 1:37:46 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
41 1:37:54 Guðjón Ingi Guðjónsson 18.07.1976 Ófélagsb Víkingur
42 1:38:26 Jón Sigþór Jónsson 16.02.1973 Ófélagsb
43 1:38:38 David Lehoczky 1973 Ungv. Spuri SC
44 1:38:42 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
45 1:38:45 Jóhann Karlsson 11.06.1948 Árbæjarsk Árbæjarskokk
46 1:39:09 Alexander Kristinsson 15.07.1996 Breiðabl. Breiðablik
47 1:39:27 Alexander Arnarson 14.12.1973 Ófélagsb ÞRIKO
48 1:40:08 Kristján Ólafur Guðnason 14.04.1965 FH Hlaupahópur FH
49 1:40:11 Guðgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
50 1:40:18 Matteo Librenti 1989 ERL
51 1:40:28 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
52 1:40:33 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR Valur skokk
53 1:40:43 Erlendur Steinn Guðnason 24.05.1972 Ófélagsb KR-skokk
54 1:40:43 Guðmundur Löve 08.06.1967 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
55 1:40:52 Einar Arnarsson 27.09.1963 Ófélagsb KR-skokk
56 1:40:57 Graeme Stewart Maley 25.10.1969 GBR
57 1:41:01 Frank Walker 1970 ERL
58 1:41:18 Birgir Örn Birgisson 11.04.1970 Laugask Laugaskokk
59 1:41:42 Ágúst Guðmundsson 03.07.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
60 1:41:56 Sigurgeir Már Halldórsson 09.10.1974 Sk.Flugl. Icelandair
61 1:42:04 Einar Ingimundarson 09.10.1974 UFA Hlaupahópur FH
62 1:42:38 Andri Már Thorstensen 03.06.1979 Valur Valur-skokk
63 1:42:40 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga.P
64 1:42:46 Lingþór Jósepsson 07.02.1971 Íþf. Hamar Hamar
65 1:42:56 Jóhann Gunnarsson 02.03.1971 Ófélagsb Þríkó
66 1:43:01 Þorsteinn Gunnar Gunnarsson 29.02.1980 Ófélagsb
67 1:43:10 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
68 1:43:15 Axel Einar Guðnason 04.05.1970 Ófélagsb O solo mio
69 1:43:17 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 FH
70 1:43:32 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbæjarskokk
71 1:44:43 Óskar Þór Þráinsson 27.06.1980 Laugask Laugaskokk
72 1:44:59 Pétur Örn Sigurðsson 18.07.1967 Laugask Valur skokk
73 1:45:08 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Þríkó
74 1:45:24 Þorvaldur Ingimundarson 08.03.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
75 1:45:28 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
76 1:45:41 Kristján Eldjárn Þóroddsson 09.08.1976 ÍR-skokk
77 1:46:07 Ian Glendon 1980 ERL BoB Running
78 1:46:34 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb
79 1:46:35 Felix Gunnar Sigurðsson 13.12.1963 ÍR ÍR skokk
80 1:46:38 Anders Wilkman 1986 Finnland Pernå Kyrkliga Församling Kvarnuddens Vänner r.f.
81 1:46:46 Neil Duggan 1981 ERL Burning Ange
82 1:46:58 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 20.07.1971 Ófélagsb Marel
83 1:47:55 Kristinn Sigvaldason 01.01.1965 Ófélagsb
84 1:48:06 Anthony Marshall 1981 ERL
85 1:48:16 Andrés Gunnarsson 03.09.1989 Ófélagsb
86 1:48:27 Adam Christensen 1977 ERL
87 1:48:50 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
88 1:49:20 Wilhelm Öhman 1989 ERL
89 1:49:27 Gunnar Valdimar Árnason 06.04.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
90 1:50:15 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 15.03.1967 Ófélagsb MIKKELLER RUNNING CLUB REYKJAVIK
91 1:50:31 Karl Gísli Gíslason 20.04.1960 Laugask Laugaskokk
92 1:50:40 Ingvar Kristinsson 04.09.1956 Ófélagsb
93 1:50:56 Sigurður Ingvarsson 14.10.1956 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
94 1:51:01 Vöggur Clausen Magnússon 05.04.1947 Árbæjarsk Árbæjarskokk
95 1:51:09 Haukur Heiðar Leifsson 24.08.1980 Ófélagsb Mikkeller Running Club
96 1:51:32 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb
97 1:51:45 Gestur Hreinsson 27.12.1964 Víkingur
98 1:51:46 Gísli Bergsveinn Ívarsson 14.08.1968 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
99 1:51:57 Sigurður Halldór Sævarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
100 1:52:49 Einar Magnús Ólafsson 31.01.1962 Laugask Mikkeller Running Club
101 1:53:15 Lárus Guðmundsson 11.09.1972 Ófélagsb
102 1:53:18 Paul Wyatt 1979 ERL
103 1:53:22 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
104 1:55:30 Ragnar Haraldsson 26.06.1970 Ófélagsb 3sh
105 1:56:53 Sigurður Gunnar Benediktsson 15.06.1971 Ófélagsb ÍR-skokk
106 1:57:11 Karl Guðmundsson 10.04.1974 Ófélagsb
107 1:57:54 Julius Liljeström 1969 ERL
108 1:59:54 Guðmundur Herbert Bjarnason 15.09.1963 Ófélagsb Hlaupahópur FH
109 1:59:58 Marcos Bonet Alcol 1991 ESP AD Calasanz/ Los Shisheros
110 2:00:26 Bjarni Sigurðsson 16.10.1960 Valur Laugaskokk
111 2:00:41 Paul O'Driscoll 1980 ERL
112 2:00:41 Tom Howard 1977 ERL
113 2:00:44 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
114 2:01:49 Stefán Georgsson 01.02.1972 Ófélagsb
115 2:01:51 Ívar Sigurgíslason 17.03.1964 Ófélagsb Marel
116 2:02:16 Gauti Rafn Ólafsson 27.07.1987 Ófélagsb
117 2:03:19 Olle Häggblom 1991 ERL
118 2:04:32 Oscar McGuinness 1999 ERL
119 2:04:54 Bjarni Már Magnússon 16.09.1979 Ófélagsb
120 2:06:17 Stefán Viðarsson 24.07.1968 Ófélagsb
121 2:06:22 Þórður Bjarnason 16.01.1977 Ófélagsb
122 2:07:22 Phil Atkins 1966 ERL
123 2:07:59 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
124 2:09:12 Dhruv H Patel 1984 USA NYRR
125 2:09:41 Grzegorz Heldt 1981 ERL Intel Runners
126 2:10:52 Jakob Árni H. Ísleifsson 30.03.1983 Ófélagsb Árbæjarskokk
127 2:21:10 Stefán Jóhann Stefánsson 28.12.1957 ÍR
128 2:25:05 Joseph Lee 1985 ERL
129 2:25:39 Michael Trout 1974 ERL
130 2:32:02 James Cook 22.11.1973 CAN Prairie Sky Road Runners, 7 continents club (Marathon Tours)
131 2:34:44 George Baker 1953 ERL
132 2:41:46 Tsai Ming-Je 1978 ERL
133 2:49:37 Sindri Alexander Berthel 23.02.1998 Ófélagsb

Hálft maraþon (flögutímar) - Karla

1 1:15:16 Guðni Páll Pálsson 15.04.1987 ÍR ÍR Team GPJ
2 1:15:29 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR / Adidas
3 1:18:11 Sigurjón Ernir Sturluson 28.06.1990 FH Dansport
4 1:23:00 Gord Akilie 1984 ERL
5 1:23:37 Þórir Magnússon 08.07.1971 Ármann Laugaskokk
6 1:25:24 Einar Gunnar Guðmundsson 29.03.1972 KR KR Skokk
7 1:26:07 Einar Eiríkur Hjálmarsson 30.07.1972 FH Hlaupahópur FH
8 1:26:19 Gylfi Örn Gylfason 31.08.1976 FH 3sh
9 1:26:31 Egill Valur Hafsteinsson 16.10.1989 FH 3sh
10 1:26:37 Sigurjón Sigurbjörnsson 29.07.1955 ÍR ÍR skokk
11 1:27:09 Stephen Patrick Bustos 15.03.1965 Ófélagsb Ægir3
12 1:27:15 Brynjar Viggósson 22.06.1973 Hlaupah.SPS
13 1:27:15 Pétur Ívarsson 14.08.1970 Ófélagsb Brooks Running
14 1:27:40 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
15 1:29:10 Þorleifur Þorleifsson 29.06.1979 Árbæjarsk Árbæjarskokk
16 1:29:46 Guðmundur G Þorleifsson 26.11.1969 Ófélagsb 3sh
17 1:30:07 Sævar Valtýr Úlfarsson 16.10.1965 Hlaupah.SPS
18 1:30:21 William Henry Notley 1984 GBR Urban Fox Running
19 1:30:56 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
20 1:30:59 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
21 1:31:15 Gauti Kjartan Gíslason 30.05.1978 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
22 1:32:29 Hafþór Rafn Benediktsson 19.12.1977 Ófélagsb Þríkó
23 1:32:35 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
24 1:33:34 Halldór Þorkelsson 05.08.1971 Stjarnan
25 1:33:44 John Flaherty 1978 ERL Sportsworld
26 1:34:05 Ármann Karl Guðmundsson 21.01.1965 Ófélagsb
27 1:34:19 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
28 1:34:20 Arnar Garðarsson 08.11.1971 Árbæjarsk Árbæjarskokk
29 1:34:56 Þórir Sigurhansson 10.10.1966 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
30 1:35:05 Valgeir Tómasson 13.02.1987 Ófélagsb Þríkó
31 1:35:21 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
32 1:35:52 Freyr Sigurðarson 19.11.1981 Ófélagsb Laugaskokk
33 1:35:58 Örvar Rudolfsson 25.01.1975 Laugask Laugaskokk
34 1:36:11 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk SPS / ÍR Skokk
35 1:36:19 Joseph Buckman 1989 GBR Steel City Striders
36 1:36:43 Bertel Ingi Arnfinnsson 29.11.1976 Ófélagsb Þríkó
37 1:37:05 Arnaldur Loftsson 21.06.1970 Ófélagsb Laugaskokk
38 1:37:10 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
39 1:37:26 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI flandri
40 1:37:42 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
41 1:37:50 Guðjón Ingi Guðjónsson 18.07.1976 Ófélagsb Víkingur
42 1:38:23 Jón Sigþór Jónsson 16.02.1973 Ófélagsb
43 1:38:33 David Lehoczky 1973 Ungv. Spuri SC
44 1:38:38 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
45 1:38:38 Jóhann Karlsson 11.06.1948 Árbæjarsk Árbæjarskokk
46 1:39:06 Alexander Kristinsson 15.07.1996 Breiðabl. Breiðablik
47 1:39:20 Alexander Arnarson 14.12.1973 Ófélagsb ÞRIKO
48 1:40:00 Kristján Ólafur Guðnason 14.04.1965 FH Hlaupahópur FH
49 1:40:04 Matteo Librenti 1989 ERL
50 1:40:08 Guðgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
51 1:40:21 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
52 1:40:25 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR Valur skokk
53 1:40:36 Erlendur Steinn Guðnason 24.05.1972 Ófélagsb KR-skokk
54 1:40:36 Guðmundur Löve 08.06.1967 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
55 1:40:45 Einar Arnarsson 27.09.1963 Ófélagsb KR-skokk
56 1:40:55 Graeme Stewart Maley 25.10.1969 GBR
57 1:41:01 Frank Walker 1970 ERL
58 1:41:14 Birgir Örn Birgisson 11.04.1970 Laugask Laugaskokk
59 1:41:36 Ágúst Guðmundsson 03.07.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
60 1:41:50 Sigurgeir Már Halldórsson 09.10.1974 Sk.Flugl. Icelandair
61 1:41:58 Einar Ingimundarson 09.10.1974 UFA Hlaupahópur FH
62 1:42:29 Andri Már Thorstensen 03.06.1979 Valur Valur-skokk
63 1:42:37 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga.P
64 1:42:38 Lingþór Jósepsson 07.02.1971 Íþf. Hamar Hamar
65 1:42:44 Jóhann Gunnarsson 02.03.1971 Ófélagsb Þríkó
66 1:42:54 Þorsteinn Gunnar Gunnarsson 29.02.1980 Ófélagsb
67 1:43:01 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
68 1:43:09 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 FH
69 1:43:11 Axel Einar Guðnason 04.05.1970 Ófélagsb O solo mio
70 1:43:25 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbæjarskokk
71 1:44:37 Óskar Þór Þráinsson 27.06.1980 Laugask Laugaskokk
72 1:44:50 Pétur Örn Sigurðsson 18.07.1967 Laugask Valur skokk
73 1:44:57 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Þríkó
74 1:45:14 Þorvaldur Ingimundarson 08.03.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
75 1:45:22 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
76 1:45:29 Kristján Eldjárn Þóroddsson 09.08.1976 ÍR-skokk
77 1:45:50 Ian Glendon 1980 ERL BoB Running
78 1:46:21 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb
79 1:46:22 Felix Gunnar Sigurðsson 13.12.1963 ÍR ÍR skokk
80 1:46:25 Anders Wilkman 1986 Finnland Pernå Kyrkliga Församling Kvarnuddens Vänner r.f.
81 1:46:30 Neil Duggan 1981 ERL Burning Ange
82 1:46:45 Tómas Guðbrandur Guðjónsson 20.07.1971 Ófélagsb Marel
83 1:47:45 Kristinn Sigvaldason 01.01.1965 Ófélagsb
84 1:47:58 Anthony Marshall 1981 ERL
85 1:48:07 Andrés Gunnarsson 03.09.1989 Ófélagsb
86 1:48:21 Adam Christensen 1977 ERL
87 1:48:37 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
88 1:49:07 Wilhelm Öhman 1989 ERL
89 1:49:18 Gunnar Valdimar Árnason 06.04.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
90 1:50:11 Sigurjón Ragnar Sigurjónsson 15.03.1967 Ófélagsb MIKKELLER RUNNING CLUB REYKJAVIK
91 1:50:25 Karl Gísli Gíslason 20.04.1960 Laugask Laugaskokk
92 1:50:31 Ingvar Kristinsson 04.09.1956 Ófélagsb
93 1:50:52 Sigurður Ingvarsson 14.10.1956 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
94 1:50:53 Vöggur Clausen Magnússon 05.04.1947 Árbæjarsk Árbæjarskokk
95 1:51:04 Haukur Heiðar Leifsson 24.08.1980 Ófélagsb Mikkeller Running Club
96 1:51:31 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb
97 1:51:40 Gísli Bergsveinn Ívarsson 14.08.1968 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
98 1:51:42 Gestur Hreinsson 27.12.1964 Víkingur
99 1:51:48 Sigurður Halldór Sævarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
100 1:52:44 Einar Magnús Ólafsson 31.01.1962 Laugask Mikkeller Running Club
101 1:53:03 Lárus Guðmundsson 11.09.1972 Ófélagsb
102 1:53:10 Paul Wyatt 1979 ERL
103 1:53:19 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
104 1:55:22 Ragnar Haraldsson 26.06.1970 Ófélagsb 3sh
105 1:56:40 Sigurður Gunnar Benediktsson 15.06.1971 Ófélagsb ÍR-skokk
106 1:57:01 Karl Guðmundsson 10.04.1974 Ófélagsb
107 1:57:40 Julius Liljeström 1969 ERL
108 1:59:46 Guðmundur Herbert Bjarnason 15.09.1963 Ófélagsb Hlaupahópur FH
109 1:59:53 Marcos Bonet Alcol 1991 ESP AD Calasanz/ Los Shisheros
110 2:00:16 Bjarni Sigurðsson 16.10.1960 Valur Laugaskokk
111 2:00:24 Paul O'Driscoll 1980 ERL
112 2:00:34 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
113 2:00:41 Tom Howard 1977 ERL
114 2:01:38 Stefán Georgsson 01.02.1972 Ófélagsb
115 2:01:38 Ívar Sigurgíslason 17.03.1964 Ófélagsb Marel
116 2:02:05 Gauti Rafn Ólafsson 27.07.1987 Ófélagsb
117 2:03:13 Olle Häggblom 1991 ERL
118 2:04:26 Oscar McGuinness 1999 ERL
119 2:04:41 Bjarni Már Magnússon 16.09.1979 Ófélagsb
120 2:06:00 Stefán Viðarsson 24.07.1968 Ófélagsb
121 2:06:05 Þórður Bjarnason 16.01.1977 Ófélagsb
122 2:07:06 Phil Atkins 1966 ERL
123 2:07:49 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
124 2:09:00 Dhruv H Patel 1984 USA NYRR
125 2:09:22 Grzegorz Heldt 1981 ERL Intel Runners
126 2:10:41 Jakob Árni H. Ísleifsson 30.03.1983 Ófélagsb Árbæjarskokk
127 2:20:55 Stefán Jóhann Stefánsson 28.12.1957 ÍR
128 2:24:49 Joseph Lee 1985 ERL
129 2:25:29 Michael Trout 1974 ERL
130 2:31:47 James Cook 22.11.1973 CAN Prairie Sky Road Runners, 7 continents club (Marathon Tours)
131 2:34:30 George Baker 1953 ERL
132 2:41:37 Tsai Ming-Je 1978 ERL
133 2:49:37 Sindri Alexander Berthel 23.02.1998 Ófélagsb

Maraþon - Karla

1 2:45:40 Örvar Steingrímsson 20.06.1979 ÍR-skokk Kaldbakur Running
2 2:59:54 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 31.07.1981 FH
3 3:04:32 Daníel Reynisson 17.05.1985 ISL Team Brokeback mountain - men in tights.
4 3:12:10 Margeir Kúld Eiríksson 22.10.1965 Ármann
5 3:23:30 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb
6 3:24:37 Björn Rúnar Lúðvíksson 10.01.1964 ÍR Skokkhópur Garðabæjar
7 3:26:27 Guðjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ægir3
8 3:26:51 Ólafur Briem 27.12.1962 Sk.Flugl. Icelandair
9 3:27:28 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
10 3:45:03 Martin Paley 1995 ERL Da Running Club
11 3:47:22 Guion Antoine 1994 ERL
12 3:58:11 Þröstur K Sveinbjörnsson 22.08.1959 Ófélagsb
13 4:17:02 Connor William Bridle 1995 ERL
14 4:25:28 Matthias Schubien 1962 GER TV Denzlingen

Maraþon (flögutímar) - Karla

1 2:45:40 Örvar Steingrímsson 20.06.1979 ÍR-skokk Kaldbakur Running
2 2:59:54 Ólafur Austmann Þorbjörnsson 31.07.1981 FH
3 3:04:32 Daníel Reynisson 17.05.1985 ISL Team Brokeback mountain - men in tights.
4 3:12:10 Margeir Kúld Eiríksson 22.10.1965 Ármann
5 3:23:30 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb
6 3:24:37 Björn Rúnar Lúðvíksson 10.01.1964 ÍR Skokkhópur Garðabæjar
7 3:26:27 Guðjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ægir3
8 3:26:51 Ólafur Briem 27.12.1962 Sk.Flugl. Icelandair
9 3:27:28 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
10 3:45:03 Martin Paley 1995 ERL Da Running Club
11 3:47:22 Guion Antoine 1994 ERL
12 3:58:11 Þröstur K Sveinbjörnsson 22.08.1959 Ófélagsb
13 4:17:02 Connor William Bridle 1995 ERL
14 4:25:28 Matthias Schubien 1962 GER TV Denzlingen

Hálft maraþon - Kvenna

1 1:26:41 Danielle Sansonetti 1979 ERL
2 1:29:11 Svava Rán Guðmundsdóttir 02.09.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
3 1:34:06 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir Fjölnir
4 1:35:04 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR
5 1:35:21 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK Frískir Flóamenn
6 1:39:34 Jo Brown 1988 ERL Totley AC
7 1:39:37 Björg Alexandersdóttir 22.07.1975 Ófélagsb
8 1:39:44 Harpa Víðisdóttir 29.06.1970 Stjarnan Stjarnan
9 1:40:19 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbæjarsk Árbæjarskokk
10 1:41:33 Hildur Birgisdóttir 24.04.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
11 1:42:19 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 15.01.1976 UMSB Icelandair
12 1:43:36 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb
13 1:44:06 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR-skokk
14 1:44:54 Niamh Flaherty 1984 ERL Sportsworld
15 1:45:10 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 Ófélagsb
16 1:45:13 Anna Stühmeier 1991 ERL
17 1:45:16 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Haukar Haukar
18 1:46:06 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur Laugaskokk
19 1:46:49 Michelle Sansonetti 1976 ERL
20 1:46:54 Emily Christensen 1980 ERL
21 1:47:22 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnará
22 1:47:23 Alma María Rögnvaldsdóttir 07.08.1970 ÍR Hlaupahópur Stjörnunnar
23 1:48:04 Guðrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Haukar Skokkhópur Hauka
24 1:48:04 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Haukar Skokkhópur Hauka
25 1:48:30 Bjarnfríður Sveinbjörnsdóttir 23.07.1977 Ófélagsb
26 1:49:41 Sólveig Guðlaugsdóttir 15.03.1957 Ófélagsb
27 1:49:58 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
28 1:50:28 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 28.08.1964 FH Hlaupahópur FH
29 1:51:03 Daria Luczków 13.12.1986 Ófélagsb Maratonka G.
30 1:51:06 Bryndís Sigurðardóttir 07.10.1970 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
31 1:52:09 Kristín Pétursdóttir 14.06.1989 Ófélagsb Icelandairá
32 1:52:35 Guðríður Ólafsdóttir 23.07.1970 Ófélagsb
33 1:53:15 Guðrún Rut Sigmarsdóttir 17.01.1974 Ófélagsb
34 1:53:16 Simona Vareikaité 19.03.1992 Ófélagsb Icelandair
35 1:53:17 Þórdís Halldórsdóttir 24.05.1977 FH Hlaupahópur FH
36 1:53:28 Hugrún Þorsteinsdóttir 11.09.1972 Valur Valur skokk
37 1:54:00 Helga Garðarsdóttir 24.10.1975 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunará
38 1:54:45 Catherine Walker 1975 ERL
39 1:54:47 Inga Rut Gylfadóttir 08.03.1970 Ófélagsb Valur skokk
40 1:54:51 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 17.08.1979 Laugask Laugaskokk
41 1:54:51 Inga Hrund Kjartansdóttir 27.06.1985 Ármann Hlaupahópur Ármanns
42 1:55:11 Edda Dröfn Daníelsdóttir 21.05.1976 Valur Valur skokk
43 1:55:37 Andrea Lísa Kjartansdóttir 05.01.1984 UÍA Árbæjarskokk
44 1:55:47 Guðbjörg Rós Guðmundsdóttir 15.04.1966 Ármann Hlaupahópur Ármanns
45 1:56:40 Elizabeth Kahn 1992 ERL
46 1:58:01 Lucy Fletcher 1992 ERL
47 1:58:27 Anna Kristín Pálsdóttir 15.05.1987 Ófélagsb
48 1:58:41 Guðbjörg Jónsdóttir 08.02.1967 Ófélagsb 3N
49 1:59:48 Sigrún Brynja Einarsdóttir 03.02.1973 KR
50 2:00:54 Tonie Gertin Sørensen 23.10.1969 Víkingur Víkingur
51 2:01:50 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
52 2:01:58 Elín Ragna Sigurðardóttir 02.07.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
53 2:01:59 Milja Juvonen 1994 ERL
54 2:02:18 Jenny Hirst 1965 ERL
55 2:03:21 Ronja Ruismäki 1993 ERL
56 2:03:27 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 30.06.1985 Ófélagsb Vindkisurnar
57 2:04:46 Georgina McGuinness 1966 ERL
58 2:04:56 Caitriona Hurley 1969 ERL
59 2:05:38 Rósa Karlsdóttir 06.05.1962 Ófélagsb Skokkhópur Garðabæjar
60 2:06:37 Telma Matthíasdóttir 16.02.1976 Ófélagsb 3sh
61 2:07:22 Sophie Atkins 1994 ERL
62 2:07:30 Hildur Sigurðardóttir 22.03.1981 Ófélagsb
63 2:10:06 Celestine McCabe 1991 ERL
64 2:10:42 Shona Morrison 1966 ERL
65 2:10:54 Berglind Guðrún Bergmann 09.10.1973 Ófélagsb
66 2:12:41 Lilja Guðrún Jóhannsdóttir 23.04.1985 Ófélagsb Vindkisurnar
67 2:13:19 Kelly Mackey 1982 ERL
68 2:17:19 Wendy Davies 1968 ERL Abingdon & Vale Triathlon club
69 2:18:19 Helena Stening 1992 ERL
70 2:18:26 Sandra Dawood 1992 ERL
71 2:20:08 Rachelle Young 1983 ERL
72 2:25:05 Karl Cristie Figuracion 1987 ERL
73 2:25:48 Ann Kristín Hrólfsdóttir 24.04.1976 Ófélagsb ÍR skokk
74 2:26:01 Danling Wang 1979 ERL
75 2:28:03 Elísabet Rós Birgisdóttir 31.08.1976 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
76 2:32:02 Georgine Cook 1943 USA Prairie Sky Road Runners, 7 continents club (Marathon Tours)
77 2:34:43 Stephanie Schroeder 1968 ERL
78 2:36:14 Jennifer Seymour 1979 ERL
79 2:37:49 Brenda Staunton 1967 ERL
80 2:41:45 Ku Chen-Peng 1984 ERL
81 2:50:12 Lilja Petra Ólafsdóttir 23.05.1978 Ófélagsb
82 2:58:34 Karen Nichols 1966 ERL
83 3:06:27 Grania OHare 1974 ERL
84 3:10:23 Moira Visoin 1980 ERL
85 3:24:06 Helena Sigurbjörg Þráinsdóttir 09.03.1979 HSK

Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna

1 1:26:40 Danielle Sansonetti 1979 ERL
2 1:29:08 Svava Rán Guðmundsdóttir 02.09.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
3 1:34:05 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir Fjölnir
4 1:35:01 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR
5 1:35:16 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK Frískir Flóamenn
6 1:39:30 Björg Alexandersdóttir 22.07.1975 Ófélagsb
7 1:39:31 Jo Brown 1988 ERL Totley AC
8 1:39:40 Harpa Víðisdóttir 29.06.1970 Stjarnan Stjarnan
9 1:40:11 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbæjarsk Árbæjarskokk
10 1:41:26 Hildur Birgisdóttir 24.04.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
11 1:42:13 Hólmfríður Ása Guðmundsdóttir 15.01.1976 UMSB Icelandair
12 1:43:29 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb
13 1:43:59 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR-skokk
14 1:44:54 Niamh Flaherty 1984 ERL Sportsworld
15 1:45:00 Anna Stühmeier 1991 ERL
16 1:45:03 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 Ófélagsb
17 1:45:09 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Haukar Haukar
18 1:46:01 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur Laugaskokk
19 1:46:47 Michelle Sansonetti 1976 ERL
20 1:46:49 Emily Christensen 1980 ERL
21 1:47:18 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnará
22 1:47:19 Alma María Rögnvaldsdóttir 07.08.1970 ÍR Hlaupahópur Stjörnunnar
23 1:47:56 Guðrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Haukar Skokkhópur Hauka
24 1:47:57 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Haukar Skokkhópur Hauka
25 1:48:14 Bjarnfríður Sveinbjörnsdóttir 23.07.1977 Ófélagsb
26 1:49:33 Sólveig Guðlaugsdóttir 15.03.1957 Ófélagsb
27 1:49:46 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
28 1:50:19 Valgerður Árný Rúnarsdóttir 28.08.1964 FH Hlaupahópur FH
29 1:50:51 Daria Luczków 13.12.1986 Ófélagsb Maratonka G.
30 1:51:01 Bryndís Sigurðardóttir 07.10.1970 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
31 1:51:52 Kristín Pétursdóttir 14.06.1989 Ófélagsb Icelandairá
32 1:52:24 Guðríður Ólafsdóttir 23.07.1970 Ófélagsb
33 1:53:03 Guðrún Rut Sigmarsdóttir 17.01.1974 Ófélagsb
34 1:53:07 Simona Vareikaité 19.03.1992 Ófélagsb Icelandair
35 1:53:08 Þórdís Halldórsdóttir 24.05.1977 FH Hlaupahópur FH
36 1:53:19 Hugrún Þorsteinsdóttir 11.09.1972 Valur Valur skokk
37 1:53:56 Helga Garðarsdóttir 24.10.1975 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunará
38 1:54:37 Inga Rut Gylfadóttir 08.03.1970 Ófélagsb Valur skokk
39 1:54:40 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 17.08.1979 Laugask Laugaskokk
40 1:54:40 Inga Hrund Kjartansdóttir 27.06.1985 Ármann Hlaupahópur Ármanns
41 1:54:45 Catherine Walker 1975 ERL
42 1:55:02 Edda Dröfn Daníelsdóttir 21.05.1976 Valur Valur skokk
43 1:55:26 Andrea Lísa Kjartansdóttir 05.01.1984 UÍA Árbæjarskokk
44 1:55:38 Guðbjörg Rós Guðmundsdóttir 15.04.1966 Ármann Hlaupahópur Ármanns
45 1:56:40 Elizabeth Kahn 1992 ERL
46 1:58:01 Lucy Fletcher 1992 ERL
47 1:58:17 Anna Kristín Pálsdóttir 15.05.1987 Ófélagsb
48 1:58:29 Guðbjörg Jónsdóttir 08.02.1967 Ófélagsb 3N
49 1:59:39 Sigrún Brynja Einarsdóttir 03.02.1973 KR
50 2:00:46 Tonie Gertin Sørensen 23.10.1969 Víkingur Víkingur
51 2:01:43 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
52 2:01:51 Elín Ragna Sigurðardóttir 02.07.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
53 2:01:53 Milja Juvonen 1994 ERL
54 2:02:06 Jenny Hirst 1965 ERL
55 2:03:13 Sesselja G Vilhjálmsdóttir 30.06.1985 Ófélagsb Vindkisurnar
56 2:03:16 Ronja Ruismäki 1993 ERL
57 2:04:40 Georgina McGuinness 1966 ERL
58 2:04:46 Caitriona Hurley 1969 ERL
59 2:05:31 Rósa Karlsdóttir 06.05.1962 Ófélagsb Skokkhópur Garðabæjar
60 2:06:28 Telma Matthíasdóttir 16.02.1976 Ófélagsb 3sh
61 2:07:06 Sophie Atkins 1994 ERL
62 2:07:17 Hildur Sigurðardóttir 22.03.1981 Ófélagsb
63 2:10:06 Celestine McCabe 1991 ERL
64 2:10:30 Shona Morrison 1966 ERL
65 2:10:38 Berglind Guðrún Bergmann 09.10.1973 Ófélagsb
66 2:12:27 Lilja Guðrún Jóhannsdóttir 23.04.1985 Ófélagsb Vindkisurnar
67 2:13:19 Kelly Mackey 1982 ERL
68 2:17:06 Wendy Davies 1968 ERL Abingdon & Vale Triathlon club
69 2:18:09 Helena Stening 1992 ERL
70 2:18:15 Sandra Dawood 1992 ERL
71 2:19:49 Rachelle Young 1983 ERL
72 2:24:50 Karl Cristie Figuracion 1987 ERL
73 2:25:30 Ann Kristín Hrólfsdóttir 24.04.1976 Ófélagsb ÍR skokk
74 2:25:51 Danling Wang 1979 ERL
75 2:27:55 Elísabet Rós Birgisdóttir 31.08.1976 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
76 2:31:47 Georgine Cook 1943 USA Prairie Sky Road Runners, 7 continents club (Marathon Tours)
77 2:34:28 Stephanie Schroeder 1968 ERL
78 2:35:58 Jennifer Seymour 1979 ERL
79 2:37:49 Brenda Staunton 1967 ERL
80 2:41:36 Ku Chen-Peng 1984 ERL
81 2:49:55 Lilja Petra Ólafsdóttir 23.05.1978 Ófélagsb
82 2:58:30 Karen Nichols 1966 ERL
83 3:06:27 Grania OHare 1974 ERL
84 3:10:09 Moira Visoin 1980 ERL
85 3:24:06 Helena Sigurbjörg Þráinsdóttir 09.03.1979 HSK

Maraþon - Kvenna

1 3:46:44 Birna Íris Jónsdóttir 14.01.1973 Ófélagsb Þríkó
2 3:49:49 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Hlaupahópur Stjörnunnar
3 4:25:28 Cornelia Brucker 1975 ERL Akavita Runners
4 4:30:56 Tintin Svensson 1987 ERL
5 5:13:43 Erla Þórdís Traustadóttir 12.05.1983 Laugask Laugaskokk

Maraþon (flögutímar) - Kvenna

1 3:46:44 Birna Íris Jónsdóttir 14.01.1973 Ófélagsb Þríkó
2 3:49:49 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Hlaupahópur Stjörnunnar
3 4:25:28 Cornelia Brucker 1975 ERL Akavita Runners
4 4:30:56 Tintin Svensson 1987 ERL
5 5:13:43 Erla Þórdís Traustadóttir 12.05.1983 Laugask Laugaskokk