Haustmaraþon
Reykjavík - 24.10.15

Mót frá upphafi

Greinar

Hálft maraþon - Karla
Hálft maraþon (flögutímar) - Karla
Maraþon - Karla
Maraþon (flögutímar) - Karla
Hálft maraþon - Kvenna
Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna
Maraþon - Kvenna
Maraþon (flögutímar) - Kvenna

Hálft maraþon - Karla

1 1:15:32 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR - Sportís - Asics
2 1:17:53 Björn Margeirsson 02.05.1979 Ármann Ármann
3 1:21:15 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk Adidas
4 1:22:51 Sigurður Tómas Þórisson 11.04.1977 ÍR Hlaupahópur Sigga P
5 1:24:07 Brynjar Viggósson 22.06.1973 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
6 1:28:31 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
7 1:29:16 Grétar Brynjólfsson 03.04.1988 Hlaupah.SPS
8 1:29:32 Þórir Magnússon 08.07.1971 Ármann Laugaskokk
9 1:31:28 Máni Atlason 30.10.1985 Ófélagsb Boot Camp
10 1:31:33 Jóhann Ottó Wathne 01.03.1976 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
11 1:31:41 Bergþór Ólafsson 29.05.1971 Árbæjarsk
12 1:32:46 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
13 1:33:09 Grétar Rúnar Skúlason 28.12.1960 Ófélagsb ÍR skokk
14 1:33:14 Kristján Sigurðsson 09.10.1974 Árbæjarsk Árbæjarskokk
15 1:33:17 Arnar Garðarsson 08.11.1971 Árbæjarsk Árbæjarskokk
16 1:34:10 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
17 1:34:19 Brynjúlfur Halldórsson 23.01.1974 Ófélagsb TKS
18 1:34:30 Reynir Jónsson 07.01.1980 Ófélagsb
19 1:35:01 Ágúst Guðmundsson 03.07.1972 ÍA ÍR skokk.
20 1:36:09 Geir Jóhannsson 23.05.1961 Valur Valur skokk
21 1:36:24 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
22 1:36:52 Sigurður Guðni Ísólfsson 17.01.1968 Ófélagsb Hlaupahópur FH
23 1:37:37 Arnaldur Loftsson 21.06.1970 Ófélagsb Laugaskokk
24 1:37:48 Guðjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ægir3
25 1:37:49 Viggó Már Ingason 30.12.1983 Ófélagsb Þríkó
26 1:37:52 Tom Stoute 1980 HOL Roparun Team 176
27 1:38:02 Karl Rúnar Þórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
28 1:38:07 Halldór Sævar Halldórsson 18.02.1963 Laugask Laugaskokk
29 1:38:15 Jón Grímsson 08.12.1959 Ófélagsb ÍR-Skokk
30 1:38:27 Ólafur Páll Ólafsson 16.01.1984 Ófélagsb ÍR skokk
31 1:38:32 Atli Helgi Atlason 25.05.1965 Ófélagsb
32 1:38:37 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
33 1:38:39 Þórir Sigurhansson 10.10.1966 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
34 1:39:54 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga.P
35 1:40:52 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
36 1:41:05 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
37 1:41:11 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbæjarskokk
38 1:41:14 Ívar Sigurður Kristinsson 20.06.1974 Sk.Flugl. Icelandair
39 1:41:27 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
40 1:41:39 Guðjón Norðfjörð 22.01.1970 Ófélagsb TKSá
41 1:41:44 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
42 1:42:11 Sigurður Ingvarsson 14.10.1956 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
43 1:42:12 Halldór Guðni Hauksson 12.07.1962 Ófélagsb
44 1:42:23 Elvar Örn Arason 15.09.1972 Ófélagsb Valur skokk
45 1:42:29 Kristinn Ingi Jónsson 18.06.1993 Grótta
46 1:42:41 Ingvar Hjálmarsson 04.01.1979 Ófélagsb
47 1:42:55 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
48 1:44:21 Valgeir Tómasson 13.02.1987 Ófélagsb Bíddu Aðeins/Hlaupahópur Breiðabliks
49 1:44:40 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk ÍR skokk
50 1:44:42 Pétur Fannar Hjaltason 09.03.1977 Valur Valur skokk
51 1:44:51 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
52 1:44:56 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
53 1:45:08 Jóhann Gunnarsson 02.03.1971 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
54 1:45:13 David Tysk 1979 ERL Laugaskokk
55 1:45:15 Björgvin Guðmundsson 02.07.1973 Ófélagsb Afrekshópur
56 1:45:22 Hjálmar Sveinsson 10.12.1958 Ófélagsb
57 1:45:36 Vilhjálmur Magnús Vilhjálmsson 08.01.1975 Ófélagsb
58 1:46:30 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
59 1:46:41 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
60 1:47:31 Ægir Magnússon 01.08.1957 ÍA IA
61 1:47:50 Gestur Hreinsson 27.12.1964 Víkingur
62 1:48:08 Brynjar Víðisson 08.11.1984 Ófélagsb
63 1:48:42 Evald Ægir Hansen 07.11.1972 Ófélagsb Skokkhópur Fram Grafarholti
64 1:48:44 Sigvaldi Egill Lárusson 08.09.1985 Ófélagsb Richa 116
65 1:49:43 Halldór Guðfinnsson 30.11.1973 Stjarnan Hlaupahópur HK
66 1:50:41 Thor Aspelund 04.01.1969 ÍR-skokk
67 1:51:08 Benedikt Ólafsson 10.11.1965 Ófélagsb Breiðablik
68 1:51:12 Sigurður Gunnar Benediktsson 15.06.1971 Ófélagsb ÍR skokk
69 1:51:26 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR Valur skokk
70 1:52:52 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Ófélagsb judofélag Reykjavíkur
71 1:52:54 Óskar Þór Þráinsson 27.06.1980 Ófélagsb Laugaskokk
72 1:53:27 Jón Gunnar Tynes Ólason 15.03.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
73 1:54:08 Þór Gunnarsson 18.07.1961 ÍR ÍR skokk
74 1:54:26 Ingvar Árnason 15.11.1976 Ófélagsb
75 1:55:59 Sinead ONeill 1980 Ófélagsb
76 1:56:33 Magnus Göransson 04.06.1977 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
77 1:58:17 Robert Peter Thorne 02.08.1980 Ófélagsb
78 1:58:30 Guðmundur Karl Gautason 06.09.1986 Ófélagsb Flóttamenn
79 1:58:38 Andrés Ingason 17.12.1978 Ófélagsb
80 1:58:43 Jósef Gunnar Sigþórsson 05.05.1964 Ófélagsb
81 1:59:51 Guðrún Sif Bjarnfríðardóttir 1990 Ófélagsb ÍR skokk
82 2:00:17 Haukur Heiðar Leifsson 24.08.1980 Ófélagsb Mikkeller Running Club Reykjavik
83 2:01:33 Einar Viðar Finnsson 11.07.1972 Ófélagsb HAMAR
84 2:02:19 Pétur Ingi Frantzson 06.03.1955 Íþf. Hamar HAMAR
85 2:02:21 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb
86 2:03:01 Sebastian Zukrowski 14.10.1974 Ófélagsb
87 2:07:33 Henri Smolenaers 1964 HOL AV Weert
88 2:11:28 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
89 2:11:48 Jón Barðason 28.07.1949 Ófélagsb
90 2:12:43 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
91 2:14:15 Kristian Czyz 1991 Pólland Siskin Team
92 2:14:42 Bjarni Snæbjörnsson 07.07.1978 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
93 2:22:07 Przemek Wojtkiewicz 1965 Pólland Lasek Bielanski Team (Varsjá)
94 2:25:59 Andrea Shipman 1977 ERL
95 2:30:36 Joseph Henderson 1976 ERL
96 2:37:09 Jesse Hernandez 1985 ERL
97 2:56:00 Don Miller 1958 ERL

Hálft maraþon (flögutímar) - Karla

1 1:15:31 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR - Sportís - Asics
2 1:17:53 Björn Margeirsson 02.05.1979 Ármann Ármann
3 1:21:14 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk Adidas
4 1:22:51 Sigurður Tómas Þórisson 11.04.1977 ÍR Hlaupahópur Sigga P
5 1:24:06 Brynjar Viggósson 22.06.1973 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
6 1:28:29 Ingólfur Örn Arnarsson 21.04.1962 FH Hlaupahópur FH
7 1:29:15 Grétar Brynjólfsson 03.04.1988 Hlaupah.SPS
8 1:29:31 Þórir Magnússon 08.07.1971 Ármann Laugaskokk
9 1:31:27 Máni Atlason 30.10.1985 Ófélagsb Boot Camp
10 1:31:31 Jóhann Ottó Wathne 01.03.1976 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
11 1:31:39 Bergþór Ólafsson 29.05.1971 Árbæjarsk
12 1:32:44 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
13 1:33:05 Grétar Rúnar Skúlason 28.12.1960 Ófélagsb ÍR skokk
14 1:33:11 Kristján Sigurðsson 09.10.1974 Árbæjarsk Árbæjarskokk
15 1:33:13 Arnar Garðarsson 08.11.1971 Árbæjarsk Árbæjarskokk
16 1:34:07 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
17 1:34:10 Brynjúlfur Halldórsson 23.01.1974 Ófélagsb TKS
18 1:34:26 Reynir Jónsson 07.01.1980 Ófélagsb
19 1:34:59 Ágúst Guðmundsson 03.07.1972 ÍA ÍR skokk.
20 1:36:07 Geir Jóhannsson 23.05.1961 Valur Valur skokk
21 1:36:20 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
22 1:36:47 Sigurður Guðni Ísólfsson 17.01.1968 Ófélagsb Hlaupahópur FH
23 1:37:35 Arnaldur Loftsson 21.06.1970 Ófélagsb Laugaskokk
24 1:37:44 Tom Stoute 1980 HOL Roparun Team 176
25 1:37:45 Guðjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ægir3
26 1:37:47 Viggó Már Ingason 30.12.1983 Ófélagsb Þríkó
27 1:37:57 Karl Rúnar Þórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
28 1:38:05 Halldór Sævar Halldórsson 18.02.1963 Laugask Laugaskokk
29 1:38:13 Jón Grímsson 08.12.1959 Ófélagsb ÍR-Skokk
30 1:38:24 Ólafur Páll Ólafsson 16.01.1984 Ófélagsb ÍR skokk
31 1:38:28 Atli Helgi Atlason 25.05.1965 Ófélagsb
32 1:38:31 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
33 1:38:37 Þórir Sigurhansson 10.10.1966 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
34 1:39:51 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga.P
35 1:40:48 Fjölnir Þór Árnason 26.12.1966 Ófélagsb Icelandair
36 1:41:01 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
37 1:41:05 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbæjarskokk
38 1:41:09 Ívar Sigurður Kristinsson 20.06.1974 Sk.Flugl. Icelandair
39 1:41:22 Gunnar Viðar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
40 1:41:32 Guðjón Norðfjörð 22.01.1970 Ófélagsb TKSá
41 1:41:38 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
42 1:42:05 Halldór Guðni Hauksson 12.07.1962 Ófélagsb
43 1:42:10 Sigurður Ingvarsson 14.10.1956 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
44 1:42:18 Elvar Örn Arason 15.09.1972 Ófélagsb Valur skokk
45 1:42:26 Kristinn Ingi Jónsson 18.06.1993 Grótta
46 1:42:35 Ingvar Hjálmarsson 04.01.1979 Ófélagsb
47 1:42:49 Helgi Harðarson 15.12.1961 FH Hlaupahópur FH
48 1:44:13 Valgeir Tómasson 13.02.1987 Ófélagsb Bíddu Aðeins/Hlaupahópur Breiðabliks
49 1:44:33 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk ÍR skokk
50 1:44:37 Pétur Fannar Hjaltason 09.03.1977 Valur Valur skokk
51 1:44:45 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
52 1:44:51 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
53 1:45:00 Jóhann Gunnarsson 02.03.1971 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
54 1:45:07 David Tysk 1979 ERL Laugaskokk
55 1:45:12 Björgvin Guðmundsson 02.07.1973 Ófélagsb Afrekshópur
56 1:45:19 Hjálmar Sveinsson 10.12.1958 Ófélagsb
57 1:45:30 Vilhjálmur Magnús Vilhjálmsson 08.01.1975 Ófélagsb
58 1:46:22 Kristinn Guðlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
59 1:46:34 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
60 1:47:21 Ægir Magnússon 01.08.1957 ÍA IA
61 1:47:46 Gestur Hreinsson 27.12.1964 Víkingur
62 1:48:01 Brynjar Víðisson 08.11.1984 Ófélagsb
63 1:48:32 Evald Ægir Hansen 07.11.1972 Ófélagsb Skokkhópur Fram Grafarholti
64 1:48:32 Sigvaldi Egill Lárusson 08.09.1985 Ófélagsb Richa 116
65 1:49:39 Halldór Guðfinnsson 30.11.1973 Stjarnan Hlaupahópur HK
66 1:50:34 Thor Aspelund 04.01.1969 ÍR-skokk
67 1:51:01 Benedikt Ólafsson 10.11.1965 Ófélagsb Breiðablik
68 1:51:08 Sigurður Gunnar Benediktsson 15.06.1971 Ófélagsb ÍR skokk
69 1:51:23 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR Valur skokk
70 1:52:41 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Ófélagsb judofélag Reykjavíkur
71 1:52:47 Óskar Þór Þráinsson 27.06.1980 Ófélagsb Laugaskokk
72 1:53:22 Jón Gunnar Tynes Ólason 15.03.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
73 1:53:59 Þór Gunnarsson 18.07.1961 ÍR ÍR skokk
74 1:54:17 Ingvar Árnason 15.11.1976 Ófélagsb
75 1:55:50 Sinead ONeill 1980 Ófélagsb
76 1:56:25 Magnus Göransson 04.06.1977 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
77 1:58:06 Robert Peter Thorne 02.08.1980 Ófélagsb
78 1:58:19 Guðmundur Karl Gautason 06.09.1986 Ófélagsb Flóttamenn
79 1:58:28 Andrés Ingason 17.12.1978 Ófélagsb
80 1:58:36 Jósef Gunnar Sigþórsson 05.05.1964 Ófélagsb
81 1:59:43 Guðrún Sif Bjarnfríðardóttir 1990 Ófélagsb ÍR skokk
82 2:00:05 Haukur Heiðar Leifsson 24.08.1980 Ófélagsb Mikkeller Running Club Reykjavik
83 2:01:26 Einar Viðar Finnsson 11.07.1972 Ófélagsb HAMAR
84 2:02:07 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb
85 2:02:12 Pétur Ingi Frantzson 06.03.1955 Íþf. Hamar HAMAR
86 2:02:54 Sebastian Zukrowski 14.10.1974 Ófélagsb
87 2:07:23 Henri Smolenaers 1964 HOL AV Weert
88 2:11:20 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
89 2:11:35 Jón Barðason 28.07.1949 Ófélagsb
90 2:12:43 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
91 2:14:10 Kristian Czyz 1991 Pólland Siskin Team
92 2:14:35 Bjarni Snæbjörnsson 07.07.1978 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
93 2:22:04 Przemek Wojtkiewicz 1965 Pólland Lasek Bielanski Team (Varsjá)
94 2:25:47 Andrea Shipman 1977 ERL
95 2:30:26 Joseph Henderson 1976 ERL
96 2:36:56 Jesse Hernandez 1985 ERL
97 2:55:49 Don Miller 1958 ERL

Maraþon - Karla

1 3:01:33 Steindór Eiríksson 28.08.1970 Ófélagsb
2 3:04:54 Magnús Þór Arnarson 23.02.1971 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
3 3:14:20 Agnar Jón Ágústsson 16.12.1963 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
4 3:20:59 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb Sporthúsið
5 3:23:42 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
6 3:27:43 Björn Ingvar Guðbergsson 27.02.1982 Ófélagsb
7 3:27:45 Pálmar Viggósson 17.04.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
8 3:29:23 Ólafur Briem 27.12.1962 Ófélagsb Icelandair
9 3:31:39 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
10 3:34:04 Unnar Steinn Hjaltason 15.05.1964 Haukar Skokkhópur Stjörnunnar
11 3:35:43 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
12 3:38:36 Lingþór Jósepsson 07.02.1971 Íþf. Hamar HAMAR
13 3:42:44 Heiðar Hrafn Halldórsson 10.10.1986 Ófélagsb Hlaupahópurinn Skokki
14 3:43:34 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 20.09.1979 Ófélagsb Hlaupahópurinn Skokki
15 3:44:35 Óskar Ragnar Jakobsson 12.01.1971 Valur Valur skokk
16 3:48:10 Martin Paley 1995 ERL
17 3:49:27 Þröstur Elvar Óskarsson 26.04.1972 Ófélagsb Laugaskokk
18 3:51:28 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb IR-Skokk
19 3:51:29 Felix Gunnar Sigurðsson 13.12.1963 ÍR ÍR-Skokk
20 3:54:56 Þorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
21 3:55:44 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk ÍR skokk
22 4:02:42 Sigurgeir H Sigurgeirsson 16.09.1967 Ófélagsb UMF Stormur
23 4:06:57 Graeme Stewart Maley 25.10.1969 Ófélagsb Scotland
24 4:07:37 Guðmundur Þ Eyjólfsson 11.09.1958 Ófélagsb Siggi P
25 4:18:32 Ragnar Birkir Bjarkarson 05.08.1978 Ófélagsb
26 4:36:54 Vigfús Eyjólfsson 11.05.1967 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
27 4:48:25 Kyle Edmunds 1990 ERL
28 4:51:22 Jón Óli Ólafsson 20.11.1969 Ófélagsb MassaRun

Maraþon (flögutímar) - Karla

1 3:01:32 Steindór Eiríksson 28.08.1970 Ófélagsb
2 3:04:53 Magnús Þór Arnarson 23.02.1971 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
3 3:14:19 Agnar Jón Ágústsson 16.12.1963 Stjarnan Hlaupahópur Stjörnunnar
4 3:20:57 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb Sporthúsið
5 3:23:40 Ívar Auðunn Adolfsson 01.09.1962 Laugask Laugaskokk
6 3:27:42 Björn Ingvar Guðbergsson 27.02.1982 Ófélagsb
7 3:27:42 Pálmar Viggósson 17.04.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
8 3:29:21 Ólafur Briem 27.12.1962 Ófélagsb Icelandair
9 3:31:38 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
10 3:34:01 Unnar Steinn Hjaltason 15.05.1964 Haukar Skokkhópur Stjörnunnar
11 3:35:41 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
12 3:38:36 Lingþór Jósepsson 07.02.1971 Íþf. Hamar HAMAR
13 3:42:39 Heiðar Hrafn Halldórsson 10.10.1986 Ófélagsb Hlaupahópurinn Skokki
14 3:43:28 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 20.09.1979 Ófélagsb Hlaupahópurinn Skokki
15 3:44:35 Óskar Ragnar Jakobsson 12.01.1971 Valur Valur skokk
16 3:48:08 Martin Paley 1995 ERL
17 3:49:23 Þröstur Elvar Óskarsson 26.04.1972 Ófélagsb Laugaskokk
18 3:51:24 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb IR-Skokk
19 3:51:25 Felix Gunnar Sigurðsson 13.12.1963 ÍR ÍR-Skokk
20 3:54:51 Þorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
21 3:55:41 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk ÍR skokk
22 4:02:38 Sigurgeir H Sigurgeirsson 16.09.1967 Ófélagsb UMF Stormur
23 4:06:55 Graeme Stewart Maley 25.10.1969 Ófélagsb Scotland
24 4:07:33 Guðmundur Þ Eyjólfsson 11.09.1958 Ófélagsb Siggi P
25 4:18:28 Ragnar Birkir Bjarkarson 05.08.1978 Ófélagsb
26 4:36:51 Vigfús Eyjólfsson 11.05.1967 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
27 4:48:22 Kyle Edmunds 1990 ERL
28 4:51:17 Jón Óli Ólafsson 20.11.1969 Ófélagsb MassaRun

Hálft maraþon - Kvenna

1 1:29:33 Helen Ólafsdóttir 02.11.1971 ÍR-skokk ÍR / Laugaskokk
2 1:31:40 Svava Rán Guðmundsdóttir 02.09.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
3 1:35:14 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 31.10.1967 ÍR-skokk ÍR-skokk/ Hlaupahópur Sigga P.
4 1:35:59 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR/Asics
5 1:36:27 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 25.01.1958 ÍR ÍRá
6 1:36:35 Melkorka Árný Kvaran 30.09.1976 Ófélagsb Útipúl
7 1:40:27 Ingveldur H Ingibergsdóttir 23.06.1966 UMSB Flandri / UMSB
8 1:40:39 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Hlaupahópur Stjörnunnar
9 1:40:51 Inga Björk Guðmundsdóttir 08.01.1982 Fjölnir Icelandair / Ármann
10 1:41:14 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR-skokk
11 1:41:40 Therese Byrne 1980 ERL
12 1:41:44 Elísabet María Pétursdóttir 28.07.1988 UMSB
13 1:42:47 Vigdís Hallgrímsdóttir 30.09.1973 TKS TKS
14 1:43:15 Berglind Jóhannsdóttir 14.11.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
15 1:43:55 Maria Sebas 1994 ERL
16 1:45:28 Rakel Jensdóttir 06.03.1981 UMSK Hlaupahópur Sigga P
17 1:46:42 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
18 1:46:43 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 25.03.1976 ÍR-skokk IR ogSiggi P.
19 1:47:25 Hildur Birgisdóttir 24.04.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
20 1:48:31 Guðrún Harðardóttir 05.03.1966 Hl.Lýðv. Richa 116/Valur skokk
21 1:49:11 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
22 1:49:36 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbæjarsk Árbæjarskokk
23 1:50:35 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
24 1:50:36 Daria Luczków 13.12.1986 Ófélagsb Maratonka Gá
25 1:51:07 Kristín Pétursdóttir 14.06.1989 Ófélagsb Icelandair
26 1:51:11 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Ófélagsb Skokkhópur Haukaá
27 1:51:11 Júlíana Jónsdóttir 27.04.1979 Haukar Skokkhópur Hauka
28 1:51:38 Guðmunda Smáradóttir 02.05.1971 Ófélagsb Bíddu aðeins - Breiðablik
29 1:52:33 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
30 1:53:02 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 20.06.1969 Ófélagsb Bíddu aðeins
31 1:53:17 Arndís Steinþórsdóttir 19.07.1970 Fjölnir Hlaupahópur Fjölnis
32 1:53:33 Bryndís Sigurðardóttir 07.10.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
33 1:53:44 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir 06.06.1970 Ófélagsb Bíddu aðeins
34 1:54:02 Guðrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
35 1:54:52 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 24.09.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
36 1:55:01 Rakel Steingrímsdóttir 27.04.1972 Ófélagsb Þríkó
37 1:55:19 Karen Sonja Mayen Briem 11.05.1983 Ófélagsb
38 1:55:43 Vilborg Þórsdóttir 10.03.1964 Haukar Skokkhópur Hauka
39 1:55:58 Clare-Ann Ryan 1980 ERL
40 1:55:59 Carla Buckley 1980 ERL
41 1:56:22 Arna Torfadóttir 27.06.1978 Ófélagsb
42 1:56:38 Bryndís Fjóla Sigmundsdóttir 11.08.1966 HSK ÍR skokk
43 1:56:46 Unnur Friðþjófsdóttir 19.05.1967 Ófélagsb ÍRá
44 1:57:23 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
45 1:57:38 Helma H Gunnarsdóttir 27.02.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
46 1:57:48 Margrét Sverrisdóttir 09.02.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
47 1:58:39 Jenný Guðmundsdóttir 24.09.1976 Ófélagsb
48 1:59:00 Anna Cecilia Inghammar 03.05.1977 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
49 1:59:06 Hjördís Björg Tryggvadóttir 02.04.1970 Ófélagsb
50 1:59:46 Guðrún Björk Geirsdóttir 30.07.1968 Ófélagsb Bíddu Aðeinsá
51 2:00:25 Lára Björk Einarsdóttir 10.11.1977 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
52 2:02:13 Inga Rut Jónsdóttir 30.05.1976 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks/Bíddu Aðeins
53 2:03:16 Maryne Bonnin 1995 ERL
54 2:04:16 Guðmunda Magnúsdóttir 30.07.1961 Ófélagsb KR skokk
55 2:04:53 Giulia Friedland 1993 ERL
56 2:07:00 Monique Verhaegh 1977 HOL AV Weert
57 2:09:18 Auður H Ingólfsdóttir 22.08.1970 Ófélagsb Flandri
58 2:10:14 Bryndís Alexandersdóttir 26.06.1980 Ófélagsb
59 2:13:14 Sarah Dufour 1992 ERL
60 2:13:34 Berglind Sigurðardóttir 22.08.1981 Ófélagsb HAMAR
61 2:14:12 Anna Strzelczyk 1984 ERL
62 2:14:16 Paulina Zdanowska 1987 Pólland Siskin Team
63 2:15:30 María Ingibjörg Kristjánsdóttir 13.10.1963 Íþf. Hamar HAMAR
64 2:16:37 Carola Moreno Frank 17.10.1969 FH Hlaupahópur FH
65 2:30:35 Laura Henderson 1983 ERL
66 2:40:11 Emily Elsass 1976 ERL

Hálft maraþon (flögutímar) - Kvenna

1 1:29:31 Helen Ólafsdóttir 02.11.1971 ÍR-skokk ÍR / Laugaskokk
2 1:31:39 Svava Rán Guðmundsdóttir 02.09.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
3 1:35:13 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 31.10.1967 ÍR-skokk ÍR-skokk/ Hlaupahópur Sigga P.
4 1:35:58 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR/Asics
5 1:36:25 Sigurbjörg Eðvarðsdóttir 25.01.1958 ÍR ÍRá
6 1:36:32 Melkorka Árný Kvaran 30.09.1976 Ófélagsb Útipúl
7 1:40:21 Ingveldur H Ingibergsdóttir 23.06.1966 UMSB Flandri / UMSB
8 1:40:35 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir Hlaupahópur Stjörnunnar
9 1:40:48 Inga Björk Guðmundsdóttir 08.01.1982 Fjölnir Icelandair / Ármann
10 1:41:12 Tinna Laufey Ásgeirsdóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR-skokk
11 1:41:32 Therese Byrne 1980 ERL
12 1:41:38 Elísabet María Pétursdóttir 28.07.1988 UMSB
13 1:42:39 Vigdís Hallgrímsdóttir 30.09.1973 TKS TKS
14 1:43:10 Berglind Jóhannsdóttir 14.11.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
15 1:43:50 Maria Sebas 1994 ERL
16 1:45:18 Rakel Jensdóttir 06.03.1981 UMSK Hlaupahópur Sigga P
17 1:46:39 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk ÍR skokk
18 1:46:39 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 25.03.1976 ÍR-skokk IR ogSiggi P.
19 1:47:19 Hildur Birgisdóttir 24.04.1970 Árbæjarsk Árbæjarskokk
20 1:48:27 Guðrún Harðardóttir 05.03.1966 Hl.Lýðv. Richa 116/Valur skokk
21 1:49:05 Guðrún Bergsteinsdóttir 27.07.1975 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
22 1:49:31 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbæjarsk Árbæjarskokk
23 1:50:28 Kristín Pétursdóttir 14.06.1989 Ófélagsb Icelandair
24 1:50:29 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Stjörnunnar
25 1:50:34 Daria Luczków 13.12.1986 Ófélagsb Maratonka Gá
26 1:51:02 Hildur Aðalsteinsdóttir 15.11.1983 Ófélagsb Skokkhópur Haukaá
27 1:51:02 Júlíana Jónsdóttir 27.04.1979 Haukar Skokkhópur Hauka
28 1:51:07 Guðmunda Smáradóttir 02.05.1971 Ófélagsb Bíddu aðeins - Breiðablik
29 1:52:24 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
30 1:52:58 Halldóra Gyða Matthíasdóttir Proppé 20.06.1969 Ófélagsb Bíddu aðeins
31 1:53:14 Arndís Steinþórsdóttir 19.07.1970 Fjölnir Hlaupahópur Fjölnis
32 1:53:28 Bryndís Sigurðardóttir 07.10.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
33 1:53:34 Sigríður Rúna Þóroddsdóttir 06.06.1970 Ófélagsb Bíddu aðeins
34 1:53:54 Guðrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
35 1:54:44 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 24.09.1972 Haukar Skokkhópur Hauka
36 1:54:52 Rakel Steingrímsdóttir 27.04.1972 Ófélagsb Þríkó
37 1:55:14 Karen Sonja Mayen Briem 11.05.1983 Ófélagsb
38 1:55:34 Vilborg Þórsdóttir 10.03.1964 Haukar Skokkhópur Hauka
39 1:55:50 Clare-Ann Ryan 1980 ERL
40 1:55:50 Carla Buckley 1980 ERL
41 1:56:17 Arna Torfadóttir 27.06.1978 Ófélagsb
42 1:56:34 Bryndís Fjóla Sigmundsdóttir 11.08.1966 HSK ÍR skokk
43 1:56:42 Unnur Friðþjófsdóttir 19.05.1967 Ófélagsb ÍRá
44 1:57:13 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
45 1:57:28 Helma H Gunnarsdóttir 27.02.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
46 1:57:38 Margrét Sverrisdóttir 09.02.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
47 1:58:32 Jenný Guðmundsdóttir 24.09.1976 Ófélagsb
48 1:58:52 Anna Cecilia Inghammar 03.05.1977 Ófélagsb Íþróttafélagið Styrmir
49 1:58:55 Hjördís Björg Tryggvadóttir 02.04.1970 Ófélagsb
50 1:59:40 Guðrún Björk Geirsdóttir 30.07.1968 Ófélagsb Bíddu Aðeinsá
51 2:00:22 Lára Björk Einarsdóttir 10.11.1977 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
52 2:02:09 Inga Rut Jónsdóttir 30.05.1976 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks/Bíddu Aðeins
53 2:03:06 Maryne Bonnin 1995 ERL
54 2:04:10 Guðmunda Magnúsdóttir 30.07.1961 Ófélagsb KR skokk
55 2:04:43 Giulia Friedland 1993 ERL
56 2:06:51 Monique Verhaegh 1977 HOL AV Weert
57 2:09:08 Auður H Ingólfsdóttir 22.08.1970 Ófélagsb Flandri
58 2:10:06 Bryndís Alexandersdóttir 26.06.1980 Ófélagsb
59 2:13:03 Sarah Dufour 1992 ERL
60 2:13:27 Berglind Sigurðardóttir 22.08.1981 Ófélagsb HAMAR
61 2:14:08 Anna Strzelczyk 1984 ERL
62 2:14:11 Paulina Zdanowska 1987 Pólland Siskin Team
63 2:15:23 María Ingibjörg Kristjánsdóttir 13.10.1963 Íþf. Hamar HAMAR
64 2:16:32 Carola Moreno Frank 17.10.1969 FH Hlaupahópur FH
65 2:30:26 Laura Henderson 1983 ERL
66 2:39:59 Emily Elsass 1976 ERL

Maraþon - Kvenna

1 3:44:34 Elín Gísladóttir 05.02.1969 Árbæjarsk Árbæjarskokk
2 3:46:29 Helga Þóra Jónasdóttir 22.10.1982 Ófélagsb
3 4:03:52 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 18.11.1981 ÍR-skokk ÍR-Skokk
4 4:11:22 Helga Garðarsdóttir 24.10.1975 Ófélagsb Stjarnan
5 4:18:16 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 08.05.1980 Ófélagsb Æ4
6 4:18:34 Guðbjörg Jónsdóttir 08.02.1967 Ófélagsb 3N
7 4:45:00 Kelly Charles 1957 GBR Burlington Running Room

Maraþon (flögutímar) - Kvenna

1 3:44:33 Elín Gísladóttir 05.02.1969 Árbæjarsk Árbæjarskokk
2 3:46:28 Helga Þóra Jónasdóttir 22.10.1982 Ófélagsb
3 4:03:48 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 18.11.1981 ÍR-skokk ÍR-Skokk
4 4:11:20 Helga Garðarsdóttir 24.10.1975 Ófélagsb Stjarnan
5 4:18:13 Kristrún Lilja Júlíusdóttir 08.05.1980 Ófélagsb Æ4
6 4:18:30 Guðbjörg Jónsdóttir 08.02.1967 Ófélagsb 3N
7 4:44:54 Kelly Charles 1957 GBR Burlington Running Room