Vormaraţon Félags maraţonhlaupara
Reykjavík - 25.04.15

Mót frá upphafi

Greinar

Hálft maraţon - Karla
Hálft maraţon (flögutímar) - Karla
Maraţon - Karla
Maraţon (flögutímar) - Karla
Hálft maraţon - Kvenna
Hálft maraţon (flögutímar) - Kvenna
Maraţon - Kvenna
Maraţon (flögutímar) - Kvenna

Hálft maraţon - Karla

1 1:17:05 Ingvar Hjartarson 03.12.1994 Fjölnir Adidas-Fjölnir
2 1:17:31 Rúnar Örn Ágústsson 07.07.1985 ÍR 3SH
3 1:20:40 Jósep Magnússon 08.07.1977 Fjölnir Flandri
4 1:20:47 Ţórólfur Ingi Ţórsson 19.07.1976 ÍR ÍR Sportís Asics
5 1:22:16 Róbert Gunnarsson 19.02.1963 Ófélagsb Afrekshópur
6 1:22:17 Stefán Viđar Sigtryggsson 23.02.1970 HSŢ Ungmennasambandiđ Úlfljótur
7 1:24:00 Snorri Gunnarsson 11.04.1968 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P.
8 1:24:10 Arnar Ragnarsson 03.09.1988 Ófélagsb Boot Camp
9 1:25:58 Ágúst Haraldsson 21.08.1976 Ófélagsb
10 1:26:29 Viktor Jens Vigfússon 20.07.1967 Ófélagsb
11 1:26:52 Hlynur Guđmundsson 27.07.1972 Ófélagsb Laugaskokk
12 1:28:14 Guđmundur Guđnason 10.06.1969 ÍR 3SH
13 1:28:34 Sigurjón Sigurbjörnsson 29.07.1955 ÍR ÍR skokk
14 1:29:01 Sćvar Valtýr Úlfarsson 16.10.1965 Hlaupah.SPS Skokkhňpur álftanes - siggi p
15 1:30:48 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk ÍR skokk
16 1:30:57 Gunnar Viđar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
17 1:31:54 Gauti Kjartan Gíslason 30.05.1978 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
18 1:32:01 Ingvi Pétur Snorrason 08.03.1977 Ófélagsb
19 1:32:21 Bergsveinn Kristinsson 23.05.1983 Ófélagsb Haukar
20 1:32:29 Jón Reykjalín Björnsson 13.04.1968 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness/Siggi P.
21 1:32:33 Egill Valur Hafsteinsson 16.10.1989 FH 3SH
22 1:33:14 Guđmundur G Ţorleifsson 26.11.1969 Ófélagsb 3SH
23 1:33:48 Hjalti Guđbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb Afrekshópur
24 1:34:04 Stefán Gíslason 18.03.1957 FLANDRI Flandri/UMSB
25 1:34:06 Gunnar Víđir Ţrastarson 27.02.1967 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunar
26 1:34:38 Sigurgeir Már Halldórsson 09.10.1974 Sk.Flugl. Icelandair
27 1:35:18 Einar Ţórarinsson 14.06.1976 Hlaupah.SPS Teddson
28 1:35:26 Geir Atli Zoëga 20.03.1965 Breiđabl.
29 1:36:37 Vignir Ingi Bjarnason 11.05.1984 Ófélagsb
30 1:36:47 Theodór Carl Steinţórsson 06.05.1970 Hlaupah.SPS Teddson
31 1:36:57 Karl Rúnar Ţórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
32 1:37:02 Theódór Friđjónsson 16.09.1973 Ófélagsb
33 1:37:07 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
34 1:37:23 Ingimar Trausti Jónsson 06.06.1977 Ófélagsb
35 1:37:36 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
36 1:37:50 Hreiđar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Ófélagsb Haukar
37 1:37:55 Pétur Már Ómarsson 29.05.1976 Ófélagsb
38 1:37:57 Rúnar Sigurđsson 26.08.1964 Árbćjarsk Árbćjarskokk
39 1:38:18 Viggó Már Ingason 30.12.1983 Ófélagsb Bíddu Bliki
40 1:38:46 Jón Páll Pálsson 14.08.1970 Ófélagsb Bootcamp
41 1:39:00 Axel Einar Guđnason 04.05.1970 Ófélagsb O solo mio
42 1:39:08 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
43 1:39:15 Ívar Sigurđur Kristinsson 20.06.1974 Sk.Flugl. Icelandair
44 1:39:26 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
45 1:39:29 Guđgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftanes
46 1:39:57 Johan Nilson 1984 ERL
47 1:40:06 Guđjón Jóhannesson 26.03.1972 Víkingur Víkingur
48 1:40:22 Benedikt Bjarki Ćgisson 22.10.1970 Ármann
49 1:40:44 Örvar Rudolfsson 25.01.1975 Laugask Laugaskokk
50 1:41:16 Sigurđur Benediktsson 11.04.1969 Ófélagsb Víkingur
51 1:41:22 Jeppe Vilstrup Hansgaard 1972 ERL
52 1:41:31 Gunnar Ingólfsson 13.12.1986 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
53 1:41:51 Ásgeir Sverrisson 03.11.1958 Ófélagsb
54 1:41:54 Friđrik Guđmundsson 28.05.1965 Ófélagsb Víkingur
55 1:42:00 Gunnar Ármannsson 10.04.1967 SkokkGb Hlaupahópur Stjörnunnar
56 1:42:09 Tim Spencer 1974 GBR Warrington Running Club
57 1:43:01 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
58 1:43:01 Garđar Ţorsteinn Guđgeirsson 10.01.1974 Valur
59 1:44:05 Paul Eriksson 1983 ERL
60 1:44:19 Kristinn Guđlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Bíddu Bliki
61 1:44:58 Alfređ Sindri Andrason 12.07.1994 Afture.
62 1:45:39 Svanur Már Scheving Skarphéđinsson 16.06.1972 Ófélagsb 3n
63 1:45:43 Einar Júlíusson 27.06.1968 Laugask
64 1:46:08 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbćjarskokk
65 1:46:17 Hjálmar Sveinsson 10.12.1958 Ófélagsb
66 1:46:30 Pétur Fannar Hjaltason 09.03.1977 Valur Valur skokk
67 1:47:19 Pétur Örn Sigurđsson 18.07.1967 Laugask Laugaskokk
68 1:48:15 Damia Benet Morant 1992 ERL
69 1:48:25 Vöggur Clausen Magnússon 05.04.1947 Árbćjarsk Árbćjarskokk.
70 1:48:29 Björn Rúnar Lúđvíksson 10.01.1964 ÍR
71 1:48:36 Tómas Guđbrandur Guđjónsson 20.07.1971 Ófélagsb Marel
72 1:48:39 Ćgir Magnússon 01.08.1957 Ófélagsb IA
73 1:49:50 Sigurđur Halldór Sćvarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
74 1:50:54 Valdimar Birgisson 01.06.1962 Ófélagsb Valur skokk
75 1:51:38 Halldór Guđni Hauksson 12.07.1962 Ófélagsb TKS
76 1:51:39 Tryggvi Harđarson 09.07.1959 Árbćjarsk Árbćjarskokk
77 1:52:32 Einar Magnús Ólafsson 31.01.1962 Laugask Laugaskokk
78 1:53:07 Einar Ţór Jónsson 30.05.1962 ISL Hlaupasamtök lýđveldisins
79 1:53:46 Ásmundur Kristinn Símonarson 19.09.1964 Ófélagsb
80 1:53:52 Björgvin Guđmundsson 02.07.1973 Ófélagsb KR Skokká
81 1:54:12 Fjalar Hauksson 21.09.1979 USVS Hlaupahópur Mannvits
82 1:54:16 Ţorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
83 1:54:20 Óskar Ţór Ţráinsson 27.06.1980 Ófélagsb Laugaskokk
84 1:54:54 Stefán Bragi Bjarnason 13.10.1964 Ófélagsb
85 1:56:25 Magnus Göransson 04.06.1977 Ófélagsb Styrmir
86 1:56:38 Guđmundur Ingi Guđmundsson 28.08.1963 Ófélagsb 3n
87 1:57:37 Bjarni Snćbjörnsson 07.07.1978 Ófélagsb Styrmir
88 1:57:42 Sigurđur Freyr Jónatansson 07.05.1969 ÍR ÍR skokk
89 1:58:57 Snorri Halldórsson 15.11.1970 Ófélagsb
90 1:59:36 Gísli Bergsveinn Ívarsson 14.08.1968 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
91 2:00:11 Hilmar Ţór Karlsson 16.08.1973 Ófélagsb Valur Skokk - Ćgir3
92 2:01:57 Haraldur H Guđbrandsson 29.09.1965 Ófélagsb KR skokk
93 2:06:23 Jón Óli Ólafsson 20.11.1969 Ófélagsb MassaRun
94 2:10:14 Mirjami Lappalainen 23.02.1990 Finnland
95 2:10:40 Höskuldur Kristvinsson 13.10.1949 Ófélagsb
96 2:12:10 Ingvar Ágúst Ingvarsson 16.12.1970 Ófélagsb Víkingur
97 2:13:52 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
98 2:16:03 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
99 2:19:35 Rögnvaldur Bergţórsson 25.07.1967 Laugask Laugaskokk

Hálft maraţon (flögutímar) - Karla

1 1:17:04 Ingvar Hjartarson 03.12.1994 Fjölnir Adidas-Fjölnir
2 1:17:30 Rúnar Örn Ágústsson 07.07.1985 ÍR 3SH
3 1:20:39 Jósep Magnússon 08.07.1977 Fjölnir Flandri
4 1:20:46 Ţórólfur Ingi Ţórsson 19.07.1976 ÍR ÍR Sportís Asics
5 1:22:15 Róbert Gunnarsson 19.02.1963 Ófélagsb Afrekshópur
6 1:22:17 Stefán Viđar Sigtryggsson 23.02.1970 HSŢ Ungmennasambandiđ Úlfljótur
7 1:23:59 Snorri Gunnarsson 11.04.1968 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P.
8 1:24:08 Arnar Ragnarsson 03.09.1988 Ófélagsb Boot Camp
9 1:25:58 Ágúst Haraldsson 21.08.1976 Ófélagsb
10 1:26:28 Viktor Jens Vigfússon 20.07.1967 Ófélagsb
11 1:26:50 Hlynur Guđmundsson 27.07.1972 Ófélagsb Laugaskokk
12 1:28:13 Guđmundur Guđnason 10.06.1969 ÍR 3SH
13 1:28:32 Sigurjón Sigurbjörnsson 29.07.1955 ÍR ÍR skokk
14 1:28:58 Sćvar Valtýr Úlfarsson 16.10.1965 Hlaupah.SPS Skokkhňpur álftanes - siggi p
15 1:30:46 Ágúst Kristinsson 03.11.1973 ÍR-skokk ÍR skokk
16 1:30:51 Gunnar Viđar Gunnarsson 24.03.1969 FLANDRI Flandri
17 1:31:49 Gauti Kjartan Gíslason 30.05.1978 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
18 1:31:56 Ingvi Pétur Snorrason 08.03.1977 Ófélagsb
19 1:32:20 Bergsveinn Kristinsson 23.05.1983 Ófélagsb Haukar
20 1:32:25 Jón Reykjalín Björnsson 13.04.1968 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness/Siggi P.
21 1:32:27 Egill Valur Hafsteinsson 16.10.1989 FH 3SH
22 1:33:09 Guđmundur G Ţorleifsson 26.11.1969 Ófélagsb 3SH
23 1:33:44 Hjalti Guđbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb Afrekshópur
24 1:33:58 Stefán Gíslason 18.03.1957 FLANDRI Flandri/UMSB
25 1:34:03 Gunnar Víđir Ţrastarson 27.02.1967 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunar
26 1:34:36 Sigurgeir Már Halldórsson 09.10.1974 Sk.Flugl. Icelandair
27 1:35:08 Einar Ţórarinsson 14.06.1976 Hlaupah.SPS Teddson
28 1:35:24 Geir Atli Zoëga 20.03.1965 Breiđabl.
29 1:36:32 Vignir Ingi Bjarnason 11.05.1984 Ófélagsb
30 1:36:36 Theodór Carl Steinţórsson 06.05.1970 Hlaupah.SPS Teddson
31 1:36:53 Karl Rúnar Ţórsson 01.10.1967 Haukar Skokkhópur Hauka
32 1:36:59 Theódór Friđjónsson 16.09.1973 Ófélagsb
33 1:37:02 Haraldur Haraldsson 12.06.1967 Haukar Valur skokk
34 1:37:14 Ingimar Trausti Jónsson 06.06.1977 Ófélagsb
35 1:37:34 Anton Magnússon 19.03.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
36 1:37:48 Hreiđar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Ófélagsb Haukar
37 1:37:50 Rúnar Sigurđsson 26.08.1964 Árbćjarsk Árbćjarskokk
38 1:37:52 Pétur Már Ómarsson 29.05.1976 Ófélagsb
39 1:38:13 Viggó Már Ingason 30.12.1983 Ófélagsb Bíddu Bliki
40 1:38:34 Jón Páll Pálsson 14.08.1970 Ófélagsb Bootcamp
41 1:38:53 Axel Einar Guđnason 04.05.1970 Ófélagsb O solo mio
42 1:39:05 Marinó Albertsson 19.05.1969 Haukar Skokkhópur Hauka
43 1:39:13 Ívar Sigurđur Kristinsson 20.06.1974 Sk.Flugl. Icelandair
44 1:39:22 Guđgeir Sigurjón Magnússon 21.09.1964 Ófélagsb Skokkhópur Álftanes
45 1:39:23 Arnar Karlsson 19.10.1969 FH Hlaupahópur FH
46 1:39:55 Johan Nilson 1984 ERL
47 1:39:55 Guđjón Jóhannesson 26.03.1972 Víkingur Víkingur
48 1:40:17 Benedikt Bjarki Ćgisson 22.10.1970 Ármann
49 1:40:40 Örvar Rudolfsson 25.01.1975 Laugask Laugaskokk
50 1:41:12 Sigurđur Benediktsson 11.04.1969 Ófélagsb Víkingur
51 1:41:16 Jeppe Vilstrup Hansgaard 1972 ERL
52 1:41:25 Gunnar Ingólfsson 13.12.1986 Ófélagsb Skokkhópur Álftaness
53 1:41:45 Ásgeir Sverrisson 03.11.1958 Ófélagsb
54 1:41:49 Friđrik Guđmundsson 28.05.1965 Ófélagsb Víkingur
55 1:41:56 Tim Spencer 1974 GBR Warrington Running Club
56 1:41:58 Gunnar Ármannsson 10.04.1967 SkokkGb Hlaupahópur Stjörnunnar
57 1:42:47 Gísli Vilberg Hjaltason 06.08.1972 Valur Valur skokk
58 1:42:57 Garđar Ţorsteinn Guđgeirsson 10.01.1974 Valur
59 1:44:03 Paul Eriksson 1983 ERL
60 1:44:11 Kristinn Guđlaugur Kristinsson 18.06.1966 Ófélagsb Bíddu Bliki
61 1:44:47 Alfređ Sindri Andrason 12.07.1994 Afture.
62 1:45:26 Svanur Már Scheving Skarphéđinsson 16.06.1972 Ófélagsb 3n
63 1:45:38 Einar Júlíusson 27.06.1968 Laugask
64 1:46:06 Hjálmar Sveinsson 10.12.1958 Ófélagsb
65 1:46:08 Vigfús Ingvarsson 18.08.1970 Ófélagsb Árbćjarskokk
66 1:46:26 Pétur Fannar Hjaltason 09.03.1977 Valur Valur skokk
67 1:47:14 Pétur Örn Sigurđsson 18.07.1967 Laugask Laugaskokk
68 1:48:07 Damia Benet Morant 1992 ERL
69 1:48:17 Vöggur Clausen Magnússon 05.04.1947 Árbćjarsk Árbćjarskokk.
70 1:48:19 Björn Rúnar Lúđvíksson 10.01.1964 ÍR
71 1:48:23 Tómas Guđbrandur Guđjónsson 20.07.1971 Ófélagsb Marel
72 1:48:28 Ćgir Magnússon 01.08.1957 Ófélagsb IA
73 1:49:37 Sigurđur Halldór Sćvarsson 06.07.1968 Ófélagsb Skagaskokk
74 1:50:51 Valdimar Birgisson 01.06.1962 Ófélagsb Valur skokk
75 1:51:26 Halldór Guđni Hauksson 12.07.1962 Ófélagsb TKS
76 1:51:30 Tryggvi Harđarson 09.07.1959 Árbćjarsk Árbćjarskokk
77 1:52:24 Einar Magnús Ólafsson 31.01.1962 Laugask Laugaskokk
78 1:52:54 Einar Ţór Jónsson 30.05.1962 ISL Hlaupasamtök lýđveldisins
79 1:53:38 Ásmundur Kristinn Símonarson 19.09.1964 Ófélagsb
80 1:53:45 Björgvin Guđmundsson 02.07.1973 Ófélagsb KR Skokká
81 1:53:58 Fjalar Hauksson 21.09.1979 USVS Hlaupahópur Mannvits
82 1:54:05 Ţorvaldur Kristjánsson 27.02.1949 Laugask Laugaskokk
83 1:54:10 Óskar Ţór Ţráinsson 27.06.1980 Ófélagsb Laugaskokk
84 1:54:43 Stefán Bragi Bjarnason 13.10.1964 Ófélagsb
85 1:56:17 Magnus Göransson 04.06.1977 Ófélagsb Styrmir
86 1:56:25 Guđmundur Ingi Guđmundsson 28.08.1963 Ófélagsb 3n
87 1:57:29 Bjarni Snćbjörnsson 07.07.1978 Ófélagsb Styrmir
88 1:57:37 Sigurđur Freyr Jónatansson 07.05.1969 ÍR ÍR skokk
89 1:58:42 Snorri Halldórsson 15.11.1970 Ófélagsb
90 1:59:24 Gísli Bergsveinn Ívarsson 14.08.1968 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
91 1:59:58 Hilmar Ţór Karlsson 16.08.1973 Ófélagsb Valur Skokk - Ćgir3
92 2:01:50 Haraldur H Guđbrandsson 29.09.1965 Ófélagsb KR skokk
93 2:06:16 Jón Óli Ólafsson 20.11.1969 Ófélagsb MassaRun
94 2:10:05 Mirjami Lappalainen 23.02.1990 Finnland
95 2:10:28 Höskuldur Kristvinsson 13.10.1949 Ófélagsb
96 2:11:59 Ingvar Ágúst Ingvarsson 16.12.1970 Ófélagsb Víkingur
97 2:13:38 Ingólfur Sveinsson 02.02.1939 Laugask Laugaskokk
98 2:15:51 Gunnar J Geirsson 13.10.1944 Laugask Laugaskokk
99 2:19:19 Rögnvaldur Bergţórsson 25.07.1967 Laugask Laugaskokk

Maraţon - Karla

1 3:04:52 Margeir Kúld Eiríksson 22.10.1965 Ármann Afrekshópur
2 3:12:51 Trausti Valdimarsson 01.11.1957 Árbćjarsk Laugaskokk/Ćgir3
3 3:14:58 Erlendur Steinn Guđnason 24.05.1972 Ófélagsb KR skokk
4 3:20:40 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb Sporthúsiđ
5 3:21:23 Pálmar Viggósson 17.04.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
6 3:22:29 Geir Jóhannsson 23.05.1961 Valur Valur skokk
7 3:28:15 Guđjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ćgir3
8 3:28:54 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
9 3:29:31 Ólafur Briem 27.12.1962 Ófélagsb Skokkklúbbur Icelandair
10 3:36:44 Unnar Steinn Hjaltason 15.05.1964 Haukar Hlaupahópur Stjörnunnar
11 3:37:28 Ágúst Kvaran 19.08.1952 Sjúkraliđa Hlaupasamtök lýđveldisins
12 3:44:26 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk ÍR skokk
13 3:47:54 Davíđ Björn Kjartansson 18.01.1964 Ófélagsb Riddarar Rósu
14 3:56:06 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
15 4:20:46 Oddur Kristjánsson 05.10.1962 Laugask Laugaskokk / Ćgir3
16 4:20:59 Guđmundur Ţ Eyjólfsson 11.09.1958 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
17 4:29:19 Yngvi Páll Ţorfinnsson 02.01.1964 HSK

Maraţon (flögutímar) - Karla

1 3:04:51 Margeir Kúld Eiríksson 22.10.1965 Ármann Afrekshópur
2 3:12:48 Trausti Valdimarsson 01.11.1957 Árbćjarsk Laugaskokk/Ćgir3
3 3:14:56 Erlendur Steinn Guđnason 24.05.1972 Ófélagsb KR skokk
4 3:20:38 Kristján Ásgeirsson 27.03.1965 Ófélagsb Sporthúsiđ
5 3:21:20 Pálmar Viggósson 17.04.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
6 3:22:27 Geir Jóhannsson 23.05.1961 Valur Valur skokk
7 3:28:14 Guđjón Karl Traustason 31.10.1978 Valur Ćgir3
8 3:28:52 Dagur Björn Marcher Egonsson 19.07.1964 Sk.Flugl. Icelandair
9 3:29:28 Ólafur Briem 27.12.1962 Ófélagsb Skokkklúbbur Icelandair
10 3:36:41 Unnar Steinn Hjaltason 15.05.1964 Haukar Hlaupahópur Stjörnunnar
11 3:37:27 Ágúst Kvaran 19.08.1952 Sjúkraliđa Hlaupasamtök lýđveldisins
12 3:44:23 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk ÍR skokk
13 3:47:52 Davíđ Björn Kjartansson 18.01.1964 Ófélagsb Riddarar Rósu
14 3:56:03 Kári Gíslason 10.11.1969 Ófélagsb
15 4:20:43 Oddur Kristjánsson 05.10.1962 Laugask Laugaskokk / Ćgir3
16 4:20:57 Guđmundur Ţ Eyjólfsson 11.09.1958 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
17 4:29:16 Yngvi Páll Ţorfinnsson 02.01.1964 HSK

Hálft maraţon - Kvenna

1 1:26:56 Anna Berglind Pálmadóttir 29.06.1979 UFA UFA-Eyrarskokk
2 1:34:36 Melkorka Árný Kvaran 30.09.1976 Ófélagsb Útipúl
3 1:34:53 Sigurbjörg Eđvarđsdóttir 25.01.1958 ÍR ÍR
4 1:35:08 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 25.03.1976 ÍR-skokk
5 1:37:17 Fjóla Dröfn Guđmundsdóttir 14.11.1984 Ófélagsb Afrekshópur
6 1:38:54 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbćjarsk Árbćjarskokk
7 1:39:45 Hulda María Frostadóttir 08.08.1989 UMSS Boot Camp
8 1:40:18 Valgerđur Halldórsdóttir 22.03.1985 Ófélagsb Tindur
9 1:40:43 Halldóra Hálfdánardóttir 07.04.1974 Valur Valur skokk
10 1:40:52 Jóney Hrönn Gylfadóttir 11.03.1970 Ármann Hlaupahópur Ármanns
11 1:44:34 Rakel Heiđmarsdóttir 14.08.1972 Ármann Hlaupahópur Ármanns
12 1:45:43 Guđmunda S Sigurbjörnsdóttir 14.10.1969 Laugask Laugaskokk
13 1:47:10 Sondy Haldursdóttir Johansen 13.12.1964 Árbćjarsk Árbćjarskokk
14 1:47:25 Helga Árnadóttir 13.07.1979 Laugask Ungmennasambandiđ Úlfljótur
15 1:47:39 Katrín Sif Kristbjörnsdóttir 12.05.1991 Ófélagsb
16 1:48:11 Auđur Ćvarsdóttir 22.10.1971 Ófélagsb KR - skokk
17 1:48:26 Hanna Kristín Skaftadóttir 21.09.1981 Ófélagsb
18 1:48:42 Carolina Bermejo 1991 ERL
19 1:48:51 Rannveig Halldórsdóttir 21.03.1964 ISL Riddarar Rósu
20 1:48:59 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk
21 1:49:03 Sif Sumarliđadóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR skokk
22 1:49:04 Unnur Ţorláksdóttir 22.03.1962 Ófélagsb Hlaupaópur Stjörnunnar
23 1:49:05 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbćjarsk Árbćjarskokká
24 1:49:36 Hafdís Guđrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
25 1:50:25 Álfheiđur Dögg Gunnarsdóttir 09.04.1973 Haukar Skokkhópur Hauka
26 1:51:04 Ingveldur Sćmundsdóttir 08.04.1970 Árbćjarsk Árbćjarskokk
27 1:53:11 Sandra Sigmundsdóttir 03.08.1979 USÚ Hlaupahópur Hornafjarđar
28 1:53:14 Drífa Skúladóttir 10.05.1980 HSK KR
29 1:53:17 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Ófélagsb Haukar
30 1:53:19 Sif Arnarsdóttir 16.07.1975 Laugask Laugaskokk
31 1:53:20 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 01.11.1969 Víkingur Víkingur
32 1:53:22 María Jóhannesdóttir 19.12.1964 Ófélagsb Grindavík
33 1:53:25 Díana Harpa Ríkarđsdóttir 24.09.1972 Haukar Hauka
34 1:53:25 Guđrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
35 1:54:06 Ţóra Björk Ágústsdóttir 13.11.1979 Ófélagsb Fjölnir
36 1:54:23 Sigrún Sigmundsdóttir 11.03.1988 Ófélagsb
37 1:54:29 Jóney Kristjánsdóttir 26.03.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
38 1:54:32 Guđlaug Kristín Pálsdóttir 16.04.1967 Námsfl.R Hlaupahópur Ármanns
39 1:54:40 Bylgja Dögg Sigmarsdóttir 28.04.1991 Ófélagsb KR skokk
40 1:55:45 Tonie Gertin Sřrensen 23.10.1969 Ófélagsb Víkingur
41 1:56:00 Arna Torfadóttir 27.06.1978 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is.
42 1:56:00 Elsa Lára Arnardóttir 30.12.1975 Ófélagsb Skagaskokk
43 1:56:26 Jóhanna Guđrún Ólafsdóttir 17.04.1968 SkokkGb Afrekshópur
44 1:58:16 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 04.12.1960 Sk.Flugl. Icelandair
45 1:58:18 Eyrún Jónsdóttir 12.09.1981 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
46 1:58:27 Steinunn Ţorsteinsdóttir 12.11.1972 Ófélagsb KR-skokk
47 1:59:43 Sigurbjörg Hulda Guđjónsdóttir 26.08.1971 Ófélagsb Skagaskokk
48 2:00:14 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 02.07.1962 TKS TKS
49 2:00:53 Emma Sundelin 1997 ERL
50 2:01:02 Margrét Sverrisdóttir 09.02.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
51 2:02:44 Ţórdís Ívarsdóttir 14.02.1966 Ófélagsb KR-skokk
52 2:03:15 Agnes Elva Guđmundsdóttir 07.05.1970 Ófélagsb KR-skokk
53 2:03:31 Guđmunda Magnúsdóttir 30.07.1961 Ófélagsb KR skokk
54 2:07:52 Lilja Kristófersdóttir 23.10.1960 Ófélagsb Skagaskokk
55 2:16:10 Elísabet Rós Birgisdóttir 31.08.1976 Ófélagsb Hauka
56 2:16:58 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
57 2:19:47 Björk Kristjánsdóttir 30.12.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
58 2:19:53 Rebekka Stefánsdóttir 09.05.1971 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P
59 2:21:16 Ţórdís Óladóttir 12.07.1983 Ófélagsb
60 2:21:25 Arna Hansen 19.01.1970 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P
61 2:25:19 Anna Björg Haukdal 28.07.1959 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar

Hálft maraţon (flögutímar) - Kvenna

1 1:26:53 Anna Berglind Pálmadóttir 29.06.1979 UFA UFA-Eyrarskokk
2 1:34:33 Melkorka Árný Kvaran 30.09.1976 Ófélagsb Útipúl
3 1:34:51 Sigurbjörg Eđvarđsdóttir 25.01.1958 ÍR ÍR
4 1:35:05 Ingveldur Hafdís Karlsdóttir 25.03.1976 ÍR-skokk
5 1:37:14 Fjóla Dröfn Guđmundsdóttir 14.11.1984 Ófélagsb Afrekshópur
6 1:38:50 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbćjarsk Árbćjarskokk
7 1:39:43 Hulda María Frostadóttir 08.08.1989 UMSS Boot Camp
8 1:40:08 Valgerđur Halldórsdóttir 22.03.1985 Ófélagsb Tindur
9 1:40:39 Halldóra Hálfdánardóttir 07.04.1974 Valur Valur skokk
10 1:40:43 Jóney Hrönn Gylfadóttir 11.03.1970 Ármann Hlaupahópur Ármanns
11 1:44:24 Rakel Heiđmarsdóttir 14.08.1972 Ármann Hlaupahópur Ármanns
12 1:45:35 Guđmunda S Sigurbjörnsdóttir 14.10.1969 Laugask Laugaskokk
13 1:47:03 Sondy Haldursdóttir Johansen 13.12.1964 Árbćjarsk Árbćjarskokk
14 1:47:16 Helga Árnadóttir 13.07.1979 Laugask Ungmennasambandiđ Úlfljótur
15 1:47:34 Katrín Sif Kristbjörnsdóttir 12.05.1991 Ófélagsb
16 1:48:05 Auđur Ćvarsdóttir 22.10.1971 Ófélagsb KR - skokk
17 1:48:16 Hanna Kristín Skaftadóttir 21.09.1981 Ófélagsb
18 1:48:38 Carolina Bermejo 1991 ERL
19 1:48:45 Rannveig Halldórsdóttir 21.03.1964 ISL Riddarar Rósu
20 1:48:52 Sigurlín Birgisdóttir 21.09.1972 ÍR-skokk
21 1:48:56 Sif Sumarliđadóttir 24.02.1975 Ófélagsb KR skokk
22 1:48:56 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbćjarsk Árbćjarskokká
23 1:49:00 Unnur Ţorláksdóttir 22.03.1962 Ófélagsb Hlaupaópur Stjörnunnar
24 1:49:32 Hafdís Guđrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
25 1:50:20 Álfheiđur Dögg Gunnarsdóttir 09.04.1973 Haukar Skokkhópur Hauka
26 1:50:55 Ingveldur Sćmundsdóttir 08.04.1970 Árbćjarsk Árbćjarskokk
27 1:52:56 Sandra Sigmundsdóttir 03.08.1979 USÚ Hlaupahópur Hornafjarđar
28 1:53:06 Drífa Skúladóttir 10.05.1980 HSK KR
29 1:53:10 Laufey Sigurgeirsdóttir 31.10.1962 Ófélagsb Haukar
30 1:53:10 Sif Arnarsdóttir 16.07.1975 Laugask Laugaskokk
31 1:53:10 María Jóhannesdóttir 19.12.1964 Ófélagsb Grindavík
32 1:53:11 Katrín Eydís Hjörleifsdóttir 01.11.1969 Víkingur Víkingur
33 1:53:18 Díana Harpa Ríkarđsdóttir 24.09.1972 Haukar Hauka
34 1:53:18 Guđrún Ásta Árnadóttir 24.04.1975 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
35 1:53:52 Ţóra Björk Ágústsdóttir 13.11.1979 Ófélagsb Fjölnir
36 1:54:09 Sigrún Sigmundsdóttir 11.03.1988 Ófélagsb
37 1:54:22 Guđlaug Kristín Pálsdóttir 16.04.1967 Námsfl.R Hlaupahópur Ármanns
38 1:54:24 Jóney Kristjánsdóttir 26.03.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
39 1:54:33 Bylgja Dögg Sigmarsdóttir 28.04.1991 Ófélagsb KR skokk
40 1:55:36 Tonie Gertin Sřrensen 23.10.1969 Ófélagsb Víkingur
41 1:55:46 Arna Torfadóttir 27.06.1978 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is.
42 1:55:47 Elsa Lára Arnardóttir 30.12.1975 Ófélagsb Skagaskokk
43 1:56:21 Jóhanna Guđrún Ólafsdóttir 17.04.1968 SkokkGb Afrekshópur
44 1:58:05 Anna Dís Sveinbjörnsdóttir 04.12.1960 Sk.Flugl. Icelandair
45 1:58:11 Eyrún Jónsdóttir 12.09.1981 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
46 1:58:21 Steinunn Ţorsteinsdóttir 12.11.1972 Ófélagsb KR-skokk
47 1:59:31 Sigurbjörg Hulda Guđjónsdóttir 26.08.1971 Ófélagsb Skagaskokk
48 2:00:04 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 02.07.1962 TKS TKS
49 2:00:44 Emma Sundelin 1997 ERL
50 2:00:55 Margrét Sverrisdóttir 09.02.1965 Haukar Skokkhópur Hauka
51 2:02:35 Ţórdís Ívarsdóttir 14.02.1966 Ófélagsb KR-skokk
52 2:03:06 Agnes Elva Guđmundsdóttir 07.05.1970 Ófélagsb KR-skokk
53 2:03:22 Guđmunda Magnúsdóttir 30.07.1961 Ófélagsb KR skokk
54 2:07:40 Lilja Kristófersdóttir 23.10.1960 Ófélagsb Skagaskokk
55 2:16:02 Elísabet Rós Birgisdóttir 31.08.1976 Ófélagsb Hauka
56 2:16:58 Rannveig Hafberg 21.12.1966 Haukar Skokkhópur Hauka
57 2:19:35 Björk Kristjánsdóttir 30.12.1965 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar
58 2:19:39 Rebekka Stefánsdóttir 09.05.1971 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P
59 2:21:04 Ţórdís Óladóttir 12.07.1983 Ófélagsb
60 2:21:11 Arna Hansen 19.01.1970 Ófélagsb Laugavegshópur Sigga P
61 2:25:08 Anna Björg Haukdal 28.07.1959 Ófélagsb Hlaupahópur Stjörnunnar

Maraţon - Kvenna

1 3:34:31 Eva Ólafsdóttir 11.07.1973 Ármann Afrekshópur
2 4:20:44 Elsa Ţórisdóttir 08.11.1962 Ófélagsb

Maraţon (flögutímar) - Kvenna

1 3:34:30 Eva Ólafsdóttir 11.07.1973 Ármann Afrekshópur
2 4:20:42 Elsa Ţórisdóttir 08.11.1962 Ófélagsb