Brúarhlaupið
Selfoss - 09.08.14

Mót frá upphafi

Greinar

5 km götuhlaup - Karla
5 km götuhlaup (flögutímar) - Karla
10 km götuhlaup - Karla
10 km götuhlaup (flögutímar) - Karla
5 km götuhlaup - Kvenna
5 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna
10 km götuhlaup - Kvenna
10 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

5 km götuhlaup - Karla

1 17:25 Sigurjón Ernir Sturluson 28.06.1990 FH Adidas Oakley / Boot Camp
2 18:56 Hörður Jóhann Halldórsson 29.09.1974 FH Hlaupahópur FH
3 19:24 Vignir Már Lýðsson 21.10.1989 ÍR á
4 19:56 Páll Dagur Bergsson 19.03.1999 HSK á
5 19:58 Hörður Máni Ásmundsson 02.10.1999 Breiðabl. á
6 20:17 Þorsteinn Magnússon 27.05.1976 HSK á
7 20:26 Hjalti Guðbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb hlaupahópur Stjörnunnar
8 20:47 Magnús Harðarson 14.02.1966 Ófélagsb á
9 21:05 Guðmundur Sigfinnsson 02.09.1974 Ófélagsb á
10 21:16 Nökkvi Már Nökkvason 26.08.1999 Ófélagsb á
11 22:02 Guðmundur Nikulásson 20.09.1961 HSK HSK
12 22:08 Sölvi Snær Jökulsson 07.02.1994 HSK á
13 22:28 Guðmundur Gígjar Sigurbjörnsson 11.07.2003 Laugdælir UMFL
14 24:03 Pétur Örn Gunnarsson 01.10.1970 Ófélagsb á
15 24:04 Sölvi Þór Hannesson 10.09.1991 Ófélagsb á
16 24:11 Stefán Hannesson 03.02.1990 Selfoss UMF Selfoss
17 24:45 Ágúst Guðmundsson 16.01.2006 Ófélagsb á
18 25:06 Heiðar Karlsson 03.10.1972 Ófélagsb á
19 25:43 Sigurður Bjarki Blumenstein 02.10.2001 Ófélagsb á
20 25:47 Sindri M Stephensen 20.05.1989 Ófélagsb á
21 25:52 Guðmundur Snæbjörnsson 13.09.1993 HSK UMFL
22 26:43 Sigmundur Stefánsson 02.02.1953 HSK Frískir Flóamenn
23 26:49 Benedikt Benediktsson 27.11.1976 Ófélagsb Íþr.fél. Dímon
24 26:51 Guðmundur Ingi Guðmundsson 28.08.1963 Ófélagsb á
25 27:30 Jón Snæbjörnsson 17.12.1977 Ófélagsb UMFL
26 27:44 Arnar Logi Gíslason 23.08.2004 Ófélagsb á
27 27:50 Jósúa Theódórsson 27.09.1993 Ófélagsb Súkkulaði
28 28:17 Lýður Geir Guðmundsson 08.11.1971 Ófélagsb á
29 29:17 Benedikt G Waage 02.05.1972 Ófélagsb Fuskpungar
30 29:32 Ágúst Óli Hróðmarsson 26.10.1976 Ófélagsb á
31 30:56 Jens Ingi Andrésson 01.08.2003 Ófélagsb á
32 30:56 Sveinn Birkir Björnsson 07.02.1976 Ófélagsb á
33 32:11 Endre Lunde 02.07.1982 Ófélagsb á
34 36:56 Benjamín Sigursteinsson 21.09.1964 Hreyfing á
35 46:14 Ari Steinar Svansson 15.09.1989 HSK á
36 46:14 Arnar Máni Arason 30.01.2013 Ófélagsb á

5 km götuhlaup (flögutímar) - Karla

1 17:25 Sigurjón Ernir Sturluson 28.06.1990 FH Adidas Oakley / Boot Camp
2 18:55 Hörður Jóhann Halldórsson 29.09.1974 FH Hlaupahópur FH
3 19:24 Vignir Már Lýðsson 21.10.1989 ÍR á
4 19:55 Páll Dagur Bergsson 19.03.1999 HSK á
5 19:56 Hörður Máni Ásmundsson 02.10.1999 Breiðabl. á
6 20:17 Þorsteinn Magnússon 27.05.1976 HSK á
7 20:24 Hjalti Guðbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb hlaupahópur Stjörnunnar
8 20:46 Magnús Harðarson 14.02.1966 Ófélagsb á
9 21:04 Guðmundur Sigfinnsson 02.09.1974 Ófélagsb á
10 21:15 Nökkvi Már Nökkvason 26.08.1999 Ófélagsb á
11 22:02 Guðmundur Nikulásson 20.09.1961 HSK HSK
12 22:04 Sölvi Snær Jökulsson 07.02.1994 HSK á
13 22:28 Guðmundur Gígjar Sigurbjörnsson 11.07.2003 Laugdælir UMFL
14 24:00 Pétur Örn Gunnarsson 01.10.1970 Ófélagsb á
15 24:02 Sölvi Þór Hannesson 10.09.1991 Ófélagsb á
16 24:11 Stefán Hannesson 03.02.1990 Selfoss UMF Selfoss
17 24:40 Ágúst Guðmundsson 16.01.2006 Ófélagsb á
18 25:03 Heiðar Karlsson 03.10.1972 Ófélagsb á
19 25:43 Sigurður Bjarki Blumenstein 02.10.2001 Ófélagsb á
20 25:44 Sindri M Stephensen 20.05.1989 Ófélagsb á
21 25:46 Guðmundur Snæbjörnsson 13.09.1993 HSK UMFL
22 26:35 Sigmundur Stefánsson 02.02.1953 HSK Frískir Flóamenn
23 26:41 Benedikt Benediktsson 27.11.1976 Ófélagsb Íþr.fél. Dímon
24 26:51 Guðmundur Ingi Guðmundsson 28.08.1963 Ófélagsb á
25 27:26 Jón Snæbjörnsson 17.12.1977 Ófélagsb UMFL
26 27:44 Arnar Logi Gíslason 23.08.2004 Ófélagsb á
27 27:45 Jósúa Theódórsson 27.09.1993 Ófélagsb Súkkulaði
28 28:17 Lýður Geir Guðmundsson 08.11.1971 Ófélagsb á
29 29:15 Benedikt G Waage 02.05.1972 Ófélagsb Fuskpungar
30 29:26 Ágúst Óli Hróðmarsson 26.10.1976 Ófélagsb á
31 30:46 Sveinn Birkir Björnsson 07.02.1976 Ófélagsb á
32 30:56 Jens Ingi Andrésson 01.08.2003 Ófélagsb á
33 32:11 Endre Lunde 02.07.1982 Ófélagsb á
34 36:51 Benjamín Sigursteinsson 21.09.1964 Hreyfing á
35 46:05 Ari Steinar Svansson 15.09.1989 HSK á
36 46:05 Arnar Máni Arason 30.01.2013 Ófélagsb á

10 km götuhlaup - Karla

1 30:39 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ÍR á
2 35:31 Benedikt Jónsson 25.12.1977 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P.
3 35:46 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk á
4 36:04 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR / Sportís
5 36:55 Grétar Brynjólfsson 03.04.1988 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P.
6 37:35 Kristján Sigurðsson 09.10.1974 Árbæjarsk Árbæjarskokk
7 38:25 Helgi Sigurðsson 26.03.1961 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
8 39:38 Reimar Snæfells Pétursson 14.11.1972 Ófélagsb á
9 39:50 Magnús Gottfreðsson 28.05.1965 Ófélagsb á
10 40:11 Egill Tómasson 23.03.1986 Ófélagsb Clint
11 40:16 Bergþór Ólafsson 29.05.1971 Árbæjarsk á
12 40:25 Wieslaw Piotr Nieradko 10.06.1963 Ófélagsb á
13 40:32 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
14 41:02 Ólafur Örn Ólafsson 23.06.1970 Ófélagsb SiggiP
15 41:03 Ingvi Júlíus Ingvason 09.10.1962 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
16 41:17 Ívar Jónsson 30.06.1969 Laugask Fjölnir
17 41:39 Þorleifur Þorleifsson 29.06.1979 Árbæjarsk Árbæjarskokk
18 41:40 Ólafur Jón Ásgeirsson 03.06.1965 Fjölnir Fjölnir
19 41:41 Karl Hinrik Jósafatsson 07.11.1955 Ófélagsb Skokkhópur Fjölnis
20 41:50 Friðrik Ármann Guðmundsson 31.07.1960 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 41:51 Hjörtur Pálmi Jónsson 20.02.1971 FH á
22 41:53 Bragi Bjarnason 25.04.1981 HSK á
23 42:01 Ingvar Garðarsson 29.01.1958 HSK Friskir floamenn
24 42:08 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
25 42:43 Birkir Snær Ingvason 14.02.1990 Breiðabl. Hlaupahópur Breiðabliks
26 42:51 Davíð Björn Kjartansson 18.01.1964 Ófélagsb Riddarar Rósu
27 43:42 Sigmar Þröstur Óskarsson 24.12.1961 Ófélagsb Eyjaskokk
28 44:40 Þór Sigmundsson 17.02.1974 Fram Hlaupahópur Ármanns
29 44:57 Magnús Ragnarsson 16.05.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
30 45:09 Hreiðar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Ófélagsb Haukar
31 45:13 Daníel Guðmundsson 25.10.1966 Frískir Flóam. á
32 45:17 Dagbjartur Kristjánsson 21.02.2000 Ófélagsb Skokkhópur Hamars
33 45:25 Ólafur Páll Ólafsson 16.01.1984 Ófélagsb ÍR skokk
34 45:27 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
35 46:30 Ólafur Unnarsson 20.06.1973 Frískir Flóam. á
36 46:34 Ragnar Sverrisson 16.03.1959 Ófélagsb á
37 46:56 Ásbjörn Jónsson 30.11.1960 FH FH
38 46:59 Vigfús Eyjólfsson 11.05.1967 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
39 47:13 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb á
40 47:20 Magnús Þór Þorbergsson 01.04.1971 Ófélagsb á
41 47:21 Þorvarður Jónsson 30.11.1960 FH FH
42 48:24 Bjarki Áskelsson 24.07.1982 Ófélagsb á
43 48:24 Þorvaldur Ingimundarson 08.03.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
44 48:30 Haukur Snær Guðmundsson 20.04.1971 HSK á
45 48:41 Karl Óskar Kristbjörnsson 16.04.1982 Ófélagsb á
46 48:42 Sigurður Gunnarsson 26.08.1980 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
47 48:45 Þórhallur Vilhjálmsson 19.11.1961 Ófélagsb SiggaP
48 48:46 Trausti Jósefsson 14.02.1976 Ófélagsb á
49 48:48 Svend Jörgensen 08.06.1983 Ófélagsb á
50 48:52 Jón Óskar Hinriksson 07.04.1973 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
51 49:01 Bjarki Már Hinriksson 11.01.1978 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
52 49:08 Haraldur Gunnarsson 20.09.1960 Ófélagsb Árbæjarskokk
53 49:11 Ingi Hrafn Guðjónsson 17.07.1992 Ófélagsb á
54 49:28 Andrés Ingason 17.12.1978 Ófélagsb á
55 50:07 Jón Hannes Karlsson 20.02.1968 Ófélagsb á
56 50:27 Kjartan Björn Stumann 1998 Ófélagsb á
57 50:34 Páll Sigurðsson 24.08.1984 ISL á
58 50:40 Logi Sigurfinnsson 01.09.1963 Ófélagsb á
59 50:55 Daði Hrafn Sveinbjarnarson 11.08.1977 Ófélagsb á
60 50:56 Guðmundur Lárus Arason 29.08.1977 Ófélagsb Marel glerblástur
61 50:57 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 Ófélagsb á
62 51:03 Magnús Jóhannsson 30.09.1954 HSK Frískir Flóamenn
63 51:38 Davíð B Scheving 26.05.1975 Ófélagsb á
64 53:51 Heimir Aðalsteinsson 19.08.1954 Ófélagsb á
65 54:18 Stefán Ólafsson 05.01.1965 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
66 54:41 Stefán Þór Gunnarsson 29.11.1972 Ófélagsb á
67 55:08 Maron Tryggvi Cooper Heiðarsson 09.02.2003 HSK á
68 56:32 Ólafur Auðunsson 11.06.1947 Ófélagsb Skokk Stokk
69 57:02 Gunnar Þorri Þorleifsson 10.07.1968 Ófélagsb á
70 57:10 Nökkvi Már Jónsson 31.01.1972 Ófélagsb á
71 57:46 Alfreð Hrafn Magnússon 05.08.1997 ÍR á
72 58:23 Sævar Már Þórisson 29.04.1980 Ófélagsb á
73 58:30 Hákon Hjartarson 06.08.1978 Ófélagsb á
74 59:16 Ísar Logi Sigurþórsson 11.11.1975 Ófélagsb á
75 59:42 Hannes Stefánsson 03.10.1949 Ófélagsb á
76 60:03 Atli Þór Kristbergsson 19.09.1970 Ófélagsb á
77 60:43 Sævar Öfjörð Magnússon 03.08.1983 Ófélagsb á
78 72:20 Gunnlaugur Sveinsson 30.06.1950 Ófélagsb á

10 km götuhlaup (flögutímar) - Karla

1 30:38 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ÍR á
2 35:30 Benedikt Jónsson 25.12.1977 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P.
3 35:47 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk á
4 36:02 Þórólfur Ingi Þórsson 19.07.1976 ÍR ÍR / Sportís
5 36:54 Grétar Brynjólfsson 03.04.1988 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P.
6 37:35 Kristján Sigurðsson 09.10.1974 Árbæjarsk Árbæjarskokk
7 38:25 Helgi Sigurðsson 26.03.1961 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P
8 39:36 Reimar Snæfells Pétursson 14.11.1972 Ófélagsb á
9 39:50 Magnús Gottfreðsson 28.05.1965 Ófélagsb á
10 40:11 Egill Tómasson 23.03.1986 Ófélagsb Clint
11 40:14 Bergþór Ólafsson 29.05.1971 Árbæjarsk á
12 40:24 Wieslaw Piotr Nieradko 10.06.1963 Ófélagsb á
13 40:30 Kjartan Sævarsson 05.06.1968 Laugask Laugaskokk
14 41:01 Ólafur Örn Ólafsson 23.06.1970 Ófélagsb SiggiP
15 41:01 Ingvi Júlíus Ingvason 09.10.1962 Ófélagsb Hlaupahópur Breiðabliks
16 41:15 Ívar Jónsson 30.06.1969 Laugask Fjölnir
17 41:36 Þorleifur Þorleifsson 29.06.1979 Árbæjarsk Árbæjarskokk
18 41:38 Ólafur Jón Ásgeirsson 03.06.1965 Fjölnir Fjölnir
19 41:38 Karl Hinrik Jósafatsson 07.11.1955 Ófélagsb Skokkhópur Fjölnis
20 41:48 Friðrik Ármann Guðmundsson 31.07.1960 Hl.Lýðv. Hlaupasamtök Lýðveldisins
21 41:49 Hjörtur Pálmi Jónsson 20.02.1971 FH á
22 41:52 Bragi Bjarnason 25.04.1981 HSK á
23 42:00 Ingvar Garðarsson 29.01.1958 HSK Friskir floamenn
24 42:06 Rúnar Sigurðsson 26.08.1964 Árbæjarsk Árbæjarskokk
25 42:39 Birkir Snær Ingvason 14.02.1990 Breiðabl. Hlaupahópur Breiðabliks
26 42:50 Davíð Björn Kjartansson 18.01.1964 Ófélagsb Riddarar Rósu
27 43:38 Sigmar Þröstur Óskarsson 24.12.1961 Ófélagsb Eyjaskokk
28 44:33 Þór Sigmundsson 17.02.1974 Fram Hlaupahópur Ármanns
29 44:51 Magnús Ragnarsson 16.05.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
30 45:05 Hreiðar Ingi Júlíusson 29.07.1966 Ófélagsb Haukar
31 45:11 Daníel Guðmundsson 25.10.1966 Frískir Flóam. á
32 45:13 Dagbjartur Kristjánsson 21.02.2000 Ófélagsb Skokkhópur Hamars
33 45:22 Ólafur Páll Ólafsson 16.01.1984 Ófélagsb ÍR skokk
34 45:22 Kristinn Jakobsson 11.06.1969 Ófélagsb Árbæjarskokk
35 46:23 Ólafur Unnarsson 20.06.1973 Frískir Flóam. á
36 46:29 Ragnar Sverrisson 16.03.1959 Ófélagsb á
37 46:52 Ásbjörn Jónsson 30.11.1960 FH FH
38 46:56 Vigfús Eyjólfsson 11.05.1967 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
39 47:13 Helgi Kárason 26.01.1968 Ófélagsb á
40 47:16 Magnús Þór Þorbergsson 01.04.1971 Ófélagsb á
41 47:17 Þorvarður Jónsson 30.11.1960 FH FH
42 48:15 Þorvaldur Ingimundarson 08.03.1970 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
43 48:24 Bjarki Áskelsson 24.07.1982 Ófélagsb á
44 48:25 Haukur Snær Guðmundsson 20.04.1971 HSK á
45 48:34 Karl Óskar Kristbjörnsson 16.04.1982 Ófélagsb á
46 48:38 Sigurður Gunnarsson 26.08.1980 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
47 48:38 Trausti Jósefsson 14.02.1976 Ófélagsb á
48 48:40 Þórhallur Vilhjálmsson 19.11.1961 Ófélagsb SiggaP
49 48:40 Svend Jörgensen 08.06.1983 Ófélagsb á
50 48:44 Jón Óskar Hinriksson 07.04.1973 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
51 48:53 Bjarki Már Hinriksson 11.01.1978 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
52 49:00 Haraldur Gunnarsson 20.09.1960 Ófélagsb Árbæjarskokk
53 49:11 Ingi Hrafn Guðjónsson 17.07.1992 Ófélagsb á
54 49:19 Andrés Ingason 17.12.1978 Ófélagsb á
55 50:01 Jón Hannes Karlsson 20.02.1968 Ófélagsb á
56 50:21 Kjartan Björn Stumann 1998 Ófélagsb á
57 50:26 Páll Sigurðsson 24.08.1984 ISL á
58 50:38 Logi Sigurfinnsson 01.09.1963 Ófélagsb á
59 50:46 Daði Hrafn Sveinbjarnarson 11.08.1977 Ófélagsb á
60 50:54 Hringur Baldvinsson 08.06.1966 Ófélagsb á
61 50:56 Guðmundur Lárus Arason 29.08.1977 Ófélagsb Marel glerblástur
62 51:00 Magnús Jóhannsson 30.09.1954 HSK Frískir Flóamenn
63 51:34 Davíð B Scheving 26.05.1975 Ófélagsb á
64 53:47 Heimir Aðalsteinsson 19.08.1954 Ófélagsb á
65 54:14 Stefán Ólafsson 05.01.1965 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
66 54:34 Stefán Þór Gunnarsson 29.11.1972 Ófélagsb á
67 54:58 Maron Tryggvi Cooper Heiðarsson 09.02.2003 HSK á
68 56:28 Ólafur Auðunsson 11.06.1947 Ófélagsb Skokk Stokk
69 56:56 Gunnar Þorri Þorleifsson 10.07.1968 Ófélagsb á
70 56:58 Nökkvi Már Jónsson 31.01.1972 Ófélagsb á
71 57:46 Alfreð Hrafn Magnússon 05.08.1997 ÍR á
72 58:16 Sævar Már Þórisson 29.04.1980 Ófélagsb á
73 58:19 Hákon Hjartarson 06.08.1978 Ófélagsb á
74 59:05 Ísar Logi Sigurþórsson 11.11.1975 Ófélagsb á
75 59:42 Hannes Stefánsson 03.10.1949 Ófélagsb á
76 59:53 Atli Þór Kristbergsson 19.09.1970 Ófélagsb á
77 60:34 Sævar Öfjörð Magnússon 03.08.1983 Ófélagsb á
78 72:10 Gunnlaugur Sveinsson 30.06.1950 Ófélagsb á

5 km götuhlaup - Kvenna

1 18:51 Agnes Kristjánsdóttir 23.09.1982 ÍR á
2 20:03 Gígja Gunnlaugsdóttir 04.10.1982 ÍR ÍR
3 21:30 Simona Vareikaité 19.03.1992 Ófélagsb á
4 21:30 Vera Sigurðardóttir 03.06.1994 Laugdælir á
5 22:11 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 17.08.1979 Laugask á
6 23:00 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb á
7 23:44 Ásta Björk Sigurðardóttir 03.06.1976 Ófélagsb á
8 24:03 Ylfa Rúnarsdóttir 19.11.1994 Fjölnir á
9 24:33 Ísabella María Markan 05.01.1976 Ófélagsb ÍR-skokk
10 24:45 Lára Björk Pétursdóttir 20.05.2002 Laugdælir UMFL
11 25:01 Kristín Dóra Kristjánsdóttir 02.06.1972 Ófélagsb á
12 25:11 Guðrún María Þorbjörnsdóttir 31.08.1986 Ófélagsb á
13 25:17 Drífa Ísabella K Davíðsdóttir 28.07.1974 Ófélagsb á
14 25:19 Gunnur Róbertsdóttir 03.07.1974 Ármann Hlaupahópur Ármanns
15 25:32 Gunnhildur Hinriksdóttir 12.12.1974 HSÞ UMFL - Fontana
16 25:46 Ólöf Finnsdóttir 07.11.1962 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
17 26:42 Sif Þórsdóttir 27.04.2002 Ármann á
18 26:56 Svanhildur Þorbjörnsdóttir 29.05.1982 Ófélagsb á
19 27:03 Ni Nyoman Wija Ariyani 14.10.1982 Ófélagsb á
20 27:25 Bryndís Ásta Böðvarsdóttir 11.06.1971 HSK UMFL
21 27:51 Vigdís Fríða Þorvaldsdóttir 12.09.1995 Afture. Súkkulaði
22 27:56 Eydís Arna Birgisdóttir 15.06.1998 HSK á
23 28:19 Rósa Sigríður Guðmundsdóttir 04.06.1966 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
24 28:25 Ásta Björg Magnúsdóttir 22.11.1989 Ófélagsb á
25 28:29 Karen María Magnúsdóttir 03.12.1998 HSK á
26 29:00 Rannveig Oddsdóttir 16.01.1973 Ófélagsb á
27 29:03 Elva Hrönn Alfreðsdóttir 25.07.1993 Ófélagsb á
28 29:14 Rúna Guðrún Loftsdóttir 18.04.1969 Ófélagsb á
29 29:26 Hólmfríður S Einarsdóttir 26.03.1968 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
30 29:51 Silja Dögg Jensdóttir 26.08.1975 Ófélagsb á
31 30:05 Anna Rún Einarsdóttir 28.04.1984 HSK á
32 30:20 Hekla Eik Nökkvadóttir 06.04.2004 Ófélagsb á
33 30:56 Árný Erla Bjarnadóttir 16.07.1967 Ófélagsb á
34 30:56 Vanda Úlfrún Liv Hellsing 21.06.1980 Ófélagsb á
35 31:19 Unnur Þöll Benediktsdóttir 04.03.1996 HSK Íþr.fél. Dímon
36 31:41 Alda Björg Breiðfjörð 25.07.1976 Ófélagsb Bíddu aðeins
37 31:47 Elísabet Sara Gísladóttir 10.01.2003 Ófélagsb á
38 31:58 Dagný Lilja Birgisdóttir 11.06.1994 HSK á
39 32:00 Ásta Sóllilja Guðlaugsdóttir 08.09.1998 HSK á
40 32:09 Lilja Arnlaugsdóttir 23.12.1980 Ófélagsb á
41 32:13 Sólveig Sigurvinsdóttir 09.06.1975 Ófélagsb Bíddu aðeins
42 32:30 Auður Þórisdóttir 07.05.1973 Ófélagsb á
43 33:04 Stefanía Salka Þrastardóttir 18.07.2001 Ófélagsb á
44 33:29 Bjarney Sif Kristinsdóttir 09.12.1981 Ófélagsb á
45 33:31 Guðbjörg Rós Haraldsdóttir 21.10.1954 Ófélagsb á
46 33:38 Friðbjörg Blöndal 18.04.1973 HSS á
47 35:36 Áslaug Dröfn Heiðarsdóttir 05.10.1974 Ófélagsb á
48 35:37 Anna Heiður Heiðarsdóttir 27.01.1981 Ófélagsb á
49 36:36 Unnur Guðmundsdóttir 04.09.1969 Ófélagsb á
50 36:55 Margrét Harpa Benjamínsdóttir 11.01.2003 ÍR á
51 36:56 Berglind H Guðmundsdóttir 30.11.1964 Ófélagsb á
52 37:09 Hildur Sigurðardóttir 14.06.1966 Ófélagsb á
53 37:51 Hjördís Auðunsdóttir 02.12.1974 Ófélagsb á
54 38:22 Guðný Sigurðardóttir 20.10.1961 USVS á
55 39:06 Ásta Sigríður Benediktsdóttir 06.03.1968 Ófélagsb á
56 45:55 Sara Hlín Hilmarsdóttir 20.02.1990 Ófélagsb á

5 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

1 18:50 Agnes Kristjánsdóttir 23.09.1982 ÍR á
2 20:02 Gígja Gunnlaugsdóttir 04.10.1982 ÍR ÍR
3 21:28 Vera Sigurðardóttir 03.06.1994 Laugdælir á
4 21:29 Simona Vareikaité 19.03.1992 Ófélagsb á
5 22:09 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 17.08.1979 Laugask á
6 22:58 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 26.04.1974 Ófélagsb á
7 23:44 Ásta Björk Sigurðardóttir 03.06.1976 Ófélagsb á
8 24:00 Ylfa Rúnarsdóttir 19.11.1994 Fjölnir á
9 24:31 Ísabella María Markan 05.01.1976 Ófélagsb ÍR-skokk
10 24:42 Lára Björk Pétursdóttir 20.05.2002 Laugdælir UMFL
11 24:59 Kristín Dóra Kristjánsdóttir 02.06.1972 Ófélagsb á
12 25:11 Guðrún María Þorbjörnsdóttir 31.08.1986 Ófélagsb á
13 25:17 Drífa Ísabella K Davíðsdóttir 28.07.1974 Ófélagsb á
14 25:17 Gunnur Róbertsdóttir 03.07.1974 Ármann Hlaupahópur Ármanns
15 25:32 Gunnhildur Hinriksdóttir 12.12.1974 HSÞ UMFL - Fontana
16 25:45 Ólöf Finnsdóttir 07.11.1962 Ófélagsb Hlaupahópur Sigga P
17 26:34 Sif Þórsdóttir 27.04.2002 Ármann á
18 26:54 Svanhildur Þorbjörnsdóttir 29.05.1982 Ófélagsb á
19 27:02 Ni Nyoman Wija Ariyani 14.10.1982 Ófélagsb á
20 27:21 Bryndís Ásta Böðvarsdóttir 11.06.1971 HSK UMFL
21 27:51 Vigdís Fríða Þorvaldsdóttir 12.09.1995 Afture. Súkkulaði
22 27:52 Eydís Arna Birgisdóttir 15.06.1998 HSK á
23 28:15 Rósa Sigríður Guðmundsdóttir 04.06.1966 Ófélagsb Hlaupahópur Ármanns
24 28:21 Ásta Björg Magnúsdóttir 22.11.1989 Ófélagsb á
25 28:25 Karen María Magnúsdóttir 03.12.1998 HSK á
26 28:53 Rannveig Oddsdóttir 16.01.1973 Ófélagsb á
27 28:57 Elva Hrönn Alfreðsdóttir 25.07.1993 Ófélagsb á
28 29:09 Rúna Guðrún Loftsdóttir 18.04.1969 Ófélagsb á
29 29:25 Hólmfríður S Einarsdóttir 26.03.1968 Ófélagsb Skokkhópur Hauka
30 29:43 Silja Dögg Jensdóttir 26.08.1975 Ófélagsb á
31 30:01 Anna Rún Einarsdóttir 28.04.1984 HSK á
32 30:19 Hekla Eik Nökkvadóttir 06.04.2004 Ófélagsb á
33 30:53 Vanda Úlfrún Liv Hellsing 21.06.1980 Ófélagsb á
34 30:56 Árný Erla Bjarnadóttir 16.07.1967 Ófélagsb á
35 31:11 Unnur Þöll Benediktsdóttir 04.03.1996 HSK Íþr.fél. Dímon
36 31:38 Alda Björg Breiðfjörð 25.07.1976 Ófélagsb Bíddu aðeins
37 31:44 Elísabet Sara Gísladóttir 10.01.2003 Ófélagsb á
38 31:58 Dagný Lilja Birgisdóttir 11.06.1994 HSK á
39 32:00 Ásta Sóllilja Guðlaugsdóttir 08.09.1998 HSK á
40 32:09 Lilja Arnlaugsdóttir 23.12.1980 Ófélagsb á
41 32:10 Sólveig Sigurvinsdóttir 09.06.1975 Ófélagsb Bíddu aðeins
42 32:23 Auður Þórisdóttir 07.05.1973 Ófélagsb á
43 32:57 Stefanía Salka Þrastardóttir 18.07.2001 Ófélagsb á
44 33:23 Bjarney Sif Kristinsdóttir 09.12.1981 Ófélagsb á
45 33:26 Guðbjörg Rós Haraldsdóttir 21.10.1954 Ófélagsb á
46 33:35 Friðbjörg Blöndal 18.04.1973 HSS á
47 35:31 Anna Heiður Heiðarsdóttir 27.01.1981 Ófélagsb á
48 35:36 Áslaug Dröfn Heiðarsdóttir 05.10.1974 Ófélagsb á
49 36:36 Unnur Guðmundsdóttir 04.09.1969 Ófélagsb á
50 36:52 Margrét Harpa Benjamínsdóttir 11.01.2003 ÍR á
51 36:56 Berglind H Guðmundsdóttir 30.11.1964 Ófélagsb á
52 37:04 Hildur Sigurðardóttir 14.06.1966 Ófélagsb á
53 37:51 Hjördís Auðunsdóttir 02.12.1974 Ófélagsb á
54 38:17 Guðný Sigurðardóttir 20.10.1961 USVS á
55 39:00 Ásta Sigríður Benediktsdóttir 06.03.1968 Ófélagsb á
56 45:55 Sara Hlín Hilmarsdóttir 20.02.1990 Ófélagsb á

10 km götuhlaup - Kvenna

1 37:48 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 07.05.1988 Fjölnir Fjölnir
2 40:40 Anna Berglind Pálmadóttir 29.06.1979 UFA UFA Eyrarskokk
3 41:54 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR / Sportís
4 42:24 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir á
5 42:37 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK á
6 43:40 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbæjarsk Árbæjarskokk
7 44:59 Hrönn Guðmundsdóttir 23.06.1965 ÍR-skokk ÍR
8 45:29 Berglind Jóhannsdóttir 14.11.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
9 45:42 Kristín Óskarsdóttir 06.01.1993 Ófélagsb á
10 46:16 Rakel Heiðmarsdóttir 14.08.1972 Ófélagsb Laugaskokk
11 46:42 Katrín Árnadóttir 11.05.1983 Ófélagsb Hlaupaklúbburinn Bjarni
12 47:09 Katrín Heiða Jónsdóttir 24.04.1979 UÍA á
13 47:10 Ragnheiður Magnúsdóttir 03.03.1983 HSK á
14 49:04 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur á
15 49:55 Sif Sumarliðadóttir 24.02.1975 Ófélagsb á
16 50:04 Bryndís Harðardóttir 18.06.1973 Ófélagsb á
17 50:33 Díana Gestsdóttir 26.01.1988 Ófélagsb á
18 50:51 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbæjarsk Árbæjarskokk
19 51:01 Erla Rós Sigmarsdóttir 02.11.1996 Ófélagsb Eyjaskokk
20 51:01 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P./Stjarnan
21 51:21 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 17.04.1968 SkokkGb Hlaupahópur Stjörnunnar
22 51:54 Hrafnhildur Gunnarsdóttir 26.09.1991 Ófélagsb á
23 52:33 Sandra Erlingsdóttir 27.07.1998 Ófélagsb á
24 53:08 Þorgerður Tómasdóttir 07.10.1978 USVH á
25 53:36 Björk Ben Ölversdóttir 12.11.1974 Ófélagsb á
26 53:58 Andrea Katrín Ólafsdóttir 17.03.1994 Ófélagsb á
27 54:17 Auður Inga Ólafsdóttir 11.05.1967 Frískir Flóam.
28 54:27 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 02.07.1962 TKS TKS
29 55:40 Arna Ír Gunnarsdóttir 27.08.1970 HSK á
30 56:24 Aðalheiður Ásgeirsdóttir 16.11.1962 HSK HAMAR
31 57:08 Kristjana Jónsdóttir 23.06.1974 Ófélagsb á
32 57:36 Rebekka Pálsdóttir 16.12.1987 HSK á
33 57:46 Kristín Sigursteinsdóttir 18.02.1964 Frískir Flóam. á
34 58:00 Elín Úlfarsdóttir 12.06.1963 HSK HAMAR
35 58:45 Rakel Jensdóttir 06.03.1981 UMSK á
36 58:48 Ingileif Auðunsdóttir 19.12.1954 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
37 59:19 Guðrún Björk Geirsdóttir 30.07.1968 Ófélagsb Biddu Aðeins
38 59:41 Jill Renea Róbertsson 24.05.1979 Ófélagsb á
39 60:02 Unnur María Ingvarsdóttir 04.10.2002 Selfoss á
40 60:46 Álfhildur E Þorsteinsdóttir 25.03.1985 HSK á
41 61:23 Linda Kristinsdóttir 29.04.1980 Ófélagsb Hlaupahópur FH
42 61:28 Sonja Arnarsdóttir 20.12.1972 Ófélagsb á
43 62:07 Elín Gunnlaugsdóttir 22.04.1965 Ófélagsb Frískir Flóamenn
44 65:09 Ingibjörg Gísladóttir 10.09.1963 Ófélagsb á
45 67:52 Tinna Níelsdóttir 05.05.1992 Ófélagsb á
46 67:53 Guðný Birgisdóttir 10.04.1975 Ófélagsb á
47 68:46 Hildigunnur Kristinsdóttir 26.04.1980 HHF á
48 68:56 Katrín Ósk Þorbergsdóttir 30.06.1987 Ófélagsb á
49 74:18 Linda Dögg Þorbergsdóttir 15.06.1982 Ófélagsb á

10 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

1 37:47 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 07.05.1988 Fjölnir Fjölnir
2 40:39 Anna Berglind Pálmadóttir 29.06.1979 UFA UFA Eyrarskokk
3 41:52 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 ÍR ÍR / Sportís
4 42:22 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir á
5 42:33 Sigrún Sigurðardóttir 28.08.1979 HSK á
6 43:36 Tinna Lárusdóttir 23.07.1988 Árbæjarsk Árbæjarskokk
7 44:57 Hrönn Guðmundsdóttir 23.06.1965 ÍR-skokk ÍR
8 45:26 Berglind Jóhannsdóttir 14.11.1963 Árbæjarsk Árbæjarskokk
9 45:39 Kristín Óskarsdóttir 06.01.1993 Ófélagsb á
10 46:11 Rakel Heiðmarsdóttir 14.08.1972 Ófélagsb Laugaskokk
11 46:37 Katrín Árnadóttir 11.05.1983 Ófélagsb Hlaupaklúbburinn Bjarni
12 47:04 Katrín Heiða Jónsdóttir 24.04.1979 UÍA á
13 47:05 Ragnheiður Magnúsdóttir 03.03.1983 HSK á
14 49:00 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur á
15 49:46 Sif Sumarliðadóttir 24.02.1975 Ófélagsb á
16 49:58 Bryndís Harðardóttir 18.06.1973 Ófélagsb á
17 50:27 Díana Gestsdóttir 26.01.1988 Ófélagsb á
18 50:47 Helga Árnadóttir 03.06.1961 Árbæjarsk Árbæjarskokk
19 50:57 Erla Rós Sigmarsdóttir 02.11.1996 Ófélagsb Eyjaskokk
20 50:59 Sigurborg Kristinsdóttir 21.04.1974 Hlaupah.SPS Hlaupahópur Sigga P./Stjarnan
21 51:15 Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir 17.04.1968 SkokkGb Hlaupahópur Stjörnunnar
22 51:50 Hrafnhildur Gunnarsdóttir 26.09.1991 Ófélagsb á
23 52:26 Sandra Erlingsdóttir 27.07.1998 Ófélagsb á
24 53:02 Þorgerður Tómasdóttir 07.10.1978 USVH á
25 53:30 Björk Ben Ölversdóttir 12.11.1974 Ófélagsb á
26 53:49 Andrea Katrín Ólafsdóttir 17.03.1994 Ófélagsb á
27 54:09 Auður Inga Ólafsdóttir 11.05.1967 Frískir Flóam.
28 54:22 Rúna Hauksdóttir Hvannberg 02.07.1962 TKS TKS
29 55:38 Arna Ír Gunnarsdóttir 27.08.1970 HSK á
30 56:18 Aðalheiður Ásgeirsdóttir 16.11.1962 HSK HAMAR
31 57:08 Kristjana Jónsdóttir 23.06.1974 Ófélagsb á
32 57:32 Rebekka Pálsdóttir 16.12.1987 HSK á
33 57:40 Kristín Sigursteinsdóttir 18.02.1964 Frískir Flóam. á
34 57:54 Elín Úlfarsdóttir 12.06.1963 HSK HAMAR
35 58:40 Ingileif Auðunsdóttir 19.12.1954 Frískir Flóam. Frískir Flóamenn
36 58:45 Rakel Jensdóttir 06.03.1981 UMSK á
37 59:10 Guðrún Björk Geirsdóttir 30.07.1968 Ófélagsb Biddu Aðeins
38 59:38 Jill Renea Róbertsson 24.05.1979 Ófélagsb á
39 59:54 Unnur María Ingvarsdóttir 04.10.2002 Selfoss á
40 60:40 Álfhildur E Þorsteinsdóttir 25.03.1985 HSK á
41 61:14 Linda Kristinsdóttir 29.04.1980 Ófélagsb Hlaupahópur FH
42 61:22 Sonja Arnarsdóttir 20.12.1972 Ófélagsb á
43 62:01 Elín Gunnlaugsdóttir 22.04.1965 Ófélagsb Frískir Flóamenn
44 65:04 Ingibjörg Gísladóttir 10.09.1963 Ófélagsb á
45 67:42 Tinna Níelsdóttir 05.05.1992 Ófélagsb á
46 67:50 Guðný Birgisdóttir 10.04.1975 Ófélagsb á
47 68:40 Hildigunnur Kristinsdóttir 26.04.1980 HHF á
48 68:46 Katrín Ósk Þorbergsdóttir 30.06.1987 Ófélagsb á
49 74:08 Linda Dögg Þorbergsdóttir 15.06.1982 Ófélagsb á