Ungmennasamband vestur Húnvetninga - Drög að 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi

800 metra hlaup kvenna

Nr. Árangur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 2:16,54 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 15.11.1991 USVH Hengelo 22.07.2007
          Evrópumeistaramót Unglinga
2 2:26,27 Fríða Dögg Hauksdóttir 24.04.1980 USVH Reykjavík 16.08.1997
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
3 2:32,60 Guðrún Gróa Þorsteinsdóttir 21.01.1989 USVH Nyköping 19.06.2005
          Norðurlandamót Unglinga
4 2:36,19 Guðrún Eik Skúladóttir 18.02.1988 USVH Reykjavík 11.08.2001
          MÍ 12 - 14 ára
5 2:41,2 Eyrún Ösp Hauksdóttir 18.06.1984 USVH Mosfellsbær 19.06.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
6 2:44,5 Sigríður Klara Böðvarsdóttir 09.06.1971 USVH Reykjavík 31.07.1983
          Afrekaskrá 1983
7 2:46,69 Þórunn Inga Kristmundsdóttir 27.01.1988 USVH Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
8 2:47,3 Sigríður Ása Guðmundsdóttir 26.04.1979 USVH Húsavík 13.08.1995
          M.Í. 15-18 ára
9 2:48,84 Ásdís Irena Sigurðardóttir 04.05.1980 USVH Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
10 2:48,86 Þóra Björg Kristmundsdóttir 27.01.1988 USVH Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
 
11 2:49,5 Maria Guðmundsdóttir 1970 USVH Reykjavík 21.08.1982
          Afrekaskrá 1982
12 2:51,90 Eyrún Ösp Skúladóttir 06.06.1982 USVH Reykjavík 07.08.1994
          MÍ 18 ára og yngri
13 2:52,52 Ingunn Elsa Apel Ingadóttir 25.08.2003 USVH Egilsstaðir 06.08.2017
          20. Unglingalandsmót UMFÍ
14 2:52,84 Rakel Ósk Ólafsdóttir 20.12.1996 USVH Blönduós 11.08.2010
          Þristurinn
15 2:53,74 Hanna Bára Apel Ingadóttir 06.02.2000 USVH Egilsstaðir 06.08.2017
          20. Unglingalandsmót UMFÍ
16 2:53,97 Kolbrún S Marinósdóttir 14.07.1979 USVH Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
17 2:56,68 Leonie Sigurlaug Friðriksdóttir 15.12.2003 USVH Borgarnes 30.07.2016
          19. Unglingalandsmót UMFÍ
18 2:56,7 Sunneva Hlín Skúladóttir 23.08.1990 USVH Blönduós 19.08.2004
          Þristurinn
19 2:56,79 Laufey Kristín Skúladóttir 08.10.1979 USVH Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
20 2:59,1 Erla Sif Kristinsdóttir 13.06.1989 USVH Varmahlíð 19.08.2003
          Þristurinn
 
21 3:03,05 Birgitta Dögg Þrastardóttir 13.10.1982 USVH Mosfellsbær 30.06.1995
          Goggi Galvaski 95
22 3:04,52 Eygló Hrund Guðmundsdóttir 15.02.1995 USVH Sauðárkrókur 11.08.2009
          Þristurinn
23 3:05,11 Sigrún Soffía Sævarsdóttir 14.05.1993 USVH Sauðárkrókur 10.08.2006
          Þristurinn
24 3:05,79 Salbjörg Ragna Sævarsdóttir 01.04.1991 USVH Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
25 3:08,09 Fanney Sandra Albertsdóttir 25.05.1998 USVH Sauðárkrókur 15.08.2012
          Þristurinn
26 3:10,0 Inga Rósa Böðvarsdóttir 05.09.1998 USVH Blönduós 11.08.2010
          Þristurinn
27 3:10,9 Erna Sif Ólafsdóttir 10.05.1983 USVH Vorboðavöllur 23.08.1995
          Þristurinn
28 3:13,67 Guðrún Helga Magnúsdóttir 15.08.1996 USVH Blönduós 11.08.2010
          Þristurinn
29 3:18,3 Þórunn Eggertsdóttir 18.02.1982 USVH Vorboðavöllur 23.08.1995
          Þristurinn
30 3:22,65 Jónína Helga Jónsdóttir 13.12.1968 USVH Sauðárkrókur 14.07.2018
          Landsmót UMFÍ 50 +
 
31 3:32,03 Ólöf Rún Skúladóttir 12.04.1992 USVH Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
32 3:32,06 Lóa Dís Másdóttir 06.07.1991 USVH Stykkishólmur 04.08.2002
          Unglingalandsmót UMFÍ
33 3:34,0 Ásdís Helga Másdóttir 07.01.1999 USVH Blönduós 11.08.2010
          Þristurinn
34 3:34,59 Sara Ólafsdóttir 30.01.1988 USVH Reykjaskóli 14.07.2005
          Héraðsmót USVH
35 3:37,9 Matthildur Hjálmarsdóttir 16.11.1970 USVH Hvammstanga 20.07.2010
          Héraðsmót USVH
36 3:38,1 Jóhanna Herdís Sævarsdóttir 15.11.1994 USVH Blönduós 15.08.2007
          Þristurinn
37 3:49,9 Kathrin Martha Schmitt 23.11.1977 USVH Hvammstanga 20.07.2010
          Héraðsmót USVH