Héraðssamband Snæfells og Hnappadalssýslu - Drög að 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi

800 metra hlaup kvenna

Nr. Árangur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 2:23,6 Gyða Steinsdóttir 04.05.1970 HSH Dusseldorf 12.06.1982 ST12-met
          Metaskrá HSH
2 2:28,1 Sonja E J C van der Kaa 15.05.1964 HSH Akureyri 10.08.1991
          Afrekaskrá 1991
3 2:31,5 Eydís Bergmann Eyþórsdóttir 18.01.1967 HSH Óþekkt 31.12.1980
          Afrekaskrá 1980
4 2:32,6 María Guðnadóttir 25.03.1958 HSH Óþekkt 31.12.1977
          Afrekaskrá 1977
5 2:33,1 Kristjana Hrafnkelsdóttir 20.10.1960 HSH Óþekkt 31.12.1978
          Afrekaskrá 1978
6 2:33,2 Pálína Sigurðardóttir 1960 HSH Óþekkt 31.12.1975
          Afrekaskrá 1975
7 2:34,1 Petrína Sigurðardóttir 14.12.1960 HSH Óþekkt 31.12.1974
          Afrekaskrá 1974
8 2:34,2 Eva Jódís Pétursdóttir 16.11.1974 HSH Reykjavík 22.07.1989
          Afrekaskrá
9 2:36,3 Árdís Sigmundsdóttir 27.06.1963 HSH Óþekkt 31.12.1977
          Afrekaskrá 1977
10 2:39,87 Berglind Jana Ásgrímsdóttir 05.04.1982 HSH Reykjavík 13.08.1995
          MÍ 14 ára og yngri
 
11 2:40,10 Gunnhildur Gunnarsdóttir 17.08.1990 HSH Vík 30.07.2005
          Unglingalandsmót UMFÍ
12 2:44,4 Jóhanna S Vilbergsdóttir 29.01.1969 HSH Reykjavík 31.07.1981
          Afrekaskrá 1981
13 2:46,15 Kristrún Guðnadóttir 13.10.1997 HSH Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
14 2:46,77 Sóley Fjalarsdóttir 02.03.1984 HSH Hafnarfjörður 15.08.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
15 2:47,98 Kristín Lilja Friðriksdóttir 27.09.1985 HSH Reykjavík 04.07.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
16 2:48,43 Kristrún Friðriksdóttir 30.05.1980 HSH Reykjavík 27.08.1994
          Bikarkeppni FRÍ
17 2:52,5 Vilborg Jónsdóttir 08.01.1959 HSH Óþekkt 31.12.1974
          Afrekaskrá 1974
18 2:52,5 Þóra Guðmundsdóttir 1956 HSH Óþekkt 31.12.1974
          Afrekaskrá 1974
19 2:56,85 Ingibjörg Eyrún Bergvinsdóttir 20.07.1987 HSH Borgarnes 07.08.1999
          Meistaramót Ísl. 12-14 ára
20 2:57,9 Hildigunnur Hjörleifsdóttir 23.04.1976 HSH Stykkishólmur 11.07.1993
          Unglingamót HSH
 
21 2:59,0 Hlédís Sveinsdóttir 17.01.1980 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
22 2:59,31 Snædís Sveinsdóttir 20.01.1988 HSH Reykjavík 11.08.2001
          MÍ 12 - 14 ára
23 2:59,58 Hafrún Elvan Vigfúsdóttir 21.12.1982 HSH Reykjavík 13.08.1995
          MÍ 14 ára og yngri
24 3:00,0 Heiður Hrund Jónsdóttir 06.09.1980 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
25 3:00,9 Helena Rut Hinriksdóttir 05.09.1971 HSH Reykjavík 21.08.1982
          Afrekaskrá 1982
26 3:00,9 Laufey Bjarnadóttir 18.02.1970 HSH Reykjavík 21.08.1982
          Afrekaskrá 1982
27 3:02,0 Margrét Pálmadóttir 25.07.1980 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
28 3:03,0 Jórunn Helga M Símonardóttir 18.04.1980 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
29 3:03,4 Björg Guðrún Einarsdóttir 09.02.1992 HSH Stykkishólmur 24.08.2005
          Héraðsmót HSH
30 3:04,6 Ása Guðný Ásgeirsdóttir 09.07.1977 HSH Stykkishólmur 11.07.1993
          Unglingamót HSH
 
31 3:04,7 Jóhanna Guðrún Pálmadóttir 13.05.1976 HSH Selfoss 31.07.1986
          Metaskrá HSH
32 3:06,91 Björg Hermannsdóttir 16.09.2001 HSH Hafnarfjörður 22.06.2013
          Meistaramót Íslands 11-14 ára utanhúss
33 3:07,7 Guðrún Svana Pétursdóttir 22.08.1983 HSH Selfoss 17.08.1995
          Selfoss - Stykkish.
34 3:08,63 Elín Ragna Þórðardóttir 25.02.1984 HSH Reykjavík 13.08.1995
          MÍ 14 ára og yngri
35 3:10,0 Heiðrún Sigurjónsdóttir 22.05.1982 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
36 3:11,8 Hildur Sigurðardóttir 15.10.1981 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
37 3:12,7 Sara Hjörleifsdóttir 12.08.1984 HSH Selfoss 17.08.1995
          Selfoss - Stykkish.
38 3:12,79 Camilla Rós Þrastardóttir 23.02.1998 HSH Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
39 3:14,4 Elínborg Þorsteinsdóttir 28.08.1966 HSH Stykkishólmur 29.08.1999
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
40 3:15,7 Guðrún Hinriksdóttir 16.09.1978 HSH Stykkishólmur 11.07.1993
          Unglingamót HSH
 
41 3:18,0 Ásdís Braga Guðjónsdóttir 17.06.1990 HSH Borgarnes 09.09.2004
          Skólamót í Borgarnesi
42 3:18,00 Sesselja Gróa Pálsdóttir 15.01.1992 HSH Grundarfjörður 14.08.2006
          Héraðsmót HSH
43 3:18,81 Kristín Birna Sigfúsdóttir 05.05.2000 HSH Sauðárkrókur 01.08.2014
          17. Unglingalandsmót UMFÍ
44 3:19,3 Sif Rós Ragnarsdóttir 11.04.1981 HSH Stykkishólmur 10.07.1993
          Barnamót HSH
45 3:20,0 Gyða Kristjánsdóttir 22.08.1989 HSH Borgarnes 09.09.2004
          Skólamót í Borgarnesi
46 3:21,0 Unnur Edda Davíðsdóttir 16.10.1984 HSH Selfoss 17.08.1995
          Selfoss - Stykkish.
47 3:21,9 Magdalena Hinriksdóttir 24.07.1960 HSH Stykkishólmur 29.08.1999
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
48 3:22,36 Vildís Þrá Jónsdóttir 05.03.1998 HSH Borgarnes 13.09.2011
          Grunnskólamót Vesturlands
49 3:22,5 Sunna Rós Arnarsdóttir 09.04.1992 HSH Stykkishólmur 24.08.2005
          Héraðsmót HSH
50 3:22,74 Linda Guðný Róbertsdóttir 14.05.1956 HSH Reykjavík 02.09.1995
          Öldungarmeistaramót
 
51 3:30,0 Hildur Björg Kjartansdóttir 18.11.1994 HSH Stykkishólmur 27.06.2007
    1994     Barna- og unglingamót HSH
52 3:32,13 Auður Kjartansdóttir 23.08.1991 HSH Stykkishólmur 04.08.2002
          Unglingalandsmót UMFÍ
53 3:33,5 Sigríður Hallsteinsdóttir 15.04.1976 HSH Stykkishólmur 11.07.1993
          Unglingamót HSH
54 3:34,0 Hildur Kristmundsdóttir 23.09.1965 HSH Lýsuhóll 16.07.1996
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
55 3:35,6 Tinna Brá Baldvinsdóttir 26.06.1984 HSH Selfoss 17.08.1995
          Selfoss - Stykkish.
56 3:36,3 Kristín Soffaníasdóttir 27.06.1963 HSH Lýsuhóll 16.08.1993
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
57 3:36,4 Helga María Magnúsdóttir 25.11.1960 HSH Lýsuhóll 16.07.1996
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
58 3:37,13 Arna Dögg Hjaltalín 13.06.1991 HSH Stykkishólmur 04.08.2002
          Unglingalandsmót UMFÍ
59 3:46,00 Sigríður Erla Sturludóttir 08.07.1992 HSH Grundarfjörður 14.08.2006
          Héraðsmót HSH
60 3:47,03 Kristín Halla Haraldsdóttir 27.06.1973 HSH Mosfellsbær 14.08.1999
          Bikarkeppni FRÍ 2. deild
 
61 3:51,63 Tinna Harðardóttir 15.03.1990 HSH Stykkishólmur 04.08.2002
          Unglingalandsmót UMFÍ
62 3:53,9 Soffía Rós Stefánsdóttir 28.05.1993 HSH Lýsuhóll 14.07.2005
    1993     Barna- og unglingamót HSH
63 4:04,9 Sigríður Þórarinsdóttir 10.06.1953 HSH Lýsuhóll 14.08.1994
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
64 4:09,0 Lára Guðmundsdóttir 03.04.1955 HSH Stykkishólmur 29.08.1999
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
65 4:13,1 Júlíana Karlsdóttir 17.03.1960 HSH Ólafsvík 09.08.1998
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.
66 4:13,4 Hrefna Kristjánsdóttir 13.04.1961 HSH Lýsuhóll 16.07.1996
          Afrekaskrá Trausta Sveinbj.