Glímufélagið Ármann - Drög að 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi

800 metra hlaup kvenna

Nr. Árangur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 2:11,76 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 15.11.1991 Ármann Kladno, CZE 16.06.2011
          TNT-Fortuna Combined Events Meeting
2 2:13,12 Guðrún Arnardóttir Harvard 24.09.1971 Ármann Helsingborg 02.07.1997
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
3 2:14,31 Hildur Inga Björnsdóttir 16.05.1965 Ármann Reykjavík 25.07.1987
          Afrekaskrá
4 2:16,10 Halla Björnsdóttir 28.12.1983 Ármann Bystrica, Slóvakía 17.06.2006
          Evrópubikar landsliða
5 2:17,42 Fríða Rún Þórðardóttir 13.02.1970 Ármann Reykjavík 10.08.1996
          Bikarkeppni FRÍ - 1. deild
6 2:19,7 Sigrún Sveinsdóttir 03.12.1956 Ármann Reykjavík 19.08.1978
          Afrekaskrá
7 2:22,22 Sólveig H. Björnsdóttir 29.01.1976 Ármann Reykjavík 08.08.1993
          Bikarkeppni FRÍ
8 2:22,5 Thelma Björnsdóttir 09.04.1964 Ármann Reykjavik 13.06.1981
          Afrekaskrá 1981
9 2:22,50 María Rún Gunnlaugsdóttir 19.02.1993 Ármann Ribeira Brava, POR 30.06.2013
          Evrópukeppni landsliða í fjölþrautum
10 2:23,9 Martha Ernstsdóttir 22.12.1964 Ármann Reykjavík 15.06.1985
          Afrekaskrá
 
11 2:24,32 Halldóra Inga Ingileifsdóttir 05.06.1980 Ármann Reykjavík 18.08.1995
          Reykjavíkurleikar
12 2:24,6 Lára Sveinsdóttir 22.08.1955 Ármann Óþekkt 31.12.1979
          Afrekaskrá 1979
13 2:24,82 Dagný Hulda Erlendsdóttir 11.03.1977 Ármann Reykjavík 01.07.1994
          Miðnæturmót ÍR
14 2:25,0 Hulda Björk Pálsdóttir 25.04.1964 Ármann Reykjavík 05.07.1986
          Afrekaskrá
15 2:25,54 Berglind Gunnarsdóttir 01.10.1983 Ármann Reykjavík 26.07.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
16 2:27,8 Sigurborg Guðmundsdóttir 30.05.1953 Ármann Óþekkt 31.12.1979
          Afrekaskrá 1979
17 2:28,0 Hrafnhildur Valbjörnsdóttir 10.11.1959 Ármann Óþekkt 31.12.1977
          Afrekaskrá 1977
18 2:28,17 Halla Ólafsdóttir 12.05.1986 Ármann Kópavogur 28.07.2002
          Meistaramót Íslands
19 2:28,23 Helga Björnsdóttir 02.10.1952 Ármann Cesando 15.09.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
20 2:31,41 Unnbjörg Jóna Ómarsdóttir 18.04.1994 Ármann Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
 
21 2:32,0 Guðrún Zoëga 12.12.1971 Ármann Reykjavík 26.07.1986
          Afrekaskrá
22 2:32,2 Steinunn Linda Jónsdóttir 15.11.1968 Ármann Reykjavík 26.07.1986
          Afrekaskrá
23 2:33,21 Dagrún Inga Þorsteinsdóttir 10.10.1988 Ármann Reykjavík 06.06.2004
          Meistaramót Íslands 1. hluti
24 2:35,86 Lilja Smáradóttir 23.09.1983 Ármann Reykjavík 06.06.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
25 2:37,9 Védís Ólafsdóttir 12.05.1986 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
26 2:38,3 Sólveig Lísa Tryggvadóttir 24.03.1980 Ármann Varmá 21.08.1993
          Svæðismeistaramót
27 2:40,41 Eva Rós Stefánsdóttir 06.01.1983 Ármann Reykjavík 13.08.1995
          MÍ 14 ára og yngri
28 2:40,90 Kolbrún Georgsdóttir 07.04.1981 Ármann Kópavogur 12.08.2001
          MÍ 15-22 ára
29 2:42,08 Anna Heiða Gunnarsdóttir 19.07.1984 Ármann Reykjavík 20.08.2001
          Reykjavíkurleikar
30 2:43,42 Rósa Björk Þórólfsdóttir 07.04.1988 Ármann Sauðárkrókur 12.06.2005
          MÍ 1. hluti
 
31 2:44,3 Elísabet Þorvarðardóttir 23.09.1980 Ármann Húsavík 13.08.1995
          M.Í. 15-18 ára
32 2:44,4 Erla Sverrisdóttir 21.12.1943 Ármann Óþekkt 31.07.1971
          Afrekaskrá Ólafs Unnsteinss.
33 2:45,52 Alexandra Ósk Guðbjargardóttir 29.10.1990 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
34 2:46,2 Ingibjörg Guðbrandsdóttir 02.12.1961 Ármann Óþekkt 31.12.1973
          Afrekaskrá 1973
35 2:46,95 Gígja Hólmgeirsdóttir 31.01.1987 Ármann Borgarnes 07.08.1999
          Meistaramót Ísl. 12-14 ára
36 2:48,20 Hjördís Björnsdóttir 24.09.1990 Ármann Egilsstaðir 16.08.2003
          Meistaramót Íslands 12-14 ára
37 2:53,58 Oddný Hinriksdóttir 24.05.1983 Ármann Reykjavík 13.06.1999
          Meistaramót Íslands
38 2:54,0 Hildur Kaldalóns Björnsdóttir 18.04.2002 Ármann Helsinki, FIN 26.05.2016
          Grunnskólamót höfuðborga Norðurlanda
39 2:55,30 Birna Bryndís Þorkelsdóttir 31.12.1982 Ármann Reykjavík 03.08.1995
          Meistaram. Rvíkur
40 2:56,01 Ásthildur Helgadóttir 30.06.2006 Ármann Reykjavík 14.06.2018
          Vormót Fjölnis 2018
 
41 2:57,26 Þórhanna Inga Ómarsdóttir 18.04.1994 Ármann Mosfellsbær 24.06.2005
          Stórhátíð Gogga galvaska
42 2:57,79 Karítas Etna Elmarsdóttir 20.07.1998 Ármann Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
43 2:57,93 Sigurlaug Birna Guðmundsdóttir 04.06.1998 Ármann Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
44 2:57,99 Jóhanna Gunnarsdóttir 01.03.1986 Ármann Borgarnes 07.08.1999
          Meistaramót Ísl. 12-14 ára
45 2:58,43 Sigríður Jóna Hannesdóttir 21.05.1991 Ármann Mosfellsbær 25.06.2004
          Stórhátíð Gogga Galvaska
46 2:58,7 Steinunn Helga Jakobsdóttir 26.04.1981 Ármann Reykjavík 14.06.1994
          Svæðismeistaramót Re
47 2:58,8 Ása Halldórsdóttir 25.07.1959 Ármann Óþekkt 31.12.1972
          Afrekaskrá 1972
48 2:59,16 Viktoría Karen Br. Bjarnadóttir 23.01.1997 Ármann Reykjavík 29.06.2009
          Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
49 3:01,32 Sunna Þórsdóttir 23.03.1990 Ármann Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
50 3:01,37 Kristín Alda Jörgensdóttir 10.07.2001 Ármann Reykjavík 09.08.2012
          Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
 
51 3:01,72 Geirlaug B Geirlaugsdóttir 24.08.1967 Ármann Reykjavík 30.08.1981
          Bikarkeppni FRÍ
52 3:01,72 Kristín Pálmadóttir Thorlacius 07.03.2002 Ármann Hafnarfjörður 22.06.2013
          Meistaramót Íslands 11-14 ára utanhúss
53 3:02,57 Katrín Ósk Guðlaugsdóttir 05.03.1986 Ármann Borgarnes 07.08.1999
          Meistaramót Ísl. 12-14 ára
54 3:02,66 Lilja Gunnarsdóttir 21.09.1990 Ármann Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
55 3:03,42 Ragnheiður Eyjólfsdóttir 16.02.1991 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
56 3:05,08 Linda Guðjónsdóttir 25.04.1990 Ármann Reykjavík 20.06.2002
          Reykjavíkurmót 12-14
57 3:05,1 Sunna Rut Ragnarsdóttir 07.07.1989 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
58 3:06,02 Eydís Arna Líndal 13.11.1990 Ármann Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
59 3:06,3 Ólafía Guðrún Sigurvinsdóttir 01.03.1981 Ármann Saurbær 19.06.1993
          Héraðsmót UDN
60 3:06,4 Gréta Sóley Arngrímsdóttir 07.10.1996 Ármann Mosfellsbær 22.06.2007
          Stórhátíð Gogga galvaska
 
61 3:06,54 Guðbjörg Guttormsdóttir 06.11.1989 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
62 3:07,00 Alexandra Jóhanna Bjarnad Hauth 01.08.1992 Ármann Reykjavík 15.08.2004
          Meistaramót Íslands 12-14 ára
63 3:07,68 Kristrún Kristinsdóttir 15.09.2000 Ármann Mosfellsbær 28.06.2013
          Stórmót Gogga galvaska
64 3:07,77 María Gunnarsdóttir 13.01.1992 Ármann Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
65 3:08,54 Rannveig Guðmundsdóttir 30.10.1986 Ármann Reykjavík 07.07.2000
          Meistaramót Rvk. 12-18 ára
66 3:09,24 Anna Kristín Guðmundsdóttir 25.10.1986 Ármann Mosfellsbær 18.06.1999
          Goggi Galvaski 1999
67 3:09,6 Melkorka Mist Gunnarsdóttir 23.07.1995 Ármann Mosfellsbær 23.06.2006
          Stórhátíð Gogga Galvaska
68 3:10,31 Nína Berglind Sigtryggsdóttir 23.09.2001 Ármann Reykjavík 30.06.2012
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
69 3:10,71 Kristín Elisabeth Gunnarsdóttir 14.06.1997 Ármann Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
70 3:10,90 Erna Björg Zedet Topal 15.07.2005 Ármann Reykjavík 14.06.2018
          Vormót Fjölnis 2018
 
71 3:13,2 Erika Stefanía Pétursdóttir 27.11.1982 Ármann Reykjavík 14.06.1994
          Svæðismeistaramót Re
72 3:18,8 Kolbrún Þóra Löve 08.12.1989 Ármann Reykjavík 08.05.2001
          Grunnskólamót Reykjavíkur
73 3:21,18 Kolbrún Siv Freysdóttir 13.02.1988 Ármann Reykjavík 20.06.2002
          Reykjavíkurmót 12-14
74 3:21,3 Steiney Sigurðardóttir 19.01.1996 Ármann Mosfellsbær 22.06.2007
          Stórhátíð Gogga galvaska
75 3:23,0 Fjóla Björg Ragnarsdóttir 09.06.1992 Ármann Reykjavík 20.07.2005
          R.víkurmeistaramót 12-14 ára
76 3:24,87 Guðborg Nanna Sigurðardóttir 05.04.1995 Ármann Reykjavík 31.05.2006
          Vormót Fjölnis 11-14 ára
77 3:24,92 Maríanna Rún Kristjánsdóttir 14.10.1993 Ármann Mosfellsbær 25.06.2004
          Stórhátíð Gogga Galvaska
78 3:27,0 Dóra Elísabet Sigurjónsdóttir 15.03.1961 Ármann Reykjavík 28.08.1993
          Meistaramót Öldunga
79 3:27,59 Selma Kristín Eydal 03.12.2001 Ármann Reykjavík 27.08.2013
          Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
80 3:28,25 Sara Hlín Hjartardóttir 28.12.2001 Ármann Reykjavík 27.08.2013
          Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
 
81 3:29,10 Sigrún Silka Dís Garðarsdóttir 04.10.1999 Ármann Mosfellsbær 28.06.2013
          Stórmót Gogga galvaska
82 3:31,5 Maríanna Eva Sævarsdóttir 07.06.1992 Ármann Reykjavík 20.07.2005
          R.víkurmeistaramót 12-14 ára
83 3:42,83 Embla Ýr Guðmundsdóttir 27.01.2002 Ármann Reykjavík 27.08.2013
          Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
84 3:53,9 Alexandra Kristjánsdóttir 29.08.1990 Ármann Reykjavík 07.05.2001
          Grunnskólamót Reykjavíkur