Glímufélagið Ármann - Drög að 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi

600 metra hlaup kvenna

Nr. Árangur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:46,7 Hildur Inga Björnsdóttir 16.05.1965 Ármann Kópavogur 15.05.1983
          Afrekaskrá 1983
2 1:54,8 Halla Ólafsdóttir 12.05.1986 Ármann Kópavogur 05.09.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
3 1:55,29 Ásthildur Helgadóttir 30.06.2006 Ármann Egilsstaðir 23.06.2018
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
4 1:56,23 Hera Christensen 13.07.2005 Ármann Reykjavík 22.06.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
5 1:59,0 Védís Ólafsdóttir 12.05.1986 Ármann Kópavogur 28.08.1999
          Sparisjóðsmót UBK
6 1:59,00 Hafdís Svava Ragnheiðardóttir 10.08.2006 Ármann Reykjavík 22.06.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
7 1:59,36 Berglind Gunnarsdóttir 01.10.1983 Ármann Mosfellsbær 30.06.1995
          Goggi Galvaski 95
8 1:59,92 Eva Rós Stefánsdóttir 06.01.1983 Ármann Reykjavík 03.08.1995
          Meistaram. Rvíkur
9 2:01,57 Þuríður Guðrún Pétursdóttir 24.01.2003 Ármann Gautaborg 01.07.2016
          Världsungdomsspelen
10 2:01,80 Lilja Smáradóttir 23.09.1983 Ármann Reykjavík 03.08.1995
          Meistaram. Rvíkur
 
11 2:02,76 Emma Dís Örvarsdóttir 22.08.2005 Ármann Gautaborg 29.06.2018
          Världsungdomsspelen
12 2:02,97 Ólöf Kolbrún Guðbrandsdóttir 31.08.2003 Ármann Gautaborg 01.07.2016
          Världsungdomsspelen
13 2:03,22 Katrín Ásbjörnsdóttir 15.01.1981 Ármann Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
14 2:03,49 Erna Björg Zedet Topal 15.07.2005 Ármann Gautaborg 29.06.2018
          Världsungdomsspelen
15 2:04,1 Kristín Sigurðardóttir 1961 Ármann Óþekkt 31.12.1975
          Afrekaskrá 1975
16 2:04,2 Jóhanna Gunnarsdóttir 01.03.1986 Ármann Mosfellsbær 19.06.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
17 2:04,4 Unnur Margrét Ólafsdóttir 1986 Ármann Mosfellsbær 19.06.1998
          Afrekaskrá Guðmundar Víðis
18 2:04,51 Sara Lind Finnsdóttir 10.05.2005 Ármann Reykjavík 22.06.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
19 2:04,69 Arna Kristín Árnadóttir 31.05.2006 Ármann Reykjavík 22.06.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
20 2:07,2 Björg Gunnarsdóttir 01.11.1981 Ármann Varmá 21.08.1993
          Svæðismeistaramót
 
21 2:07,30 Guðrún Inga Ragnarsdóttir 06.02.1983 Ármann Reykjavík 03.08.1995
          Meistaram. Rvíkur
22 2:08,11 Diljá Mikaelsdóttir 02.07.1999 Ármann Kópavogur 23.07.2013
          KÓP 14
23 2:09,15 Gréta Sóley Arngrímsdóttir 07.10.1996 Ármann Þorlákshöfn 02.08.2008
          Unglingalandsmót UMFÍ
24 2:09,58 Sigurlaug Birna Guðmundsdóttir 04.06.1998 Ármann Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
25 2:09,7 Ragna Ásbjörnsdóttir 15.01.1981 Ármann Varmá 21.08.1993
          Svæðismeistaramót
26 2:10,0 Alexandra Ósk Guðbjargardóttir 29.10.1990 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
27 2:10,02 María Rún Gunnlaugsdóttir 19.02.1993 Ármann Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
28 2:11,7 Lilja Gunnarsdóttir 21.09.1990 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
29 2:11,76 Sunna Rut Ragnarsdóttir 07.07.1989 Ármann Mosfellsbær 18.06.1999
          Goggi Galvaski 1999
30 2:11,85 Kristrún Kristinsdóttir 15.09.2000 Ármann Höfn 03.08.2013
          16. Unglingalandsmót UMFÍ
 
31 2:12,69 Karítas Etna Elmarsdóttir 20.07.1998 Ármann Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
32 2:13,30 Dóra Hlín Loftsdóttir 11.07.1992 Ármann Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
33 2:13,8 Hjördís Björnsdóttir 24.09.1990 Ármann Kópavogur 08.06.2002
          Klæðningarmót Breiðabliks
34 2:14,11 Íris Eir Árnadóttir 10.01.2003 Ármann Reykjavík 25.06.2016
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
35 2:14,70 Andrea Bergþórsdóttir 02.11.1994 Ármann Laugar 05.08.2006
          Unglingalandsmót UMFÍ
36 2:15,10 Margrét Theódórsdóttir 30.10.1984 Ármann Mosfellsbær 30.06.1995
          Goggi Galvaski 95
37 2:15,1 Sunna Þórisdóttir 1990 Ármann Reykjaví 21.08.2001
          Reykjavíkurmót 11 og yngri
38 2:16,42 Melkorka Ýr Bustos 31.08.2003 Ármann Gautaborg 01.07.2016
          Världsungdomsspelen
39 2:17,91 Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir 24.12.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
40 2:18,0 Sunna Þórsdóttir 23.03.1990 Ármann Kópavogur 08.06.2002
          Klæðningarmót Breiðabliks
 
41 2:18,5 Kristín Ingileifsdóttir 14.04.1984 Ármann Reykjavík 14.06.1994
          Svæðismeistaramót Re
42 2:21,76 Unnbjörg Jóna Ómarsdóttir 18.04.1994 Ármann Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
43 2:22,4 Ásgerður Ósk Pétursdóttir 21.03.1983 Ármann Varmá 21.08.1993
          Svæðismeistaramót
44 2:22,91 Tamar Lipka Þormarsdóttir 04.06.1997 Ármann Mosfellsbær 22.06.2007
          Stórhátíð Gogga galvaska
45 2:23,50 Jóhanna Björk Pálsdóttir 24.01.1989 Ármann Mosfellsbær 18.06.1999
          Goggi Galvaski 1999
46 2:23,9 Maríanna Rún Kristjánsdóttir 14.10.1993 Ármann Reykjavík 13.08.2003
          R.víkurmeistaramót 11 ára og y
47 2:23,98 Vigdís Erla Guttormsdóttir 17.01.1992 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
48 2:24,47 Iveta Chavdarova Ivanova 03.02.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
49 2:24,51 Sigrún Einarsdóttir 20.12.1984 Ármann Mosfellsbær 30.06.1995
          Goggi Galvaski 95
50 2:24,84 Þórhanna Inga Ómarsdóttir 18.04.1994 Ármann Mosfellsbær 27.06.2003
          Stórmót Gogga galvaska 2003
 
51 2:25,08 Bryndís María Kristjánsdóttir 21.11.1992 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
52 2:25,52 Inga Guðrún Ragnarsdóttir 24.02.1999 Ármann Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
53 2:26,69 Kristín Alda Jörgensdóttir 10.07.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
54 2:26,81 Eva Björk Davíðsdóttir 30.06.1994 Ármann Mosfellsbær 25.06.2004
          Stórhátíð Gogga Galvaska
55 2:28,10 Helga Rún Hermannsdóttir 07.07.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
56 2:28,15 Kolka Magnúsdóttir 21.01.2002 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
57 2:30,6 Eydís Arna Líndal 13.11.1990 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
58 2:31,1 Alexandra Kristjánsdóttir 29.08.1990 Ármann Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
59 2:32,9 María Gunnarsdóttir 13.01.1992 Ármann Reykjaví 21.08.2001
          Reykjavíkurmót 11 og yngri
60 2:34,11 Sigrún Tinna Björnsdóttir 16.03.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
 
61 2:34,40 Sibel Anna Ómarsdóttir 07.08.1992 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
62 2:36,69 Lára Guðrún Sigurjónsdóttir 04.05.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
63 2:38,26 Anna Sigríður Arnarsdóttir 25.11.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
64 2:38,80 Sveinbjörg Karlsdóttir 14.01.1992 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
65 2:39,15 María Soffía Júlíusdóttir 14.06.1995 Ármann Mosfellsbær 24.06.2005
          Stórhátíð Gogga galvaska
66 2:39,68 Ólína Sif Hilmarsdóttir 15.11.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
67 2:41,74 Arína Vala Þórðardóttir 15.05.1998 Ármann Mosfellsbær 22.06.2007
          Stórhátíð Gogga galvaska
68 2:42,55 Járngerður K Guttormsdóttir 26.03.1993 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
69 2:42,57 Brynja Helgadóttir 12.07.1993 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
70 2:42,7 Linda Smáradóttir 12.03.1986 Ármann Reykjavík 14.06.1994
          Svæðismeistaramót Re
 
71 2:43,2 Tinna Líf Jörgensdóttir 02.01.1996 Ármann Reykjavík 13.08.2003
          R.víkurmeistaramót 11 ára og y
72 2:43,47 Steiney Sigurðardóttir 19.01.1996 Ármann Mosfellsbær 24.06.2005
          Stórhátíð Gogga galvaska
73 2:43,66 Sunna Þórhallsdóttir 07.08.2002 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
74 2:44,07 Arngunnur Eir Jónsdóttir 05.07.2001 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
75 2:44,75 Freyja Björk Dagbjartsdóttir 24.02.1995 Ármann Reykjavík 18.08.2005
          R.víkurmeistaramót 11 og yngri
76 2:46,38 María Dögg Nelson 15.01.1992 Ármann Mosfellsbær 29.06.2001
          Goggi galvaski
77 2:47,6 Saga Úlfarsdóttir 06.09.1990 Ármann Reykjaví 21.08.2001
          Reykjavíkurmót 11 og yngri
78 2:48,29 Tinna Björk Pálsdóttir 09.05.1986 Ármann Mosfellsbær 30.06.1995
          Goggi Galvaski 95
79 2:52,60 Helena Björk Arnarsdóttir 25.11.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
80 3:03,83 Hildur Hagalín Guðmundsdóttir 11.09.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
 
81 3:05,04 Silja Guðmundsdóttir 15.11.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
82 3:12,20 Arndís Dúna Gunnarsdóttir 17.05.2003 Ármann Reykjavík 30.05.2011
          Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri
83 3:19,14 Erla Sigurlaug Ásvalds. Kroknes 29.11.1992 Ármann Mosfellsbær 28.06.2002
          Stórmót Gogga galvaska 2002
84 3:38,64 Katrín Ólöf Georgsdóttir 28.10.1995 Ármann Mosfellsbær 25.06.2004
          Stórhátíð Gogga Galvaska