Drög ađ 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi - Utanhúss


Ath. ţetta eru drög. Vinsamlegast komiđ leiđréttingum á fridrik_o@hotmail.com


5000 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fćđ.dagur Félag Stađur Dagsetn. Aths
 
1 15:55,91 1057 Martha Ernstsdóttir 22.12.1964 ÍR Hechtel 30.07.1994
          EAA - Meeting
2 16:36,98 983 Lilja Guđmundsdóttir 03.01.1955 ÍR Stokkhólmur 29.09.1984
3 16:52,96 954 Fríđa Rún Ţórđardóttir 13.02.1970 Afture. Bandaríkin 01.04.1995
          Spec Towns
4 16:55,70 949 Gerđur Rún Guđlaugsdóttir 18.12.1972 ÍR Lilleröd 18.06.2003
          Baneturnering
5 17:13,01 919 Andrea Kolbeinsdóttir 08.02.1999 ÍR Reykjavík 14.06.2018 ST19-met
          MÍ í 5000 og 10000 m hlaupum 2018
6 17:14,16 917 Arndís Ýr Hafţórsdóttir 07.05.1988 Fjölnir Tel Aviv, ISR 25.06.2017
          Evrópukeppni landsliđa
7 17:33,94 884 Elín Edda Sigurđardóttir 17.08.1989 ÍR Reykjavík 14.06.2018
          MÍ í 5000 og 10000 m hlaupum 2018
8 17:43,53 868 Íris Anna Skúladóttir 30.08.1989 Fjölnir Monaco 09.06.2007
          Smáţjóđaleikarnir
9 17:51,73 854 Anna Jeeves 19.09.1954 ÍR Reykjavík 04.06.1994
          MÍ 1. hluti
10 17:58,87 842 Bryndís Ernstsdóttir 24.01.1971 ÍR Reykjavík 06.06.1997
 
11 18:07,24 828 Rannveig Oddsdóttir 15.12.1973 UFA Luxembourg 01.06.2013
          Smáţjóđaleikarnir
12 18:11,63 821 Guđrún Bára Skúladóttir 02.08.1972 HSK Los Angeles 06.05.2002
          Steve Scott Invitational
13 18:11,74 821 Hulda Björk Pálsdóttir 25.04.1964 ÍR Reykjavík 25.06.1995
          Meistaramót Íslands
14 18:23,04 803 Rakel Ingólfsdóttir 22.09.1985 FH Kópavogur 30.08.2001
          Stigamót FRÍ
15 18:26,66 797 Anna Berglind Pálmadóttir 29.06.1979 UFA Stara Zagora, BUL 21.06.2015
          Evrópukeppni Landsliđa 2. deild
16 18:42,4 772 Steinunn Jónsdóttir 27.05.1968 ÍR Reykjavík 14.06.1987
17 18:42,4 772 Steinunn Linda Jónsdóttir 15.11.1968 Reykjavík 14.06.1987
18 18:48,36 762 María Birkisdóttir 24.08.1995 USÚ Hafnarfjörđur 10.09.2014
          MÍ í 5 km kvenna og 10 km karla
19 18:51,1 758 Margrét Brynjólfsdóttir 19.06.1970 UMSB Reykjavík 04.06.1989
20 18:54,43 753 Helga Guđný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir Reykjavík 23.07.2017
          Meistaramót Íslands, fimmti hluti
 
21 18:55,43 751 Guđlaug Edda Hannesdóttir 08.12.1994 Fjölnir Hafnarfjörđur 10.09.2014
          MÍ í 5 km kvenna og 10 km karla
22 19:03,02 739 María Kristín Gröndal 29.10.1980 FH Hafnarfjörđur 23.09.2010
          Meistaramót Íslands
23 19:04,23 738 Laufey Stefánsdóttir 22.08.1976 FH Kópavogur 25.07.1999
          Meistaramót Íslands
24 19:05,56 736 Sigríđur Ţórhallsdóttir 24.06.1976 UMSE Reykjavík 25.06.1995
          Meistaramót Íslands
25 19:07,6 732 Rut Ólafsdóttir 20.01.1964 FH Reykjavík 05.10.1985
26 19:07,87 732 Hrönn Guđmundsdóttir 23.06.1965 ÍR-skokk Hayward, CA, USA 28.03.2019
          Mike Fanelli Track Classic
27 19:22,44 710 Unnur María Bergsveinsdóttir 19.04.1978 UMSB Reykjavík 04.06.1994
28 19:34,64 691 Hulda Guđný Kjartansdóttir 19.11.1976 Stjarnan Reykjavík 23.07.2017
          Meistaramót Íslands, fimmti hluti
29 19:35,41 690 Erla Gunnarsdóttir 02.05.1962 Fjölnir Kópavogur 25.07.1999
          Meistaramót Íslands
30 19:37,38 687 Birna Varđardóttir 24.03.1994 FH Reykjavík 27.08.2009
          MÍ í 5000m kvenna og 10000m karla
 
31 19:52,99 664 Eva Skarpaas Einarsdóttir 18.05.1971 Ármann Kópavogur 08.09.2007
    1971 MÍ í 10.000m ka og 5.000kv
32 20:02,0 651 Gígja Gunnlaugsdóttir 04.10.1982 ÍR Reykjavík 23.07.2000
          MÍ 2000
33 20:17,9 628 Bryndís Brynjarsdóttir 30.03.1968 UMSE Reykjavík 22.06.1986
34 20:18,5 627 Guđrún Zoëga 12.12.1971 Ármann Reykjavík 22.06.1986
35 20:23,30 621 Elísabet Margrét Maitsland 20.02.1979 Vidar Rödekro 18.08.1993
          Óţekkt
36 20:41,77 595 Katrín Lilja Sigurđardóttir 04.12.1982 Hlaupah.SPS Kópavogur 21.09.2013
          Meistaramót Íslands í 5.000 og 10.000m hlaupum
37 20:55,97 575 Anna Ţuríđur Pálsdóttir 25.05.1993 ÍR Kópavogur 21.09.2013
          Meistaramót Íslands í 5.000 og 10.000m hlaupum
38 21:09,87 556 Ţórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Hafnarfjörđur 23.09.2010
          Meistaramót Íslands
39 21:14,79 550 Alma María Rögnvaldsdóttir 07.08.1970 ÍR Reykjavík 27.08.2009
          MÍ í 5000m kvenna og 10000m karla
40 21:16,44 548 Guđrún Helgadóttir 26.07.1980 HSŢ Reykjavík 25.06.1995
          Meistaramót Íslands
 
41 21:17,2 547 Fríđa Bjarnadóttir 04.01.1946 UMSK Reykjavík 07.09.1985
42 21:17,43 546 Sigríđur Björg Einarsdóttir 14.02.1966 UFA Akureyri 23.05.2013
          Kastmót UFA
43 21:18,98 544 Guđrún Arngrímsdóttir 02.11.1982 UFA Akureyri 23.05.2013
          Kastmót UFA
44 21:45,30 510 Guđrún Nýbjörg B Svanbjörnsdóttir 17.06.1971 UFA Akureyri 31.08.2014
          Akureyrarmót UFA
45 22:08,08 481 Gunnur Róbertsdóttir 03.07.1974 Ármann Hafnarfjörđur 10.09.2014
          MÍ í 5 km kvenna og 10 km karla
46 22:30,02 454 Jóhanna Eiríksdóttir 31.03.1962 Laugask Reykjavík 13.09.2006
          Meistaram. Ísl. 5000 og 10000m
47 22:42,4 439 Björg Kristjánsdóttir 09.08.1946 Reykjavík 07.09.1985
48 22:54,82 424 Rannveig Elíasdóttir 09.08.1982 UFA Kópavogur 25.07.1999
          Meistaramót Íslands
49 23:00,76 417 Sara Sif Maitsland 26.10.1981 Vidar Álaborg 14.05.1995
50 23:10,9 406 Guđrún Einarsdóttir 23.04.1952 UMSK Reykjavík 04.06.1989
 
51 23:31,36 383 Silja Rós Pétursdóttir 11.11.1997 FH Hafnarfjörđur 23.09.2010
          Meistaramót Íslands
52 26:19,6 218 María Garđarsdóttir 24.09.1984 HSK Selfoss 30.06.1994
          HSK mót
53 28:45,8 113 Lára M Ragnarsdóttir 09.10.1947 KR Reykjavík 08.06.1985
 
Erlendir ríkisborgarar
1 16:06,59 1037 Susanne Wigene 1978 Norway Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
2 16:14,92 1022 Gezashign Safarova 05.02.1990 AZE Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
3 16:25,91 1002 Sladjana Perunovic 26.03.1984 MNE Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
4 16:51,15 957 Lucia Kimani 21.06.1981 BIH Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
5 16:53,78 953 Sladana Perunovic 26.03.1984 MNE Reykjavík 06.06.2015
          Games of the Small States of Europe 2015
6 16:54,16 952 Carol Galea 24.10.1962 MLT Reykjavík 06.06.1997
          Smáţjóđaleikar
7 16:55,34 950 Eva-Maria Gradwohl 1973 Austria Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
8 16:56,18 949 Sidsel H Rasmussen 1977 Denmark Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
9 16:59,82 942 Pauline Curley 1970 Ireland Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
10 17:03,78 935 Marilena Sofokleous 30.10.1986 CYP Reykjavík 06.06.2015
          Games of the Small States of Europe 2015
 
11 17:06,07 931 Mari Alias 07.06.1981 ISR Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
12 17:12,37 920 Hafida Gadi 26.10.1979 MON Reykjavík 06.06.1997
          Smáţjóđaleikar
13 17:20,52 906 Martine Mellina 03.09.1990 LUX Reykjavík 06.06.2015
          Games of the Small States of Europe 2015
14 17:25,83 897 Giselle Camilleri 26.08.1974 MLT Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
15 17:31,27 888 Elpida Christodoulidou 11.11.1986 CYP Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
16 17:37,16 878 Pascale Schmoetten 04.10.1970 LUX Reykjavík 19.06.2011
          Evrópukeppni Landsliđa 3d.
17 17:39,54 874 Sylvia Felipo 1981 AASSE Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
18 17:43,73 867 Stephany Sofocleous 1986 CYP Reykjavík 20.06.2004
          Evrópubikarkeppni 2. riđill
19 18:17,18 812 Adriana-Maria Di Guisto 16.09.1981 MCO Reykjavík 06.06.2015
          Games of the Small States of Europe 2015
20 18:18,61 810 Katerina Pratsi 08.12.1964 CYP Reykjavík 06.06.1997
          Smáţjóđaleikar