Ungmennafélag Akureyrar - Drög að 100 manna afrekaskrá FRÍ frá upphafi - Innanhúss

4x200 metra boðhlaup kvenna - inni

Nr. Árangur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:53,66 Sveit stúlkna 17 ára UFA 1998 UFA Reykjavík 12.01.2014
    Berglind Björk Guðmundsdóttir,Melkorka Ýrr Yrsudóttir,Rún Árnadóttir,Selma Líf Þórólfsdóttir     Meistaramót Íslands 15-22 ára
2 1:54,90 A - sveit stúlkna 14 ára UFA 1998 UFA Reykjavík 26.02.2012
    Bríet Ósk Ólafsdóttir,Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir,Berglind Björk Guðmundsdóttir,Rún Árnadóttir     Meistaramót Íslands 11-14 ára
3 1:55,05 Sveit UFA 2004 UFA Hafnarfjörður 28.01.2018
    Sigurlaug Anna Sveinsd,Katrín Dóra Jónsd,Selma Hrönn Elvarsd,Hrönn Kristjánsd     Meistaramót Íslands 11-14 ára
4 1:55,98 Sveit UFA 2003 UFA Hafnarfjörður 11.03.2018
          Bikarkeppni FRÍ 15 ára og yngri
5 1:56,36 Sveit UFA 1992 UFA Akureyri 25.04.2015
    Hulda Kristín Helgad,Steinunn Erla Davíðsd,Berglind Björk Guðmundsd,Selma Líf Þórólfsd     Akureyrarmót í Boganum
6 1:57,08 Sveit UFA 1997 UFA Reykjavík 28.02.2016
    Kara Hildur Axelsd,Ásgerður Jana Ágústsd,Berglind Björk Guðmundsd,Selma Líf Þórólfsd     Meistaramót Íslands 15-22 ára
7 1:57,09 Sveit UFA 1983 UFA Akureyri 01.04.2006
          Bikarkeppni Norðurlands
8 1:57,35 Sveit UFA 1984 UFA Akureyri 14.04.2007
          Bikarkeppni Norðurlands
9 1:57,97 A - sveit stúlkna 13 ára UFA 1998 UFA Reykjavík 27.02.2011
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
10 1:58,56 Sveit UFA 1983 UFA Akureyri 12.11.2006
          Nóvembermót UFA Landsbankamót
 
11 1:58,78 Sveit UFA 2002 UFA Hafnarfjörður 31.01.2016
    Glódís Edda Þuríðard,Aþena Sól Gautad,Sunna Þórhallsd,Andrea Þorvaldsd     Meistaramót Íslands 11-14 ára
12 2:00,06 B-sveit UFA 2004 UFA Hafnarfjörður 28.01.2018
    Aþena Ómarsd,Andrea Björg Hlynsd,Elva Ragnheiður Baldursd,Elín Lind Gautad     Meistaramót Íslands 11-14 ára
13 2:00,90 Sveit UFA 2004 UFA . 27.01.2019
    Kolbrá Svanlaugsd,Elva Ragnheiður Baldursd,Hrönn Kristjánsd,Andrea Björg Hlynsd     Meistaramót Íslands 15-22 ára
14 2:00,96 Sveit UFA 1982 UFA Akureyri 06.11.2005
          Haustmót UFA
15 2:02,09 Telpnasveit UFA 1996 UFA Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
16 2:02,13 Telpnasveit UFA 1995 UFA Reykjavík 01.03.2009
    Ásgerður Jana Ágústs, Jónanna Sigríður Jóh, Bergdís Lind Bjarnad, Sólveig Agnarsdóttir,     MÍ 11 - 14 ára
17 2:03,49 Sveit UFA 2004 UFA Reykjavík 29.01.2017
    Katrín Dóra Jónsdóttir, Elín Lind Gautadóttir, Selma Hrönn Elvarsdóttir, Hrönn Kristjánsdóttir     Meistaramót Íslands 11-14 ára
18 2:03,87 Sveit UFA 2003 UFA Reykjavík 15.02.2015
    Þura Snorrad,Sigurjóna Ragnheiðard,Sara Ragnheiður Kristjánsd,Glódís Edda Þuríðard     Meistaramót Íslands 11-14 ára
19 2:03,90 Sveit UFA 1986 UFA Akureyri 21.03.2009
    Ásgerður Jana Ágústs, Heiðrún Dís Stefánsd, Lillý Rut Hlynsdótti, Agnes Eva Þórarinsdó     Bikarkeppni Norðurlands
20 2:05,19 Sveit UFA 1983 UFA Akureyri 01.04.2006
          Bikarkeppni Norðurlands
 
21 2:05,20 Telpnasveit UFA 1993 UFA Akureyri 11.11.2007
          Nóvembermót UFA
22 2:05,39 Telpnasveit UFA 1991 UFA Akureyri 06.11.2005
          Haustmót UFA
23 2:05,58 Sveit stúlkna 15 ára UFA 1997 UFA Akureyri 15.04.2012
          Aprílmót UFA
24 2:08,56 Meyjasveit UFA 1990 UFA Akureyri 12.11.2006
          Nóvembermót UFA Landsbankamót
25 2:09,96 Sveit UFA 2006 UFA Reykjavík 10.02.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
26 2:10,00 B-sveit UFA 2004 UFA Reykjavík 29.01.2017
    Elva Ragnheiður Baldursdóttir, Kolbrá Svanlaugsdóttir, Aþena Ómarsdóttir, Andrea Björg Hlynsdóttir     Meistaramót Íslands 11-14 ára
27 2:11,68 B - sveit stúlkna 14 ára UFA 1998 UFA Reykjavík 26.02.2012
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
28 2:16,1 Telpnasveit UFA 13 ára 1995 UFA Reykjavík 06.04.2008
          MÍ 12-14 ára inni 2008
29 2:16,22 Stelpnasveit UFA 1997 UFA Reykjavík 01.03.2009
    Aldís Sveinsdóttir, Monika Sól Jóhannsdó, Sunna Rós Guðbergsdó, Lillý Rut Hlynsdótti     MÍ 11 - 14 ára
30 2:17,12 Sveit UFA 2007 UFA Reykjavík 10.02.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
 
31 2:17,16 Stelpnasveit UFA 1998 UFA Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
32 2:19,02 B - sveit stúlkna 13 ára UFA 1998 UFA Reykjavík 27.02.2011
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
33 2:20,16 Stelpnasveit UFA 1998 UFA Reykjavík 01.03.2009
    Rún Árnadóttir, Agla Arnarsdóttir, Kristín Arnórsdóttir, Andrea Mist Pálsdó     MÍ 11 - 14 ára
34 2:27,19 Sveit UFA 2008 UFA Reykjavík 10.02.2019
          Meistaramót Íslands 11-14 ára
35 2:29,50 Sveit stúlkna 11 ára UFA 2002 UFA Reykjavík 24.02.2013
    Amelía Mist Guðmundsdóttir,Sara Lind Magnadóttir,Sunna Þórhallsdóttir,Sunneva Kristjánsdóttir     Meistaramót Íslands 11-14 ára
36 2:30,95 Stelpnasveit UFA 1998 UFA Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA
37 2:47,42 Sveit stúlkna 13 ára UFA 2001 UFA Akureyri 26.04.2014
          Aprílmót UFA 2014
38 2:59,43 Stelpnasveit UFA 1993 UFA Akureyri 06.11.2005
          Haustmót UFA
39 4:19,45 Sveit UFA 1986 UFA Reykjavík 28.12.2009
          3. Jólamót ÍR 2009