Unniđ úr gagnasafni Frjálsíţróttasambands Íslands

Félagar í ERL, Erlendur ríkisborgari

 
Aaron Penwill (1978), ERL Agata Milk (1979), ERL
Adam Christensen (1977), ERL Agatha Knouse (1979), ERL
Adriá Sánchez Toledano (1991), ERL Agnieszka Stefania Jedrzejczak (1981), ERL
Agel Martin Bernal (1978), ERL Ait Zaid (1982), ERL
Aleix Gallet (1991), ERL Alexandra Joens Creed (1990), ERL
Alejandro Salazar (1984), ERL Amanda Colman-Young (1980), ERL
Alex Baldwin (1998), ERL Amina Hassan (1985), ERL
Alex Greenwell (1986), ERL Amy Porteous (1982), ERL
Alexander Plakke (1979), ERL Ana Victoria Cate (1991), ERL
Alexandre Touvat (1979), ERL Aneta Zielinska (1992), ERL
Anders Hugo (1956), ERL Anika Robertson (1983), ERL
Andrea Carminati (1977), ERL Anna Hagström (1970), ERL
Andrea Shipman (1977), ERL Anna Rivera Jove (1980), ERL
Andreas Kassebaum (1975), ERL Anna Strzelczyk (1984), ERL
Andreas Kellerer (1973), ERL Anna Stühmeier (1991), ERL
Andreas Ruegger (1991), ERL Annalisa Decia (1982), ERL
Andrew Isaac (1992), ERL Anne Balter (1989), ERL
Andrew Noble (1977), ERL Anne Gellwitz (1952), ERL
Andy Best (1967), ERL Anne Julie Aimee Cattenoz (1986), ERL
Anthony Marshall (1981), ERL Anne-Kathrin Stockmeier (1985), ERL
Anthony Moore (1971), ERL Annemarie Waldherr (1960), ERL
Antoine Trota (1988), ERL Annie Freak (1963), ERL
Anton De Goede (1974), ERL Annie Mcintosh (1964), ERL
Anton Hagtröm (1992), ERL Anteje Möller (1975), ERL
António José Felleiso De Sosa (1987), ERL Ashley Rose Malone (1993), ERL
Arjen Ter Horst (1975), ERL Bailey Zurawski (1990), ERL
Arttu Lindqvist (1988), ERL Barbara Bulliard (1982), ERL
Attila Balatoni (1984), ERL Barbara Chapman (1949), ERL
Ángel Fernández (1976), ERL Beatrice Paganelli (1999), ERL
Ángel Quesada Valera (1970), ERL Beatriz Casulla (1978), ERL
Barlos Cardoza (1987), ERL Beverly Wilson (1955), ERL
Bas Pierik (1976), ERL Branka (1977), ERL
Benjamin Howard Mcgarr (1972), ERL Brenda Staunton (1967), ERL
Bernd Wagner (1961), ERL Bridget Berry (1972), ERL
Bernt Eriksson (1941), ERL Caitriona Hurley (1969), ERL
Bruce Wilson (1986), ERL Cameron (2001), ERL
Bruce Wilson (1987), ERL Carla Buckley (1980), ERL
Bryan Rozycki (1990), ERL Carmen Kassebaum (1978), ERL
Bud Chapman (1948), ERL Carol Ann Gilg (1941), ERL
C Dubbelman (1940), ERL Carol Dobson (1957), ERL
Charles Brankman (1987), ERL Carolina Bermejo (1991), ERL
Charles Ennis (1957), ERL Carolyn Stracey (1965), ERL
Chris Nelson (1976), ERL Carys Wilcox (1992), ERL
Christian Visalec (1990), ERL Catherine Frei Lawler (1979), ERL
Christof Kulisel (1968), ERL Catherine Stenson (1964), ERL
Christoph Dorner (1984), ERL Catherine Walker (1975), ERL
Christopher Cadlum (1987), ERL Cathy Davies (1966), ERL
Christopher Dapolito (1970), ERL Cece Lee (1971), ERL
Christopher Matarazzo (1994), ERL Cecilia Steinsen (1977), ERL
Christopher Pohl (1969), ERL Celestine McCabe (1991), ERL
Chuchala Daniel (1983), ERL Chantelle Forseille (1944), ERL
Claudio Albreicht (1960), ERL Charlotte Slater (1974), ERL
Clive Stacey (1953), ERL Christina Olsen (1994), ERL
Colin Morgen Thal (1987), ERL Christine Reddy (1966), ERL
Connor William Bridle (1995), ERL Christy Denike (1987), ERL
Dale Learn (1918), ERL Cindy Smalletz (1980), ERL
Damia Benet Morant (1992), ERL Claire Nauwelaers (1960), ERL
Daniel Harley (1987), ERL Clara Vasquez (1989), ERL
Daniel Kieran Murphy (2005), ERL Clara Whiteway (1991), ERL
Daniel Lorenzen (1988), ERL Clare-Ann Ryan (1980), ERL
Daniel Veilleux (1971), ERL Colette Maunder (1967), ERL
Dante Schembari (1984), ERL Cornelia Brucker (1975), ERL
Dave Fleishman (1966), ERL Cornelia Brumark (1981), ERL
Dave Galloway (1978), ERL Daisy Dougherty (1989), ERL
Dave Garrison (1967), ERL Danielle Sansonetti (1979), ERL
David Barker (1939), ERL Danique Spierts (1993), ERL
David Burt (1989), ERL Daníel Leeb (1970), ERL
David Christian Finger (1974), ERL Danling Wang (1979), ERL
David Fossade (1987), ERL Deborah King (1972), ERL
David James Robertson (1973), ERL Delyth Rodervicle (1977), ERL
David King (1978), ERL Dominique Franckeiss-Moor (1966), ERL
David Livingstone (1950), ERL Dominique Lenertz (1957), ERL
David Lloyd Abramson (1970), ERL Elizabeth Kahn (1992), ERL
David M. Waguespack (1966), ERL Elizabeth Saunders (1949), ERL
David Michael Andrews (1974), ERL Elke Schegk (1989), ERL
David Ranftler (1987), ERL Elsebeth Nonbo (1952), ERL
David Shiner (1971), ERL Elzbieta Iwanska (1991), ERL
David Tysk (1979), ERL Emeli Lönnquist (1970), ERL
Dawid Huczyski (1987), ERL Emily Christensen (1980), ERL
Denis Baker (1968), ERL Emily Elsass (1976), ERL
Denis Murphy (1961), ERL Emily Ferry (1979), ERL
Didelot (1984), ERL Emma Peskind (1974), ERL
Dimitris Hall (1989), ERL Emma Sundelin (1997), ERL
Don Miller (1958), ERL Emmanuelle Gervais Cadrin (1986), ERL
Dr Rudolph (1962), ERL Erin Sorensen (1990), ERL
Eduardo Giaimi (1987), ERL Eva Radochova (1980), ERL
Edwin Brower (1989), ERL Federica Poltronieri (1983), ERL
Egon Blum (1942), ERL Fiona English (1988), ERL
Elva Cailin Murphy (2002), ERL Fleur Lucas (1984), ERL
Elvis Aaron Presley (1967), ERL Georgie Clapton Hall (1969), ERL
Eric B. Laurence (1975), ERL Georgina McGuinness (1966), ERL
Eric Langlos (1983), ERL Giulia Friedland (1993), ERL
Flavio De Simone (1970), ERL Giynis Ball (1956), ERL
Franco Perich (1962), ERL Grania OHare (1974), ERL
Frank Kalman (1970), ERL Grete Scohaathun (1951), ERL
Frank Walker (1970), ERL Gruenen R (1970), ERL
Fred Blommestein (1989), ERL Gunnhild Windstad (1976), ERL
Fritz Blieffert (1927), ERL Hanne Adamsen (1962), ERL
Garth Shaneyfelt (1972), ERL Heather Burrell (1969), ERL
George Baker (1953), ERL Helena Hagström (1992), ERL
George Leontiev (1987), ERL Helena Stening (1992), ERL
Gergely Giss (1981), ERL Herta Keli (1986), ERL
Gérald David Sulem (1969), ERL Ieva Boleise (1983), ERL
Gilles Guillemin (1970), ERL Isabelle Nadeau (1976), ERL
Glenn Harper (1969), ERL Jachin Encoy Arnason (1980), ERL
Gord Akilie (1984), ERL Jamie Landrey (1987), ERL
Graeme English (1987), ERL Jana Poscharsky (1978), ERL
Greg Ritcreman (1970), ERL Jane Doherty (1951), ERL
Grzegorz Heldt (1981), ERL Jane Hazel (1968), ERL
Gu Salty Yeti (2007), ERL Janet Brazier (1968), ERL
Guillermo Bueno (1978), ERL Janet Hanson (1962), ERL
Guion Antoine (1994), ERL Janice Dick (1959), ERL
Gunita Zuneá (1995), ERL Janie Plus (1970), ERL
Guy Anbertin (1974), ERL Jannika Lövendahl (1990), ERL
Haig Colter (1969), ERL Jawaher Alabdullatif (1992), ERL
Han Frenken (1962), ERL Jeanette Castioni (1968), ERL
Hans Blommestein (1956), ERL Jennifer Graham (1988), ERL
Harry Biemans (1977), ERL Jennifer Muz (1988), ERL
Heiner Beckmann (1986), ERL Jennifer Seymour (1979), ERL
Helge Garke (1974), ERL Jenny Casey (1963), ERL
Henry Sparks (1954), ERL Jenny Hirst (1965), ERL
Henryk Skaldin (1936), ERL Jessica Elizabeth Pizzotti (1978), ERL
Heremans Ronny (1970), ERL Jo Brown (1988), ERL
Ian Glendon (1980), ERL Joan Hodge (1944), ERL
Ian Lawson (1968), ERL Joanne Peers (1962), ERL
Isaac Fraser (1989), ERL Josephine Sheffield (1955), ERL
Istvan Olah (1982), ERL Judith Evans (1952), ERL
Jack Colman-Young (1989), ERL Julia Gristwood (1959), ERL
James Brady (1988), ERL Julia Hackenbruch (1986), ERL
Jan David Burger (1992), ERL Julie Mecoli (1954), ERL
Jared Prolo (1981), ERL Kaila Mintz (1982), ERL
Jason Millward (1977), ERL Kaman Hau (1991), ERL
Jason Montana (1977), ERL Karen Lowe (1979), ERL
Jasper Hylhema (1988), ERL Karen Nichols (1966), ERL
Jean Steffen (1961), ERL Karin Bachmann (1975), ERL
Jeff Feinberg (1970), ERL Karina O'Friel (1992), ERL
Jeff Neterval (1962), ERL Karine Stofleth (1977), ERL
Jeffrey Benjamin Sussman (1974), ERL Karl Cristie Figuracion (1987), ERL
Jeppe Vilstrup Hansgaard (1972), ERL Karolina Krawczuk (1998), ERL
Jeremy Duddles (1981), ERL Kasia Kosecka (1988), ERL
Jesper Knudsen (1967), ERL Kasia Szafraniec (1989), ERL
Jesse Hernandez (1985), ERL Katarzyna Ţóra Matysek (1981), ERL
Jesse Uman (1984), ERL Katharine De Simone (1971), ERL
Joachim Laschinski (1960), ERL Katherine Whidden (1964), ERL
Johan Hagström (1992), ERL Kathleen Carroll (1968), ERL
Johan Nilson (1984), ERL Kathryn Movery (1980), ERL
John Cleland (1991), ERL Katie Joubert-Jacobs (1950), ERL
John Flaherty (1978), ERL Katie Patterson (1986), ERL
John Williams (1985), ERL Kelly Mackey (1982), ERL
Jonas Christoffesen (1980), ERL Kelly Miller Woodard (1960), ERL
Jonathan Fenske (1969), ERL Kerry Lambert (1979), ERL
Jose Pedro dos Santos Barcelos (2005), ERL Kim Saunders (1961), ERL
Joseph Chan Morales (1979), ERL Kirstren Bowen (1978), ERL
Joseph Henderson (1976), ERL Kristi Newouse (1982), ERL
Joseph Lee (1985), ERL Ku Chen-Peng (1984), ERL
Jósef Stasikowski (1970), ERL Kylie Neagle (1982), ERL
Julie Rae Bachand (1964), ERL Laainam Chaipornkaew (1987), ERL
Julien Nignon (1970), ERL Laila Duyag Gamboa (1980), ERL
Julius Liljeström (1969), ERL Laura Forbes (1985), ERL
Justin Schmid (1987), ERL Laura Henderson (1983), ERL
Jörg Nordström (1975), ERL Lauren Lewis (1990), ERL
Kalevi Kairemo (1955), ERL Leah Fisher (1990), ERL
Karl Eckner (1979), ERL Leane Letner (1994), ERL
Karleinz Schmitt-Rau (1950), ERL Lili Zhang (1989), ERL
Kenneth Gotlib (1990), ERL Linda Ridge (1961), ERL
Kenny Chiu (1991), ERL Linda Scott (1956), ERL
Kevin Maynias (1978), ERL Lindsay Jane Rebecca Church (1986), ERL
Klaus Kuhn (1958), ERL Lisa Cummins (1982), ERL
Konstantine Vlasis (1991), ERL Lisa Edwards (1990), ERL
Kristian Flodström (1988), ERL Lisa Greenwell (1986), ERL
Krzysztok Kubis (1977), ERL Lisa Newton (1987), ERL
Kurt Hetzel (1966), ERL Louise Trundley (1981), ERL
Kyle Edmunds (1990), ERL Lucy Fletcher (1992), ERL
Kylen Fleishman (1997), ERL Lupe Murphy (1960), ERL
Lars Adamsen (1960), ERL Lydia Birch (1993), ERL
Lars Brekken (1981), ERL Lynn Hjartarson (1952), ERL
Lars Landgren (1965), ERL Malgorzata Narejko (1985), ERL
Lars Larson (1958), ERL Malin Eiríksson (1976), ERL
Lars-Áke Landgren (1956), ERL Marcela Jankovcova (1979), ERL
Leaf Voltz (1988), ERL Margaret Gallagher (1955), ERL
Leiv Otto Watne (1977), ERL Margaret Osborne (1954), ERL
Leonard Kraske (1947), ERL Maria Sebas (1994), ERL
Lyle Jr. Smith (1966), ERL Marie Earle (1944), ERL
M Hovi (1975), ERL Marie-Pierre Darneav (1972), ERL
Mahol Ito Wan Harth (1969), ERL Marion Bakker (1969), ERL
Marc Chartier (1960), ERL Marjolijn Van Dijk (1972), ERL
Mark Blum (1970), ERL Marla Cheeseman (1955), ERL
Mark Freudenberg (1970), ERL Martina Priehodora (1999), ERL
Mark Jenkins (1975), ERL Maryia Tait (1989), ERL
Mark Keatley (1960), ERL Maryne Bonnin (1995), ERL
Marko Norkross (1984), ERL Maxine Prior (1950), ERL
Marsoliau Dominique (1975), ERL Mayra Gonzalez (1976), ERL
Marteinn Swift (1976), ERL Megan Condit-Knauf (1971), ERL
Martin Paley (1995), ERL Melanie Leigh (1966), ERL
Martin Sövang Ditlevsen (1978), ERL Michele Lawson (1964), ERL
Mason Coriell (1980), ERL Michelle Sansonetti (1976), ERL
Mats Enevik (1954), ERL Michelle Sterling (1960), ERL
Matt Bristow (1987), ERL Milena Saveria van den Heerik (1978), ERL
Matteo Librenti (1989), ERL Milja Juvonen (1994), ERL
Matthew P. Kent (1980), ERL Minnie Penwill (2001), ERL
Matthew Saymour (1960), ERL Moira Visoin (1980), ERL
Max Costley (1994), ERL Nancy Olson (1964), ERL
Maxime Sauvageon (1985), ERL Niamh Flaherty (1984), ERL
Márcio Pinho (1987), ERL Nicola Graham (1975), ERL
Márk Orsik (1984), ERL Nicola Gray (1969), ERL
Mia Goldschmidt (1966), ERL Nicole Cadek (1981), ERL
Michael Dart (1991), ERL Nicole Condit Duncan (1969), ERL
Michael Joseph Abramson (1992), ERL Nicolle Clappison (1987), ERL
Michael Krógh Sörensen (1977), ERL Nina Danyel (1981), ERL
Michael Lambert (1987), ERL Nina Tamplau (1988), ERL
Michael Malquarti (1977), ERL Olga (1986), ERL
Michael Pace-Sigge (1970), ERL Olga Polevaia (1965), ERL
Michael Trout (1974), ERL Olivia Corrado (1969), ERL
Michel Yann (1981), ERL Oliwia B. (2002), ERL
Miclos Bencse (1978), ERL Pamela Moebius (1963), ERL
Miguel Angel (1983), ERL Paula Griffiths (1967), ERL
Minori Nishimune (1976), ERL Paulina Ketcham (1990), ERL
Modena Romeo Poi (1951), ERL Pauline Aubry (1992), ERL
Morgan Sammons (1954), ERL Pearl Friend (1960), ERL
Neil Duggan (1981), ERL Rabbione Chloé (1990), ERL
Nicolas Andersen (1990), ERL Rachel Quinn (1969), ERL
Niels De Fraguier (1996), ERL Rachelle Young (1983), ERL
Norbert Hennig (1937), ERL Rebecca Cooke (1983), ERL
Oe Peter Ahlbrecht (2005), ERL Reinhold Beate (1962), ERL
Oliver Milk (1979), ERL Rena Ritchie (1962), ERL
Olivier Palis (1987), ERL Renata Pratusyte (1988), ERL
Olle Häggblom (1991), ERL Roba Hrisseh (1992), ERL
Oscar McGuinness (1999), ERL Roberta Dall Antonia (1989), ERL
Otto Watne (1921), ERL Roena Gooch (1955), ERL
Oyvind Glendrange (1970), ERL Roisin Phipps Considine (1984), ERL
Patrick Considine (1982), ERL Roma Epstein (1964), ERL
Patrick N Duhamel (1967), ERL Ronja Ruismäki (1993), ERL
Paul Ashby (1965), ERL Rose Cerda (1954), ERL
Paul Eriksson (1983), ERL Rosemary Dunstan (1956), ERL
Paul Holborow (1963), ERL Rosie Travel (1973), ERL
Paul O'Driscoll (1980), ERL Ruth Miller (1953), ERL
Paul Piplani (1947), ERL Sabine Grimm (1978), ERL
Paul Wyatt (1979), ERL Sage Learn (1981), ERL
Pawel Panasivg (1982), ERL Samantha Friend (1994), ERL
Páll Sadjak (1971), ERL Sandra Dawood (1992), ERL
Peng Xu (1970), ERL Sara Basurto (1998), ERL
Per Wiklund (1981), ERL Sara McCune (1988), ERL
Pere Melero (1961), ERL Sarah Alabdullatif (1988), ERL
Pete Robinson (1960), ERL Sarah Anchors (1987), ERL
Peter Hagström (1970), ERL Sarah Cleminson (1966), ERL
Peter Mcmaster (1979), ERL Sarah Dufour (1992), ERL
Phil Atkins (1966), ERL Sarah James (1963), ERL
Philip May (1971), ERL Seda Dawson (1971), ERL
Pierre Raéć (1978), ERL Sefanie Reues (1972), ERL
Piotr Karol Murawski (1978), ERL Segolene Guillerez (1973), ERL
Pizzi Alessandro (1968), ERL Sharon Dawson (1967), ERL
Preston Pham (1987), ERL Sharon Fox (1969), ERL
Radoslaw Szwade (1983), ERL Shelby Leland (1985), ERL
Rafael Pinho (1979), ERL Shelly Gahan (1970), ERL
Rainer Moritz (1956), ERL Sheryl Richards (1961), ERL
Rene Schoeneberg (1978), ERL Shih Yuting (1986), ERL
Ricardo Cisneros (1975), ERL Shiovonne Stevenson (1970), ERL
Richard A Hubschman (1986), ERL Shona Morrison (1966), ERL
Richard Benkovic (1950), ERL Shweta Mehta (1987), ERL
Rita Rue (1960), ERL Siglinde Hacke (1949), ERL
Robert Boulter (1964), ERL Simona Vareikaite (1992), ERL
Robert Duane Boulter (1970), ERL Simona Wareikalté (1992), ERL
Robert Fleck (1963), ERL Sirigu (1970), ERL
Robert Lee (1948), ERL Sofie Kragh (1992), ERL
Robertet Christian (1964), ERL Sophie Atkins (1994), ERL
Ronni Mortensen (1978), ERL Stella Agnieszka Pauli (1981), ERL
Ryan Poscharsky (1982), ERL Stephanie Best (1995), ERL
Sam Berry (1994), ERL Stephanie Schroeder (1968), ERL
Sami Rfai (1992), ERL Susan Tater (1978), ERL
Samir A Shahin (1954), ERL Susie Turner (1955), ERL
Sandy Williams (1979), ERL Suzanne Cox (1972), ERL
Schüt Wolfgang (1949), ERL Svetlana Orsuliakova (1987), ERL
Scott Patterson (1967), ERL Sydney Hetzel (2001), ERL
Sebastian Kuhn (1975), ERL Sylvie Achard (1963), ERL
Siamack Atiabi (1965), ERL Talisa Dauz (1988), ERL
Sigurd Nielsen (1998), ERL Tania Bromley-Patchett (1968), ERL
Silas Bruun (1975), ERL Tanya Simpraga (1976), ERL
Simon Li (1992), ERL Terry Power (1956), ERL
Simon Maddison (1949), ERL Tessa Pye (1961), ERL
Simone Belliero (1972), ERL Therese Byrne (1980), ERL
Sofus Gustavsson (1970), ERL Tiffany Hubschman (1986), ERL
Stanislaw Bukowski (1980), ERL Tiffany Winzell (1969), ERL
Stefan Steiner (1988), ERL Tina Taylor (1976), ERL
Stefan Zöld (1970), ERL Tintin Svensson (1987), ERL
Steve Button (1955), ERL Vaida Newara (1982), ERL
Steve Jones (1965), ERL Veerle van Damme (1975), ERL
Steven Rue (1952), ERL Veronika Salka Firth (2005), ERL
Steven Ulnare (1989), ERL Vicki Bates (1980), ERL
Svein Töften (1947), ERL Victoria Gonzalez (1960), ERL
Sven Grenfors (1976), ERL Victoria Millward (1986), ERL
Sven Mohrmann (1960), ERL Vivian op de Beek (1988), ERL
Tanya Zharov (1966), ERL Wendy Davies (1968), ERL
Tate Cantrell (1971), ERL Wiebke Weymann (1986), ERL
Thaddeus Knouse (1977), ERL Wivian Renée Kristiansen (1969), ERL
Thomas Connelly (1948), ERL Zsuzsanna Szentimrey (1981), ERL
Thomas Eriksson (1968), ERL  
Thomas Klatt (1961), ERL  
Thomas Pownall (1976), ERL  
Toby Taylor (1974), ERL  
Tom Anton H Hansen (1970), ERL  
Tom Cools (1979), ERL  
Tom Howard (1977), ERL  
Tom Thompson (1963), ERL  
Tomas Simko (1985), ERL  
Tomasz Luczynski (1973), ERL  
Tommy Kjellsson (1970), ERL  
Tracey King (1987), ERL  
Tryggvi Johannsen (2005), ERL  
Tsai Ming-Je (1978), ERL  
Ulf Hauptfleich (1972), ERL  
Valeska Seifert (1978), ERL  
Viktor Melnyk (2001), ERL  
Vincent Fokke (1981), ERL  
Volker Schutz (1975), ERL  
Wieslaw Piotr Nievadko (1963), ERL  
Wilhelm Öhman (1989), ERL  
William Combs (1982), ERL  
William Hunter (1994), ERL  
William Rutene (1948), ERL  
Wolfgang Zein (1966), ERL  
Yngve Rittedal (1949), ERL  
Yoann Roux (1977), ERL  
Zack Quigley (1986), ERL  
Öyvind Haukland Andresen (1979), ERL