Unnið úr gagnasafni Frjálsíþróttasambands Íslands

Félagar í CHE, Sviss

 
Aitor Andres (1967), CHE Alicia Klein (1983), CHE
Alain Leiser (1971), CHE Amport Corinne (1989), CHE
Alain Sandoz (1961), CHE Anna Wiederkehr (1989), CHE
Alberto Ferraro (1984), CHE Balmer Marianne (1960), CHE
Alessandro De Luca (1980), CHE Barbara Nüesch-bösch (1956), CHE
Alex Scherz (1972), CHE Baumann Suzanne (1982), CHE
Alexander Hüttig (1972), CHE Bengus Monica (1973), CHE
Alexandre Daniltchev (1981), CHE Betrice von Siebenthal (1962), CHE
Alvaro Antoni (1985), CHE Chassot Ariane (1961), CHE
Amport Stefan (1986), CHE Chris Ann Magnuson (1974), CHE
Amport Werner (1958), CHE Corinne Renevier (1960), CHE
Andreas Anthamatten (1980), CHE Daniela Rufener (1977), CHE
Andreas Arbenz (1963), CHE Deborah Rimle (1967), CHE
Andreas Fuerer (1980), CHE Elaine O'Brien (1985), CHE
Andreas Von Allmen (1978), CHE Elvira Becker (1959), CHE
Andy Hoffmann (1973), CHE Erika Frey-Hasegawa (1975), CHE
Anthony (1974), CHE Erika Schaffhauser (1947), CHE
Arne Deiseroth (1981), CHE Esther Maag (1963), CHE
Axel Favre (1975), CHE Eva Schlaepfer (1986), CHE
Bähler Hansjürg (1954), CHE Flurina Salis (1974), CHE
Bähler Lukas (1982), CHE Forderkun Eliane (1976), CHE
Beat Ryser (1963), CHE Franziska Brechbühl (1965), CHE
Beat Schori (1952), CHE Franziska Brechbühl (1965), CHE
Benjamin Pralong (1986), CHE Franziska Brechbühl (1965), CHE
Benjamin Wiederkehr (1981), CHE Franziska Colvin (1980), CHE
Bernhard Wolff (1966), CHE Gabriele Herzig (1964), CHE
Björn Mahnke (1978), CHE Gaude Nathalie (1973), CHE
Blaise Grandguillaume-perrenoud (1975), CHE Gentner Tina (1973), CHE
Bongard Bruno Anton (1947), CHE Gertrud Maria Keller (1962), CHE
Burger Marcel (1982), CHE Gillioz Nicole (1965), CHE
Castelberg Christoph (1968), CHE Glassey Sandra (1972), CHE
Cesar Diaz Murciano (1973), CHE Gmünder Simone (1980), CHE
Christian Noti (1971), CHE Gonca Icoren (1975), CHE
Christoph Reber (1955), CHE Hanna Frei (1960), CHE
Christopher Breckenridge (2000), CHE Hanna Maria Hartmann-Wepf (1957), CHE
Cristian Palmiere (1972), CHE Hironi Gut (1986), CHE
Cyrill Buergi (1982), CHE Iwona Dziadowiec (1988), CHE
Daniel Beyeler (1983), CHE Jaretzki Mueller, Erika (1940), CHE
Daniel Jim Bayard (1965), CHE Juliane Schmidt (1984), CHE
Daniel Stutz (1982), CHE Junko Forster (1960), CHE
Daniel Zeeh (1984), CHE Karen Sobrino (1972), CHE
David Bollinger (1984), CHE Katerina Svandrlikova (1989), CHE
David Chikovani (1977), CHE Katherine Maas (1982), CHE
David Chikovani (1977), CHE Kelley Fast (1964), CHE
Davor (1985), CHE Kelly Ann Deklinski (1984), CHE
De Flaviis Gianni (1969), CHE Khlebnikova Alexandra (1985), CHE
Didier Anthamatten (1981), CHE Khlebnikova Vera (1958), CHE
Didier Dayen (1966), CHE Kirsten Marie Gassner (1948), CHE
Dietmar Herzig (1963), CHE Krebs Rita (1963), CHE
Dirk Meyer (1968), CHE Kristina Wiederkehr (1981), CHE
Dodly Alexandre (1970), CHE Küng Angelika (1960), CHE
Drew G Edwards (1977), CHE Lee Ann Jackson (1967), CHE
Emmanuel Johann Cazzato (1976), CHE Leila Erb (1982), CHE
Eremia Radu (1965), CHE Leila Mottaghian-Milani (1986), CHE
Fabio Ferretti (1984), CHE Lucia Kubovcakova (1975), CHE
Fabrice Pillet (1969), CHE Luciana Borsatti (1959), CHE
Felix Pruemmer (1975), CHE Manuela Kaufmann (1983), CHE
Ferro Marco (1969), CHE Manuela Sigrist-Barredo (1964), CHE
Fiechter Alex (1971), CHE Margrit Rita Herzog-Arnold (1957), CHE
Francis Stewart (1963), CHE Maria Elisabeth Buholzer (1958), CHE
Frank Tschöpe (1968), CHE Mariana Antunes Figueira (1984), CHE
Fred Ort (1942), CHE Marianne Boccard (1976), CHE
Fredy Bolliger (1950), CHE Marianne Fathi (1953), CHE
Gavin Jelic-Masterton (1972), CHE Marilena Christopoulou (1982), CHE
Gerhard Stocker (1957), CHE Marti Ursula (1951), CHE
Gillioz Fernand (1961), CHE Marti Ursula P. (1960), CHE
Glassey Christian (1965), CHE Mesot Catherine (1959), CHE
Grandgirard (1974), CHE MichÞle Kaufmann-Meyer (1960), CHE
Guggisberg Willi (1953), CHE Mivelaz Catherine (1963), CHE
Hans Suter (1953), CHE Monica Schulthess Zettel (1973), CHE
Hans-Guenther Hartmann (1952), CHE Nadine Tschudi (1983), CHE
Hans-Jürg Erni (1949), CHE Nadine Ursprung (1991), CHE
Hanspeter Schluep (1956), CHE Natalie Mazhindu (1983), CHE
Henri Hottinger (1983), CHE Nöthiger Martina (1988), CHE
Ilmarin Heitz (1981), CHE Pascale Ursprung (1995), CHE
Janne Kulmala (1985), CHE Priska Von Büren (1959), CHE
Jean-Bernard Boccard (1975), CHE Python Nikles (1961), CHE
Jean-Michel Nikles (1964), CHE Ragnheiður Ásta Einarsdóttir (1965), CHE
Jeff Stuart (1982), CHE Regina Kindschi (1953), CHE
Jeremiah Gibbons (1980), CHE Regina Ruckstuhl (1975), CHE
Jo Debecker (1976), CHE Reka Farkas (1985), CHE
Johannes Ott (1981), CHE Rita Aufranc (1953), CHE
John Breckenridge (1963), CHE Rita Stooss (1985), CHE
John Flood (1959), CHE Ruth Schön (1958), CHE
Josef Albin Herzog (1954), CHE Sandoz Céline (1975), CHE
Josef Brunner (1945), CHE Sandra Stoeckenius (1973), CHE
Josef Brunner (1945), CHE Sarah Jaccoud (1976), CHE
Josef Wermelinger (1946), CHE Schubiger (1976), CHE
José Marti (1974), CHE Sherri Lynn Marklinger (1958), CHE
Jón Georg Aðalsteinsson (1965), CHE Sigrid Van Dyck (1976), CHE
Juerg Meier (1973), CHE Silvia Romano (1971), CHE
Jun Li (1969), CHE Silvia Schurtenberger (1941), CHE
Kaiser Simon (1987), CHE Simona Foltyn (1982), CHE
Khlebnikov Anton (1958), CHE Siria Grippo (1987), CHE
Khlebnikov Philipp (1995), CHE Stephanie Schwob (1973), CHE
Krebs Hansjoerg (1957), CHE Sybille Kahl (1973), CHE
Krebs Hansjoerg (1957), CHE Tania Reina (1969), CHE
Kurt Meyer (1944), CHE Tulika Agrawal (1980), CHE
Küng Hans Peter (1956), CHE Tzu Min Lin (1986), CHE
Lance Richard Marklinger (1961), CHE Ursula Knecht (1948), CHE
Lorenzo Oleggini (1984), CHE Ursula Prior (1958), CHE
Lothar Supersaxo (1962), CHE Ute Kircher (1979), CHE
Maik Kämmerer (1978), CHE Victoria Donaldson (1967), CHE
Marc Pusztaszeri (1977), CHE Vila Thüring (1963), CHE
Marc Renevier (1961), CHE Wild Irene (1961), CHE
Marc Sugnaux (1973), CHE Yuliana (1984), CHE
Marco Salvini (1983), CHE Zorica Danojevic (1970), CHE
Mario Stoffel (1966), CHE Zorica Danojevic (1970), CHE
Mark Olsgaard (1971), CHE Zurwerra Gudrun (1956), CHE
Markus Kaufmann (1961), CHE  
Markus Noth (1982), CHE  
Marti Christian (1952), CHE  
Martin Egli (1975), CHE  
Martin Fluckiger (1948), CHE  
Martin Muehlemann (1987), CHE  
Martin Zettel (1972), CHE  
Mauron Damien (1978), CHE  
Max Waller (1950), CHE  
Mesot Richard (1955), CHE  
Michael Meier (1985), CHE  
Michal Kovac (1977), CHE  
Michel Beyeler (1981), CHE  
Michel Hunziker (1960), CHE  
Michel Tardy (1973), CHE  
Michel Wenger (1975), CHE  
Mike Brukner (1972), CHE  
Mivelaz Thierry (1961), CHE  
Mo‹se Gerson (1970), CHE  
Nicholas (1974), CHE  
Olivier Gillieron (1979), CHE  
Paras Aggarwal (1983), CHE  
Patrick Hauser (1968), CHE  
Patrick Volet (1959), CHE  
Patrick Wirth (1973), CHE  
Patrik Betschart (1976), CHE  
Patrik Betschart (1976), CHE  
Patrik Betschart (1976), CHE  
Peter Schmidlin (1963), CHE  
Pfulg Alain (1954), CHE  
Philip Klopfenstein (1969), CHE  
Philipp Voegeli (1971), CHE  
Pierre Gonczy (1962), CHE  
Pierre Zürcher (1967), CHE  
Pierre-André Cordey (1974), CHE  
Plaia Giuseppe (1976), CHE  
Raffael Bösch (1983), CHE  
Rahul Lahoti (1980), CHE  
Rasquinet Patrick (1967), CHE  
Renato Candolfi (1984), CHE  
Rene Huber (1964), CHE  
René Gallo (1951), CHE  
Rino Burkhardt (1960), CHE  
Rino Burkhardt (1960), CHE  
Roelig, Torsten (1965), CHE  
Roland Niederberger (1975), CHE  
Rudolph Valentino Reich (1961), CHE  
Salamin Michel (1963), CHE  
Samuel Breckenridge (1998), CHE  
Samuel Sigrist (1977), CHE  
Sascha Thomas Blaser (1977), CHE  
Schnitzbauer (1974), CHE  
Schnitzbauer (1974), CHE  
Sergio Minder (1983), CHE  
Sergio Minder (1983), CHE  
Silvio Romano (1966), CHE  
Simon Meier (1992), CHE  
Simon Peter (1981), CHE  
Stefan Amport (1986), CHE  
Stefan Henzmann (1983), CHE  
Stefan Michel (1985), CHE  
Tamas Karli (1977), CHE  
Theiler Alois (1958), CHE  
Thomas Griesser (1978), CHE  
Thomas Mueller (1956), CHE  
Thomas Petrig (1985), CHE  
Tobias Scheuring (1970), CHE  
Toralf Stierle (1979), CHE  
Ulrich Huerlimann (1969), CHE  
Urs Forster (1964), CHE  
Urs Kruegel (1967), CHE  
Uwe Redlin (1963), CHE  
Vincent Binetti (1985), CHE  
Vladimir Leonov (1974), CHE  
Vuistiner Alexandre (1975), CHE  
Vögeli Philipp (1971), CHE  
Vögtli Ruedi (1954), CHE  
Walter Müller (1938), CHE  
Werner Amport (1958), CHE  
Wunderskirchner Reto (1972), CHE  
Yannick Sandoz (1979), CHE  
Yves Deucher (1982), CHE  
Zappella (1979), CHE