Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2010 - Utanhúss

80 metra hlaup     Met     Yfirskrá

Nr. Árangur Vindur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 10,92 -1,2 Thelma Lind Kristjánsdóttir 25.09.1997 ÍR Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
2 11,03 -2,0 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
3 11,05 +1,9 Þorgerður Bettína Friðriksdóttir 12.05.1996 UMSS Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
4 11,15 +1,9 Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir 26.04.1996 UMSS Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
5 11,47 +1,9 Kara Gautadóttir 22.04.1996 UMSE Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
6 11,50 0,0 Erla Gunnlaugsdóttir 11.02.1995 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
7 11,63 0,0 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 Afturelding Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
8 11,64 -1,0 Eva Bergrín Ólafsdóttir 11.06.1997 ÍR Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
9 11,85 +0,9 Sif Þórisdóttir 04.01.1997 Umf.Glói Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
10 11,97 -1,1 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
 
11 12,13 -1,1 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
12 12,19 +0,9 Jóndís Inga Hinriksdóttir 21.06.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
13 12,20 0,0 Helga Jóna Svansdóttir 02.01.1998 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
14 12,25 +0,9 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 23.03.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
15 12,36 0,0 Sigríður Tinna Sveinbjörnsdóttir 15.02.1995 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
16 12,54 0,0 Auðbjörg Hulda Þórarinsdóttir 23.10.1995 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
17 12,67 +0,9 Maríanna Margeirsdóttir 05.02.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
18 12,72 +0,9 Eva Berglind Ómarsdóttir 05.05.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
19 12,90 -1,6 Málfríður Anna Eiríksdóttir 27.09.1997 ÍR Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
20 12,95 -1,1 Hanna Þráinsdóttir 23.09.1997 ÍR Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
 
21 12,96 0,0 Júlíana Björk Gunnarsdóttir 13.10.1998 UMSE Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
22 13,16 0,0 Eyrún Gunnlaugsdóttir 17.08.1999 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
23 13,21 -0,2 Guðfinna Rós Sigurbrandsdóttir 14.10.1998 UMSE Gautaborg 03.07.2010
            Världsungdomsspelen
24 13,37 +1,2 Tinna Björk Ingvarsdóttir 17.02.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
25 13,49 0,0 Hrefna Ösp Heimisdóttir 25.04.1998 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
26 13,50 +0,9 Anna Jóna Sigurbjörnsdóttir 18.01.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
27 13,76 +1,2 Bergrún Sóla Áskelsdóttir 06.06.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
28 14,13 +0,9 Hafdís Lára Halldórsdóttir 21.01.1997 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
            Grunnskólamót UMSS, úti
29 15,32 0,0 Erla Viktoría Hrafnkelsdóttir 20.07.1999 UÍA Egilsstaðir 03.06.2010
            Hlaupamót UÍA
 
Meðvindur
1 11,10 +2,9 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
2 11,19 +4,2 Guðrún Dóra Sveinbjarnardóttir 14.07.1997 USAH Sauðárkrókur 19.08.2010
            3 Fimmtudagsmót UMSS
3 11,47 +2,9 Lóa Aðalheiður Kristínardóttir 05.04.1997 UFA Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
4 11,87 +4,2 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 23.03.1997 UMSS Sauðárkrókur 19.08.2010
            3 Fimmtudagsmót UMSS
5 12,13 +2,9 Aldís Sveinsdóttir 01.07.1997 UFA Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
6 12,29 +2,9 Bertha Þorbjörg Steingrímsdóttir 12.04.1997 UMSE Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
7 14,11 +2,9 Ólöf Maríanna Salvarsdóttir 13.01.1997 UMSE Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót