Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2010 - Utanhúss

800 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 2:14,67 907 Arna Stefanía Guðmundsdóttir 01.09.1995 ÍR Huddinge 05.09.2010
          Sænska Meistaramótið í fjölþrautum
2 2:14,84 905 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 15.11.1991 Ármann Tel Aviv 27.06.2010
          Evr.bikar í fjölþrautm 2. deild
3 2:15,04 902 Björg Gunnarsdóttir 28.04.1994 ÍR Marsa 19.06.2010
          Evrópubikarkeppni Landsliða 2. Deild
4 2:15,91 888 Kristín Birna Ólafsdóttir 05.01.1985 ÍR Huddinge 05.09.2010
          Sænska Meistaramótið í fjölþrautum
5 2:18,1 854 Aníta Hinriksdóttir 13.01.1996 ÍR Helsinki 27.05.2010
          Norrænu skólaleikarnir
6 2:20,69 815 Agnes Erlingsdóttir 17.06.1990 HSK Sauðárkrókur 14.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
7 2:22,71 785 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 07.05.1988 Fjölnir Sauðárkrókur 14.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
8 2:23,44 775 Karólína Haraldsdóttir 05.05.1988 ÍR Clemson, SC 16.04.2010
          ACC Outdoor Championships
9 2:23,76 770 Heiðrún Dís Stefánsdóttir 04.05.1993 UFA Sauðárkrókur 14.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
10 2:24,79 755 Vera Sigurðardóttir 03.06.1994 ÍR Hafnarfjörður 18.07.2010
          Meistaramót Íslands 15-22 ára
 
11 2:24,92 753 Stefanía Valdimarsdóttir 31.03.1993 Breiðabl. Randers, DK 13.06.2010
          Norðurlandamót Unglinga í fjölþrautum
12 2:26,05 737 Helga Lísa Helgadóttir 12.03.1988 FH Sauðárkrókur 14.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
13 2:26,45 731 Fjóla Signý Hannesdóttir 21.12.1989 HSK Kópavogur 30.05.2010
          MÍ fjölþrautum og lengri boðhlaupum
14 2:28,88 697 Stefanía Hákonardóttir 28.08.1990 Fjölnir Reykjavík 11.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
15 2:29,33 691 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Sauðárkrókur 14.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
16 2:29,36 691 Sveinbjörg Zophoníasdóttir 27.04.1992 USÚ Tel Aviv 27.06.2010
          Evr.bikar í fjölþrautm 2. deild
17 2:29,77 685 Agnes Eva Þórarinsdóttir 11.02.1993 UFA Akureyri 09.06.2010
          Sjöþrautarmót UFA
18 2:30,14 680 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir Reykjavík 11.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
19 2:30,91 670 Dagný Lísa Davíðsdóttir 02.01.1997 HSK Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
20 2:32,26 652 Heiðdís Sigurjónsdóttir 28.02.1996 UÍA Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
21 2:32,95 642 Auður Kristjánsdóttir 04.11.1993 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
22 2:34,32 624 Jana Björg Róbertsdóttir 17.08.1997 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
23 2:34,36 624 Fanney Guðjónsdóttir 04.08.1996 UMSB Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
24 2:34,7 619 Rannveig Rögn Leifsdóttir 25.07.1997 ÍR Helsinki 27.05.2010
          Norrænu skólaleikarnir
25 2:35,04 615 Guðrún Kristjánsdóttir 04.11.1993 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
26 2:35,3 612 Thelma Lind Kristjánsdóttir 25.09.1997 ÍR Helsinki 27.05.2010
          Norrænu skólaleikarnir
27 2:35,9 604 Thea Imani Sturludóttir 21.01.1997 FH Helsinki 27.05.2010
          Norrænu skólaleikarnir
28 2:35,94 603 Rannveig Dóra Baldursdóttir 30.04.1995 ÍR Reykjavík 24.06.2010
          Reykjavíkurmót 15 ára og eldri 2010
29 2:37,62 582 Guðrún Ósk Gestsdóttir 03.01.1994 UMSS Kópavogur 30.05.2010
          MÍ fjölþrautum og lengri boðhlaupum
30 2:40,19 550 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Kópavogur 30.05.2010
          MÍ fjölþrautum og lengri boðhlaupum
 
31 2:40,32 548 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
32 2:40,70 544 Þórhildur Helga Guðjónsdóttir 15.05.1992 HSK Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
33 2:40,81 542 Andrea Sól Marteinsdóttir 25.01.1996 HSK Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
34 2:41,29 537 Ásthildur Margrét Jóhannsdóttir 28.04.1996 ÍR Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
35 2:41,5 534 Sigríður Karlsdóttir 06.12.1996 ÍR Helsinki 27.05.2010
          Norrænu skólaleikarnir
36 2:41,66 532 Kristín Lív Svabo Jónsdóttir 07.04.1995 ÍR Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
37 2:41,97 528 Dóra Sóldís Ásmundardóttir 12.04.1996 FH Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
38 2:41,98 528 Þorgerður Bettína Friðriksdóttir 12.05.1996 UMSS Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
39 2:42,02 528 Laufey Svafa Rúnarsdóttir 14.07.1996 ÍR Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
40 2:42,77 519 Steinunn Erla Davíðsdóttir 06.12.1993 UMSE Egilsstaðir 09.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
 
41 2:43,60 509 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
42 2:43,87 506 Málfríður Anna Eiríksdóttir 27.09.1997 ÍR Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
43 2:43,90 506 Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir 26.04.1996 UMSS Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
44 2:44,56 498 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
45 2:44,81 495 Guðrún Höskuldsdóttir 27.06.1996 FH Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
46 2:44,98 493 Ásta Margrét Einarsdóttir 29.10.1998 ÍR Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
47 2:45,63 485 Kristín Margrét Kristjánsdóttir 26.02.1996 ÍR Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
48 2:46,10 480 Lillý Viðarsdóttir 02.02.1969 UÍA Egilsstaðir 09.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
49 2:46,15 479 Kristrún Guðnadóttir 13.10.1997 HSH Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
50 2:46,48 476 Aníta Birna Berndsen 31.05.1998 ÍR Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
 
 
Erlendir ríkisborgarar
1 2:19,17 838 Zenithe Eriksson 1992 Finnland Akureyri 28.08.2010
          Norðurlandamót 19 ára og yngri
2 2:20,21 822 Frida Thorsas 1994 Norway Akureyri 28.08.2010
          Norðurlandamót 19 ára og yngri
3 2:20,92 812 Caroline Högaard 1992 Sweden Akureyri 28.08.2010
          Norðurlandamót 19 ára og yngri
4 2:30,93 669 Dagmar Olsen 1994 Denmark Akureyri 28.08.2010
          Norðurlandamót 19 ára og yngri