Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2010 - Utanhúss

60 metra hlaup     Met     Yfirskrá

Nr. Árangur Vindur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
 
Rafmagns- og handtímataka
1 8,39 +1,3 Agnes Eva Þórarinsdóttir 11.02.1993 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
2 8,55 +1,0 Guðrún Ósk Gestsdóttir 03.01.1994 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2010
            Fimmtarþraut UMSS
3 8,74 -0,2 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
4 8,84 +1,2 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
5 8,89 -0,2 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
6 8,96 +2,0 Halla María Magnúsdóttir 08.01.1999 Selfoss Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
7 8,97 +1,2 Kara Gautadóttir 22.04.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
8 8,98 +1,1 Bríet Ósk Ólafsdóttir 20.06.1998 UFA Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
9 8,99 +1,3 Aníta Birna Berndsen 31.05.1998 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
10 9,08 +1,2 Arlinda Fejzulahi 01.08.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
 
11 9,11 +2,0 Áróra Dröfn Ívarsdóttir 04.08.1999 USÚ Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
12 9,18 +2,0 Ásta Kristný Hjaltalín 21.03.1999 HSH Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
13 9,22 -0,2 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
14 9,28 -0,2 Hrafnhildur Gunnarsdóttir 04.08.1998 UMSS Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
15 9,29 -2,3 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
16 9,31 +2,0 Dagný Ríkharðsdóttir 18.08.1999 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
17 9,32 -0,2 Berglind Björk Guðmundsdóttir 28.03.1998 UFA Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
18 9,38 +1,3 Stefanía Ásta Karlsdóttir 01.07.1999 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
19 9,39 -2,3 Kolbrún Eva Granz 27.01.1998 ÍR Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
20 9,41 +1,7 Valdís Valbjörnsdóttir 14.12.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
21 9,42 +1,0 Harpa Svansdóttir 30.01.1999 HSK Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
22 9,43 +1,7 Opale Hlíf Siata Yansane 07.09.1999 ÍR Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
23 9,44 +0,7 Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir 20.01.1998 UFA Akureyri 23.06.2010
            Vormót UMSE
24 9,44 +1,1 Þórdís Inga Pálsdóttir 29.11.1998 UMSS Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
25 9,44 -2,2 Lotta Karen Helgadóttir 14.11.1998 UMSE Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
26 9,50 -0,6 Tanja Rasmussen 17.01.1998 Afturelding Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
27 9,51 -3,8 Ásta Margrét Einarsdóttir 29.10.1998 ÍR Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
28 9,53 -1,5 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Hafnarfjörður 07.08.2010
            Gaflarinn
29 9,54 +1,2 Aldís Sveinsdóttir 01.07.1997 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
30 9,54 +1,7 Stefanía Sigurdís Jóhönnudóttir 20.10.1999 UMSE Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
31 9,55 +1,2 Bertha Þorbjörg Steingrímsdóttir 12.04.1997 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
32 9,58 +1,7 Sigríður Vaka Víkingsdóttir 09.02.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
33 9,59 -1,5 Sólveig Jóhannesdóttir Larsen 28.11.2000 Breiðabl. Hafnarfjörður 07.08.2010
            Gaflarinn
34 9,60 +1,3 Kolbrún Helga Hansen 10.09.1992 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
35 9,60 +1,7 Elín Brá Friðriksdóttir 03.10.1999 UMSE Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
36 9,61 -2,2 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir 08.12.1998 USAH Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
37 9,61 +2,0 Kristrún Hilmarsdóttir 15.01.1999 USAH Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
38 9,64 -2,9 Hlín Guðmundsdóttir 01.05.1998 Breiðabl. Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
39 9,68 +0,7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir 08.02.2000 Breiðabl. Kópavogur 17.05.2010
            60 ára afmælismót Breiðabliks
40 9,69 -2,9 Þorbjörg Saga Ásgeirsdóttir 11.04.1998 UMSB Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
41 9,72 +0,9 Agnesa Kryeziu 07.10.1999 UMSE Akureyri 23.06.2010
            Vormót UMSE
42 9,73 -2,2 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
43 9,73 -2,2 Íris Sævarsdóttir 07.03.1998 Ófélagsb Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
44 9,74 +1,0 Ingibjörg Dana Vignisdóttir 26.03.1999 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
45 9,75 -0,7 Dagbjört Ýr Gísladóttir 25.05.1997 UMSE Laugar 05.06.2010
            Æfingabúðamót UMSE
46 9,75 -4,4 Rún Árnadóttir 22.12.1998 UFA Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
47 9,76 -2,2 Guðbjörg María Lorange 28.01.1998 USVS Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
48 9,78 +1,0 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 23.03.1997 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2010
            Fimmtarþraut UMSS
49 9,79 -2,2 Ingibjörg Jóhannsdóttir 1998 Fjölnir Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
50 9,79 -2,2 Ingibjörg Arngrímsdóttir 08.06.1998 Breiðabl. Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
 
Rafmagnstímataka
1 8,39 +1,3 Agnes Eva Þórarinsdóttir 11.02.1993 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
2 8,55 +1,0 Guðrún Ósk Gestsdóttir 03.01.1994 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2010
            Fimmtarþraut UMSS
3 8,74 -0,2 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
4 8,84 +1,2 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
5 8,89 -0,2 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
6 8,96 +2,0 Halla María Magnúsdóttir 08.01.1999 Selfoss Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
7 8,97 +1,2 Kara Gautadóttir 22.04.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
8 8,98 +1,1 Bríet Ósk Ólafsdóttir 20.06.1998 UFA Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
9 8,99 +1,3 Aníta Birna Berndsen 31.05.1998 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
10 9,08 +1,2 Arlinda Fejzulahi 01.08.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
 
11 9,11 +2,0 Áróra Dröfn Ívarsdóttir 04.08.1999 USÚ Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
12 9,18 +2,0 Ásta Kristný Hjaltalín 21.03.1999 HSH Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
13 9,22 -0,2 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
14 9,28 -0,2 Hrafnhildur Gunnarsdóttir 04.08.1998 UMSS Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
15 9,29 -2,3 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
16 9,31 +2,0 Dagný Ríkharðsdóttir 18.08.1999 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
17 9,32 -0,2 Berglind Björk Guðmundsdóttir 28.03.1998 UFA Kópavogur 13.06.2010
            MÍ 11-14 ára
18 9,38 +1,3 Stefanía Ásta Karlsdóttir 01.07.1999 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
19 9,39 -2,3 Kolbrún Eva Granz 27.01.1998 ÍR Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
20 9,41 +1,7 Valdís Valbjörnsdóttir 14.12.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
21 9,42 +1,0 Harpa Svansdóttir 30.01.1999 HSK Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
22 9,43 +1,7 Opale Hlíf Siata Yansane 07.09.1999 ÍR Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
23 9,44 +0,7 Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir 20.01.1998 UFA Akureyri 23.06.2010
            Vormót UMSE
24 9,44 +1,1 Þórdís Inga Pálsdóttir 29.11.1998 UMSS Akureyri 24.07.2010
            Akureyrarmót
25 9,44 -2,2 Lotta Karen Helgadóttir 14.11.1998 UMSE Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
26 9,50 -0,6 Tanja Rasmussen 17.01.1998 Afturelding Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
27 9,51 -3,8 Ásta Margrét Einarsdóttir 29.10.1998 ÍR Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
28 9,53 -1,5 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Hafnarfjörður 07.08.2010
            Gaflarinn
29 9,54 +1,2 Aldís Sveinsdóttir 01.07.1997 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
30 9,54 +1,7 Stefanía Sigurdís Jóhönnudóttir 20.10.1999 UMSE Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
31 9,55 +1,2 Bertha Þorbjörg Steingrímsdóttir 12.04.1997 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
32 9,58 +1,7 Sigríður Vaka Víkingsdóttir 09.02.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
33 9,59 -1,5 Sólveig Jóhannesdóttir Larsen 28.11.2000 Breiðabl. Hafnarfjörður 07.08.2010
            Gaflarinn
34 9,60 +1,3 Kolbrún Helga Hansen 10.09.1992 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
35 9,60 +1,7 Elín Brá Friðriksdóttir 03.10.1999 UMSE Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
36 9,61 -2,2 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir 08.12.1998 USAH Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
37 9,61 +2,0 Kristrún Hilmarsdóttir 15.01.1999 USAH Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
38 9,64 -2,9 Hlín Guðmundsdóttir 01.05.1998 Breiðabl. Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
39 9,68 +0,7 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir 08.02.2000 Breiðabl. Kópavogur 17.05.2010
            60 ára afmælismót Breiðabliks
40 9,69 -2,9 Þorbjörg Saga Ásgeirsdóttir 11.04.1998 UMSB Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
41 9,72 +0,9 Agnesa Kryeziu 07.10.1999 UMSE Akureyri 23.06.2010
            Vormót UMSE
42 9,73 -2,2 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
43 9,73 -2,2 Íris Sævarsdóttir 07.03.1998 Ófélagsb Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
44 9,74 +1,0 Ingibjörg Dana Vignisdóttir 26.03.1999 ÍR Reykjavík 07.06.2010
            Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
45 9,75 -0,7 Dagbjört Ýr Gísladóttir 25.05.1997 UMSE Laugar 05.06.2010
            Æfingabúðamót UMSE
46 9,75 -4,4 Rún Árnadóttir 22.12.1998 UFA Kópavogur 12.06.2010
            MÍ 11-14 ára
47 9,76 -2,2 Guðbjörg María Lorange 28.01.1998 USVS Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
48 9,78 +1,0 Ragna Vigdís Vésteinsdóttir 23.03.1997 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2010
            Fimmtarþraut UMSS
49 9,79 -2,2 Ingibjörg Jóhannsdóttir 1998 Fjölnir Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
50 9,79 -2,2 Ingibjörg Arngrímsdóttir 08.06.1998 Breiðabl. Borgarnes 30.07.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
 
 
Handtímataka
1 11,3 +0,2 Sunna Skeggjadóttir 06.01.1999 HSK Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
2 13,0 +0,2 Hildur Helga Einarsdóttir 27.09.2002 HSK Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
3 15,5 +0,2 Unnur María Ingvarsdóttir 04.10.2002 HSK Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
4 16,5 +0,2 Hildur Maja Guðmundsdóttir 06.06.2005 Selfoss Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
5 25,1 +0,2 Dýrleif Nanna Guðmundsdóttir 05.04.2006 Selfoss Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
6 25,4 +0,2 Elísabet Ingvarsdóttir 27.06.2005 HSK Þorlákshöfn 12.08.2010
            Sumarmót Selfoss
 
Meðvindur
1 8,51 +2,9 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
2 8,60 +4,2 Lóa Aðalheiður Kristínardóttir 05.04.1997 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
3 8,61 +4,2 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
4 8,68 +2,9 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
5 8,77 +2,2 Sigríður Karlsdóttir 06.12.1996 ÍR Reykjavík 25.08.2010
            Meistaramót ÍR 11-14 ára
6 8,83 +4,2 Júlía Ósk Júlíusdóttir 24.10.1996 UMSE Akureyri 13.07.2010
            3 Þriðjudagsmót UFA
7 8,83 +2,9 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
8 8,88 +4,2 Dóra Sóldís Ásmundardóttir 12.04.1996 FH Hafnarfjörður 27.05.2010
            Vormót FH
9 8,93 +2,9 Aníta Birna Berndsen 31.05.1998 ÍR Borgarnes 01.08.2010
            Unglingalandsmót UMFÍ
10 9,00 +2,2 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 ÍR Reykjavík 25.08.2010
            Meistaramót ÍR 11-14 ára
 
 
Erlendir ríkisborgarar
1 12,27 +2,5 Carina Denisa Blaga 15.03.2001 Ármann Reykjavík 26.05.2010
            Reykjavíkurmeistaramót 10 ára og yngri