Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2010 - Utanhúss

600 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:51,63 624 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
2 1:52,92 602 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
3 1:54,39 577 Ásta Margrét Einarsdóttir 29.10.1998 UMSB Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
4 1:54,71 572 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
5 1:55,01 567 Málfríður Anna Eiríksdóttir 27.09.1997 ÍR Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
6 1:55,57 558 Thelma Lind Kristjánsdóttir 25.09.1997 ÍR Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
7 1:56,26 546 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
8 1:57,99 519 Íris Sævarsdóttir 07.03.1998 Ófélagsb Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
9 1:58,3 514 Rannveig Rögn Leifsdóttir 25.07.1997 ÍR Reykjavík 24.08.2010
          Meistaramót ÍR 11-14 ára
10 1:59,48 496 Harpa Svansdóttir 30.01.1999 HSK Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
 
11 1:59,5 495 Ásthildur Margrét Jóhannsdóttir 28.04.1996 ÍR Reykjavík 24.08.2010
          Meistaramót ÍR 11-14 ára
12 1:59,51 495 Hanna Rakel Bjarnadóttir 07.03.1998 ÍR Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
13 2:00,1 486 Sigríður Karlsdóttir 06.12.1996 ÍR Reykjavík 24.08.2010
          Meistaramót ÍR 11-14 ára
14 2:02,18 455 Fanney Lilja Harðardóttir 26.10.1998 Ófélagsb Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
15 2:02,81 446 Margrét Hlín Harðardóttir 28.08.1999 ÍR Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
16 2:04,39 423 Sylvía Sif Halldórsdóttir 21.06.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
17 2:04,87 416 Sólveig Jóhannesdóttir Larsen 28.11.2000 Breiðabl. Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
18 2:05,00 414 Ingibjörg Dana Vignisdóttir 26.03.1999 ÍR Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
19 2:05,03 414 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
20 2:05,06 414 Opale Hlíf Siata Yansane 07.09.1999 ÍR Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
21 2:06,72 391 Júlíana Björk Gunnarsdóttir 13.10.1998 UMSE Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
22 2:06,75 390 Helga Jóna Svansdóttir 02.01.1998 UÍA Egilsstaðir 11.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
23 2:07,13 385 Kristrún Hilmarsdóttir 15.01.1999 USAH Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
24 2:07,20 384 Sigurlaug Birna Guðmundsdóttir 04.06.1998 Ófélagsb Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
25 2:07,37 382 Katrín Ósk Einarsdóttir 27.01.1999 HSV Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
26 2:07,64 378 Bjargey Ingólfsdóttir 18.02.1998 HSÞ Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
27 2:08,04 373 Eyrún Gunnlaugsdóttir 17.08.1999 UÍA Egilsstaðir 11.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
28 2:08,31 369 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir 08.12.1998 USAH Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
29 2:08,76 363 Halla María Magnúsdóttir 08.01.1999 Selfoss Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
30 2:08,92 361 Eyrún Gautadóttir 16.04.1999 HSK Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
31 2:09,59 352 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
32 2:09,75 350 Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir 20.01.1998 UFA Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
33 2:10,0 347 Valgerður Guðný Ingvarsdóttir 08.02.2000 USAH Blönduós 21.07.2010
          Barnamót USAH
34 2:11,2 332 Aníta Birna Berndsen 31.05.1998 ÍR Reykjavík 24.08.2010
          Meistaramót ÍR 11-14 ára
35 2:11,63 326 Þorbjörg Saga Ásgeirsdóttir 11.04.1998 UMSB Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
36 2:12,21 319 Gígja Guðnadóttir 06.05.1998 UÍA Egilsstaðir 11.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
37 2:12,69 313 Karítas Etna Elmarsdóttir 20.07.1998 Ármann Reykjavík 07.06.2010
          Vormót Fjölnis fyrir 11 - 14 ára
38 2:12,79 312 Arna Sól Sævarsdóttir 29.02.2000 UMSE Akureyri 17.05.2010 Lundarskóli
          Grunnskólamót UFA
39 2:13,0 310 Birgitta Rut Bjarnadóttir 25.03.2001 USAH Blönduós 21.07.2010
          Barnamót USAH
40 2:13,00 310 Sigríður Vaka Víkingsdóttir 09.02.1999 UMSS Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
41 2:13,08 309 Hjördís Rósa Guðmundsdóttir 06.07.1998 FH Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
42 2:13,52 303 Helga María Guðmundsdóttir 23.12.2000 UMSE Akureyri 17.05.2010 Brekkuskóli
          Grunnskólamót UFA
43 2:14,0 298 Lind Guðbrandsdóttir 2000 USAH Blönduós 21.07.2010
          Barnamót USAH
44 2:14,12 296 Halla Helgadóttir 17.04.2001 UÍA Egilsstaðir 11.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
45 2:14,19 295 Guðfinna Rós Sigurbrandsdóttir 14.10.1998 UMSE Gautaborg 02.07.2010
          Världsungdomsspelen
46 2:14,33 294 Katrín Jóna Ólafsdóttir 15.04.1998 USK Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
47 2:14,52 291 Anný Mist Snjólfsdóttir 02.04.1998 UÍA Egilsstaðir 11.07.2010
          Sumarhátíð UÍA
48 2:14,59 291 Ingibjörg Arngrímsdóttir 08.06.1998 Breiðabl. Borgarnes 01.08.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
49 2:14,99 286 Guðný Árnadóttir 04.08.2000 USÚ Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski
50 2:16,11 273 Regielly Oliveira R Halldórsdóttir 06.03.2000 USÚ Mosfellsbær 25.06.2010
          Goggi galvaski