Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir veturinn 2009/2010 - Innanhúss

Dagsetningar frá 1. janúar 2010 til 31. desember 2010

4x200 metra boðhlaup - inni     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:45,98 928 A Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Reykjavík 31.01.2010 Mey,Stú,U20,U22,Ísl.met
    Arna Stefanía Guðmun, Dóróthea Jóhannesdót, Vera Sigurðardóttir, Björg Gunnarsdóttir Meistaramót Íslands 15-22 ára
2 1:53,78 796 HSK SELFOSS B-sveit 1996 HSK Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
3 1:54,15 790 B Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Reykjavík 31.01.2010
    Elísa Margrét Pálmad, Hekla Rún Ámundadótt, Kristín Lív Svabo Jó Meistaramót Íslands 15-22 ára
4 1:54,63 783 Stúlknasveit FH 1992 FH Reykjavík 31.01.2010
    Steinunn Arna Atladó, Guðbjörg Rúnarsdótti, Karen Gunnarsdóttir, Álfrún Ýr Björnsdótt Meistaramót Íslands 15-22 ára
5 1:56,20 758 Telpnasveit ÍR - A 1996 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
6 1:56,47 753 A-sveit Selfoss 1987 HSK Reykjavík 19.01.2010
          Héraðsmót HSK inni
7 1:57,79 733 Telpnasveit ÍR - A 1997 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
8 1:57,93 730 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
9 1:58,36 724 Stúlknasveit ÍR 1992 ÍR Reykjavík 31.01.2010
    Ína Björk Helgadótti, Sigurlaug Helgadótti, Heiður Þórisdóttir Meistaramót Íslands 15-22 ára
10 1:58,46 722 Telpnasveit Breiðabliks 1996 Breiðabl. Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
 
11 1:58,52 721 Telpnasveit UMSS 1996 UMSS Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
12 1:59,90 700 Telpnasveit HSÞ 1996 HSÞ Reykjavík 14.03.2010
    Dagbjört Ingvarsdótt, Jana Björg Róbertsdó, Elfa Björk Víðisdótt, Kristin Kjartansdótt MÍ 11 - 14 ára innanhúss
13 1:59,96 699 Meyjasveit UMSE 1994 UMSE Reykjavík 31.01.2010
    Mekkín Daníelsdóttir, Sveinborg Daníelsdót, Stefanía Aradóttir, Gunnlaug Helga Ásgei Meistaramót Íslands 15-22 ára
14 2:00,06 698 Telpnasveit ÍR - B 1996 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
15 2:02,09 667 Telpnasveit UFA 1996 UFA Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
16 2:02,23 665 Telpnasveit FH 1997 FH Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
17 2:02,62 659 Sveit ÍSÍ 1987 Ófélagsb Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA
18 2:03,29 650 Telpnasveit UMSS 1996 UMSS Akureyri 27.11.2010
    Þorgerður Bettína Fr, Rósanna Valdimarsdót, Ragna Vigdís Véstein, Hrafnhildur Gunnarsd Nóvembermót UFA
19 2:03,52 646 Telpnasveit FH 1996 FH Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
20 2:03,58 645 Telpnasveit HSK 1997 HSK Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
 
21 2:03,81 642 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA
22 2:04,33 634 Stelpnasveit UMSS 1998 UMSS Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
23 2:04,46 632 Telpnasveit UMSB 1996 UMSB Reykjavík 14.03.2010
    Steinunn María Einar, Fanney Guðjónsdóttir, Ásgerður Elín Magnús, Ida Margrét Önnudótt MÍ 11 - 14 ára innanhúss
24 2:05,09 623 Telpnasveit HSK 1996 HSK Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
25 2:05,40 619 A-sveit Laugdæla 1987 HSK Reykjavík 19.01.2010
    Elínborg Anna Jóhann, Silja Runólfsdóttir, Þóra Hugósdóttir, Agnes Erlingsdóttir Héraðsmót HSK inni
26 2:05,82 613 Telpnasveit ÍR - C 1996 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
27 2:07,31 592 Stelpnasveit ÍR 1998 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
28 2:11,44 536 Stelpnasveit UMSE - A 1998 UMSE Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
29 2:12,00 528 Telpnasveit USÚ 1997 USÚ Reykjavík 14.03.2010
    Inga Kristín Aðalste, Sigrún Salka Hermann, Anna Birna Elvarsdót, Anna Soffía Ingólfsd MÍ 11 - 14 ára innanhúss
30 2:12,10 527 Telpnasveit Ármanns 1997 Ármann Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
 
31 2:12,47 522 Stelpnasveit FH - A 1998 FH Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
32 2:12,50 522 Stelpnasveit Fjölnis 1998 Fjölnir Reykjavík 14.03.2010
    Helena Gylfadóttir, Hafdís Rós Jóhannesd, Vilhelmína Þór Óskar, Sunneva Sjöfn Höskul MÍ 11 - 14 ára innanhúss
33 2:12,60 520 Stelpnasveit HSK 1999 HSK Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
34 2:13,90 503 Telpnasveit ÍR - B 1997 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
35 2:13,94 503 Stelpnasveit ÍR - A 1999 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
36 2:17,16 462 Stelpnasveit UFA 1998 UFA Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
37 2:17,46 458 Telpnasveit UMSB 1997 UMSB Reykjavík 14.03.2010
    Hallgerður Jónsdótti, Margrét Gunnarsdóttir MÍ 11 - 14 ára innanhúss
38 2:17,56 457 Stelpnasveit UMSE 1998 UMSE Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA
39 2:20,25 425 Stelpnasveit UMSS 1999 UMSS Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
40 2:24,29 378 A - Stelpnasveit UMSS 1998 UMSS Akureyri 27.11.2010
    Fríða Ísabel Friðrik, Kolbrún Birna J. Þra, Þórdís Inga Pálsdótt, Vala Rún Stefánsdótt Nóvembermót UFA
 
41 2:24,86 372 Stelpnasveit HSK 1998 HSK Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
42 2:25,45 365 Stelpnasveit UMSE - B 1998 UMSE Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
43 2:26,10 358 Stelpnasveit FH - B 1998 FH Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
44 2:30,95 307 Stelpnasveit UFA 1998 UFA Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA
45 2:36,55 253 Stelpnasveit ÍR - B 1999 ÍR Reykjavík 14.03.2010
          MÍ 11 - 14 ára innanhúss
46 2:43,11 197 B - Stelpnasveit UMSE 1998 UMSE Akureyri 27.11.2010
          Nóvembermót UFA