Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2010 - Utanhúss

4x100 metra boðhlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
 
Rafmagns- og handtímataka
1 46,94 1024 Sveit ÍR 1987 ÍR Sauðárkrókur 13.08.2010 Íslandsmet
    Dóróthea Jóhannesd., Arna Stefanía Guðmundsd., Kristín Birna Ólafsd., Hrafnhild Eir Hermóðsd 45. Bikarkeppni FRÍ
2 47,37 1007 Sveit Íslands 1987 ISL Marsa 19.06.2010
    Linda Björk Lárusdóttir, Kristín Birna Ólafsdóttir, Dóróthea Jóhannesdóttir, Hrafnhild Eir Hermóðsdó Evrópubikarkeppni Landsliða 2. Deild
3 48,56 960 A - Sveit ÍR 1987 ÍR Reykjavík 10.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
4 48,73 954 Ungkvennasveit Íslands 1991 ISL Akureyri 28.08.2010
    Stefanía Valdimarsdó, Dóróthea Jóhannesdót, Arna Stefanía Guðmun, Sveinbjörg Zophonías Norðurlandamót 19 ára og yngri
5 49,01 943 A Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010 Meyjamet
    Arna Stefanía Guðmun, Dóróthea Jóhannesdót, Björg Gunnarsdóttir, Jóhanna Kristín Jóha Meistaramót Íslands 15-22 ára
6 50,14 900 Sveit Fjölnis/Ármanns 1987 Á/Fjölnir Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
7 50,37 891 Sveit FH 1987 FH Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
8 50,41 890 Meyjasveit ÍBR 1994 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
9 50,82 874 A - Sveit FH 1987 FH Reykjavík 10.07.2010
    Hugrún Björk Jörunda, Guðbjörg Rúnarsdótti, Dóra Hlín Loftsdótti 84.Meistaramót Íslands aðalhluti
10 50,89 872 Ungkvennasveit ÍR 1988 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Sara Björk Lárusdótt Meistaramót Íslands 15-22 ára
 
11 51,03 867 Sveit Breiðabliks 1987 Breiðabl. Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
12 51,14 862 Sveit Norðurlands 1987 Norðurl. Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
13 52,28 821 ÍBR/ÍBH 1994 Ófélagsb Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
14 52,41 816 Ungkvennasveit HSK/Selfoss 1988 HSK Hafnarfjörður 17.07.2010
    Heiðrún Huld Jónsdót, Theódóra Jóna Guðnad, Fjóla Signý Hannesdó, Þórhildur Helga Guðj Meistaramót Íslands 15-22 ára
15 52,44 815 Stúlknasveit FH 1992 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Dóra Hlín Loftsdótti, Karen Gunnarsdóttir Meistaramót Íslands 15-22 ára
16 52,50 813 Sveit HSK 1987 HSK Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
17 52,78 803 B - Sveit ÍR 1987 ÍR Reykjavík 10.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
18 53,10 792 Telpnasveit HSK 1996 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
19 53,35 783 B Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Hekla Rún Ámundadótt, Arna Rín Ólafsdóttir, Vera Sigurðardóttir, Elísa Margrét Pálmad Meistaramót Íslands 15-22 ára
20 53,35 783 Ungkvennasveit UFA 1988 UFA Hafnarfjörður 17.07.2010
    Agnes Eva Þórarinsdó, Heiðrún Dís Stefánsd, Rakel Ósk Björnsdótt, Kolbrún Helga Hansse Meistaramót Íslands 15-22 ára
 
21 53,49 778 Ungkvennasveit FH 1988 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Salbjörg Sævarsdótti, Sara Úlfarsdóttir, Októvía Edda Gunnars, Meistaramót Íslands 15-22 ára
22 53,61 774 Telpnasveit HSK 14 ára 1996 HSK Kópavogur 13.06.2010
    Andrea Sól Marteinsd, Sólveig Helga Guðjón, Elínborg Anna Jóhann, Guðrún Heiða Bjarnad MÍ 11-14 ára
23 54,07 758 Stúlknasveit ÍR 1992 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Heiður Þórisdóttir, Sigurlaug Helgadótti, Margrét Þóra Einarsd, Ína Björk Helgadótti Meistaramót Íslands 15-22 ára
24 54,40 747 Sveit FH 1987 FH Hafnarfjörður 01.07.2010
    Hugrún Björk Jörunda, Sara Úlfarsdóttir, Guðbjörg Rúnarsdótti, Dóra Sóldís Ásmundar 4. Coca Cola mót FH
25 54,42 746 Sveit UFA 1987 UFA Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
26 54,73 735 A-sveit Selfoss 1987 HSK Laugarvatn 23.06.2010
          Héraðsmót HSK
27 54,74 735 A Telpnasveit ÍR 14 ára 1996 ÍR Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
28 54,82 732 Telpnasveit ÍBR 1996 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
29 54,85 731 Meyjasveit HSK 1994 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
30 54,89 730 Telpnasveit FH 13 ára 1997 FH Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
 
31 54,93 729 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
32 55,02 725 Meyjasveit FH 1994 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Gunnþórunn Elísa Eyj, Oddný Árnadóttir, Unnur Andrea Sævarsd, Steinunn Arna Atladó Meistaramót Íslands 15-22 ára
33 55,27 717 Telpnasveit Selfoss 1996 HSK Laugarvatn 23.06.2010
          Héraðsmót HSK
34 55,27 717 Stúlknasveit UFA 1992 UFA Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
35 55,34 715 Meyjasveit Fjölnis 1994 Fjölnir Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
36 55,44 711 A - Telpnasveit ÍR 1996 ÍR Mosfellsbær 27.06.2010
          Goggi galvaski
37 55,56 707 Telpnasveit UMSE 14 ára 1996 UMSE Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
38 55,87 697 Telpnasveit FH 1996 FH Mosfellsbær 27.06.2010
    Guðrún Höskuldsdótti, Erla Guðbjörg Hallgr, Andrea Torfadóttir, Dóra Sóldís Ásmundar Goggi galvaski
39 56,06 691 B Telpnasveit ÍR 14 ára 1996 ÍR Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
40 56,43 679 Telpnasveit ÍBR 1996 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
41 56,88 664 Telpnasveit Selfoss 1996 Selfoss Þorlákshöfn 26.06.2010
          Aldursflokkamót HSK 11-14 ára
42 56,90 663 Telpnasveit HSK 13 ára 1997 HSK Kópavogur 13.06.2010
    Andrea Vigdís Victor, Dagný Lísa Davíðsdót, Halldóra Ósk Eiríksd, MÍ 11-14 ára
43 56,93 662 Meyjasveit UÍA 1994 UÍA Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
44 57,08 658 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Akureyri 24.07.2010
          Akureyrarmót
45 57,11 657 Telpnasveit UMSS 1996 UMSS Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
46 57,16 655 Meyjasveit HSÞ 1994 HSÞ Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
47 57,35 649 Meyjasveit UMSE 1994 UMSE Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
48 57,45 646 Meyjasveit UMSE 1994 UMSE Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
49 57,73 637 Telpnasveit FH 14 ára 1996 FH Kópavogur 13.06.2010
    Vilborg Una Björnsdó MÍ 11-14 ára
50 57,76 636 Telpnasveit HSK 1996 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
 
Rafmagnstímataka
1 46,94 1024 Sveit ÍR 1987 ÍR Sauðárkrókur 13.08.2010 Íslandsmet
    Dóróthea Jóhannesd., Arna Stefanía Guðmundsd., Kristín Birna Ólafsd., Hrafnhild Eir Hermóðsd 45. Bikarkeppni FRÍ
2 47,37 1007 Sveit Íslands 1987 ISL Marsa 19.06.2010
    Linda Björk Lárusdóttir, Kristín Birna Ólafsdóttir, Dóróthea Jóhannesdóttir, Hrafnhild Eir Hermóðsdó Evrópubikarkeppni Landsliða 2. Deild
3 48,56 960 A - Sveit ÍR 1987 ÍR Reykjavík 10.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
4 48,73 954 Ungkvennasveit Íslands 1991 ISL Akureyri 28.08.2010
    Stefanía Valdimarsdó, Dóróthea Jóhannesdót, Arna Stefanía Guðmun, Sveinbjörg Zophonías Norðurlandamót 19 ára og yngri
5 49,01 943 A Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010 Meyjamet
    Arna Stefanía Guðmun, Dóróthea Jóhannesdót, Björg Gunnarsdóttir, Jóhanna Kristín Jóha Meistaramót Íslands 15-22 ára
6 50,14 900 Sveit Fjölnis/Ármanns 1987 Á/Fjölnir Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
7 50,37 891 Sveit FH 1987 FH Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
8 50,41 890 Meyjasveit ÍBR 1994 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
9 50,82 874 A - Sveit FH 1987 FH Reykjavík 10.07.2010
    Hugrún Björk Jörunda, Guðbjörg Rúnarsdótti, Dóra Hlín Loftsdótti 84.Meistaramót Íslands aðalhluti
10 50,89 872 Ungkvennasveit ÍR 1988 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Sara Björk Lárusdótt Meistaramót Íslands 15-22 ára
 
11 51,03 867 Sveit Breiðabliks 1987 Breiðabl. Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
12 51,14 862 Sveit Norðurlands 1987 Norðurl. Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
13 52,28 821 ÍBR/ÍBH 1994 Ófélagsb Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
14 52,41 816 Ungkvennasveit HSK/Selfoss 1988 HSK Hafnarfjörður 17.07.2010
    Heiðrún Huld Jónsdót, Theódóra Jóna Guðnad, Fjóla Signý Hannesdó, Þórhildur Helga Guðj Meistaramót Íslands 15-22 ára
15 52,44 815 Stúlknasveit FH 1992 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Dóra Hlín Loftsdótti, Karen Gunnarsdóttir Meistaramót Íslands 15-22 ára
16 52,50 813 Sveit HSK 1987 HSK Sauðárkrókur 13.08.2010
          45. Bikarkeppni FRÍ
17 52,78 803 B - Sveit ÍR 1987 ÍR Reykjavík 10.07.2010
          84.Meistaramót Íslands aðalhluti
18 53,10 792 Telpnasveit HSK 1996 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
19 53,35 783 B Meyjasveit ÍR 1994 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Hekla Rún Ámundadótt, Arna Rín Ólafsdóttir, Vera Sigurðardóttir, Elísa Margrét Pálmad Meistaramót Íslands 15-22 ára
20 53,35 783 Ungkvennasveit UFA 1988 UFA Hafnarfjörður 17.07.2010
    Agnes Eva Þórarinsdó, Heiðrún Dís Stefánsd, Rakel Ósk Björnsdótt, Kolbrún Helga Hansse Meistaramót Íslands 15-22 ára
 
21 53,49 778 Ungkvennasveit FH 1988 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Salbjörg Sævarsdótti, Sara Úlfarsdóttir, Októvía Edda Gunnars, Meistaramót Íslands 15-22 ára
22 53,61 774 Telpnasveit HSK 14 ára 1996 HSK Kópavogur 13.06.2010
    Andrea Sól Marteinsd, Sólveig Helga Guðjón, Elínborg Anna Jóhann, Guðrún Heiða Bjarnad MÍ 11-14 ára
23 54,07 758 Stúlknasveit ÍR 1992 ÍR Hafnarfjörður 17.07.2010
    Heiður Þórisdóttir, Sigurlaug Helgadótti, Margrét Þóra Einarsd, Ína Björk Helgadótti Meistaramót Íslands 15-22 ára
24 54,40 747 Sveit FH 1987 FH Hafnarfjörður 01.07.2010
    Hugrún Björk Jörunda, Sara Úlfarsdóttir, Guðbjörg Rúnarsdótti, Dóra Sóldís Ásmundar 4. Coca Cola mót FH
25 54,42 746 Sveit UFA 1987 UFA Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
26 54,73 735 A-sveit Selfoss 1987 HSK Laugarvatn 23.06.2010
          Héraðsmót HSK
27 54,74 735 A Telpnasveit ÍR 14 ára 1996 ÍR Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
28 54,82 732 Telpnasveit ÍBR 1996 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
29 54,85 731 Meyjasveit HSK 1994 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
30 54,89 730 Telpnasveit FH 13 ára 1997 FH Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
 
31 54,93 729 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
32 55,02 725 Meyjasveit FH 1994 FH Hafnarfjörður 17.07.2010
    Gunnþórunn Elísa Eyj, Oddný Árnadóttir, Unnur Andrea Sævarsd, Steinunn Arna Atladó Meistaramót Íslands 15-22 ára
33 55,27 717 Telpnasveit Selfoss 1996 HSK Laugarvatn 23.06.2010
          Héraðsmót HSK
34 55,27 717 Stúlknasveit UFA 1992 UFA Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
35 55,34 715 Meyjasveit Fjölnis 1994 Fjölnir Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
36 55,44 711 A - Telpnasveit ÍR 1996 ÍR Mosfellsbær 27.06.2010
          Goggi galvaski
37 55,56 707 Telpnasveit UMSE 14 ára 1996 UMSE Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
38 55,87 697 Telpnasveit FH 1996 FH Mosfellsbær 27.06.2010
    Guðrún Höskuldsdótti, Erla Guðbjörg Hallgr, Andrea Torfadóttir, Dóra Sóldís Ásmundar Goggi galvaski
39 56,06 691 B Telpnasveit ÍR 14 ára 1996 ÍR Kópavogur 13.06.2010
          MÍ 11-14 ára
40 56,43 679 Telpnasveit ÍBR 1996 ÍBR Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
41 56,88 664 Telpnasveit Selfoss 1996 Selfoss Þorlákshöfn 26.06.2010
          Aldursflokkamót HSK 11-14 ára
42 56,90 663 Telpnasveit HSK 13 ára 1997 HSK Kópavogur 13.06.2010
    Andrea Vigdís Victor, Dagný Lísa Davíðsdót, Halldóra Ósk Eiríksd, MÍ 11-14 ára
43 56,93 662 Meyjasveit UÍA 1994 UÍA Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
44 57,08 658 Telpnasveit UMSE 1996 UMSE Akureyri 24.07.2010
          Akureyrarmót
45 57,11 657 Telpnasveit UMSS 1996 UMSS Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
46 57,16 655 Meyjasveit HSÞ 1994 HSÞ Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
47 57,35 649 Meyjasveit UMSE 1994 UMSE Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
48 57,45 646 Meyjasveit UMSE 1994 UMSE Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
49 57,73 637 Telpnasveit FH 14 ára 1996 FH Kópavogur 13.06.2010
    Vilborg Una Björnsdó MÍ 11-14 ára
50 57,76 636 Telpnasveit HSK 1996 HSK Borgarnes 31.07.2010
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
 
Handtímataka
1 1:03,3 469 Stelpnasveit UMSS 1998 UMSS Blönduós 11.08.2010
          Þristurinn
2 1:08,2 345 Stelpnasveit USAH 1998 USAH Blönduós 11.08.2010
    Kristrún Hilmarsdótt, Valgerður Guðný Ingv, Anna Rósa Héðinsdótt, Harpa Hrönn Hilmarsd Þristurinn
3 1:12,7 248 Stelpnasveit USVH 1998 USVH Blönduós 11.08.2010
    Inga Rósa Böðvarsdót, Ásdís Helga Másdótti, Dagbjört Dögg Karlsd, Fanney Sandra Albert Þristurinn
 
Erlendir ríkisborgarar
1 47,39 1006 Ungkvennasveit Finnlands 1991 Finnland Akureyri 28.08.2010
    Jenni Jokinen, Hanna Wiss, Lotta Harala, Maria Rasanen, Norðurlandamót 19 ára og yngri
2 47,64 996 Ungkvennasveit Svíþjóðar 1991 Sweden Akureyri 28.08.2010
    Caroline Sandsjoe, Stephanie Olsson, Elin Östlund, Linnea Alstermark, Norðurlandamót 19 ára og yngri
3 47,74 992 Ungkvennasveit Noregs 1991 Norway Akureyri 28.08.2010
    Marte Jörgensen, Ida Bakke Hansen, Kine Aaltvedt, Astrid Mangen Cederv Norðurlandamót 19 ára og yngri
4 48,90 947 Ungkvennasveit Danmerkur 1991 Denmark Akureyri 28.08.2010
    Rugiatu Kallon, Louise Biede, May Zerzut, Martha Traore Norðurlandamót 19 ára og yngri