Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2009 - Utanhúss

800 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 2:08,55 1006 Chelsey Kristína Birgisd Sveinsson 27.09.1992 ÍR Dallas, TX 09.05.2009
          SPC Track & Field Championships
2 2:16,40 880 Helga Margrét Þorsteinsdóttir 15.11.1991 Ármann Kladno 24.06.2009
          TNT-Fortuna Meeting
3 2:20,02 825 Björg Gunnarsdóttir 28.04.1994 ÍR Kópavogur 05.07.2009
          83. Meistaramót Íslands Aðalhuti
4 2:20,38 820 Þóra Kristín Pálsdóttir 20.08.1988 ÍR Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
5 2:20,82 813 Arndís Ýr Hafþórsdóttir 07.05.1988 Fjölnir Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
6 2:21,24 807 Íris Anna Skúladóttir 30.08.1989 Fjölnir Gautaborg 28.06.2009
          Gautaborgarleikarnir (Världsungdomsspelen)
7 2:21,51 803 Fríða Rún Þórðardóttir 13.02.1970 ÍR Sarajevo 20.06.2009
          Evrópubikarkeppni landsliða
8 2:22,04 795 Stefanía Valdimarsdóttir 31.03.1993 Breiðabl. Reykjavík 08.08.2009
          44. Bikarkeppni FRÍ - 1. deild
9 2:22,68 786 Agnes Erlingsdóttir 17.06.1990 HSK Reykjavík 08.08.2009
          44. Bikarkeppni FRÍ - 1. deild
10 2:23,55 773 Helga Lísa Helgadóttir 12.03.1988 FH Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
 
11 2:23,64 772 Vera Sigurðardóttir 03.06.1994 ÍR Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
12 2:23,69 771 Arna Stefanía Guðmundsdóttir 01.09.1995 ÍR Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
13 2:24,15 764 Þuríður Erla Helgadóttir 30.07.1991 Breiðabl. Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
14 2:24,53 759 Erna Dís Gunnarsdóttir 25.06.1990 ÍR Kópavogur 30.08.2009
          MÍ 15 - 22 ára
15 2:25,23 749 Ágústa Tryggvadóttir 29.04.1983 HSK Kladno 24.06.2009
          TNT-Fortuna Meeting
16 2:25,77 741 Fjóla Signý Hannesdóttir 21.12.1989 HSK Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
17 2:25,89 739 Stefanía Hákonardóttir 28.08.1990 Fjölnir Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
18 2:26,08 737 Aníta Hinriksdóttir 13.01.1996 ÍR Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
19 2:27,23 720 María Rún Gunnlaugsdóttir 19.02.1993 Ármann Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
20 2:28,81 698 Siggerður Aðalsteinsdóttir 16.01.1995 USÚ Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
 
21 2:30,66 673 Sara Björk Lárusdóttir 30.12.1990 ÍR Kópavogur 05.07.2009
          83. Meistaramót Íslands Aðalhuti
22 2:30,68 673 Heiðdís Sigurjónsdóttir 28.02.1996 UÍA Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
23 2:31,41 663 Unnbjörg Jóna Ómarsdóttir 18.04.1994 Ármann Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
24 2:31,88 657 Ágústa Gísladóttir 08.03.1993 HSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
25 2:33,35 637 Kristín Lív Svabo Jónsdóttir 07.04.1995 ÍR Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
26 2:33,54 635 Marta Sigrún Jóhannsdóttir 24.11.1991 ÍR Kópavogur 05.07.2009
          83. Meistaramót Íslands Aðalhuti
27 2:33,89 630 Þórhildur Helga Guðjónsdóttir 15.05.1992 HSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
28 2:34,07 628 Fanney Guðjónsdóttir 04.08.1996 UMSB Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
29 2:34,43 623 Helga Guðný Elíasdóttir 08.04.1994 Fjölnir Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
30 2:36,21 600 Margrét Lilja Arnarsdóttir 24.02.1995 ÍR Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
 
31 2:37,56 583 Álfrún Ýr Björnsdóttir 13.07.1993 FH Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
32 2:37,65 582 Thea Imani Sturludóttir 21.01.1997 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
          Meistarámót Íslands 11-14 ára
33 2:37,97 578 María Birkisdóttir 24.08.1995 USÚ Höfn í Hornafirði 16.08.2009
          Meistarámót Íslands 11-14 ára
34 2:37,99 577 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Höfn í Hornafirði 16.08.2009
          Meistarámót Íslands 11-14 ára
35 2:38,24 574 Selmdís Þráinsdóttir 09.02.1992 HSÞ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
36 2:38,77 568 Arna Ýr Jónsdóttir 30.05.1995 Breiðabl. Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
37 2:39,31 561 Rakel Dís Björnsdóttir 17.11.1995 UÍA Egilsstaðir 04.07.2009
          Sumarhátíð UÍA
38 2:39,90 554 Erla Guðbjörg Hallgrímsdóttir 09.02.1996 FH Reykjavík 03.06.2009
          Vormót Fjölnis fyrir 11-14 ára
39 2:40,19 550 Þórný Stefánsdóttir 21.04.1995 HSÞ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
40 2:40,37 548 Andrea Sól Marteinsdóttir 25.01.1996 HSK Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
 
41 2:40,60 545 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
42 2:41,07 539 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Akureyri 10.07.2009
          26. Landsmót UMFÍ
43 2:41,24 537 Heiðrún Þórarinsdóttir 21.02.1995 Fjölnir Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
44 2:41,28 537 Sandra Sif Eiðsdóttir 23.06.1996 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
45 2:41,62 533 Sveinbjörg Zophoníasdóttir 27.04.1992 USÚ Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
46 2:42,28 525 Rannveig Dóra Baldursdóttir 30.04.1995 ÍR Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
47 2:42,31 524 Brynhildur Ýr Ottósdóttir 03.12.1990 ÍR Kópavogur 05.07.2009
          83. Meistaramót Íslands Aðalhuti
48 2:43,20 514 Guðrún Heiða Bjarnadóttir 08.03.1996 HSK Reykjavík 03.06.2009
          Vormót Fjölnis fyrir 11-14 ára
49 2:44,63 497 Elísa Margrét Pálmadóttir 10.01.1995 ÍR Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
50 2:44,88 494 Sif Árnadóttir 03.03.1994 HSK Laugarvatn 24.06.2009
          Héraðsmót HSK
 
 
Erlendir ríkisborgarar
1 2:17,47 864 Ellinor Rosenquist 1989 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
2 2:18,19 853 Levo Mikaela 1990 Finnland Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
3 2:19,56 832 Lisa Linell 1991 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
4 2:20,79 814 Katrine Haarklau 21.02.1991 Norway Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
5 2:22,10 794 Jessica Bloodworth 1993 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
6 2:23,43 775 Ingvild Rønhovde 1991 Norway Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
7 2:24,11 765 Sabina Winqvist 1991 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
8 2:25,37 747 Jasmine Burestam 1993 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
9 2:26,45 731 Säily Tiina 1992 Finnland Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.
10 2:27,58 716 Josephine Rohr 1991 Sweden Kópavogur 14.06.2009
          Norðurlandamót unglinga í fjölþr.