Afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2009 - Utanhúss

60 metra hlaup     Met     Yfirskrá

Nr. Árangur Vindur Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
 
Rafmagns- og handtímataka
1 8,23 -2,9 Hafdís Sigurðardóttir 12.02.1987 HSÞ Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
2 8,42 +1,3 Hugrún Björk Jörundardóttir 10.01.1990 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
3 8,43 +1,1 Sara Úlfarsdóttir 08.05.1991 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
4 8,46 +1,3 Steinunn Arna Atladóttir 02.01.1994 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
5 8,49 +1,3 Karen Gunnarsdóttir 13.02.1993 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
6 8,71 +1,1 Guðbjörg Rúnarsdóttir 18.06.1993 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
7 8,72 -2,9 Agnes Eva Þórarinsdóttir 11.02.1993 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
8 8,72 +1,3 Thea Imani Sturludóttir 21.01.1997 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
9 8,91 -2,0 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
10 8,97 -2,1 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Hafnarfjörður 08.07.2009
            Vinamót
 
11 9,01 -2,9 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
12 9,03 0,0 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
13 9,04 -2,9 Heiðrún Dís Stefánsdóttir 04.05.1993 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
14 9,04 +1,3 Oddný Árnadóttir 24.08.1994 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
15 9,09 +1,3 Tamar Lipka Þormarsdóttir 04.06.1997 Afturelding Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
16 9,12 +1,1 Eva Bergrín Ólafsdóttir 11.06.1997 ÍR Reykjavík 03.06.2009
            Vormót Fjölnis fyrir 11-14 ára
17 9,20 +2,0 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 Afturelding Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
18 9,22 +1,3 Dagbjört Ýr Gísladóttir 25.05.1997 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
19 9,25 +0,3 Silja Rós Pétursdóttir 11.11.1997 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
20 9,33 -2,1 Aníta Sól Ágústsdóttir 03.02.1999 FH Hafnarfjörður 08.07.2009
            Vinamót
 
21 9,37 -0,7 Lillý Rut Hlynsdóttir 18.01.1997 UFA Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
22 9,38 +0,4 Jóndís Inga Hinriksdóttir 21.06.1997 UMSS Sauðárkrókur 20.08.2009
            2 Fimmtudagsmót UMSS
23 9,38 -0,7 Katrín Birna Vignisdóttir 29.06.1997 UMSE Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
24 9,39 -3,2 Ida María Önnudóttir 12.02.1997 UMSB Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
25 9,40 -2,0 Stefanía Andersen Aradóttir 18.04.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
26 9,42 -2,9 Sveinborg Katla Daníelsdóttir 27.11.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
27 9,42 +1,8 Drífa Rós Bjarnadóttir 18.09.1997 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
28 9,45 +1,5 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Reykjavík 29.06.2009
            Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
29 9,45 -2,5 Petrea Björt Sævarsdóttir 02.08.1997 UMSK Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
30 9,47 +1,3 Seselia Huld Gísladóttir 21.04.1997 UMSK Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
 
31 9,48 +2,0 Snædís Sunna Thorlacius 23.02.1997 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
32 9,49 +0,4 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Sauðárkrókur 20.08.2009
            2 Fimmtudagsmót UMSS
33 9,52 0,0 Kolbrún Eva Granz 27.01.1998 ÍR Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
34 9,52 0,0 Berghildur Þóra Hermannsdóttir 29.04.1997 UFA Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
35 9,53 -3,1 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
36 9,54 -2,9 Gunnlaug Helga Ásgeirsdóttir 17.06.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
37 9,55 -2,0 Mónika Sól Jóhannsdóttir 10.03.1998 UMSE Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
38 9,56 -3,0 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
39 9,57 +1,4 Melkorka Rán Hafliðadóttir 09.05.1997 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
40 9,57 0,0 Anna Birna Elvarsdóttir 03.05.1997 USÚ Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
 
41 9,60 -2,5 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Höfn í Hornafirði 09.06.2009
            Héraðsmót USÚ
42 9,62 +0,6 Inga Rún Svansdóttir 14.01.1998 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
43 9,62 -3,0 Aþena Marey Jónsdóttir 14.03.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
44 9,63 -3,1 Aldís Sveinsdóttir 01.07.1997 UFA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
45 9,64 +1,7 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
46 9,64 -2,0 Guðbjörg Ósk Sveinsdóttir 06.12.1996 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
47 9,66 -1,6 Lotta Karen Helgadóttir 14.11.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 15.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
48 9,67 -2,7 Sunna Rós Guðbergsdóttir 08.11.1997 UFA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
49 9,69 -1,6 Sigrún Sunna Helgadóttir 03.05.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 15.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
50 9,70 -2,9 Erla Óskarsdóttir 09.01.1997 UÍA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
 
 
Rafmagnstímataka
1 8,23 -2,9 Hafdís Sigurðardóttir 12.02.1987 HSÞ Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
2 8,42 +1,3 Hugrún Björk Jörundardóttir 10.01.1990 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
3 8,43 +1,1 Sara Úlfarsdóttir 08.05.1991 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
4 8,46 +1,3 Steinunn Arna Atladóttir 02.01.1994 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
5 8,49 +1,3 Karen Gunnarsdóttir 13.02.1993 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
6 8,71 +1,1 Guðbjörg Rúnarsdóttir 18.06.1993 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
7 8,72 -2,9 Agnes Eva Þórarinsdóttir 11.02.1993 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
8 8,72 +1,3 Thea Imani Sturludóttir 21.01.1997 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
9 8,91 -2,0 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
10 8,97 -2,1 Irma Gunnarsdóttir 04.02.1998 Breiðabl. Hafnarfjörður 08.07.2009
            Vinamót
 
11 9,01 -2,9 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
12 9,03 0,0 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
13 9,04 -2,9 Heiðrún Dís Stefánsdóttir 04.05.1993 UFA Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
14 9,04 +1,3 Oddný Árnadóttir 24.08.1994 FH Hafnarfjörður 13.08.2009
            12. Coca Colamót FH
15 9,09 +1,3 Tamar Lipka Þormarsdóttir 04.06.1997 Afturelding Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
16 9,12 +1,1 Eva Bergrín Ólafsdóttir 11.06.1997 ÍR Reykjavík 03.06.2009
            Vormót Fjölnis fyrir 11-14 ára
17 9,20 +2,0 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 Afturelding Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
18 9,22 +1,3 Dagbjört Ýr Gísladóttir 25.05.1997 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
19 9,25 +0,3 Silja Rós Pétursdóttir 11.11.1997 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
20 9,33 -2,1 Aníta Sól Ágústsdóttir 03.02.1999 FH Hafnarfjörður 08.07.2009
            Vinamót
 
21 9,37 -0,7 Lillý Rut Hlynsdóttir 18.01.1997 UFA Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
22 9,38 +0,4 Jóndís Inga Hinriksdóttir 21.06.1997 UMSS Sauðárkrókur 20.08.2009
            2 Fimmtudagsmót UMSS
23 9,38 -0,7 Katrín Birna Vignisdóttir 29.06.1997 UMSE Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
24 9,39 -3,2 Ida María Önnudóttir 12.02.1997 UMSB Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
25 9,40 -2,0 Stefanía Andersen Aradóttir 18.04.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
26 9,42 -2,9 Sveinborg Katla Daníelsdóttir 27.11.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
27 9,42 +1,8 Drífa Rós Bjarnadóttir 18.09.1997 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
28 9,45 +1,5 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Reykjavík 29.06.2009
            Reykjavíkurmeistaramót 11-14 ára
29 9,45 -2,5 Petrea Björt Sævarsdóttir 02.08.1997 UMSK Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
30 9,47 +1,3 Seselia Huld Gísladóttir 21.04.1997 UMSK Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
 
31 9,48 +2,0 Snædís Sunna Thorlacius 23.02.1997 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
32 9,49 +0,4 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Sauðárkrókur 20.08.2009
            2 Fimmtudagsmót UMSS
33 9,52 0,0 Kolbrún Eva Granz 27.01.1998 ÍR Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
34 9,52 0,0 Berghildur Þóra Hermannsdóttir 29.04.1997 UFA Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
35 9,53 -3,1 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
36 9,54 -2,9 Gunnlaug Helga Ásgeirsdóttir 17.06.1995 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
37 9,55 -2,0 Mónika Sól Jóhannsdóttir 10.03.1998 UMSE Akureyri 23.08.2009
            Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
38 9,56 -3,0 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
39 9,57 +1,4 Melkorka Rán Hafliðadóttir 09.05.1997 FH Hafnarfjörður 11.08.2009
            Námskeiðamót FH
40 9,57 0,0 Anna Birna Elvarsdóttir 03.05.1997 USÚ Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
 
41 9,60 -2,5 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Höfn í Hornafirði 09.06.2009
            Héraðsmót USÚ
42 9,62 +0,6 Inga Rún Svansdóttir 14.01.1998 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
43 9,62 -3,0 Aþena Marey Jónsdóttir 14.03.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 16.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
44 9,63 -3,1 Aldís Sveinsdóttir 01.07.1997 UFA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
45 9,64 +1,7 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Mosfellsbær 20.06.2009
            Goggi galvaski
46 9,64 -2,0 Guðbjörg Ósk Sveinsdóttir 06.12.1996 UMSE Akureyri 26.07.2009
            6. bætingarmót UMSE/UFA
47 9,66 -1,6 Lotta Karen Helgadóttir 14.11.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 15.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
48 9,67 -2,7 Sunna Rós Guðbergsdóttir 08.11.1997 UFA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
49 9,69 -1,6 Sigrún Sunna Helgadóttir 03.05.1998 UMSE Höfn í Hornafirði 15.08.2009
            Meistarámót Íslands 11-14 ára
50 9,70 -2,9 Erla Óskarsdóttir 09.01.1997 UÍA Sauðárkrókur 31.07.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
 
 
Handtímataka
1 10,0 +1,2 Berglind Þóra Hermannsdóttir 1997 UFA Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
2 10,2 +1,2 Agla Arnarsdóttir 29.04.1998 UFA Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
3 10,3 +1,2 Erla Marý Sigurpálsdóttir 27.05.1998 UMSE Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
4 10,4 +1,2 Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir 20.01.1998 UFA Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
5 10,5 +1,2 Júlíana Björk Gunnarsdóttir 13.10.1998 UMSE Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
6 10,7 +1,2 Tanja Freydís Leggett Hilmarsdóttir 18.08.1997 UFA Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
7 10,7 +1,2 Hrafnkatla Unnarsdóttir 03.03.1998 UFA Dalvík 11.06.2009
            Vormót UMSE dagur 2
 
Meðvindur
1 7,85 +2,5 Hafdís Sigurðardóttir 12.02.1987 HSÞ Akureyri 22.07.2009
            Hálfleiksmót
2 8,14 +2,5 Harpa Lind Konráðsdóttir 13.07.1992 UMSE Akureyri 22.07.2009
            Hálfleiksmót
3 8,45 +2,5 Heiðrún Dís Stefánsdóttir 04.05.1993 UFA Akureyri 22.07.2009
            Hálfleiksmót
4 8,55 +2,5 Ólöf Rún Júlíusdóttir 04.08.1996 UMSE Akureyri 22.07.2009
            Hálfleiksmót
5 8,56 +2,5 Ásgerður Jana Ágústsdóttir 01.12.1996 UFA Akureyri 22.07.2009
            Hálfleiksmót
6 8,83 +2,3 Dagbjört Ingvarsdóttir 03.05.1996 HSÞ Laugar 28.05.2009
            Æfingamót HSÞ
7 8,85 +4,1 Kara Gautadóttir 22.04.1996 UMSE Sauðárkrókur 19.06.2009
            Fimmtarþraut UMSS
8 8,85 +4,1 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Sauðárkrókur 02.08.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
9 8,87 +4,1 Ida María Önnudóttir 12.02.1997 UMSB Sauðárkrókur 02.08.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009
10 8,92 +4,1 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 Afturelding Sauðárkrókur 02.08.2009
            Unglingalandsmót UMFÍ 2009