Drög að afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2009 - Utanhúss

600 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:40,26 835 Elma Lára Auðunsdóttir 25.02.1996 Breiðabl. Gautaborg 26.06.2009
          Gautaborgarleikarnir (Världsungdomsspelen)
2 1:54,41 577 Esther Rós Arnarsdóttir 16.09.1997 Breiðabl. Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
3 1:58,74 507 Andrea Vigdís Victorsdóttir 29.12.1997 HSK Gautaborg 28.06.2009
          Gautaborgarleikarnir (Världsungdomsspelen)
4 1:58,97 504 Þórdís Eva Steinsdóttir 12.02.2000 FH Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
5 2:00,90 474 Seselia Huld Gísladóttir 21.04.1997 UMSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
6 2:01,17 470 Sigrún Salka Hermannsdóttir 10.08.1998 USÚ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
7 2:03,56 435 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
8 2:03,86 431 Vilhelmína Þór Óskarsdóttir 19.04.1998 Fjölnir Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
9 2:04,35 424 Hanna Þráinsdóttir 23.09.1997 ÍR Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
10 2:04,80 417 Tamar Lipka Þormarsdóttir 04.06.1997 Afturelding Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
 
11 2:05,32 410 Sandra Eriksdóttir 24.06.1997 Afturelding Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
12 2:05,54 407 Jana Björg Róbertsdóttir 17.08.1997 HSÞ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
13 2:05,58 406 Lillý Rut Hlynsdóttir 18.01.1997 UFA Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
14 2:06,39 395 Harpa Svansdóttir 30.01.1999 HSK Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
15 2:06,48 394 Dagný Lísa Davíðsdóttir 02.01.1997 HSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
16 2:06,67 391 Berghildur Þóra Hermannsdóttir 29.04.1997 UFA Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
17 2:07,58 379 Berglind Björgvinsdóttir 27.08.1997 Keflavík Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
18 2:08,24 370 Melkorka Ýrr Gunnarsdóttir 20.01.1998 UFA Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
19 2:10,30 343 Júlíana Björk Gunnarsdóttir 13.10.1998 UMSE Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
20 2:10,37 342 Katrín Birna Vignisdóttir 29.06.1997 UMSE Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
 
21 2:10,52 340 Berglind Björk Guðmundsdóttir 28.03.1998 UFA Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
22 2:10,70 338 Anna Karen Ólafsdóttir 26.06.1998 UMSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
23 2:12,12 320 Hulda Dís Þrastardóttir 08.10.1997 HSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
24 2:12,18 320 Dagbjört Ýr Gísladóttir 25.05.1997 UMSE Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
25 2:12,68 313 Inga Kristín Aðalsteinsdóttir 31.03.1997 USÚ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
26 2:12,83 312 Mónika Sól Jóhannsdóttir 10.03.1998 UMSE Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
27 2:12,97 310 Aþena Marey Jónsdóttir 14.03.1998 UMSE Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
28 2:13,58 303 Tinna Dofradóttir 18.12.1997 Breiðabl. Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
29 2:13,68 301 Bjargey Ingólfsdóttir 18.02.1998 HSÞ Laugar 22.08.2009
          Ágústmót HSÞ
30 2:14,04 297 Harpa Hrönn Hilmarsdóttir 08.12.1998 USAH Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
 
31 2:14,15 296 Hjördís Rósa Guðmundsdóttir 06.07.1998 FH Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
32 2:14,52 291 Jana Þórey Bergsdóttir 12.04.1999 UFA Laugar 27.06.2009
          Sumarleikar H.S.Þ.
33 2:14,86 287 Sólveig Jóhannesdóttir Larsen 28.11.2000 Breiðabl. Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
34 2:15,08 285 Margrét Hlín Harðardóttir 28.08.1999 ÍR Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
35 2:16,07 273 Alrún Irene Stephensdóttir 07.02.1997 USÚ Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
36 2:16,10 273 Agla Arnarsdóttir 29.04.1998 UFA Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
37 2:16,13 273 Lotta Karen Helgadóttir 14.11.1998 UMSE Akureyri 22.08.2009
          Aldursflokkamót UMSE og Akureyrarmót UFA
38 2:16,99 263 Silja Rós Pétursdóttir 11.11.1997 FH Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
39 2:18,23 249 Arna Sól Mánadóttir 05.11.1997 HSS Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
40 2:18,70 244 Birgitta Þóra Birgisdóttir 04.02.2000 FH Mosfellsbær 19.06.2009
          Goggi galvaski
 
41 2:19,08 240 Kolbrún Eva Granz 27.01.1998 ÍR Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
42 2:19,46 236 Telma Ívarsdóttir 30.03.1999 UÍA Egilsstaðir 05.07.2009
          Sumarhátíð UÍA
43 2:19,67 234 Ástrós Birta Ómarsdóttir 07.04.1997 UMSK Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
44 2:19,79 232 Særún Anna Brynjarsdóttir 22.11.1999 HSÞ Laugar 22.08.2009
          Ágústmót HSÞ
45 2:21,11 219 Hafdís Dröfn Einarsdóttir 17.09.1999 HSÞ Laugar 22.08.2009
          Ágústmót HSÞ
46 2:21,32 217 Klara Ósk Kristinsdóttir 19.05.1998 UMSB Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
47 2:21,71 213 Hafdís Rós Jóhannesdóttir 21.05.1998 Fjölnir Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
48 2:21,79 212 Drífa Guðrún Þorvaldsdóttir 22.07.1998 Ófélagsb Sauðárkrókur 01.08.2009
          Unglingalandsmót UMFÍ 2009
49 2:21,81 212 Marín Líf Gautadóttir 11.07.1999 UMSE Laugar 27.06.2009
          Sumarleikar H.S.Þ.
50 2:23,02 200 Sóley Björk Gísladóttir 30.12.1999 UFA Laugar 27.06.2009
          Sumarleikar H.S.Þ.