Afrekaskrá FRÍ fyrir árið 2000 - Utanhúss

1500 metra hlaup     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 4:39,16 0 Fríða Rún Þórðardóttir 13.02.1970 ÍR Hafnarfjörður 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ
2 4:40,24 0 Guðrún Bára Skúladóttir 02.08.1972 HSK Bystrica, Sló. 08.07.2000
          Evrópubikarkeppni landsliða
3 4:52,14 0 Eva Rós Stefánsdóttir 06.01.1983 FH Hafnarfjörður 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ
4 5:06,8 0 Borghildur Valgeirsdóttir 17.04.1980 HSK Reykjavík 22.07.2000
          MÍ 2000
5 5:09,11 0 Gígja Gunnlaugsdóttir 04.10.1982 ÍR Reykjavík 25.05.2000
          Vormót ÍR
6 5:13,27 0 Eygerður Inga Hafþórsdóttir 18.08.1983 FH Kópavogur 26.06.2000
          Jónsmessumót Breiðabliks
7 5:13,95 0 Rakel Ingólfsdóttir 22.09.1985 ÍR Reykjavík 25.05.2000
          Vormót ÍR
8 5:24,5 0 Rakel Gylfadóttir 06.05.1968 FH Reykjavík 31.08.2000
          Ármannsmót
9 5:25,11 0 María Björk Gunnarsdóttir 23.11.1983 FH Reykjavík 25.05.2000
          Vormót ÍR
10 5:25,6 0 María Björg Gunnarsdóttir 13.09.1985 FH Reykjavík 22.07.2000
          MÍ 2000
 
11 5:26,67 0 Erla Gunnarsdóttir 02.05.1962 Fjölnir Kópavogur 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ 2. deild
12 5:28,99 0 Sóley Emilsdóttir 13.01.1988 Breiðabl. Kópavogur 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ 2. deild
13 5:29,20 0 Hólmfríður Katla Ketilsdóttir 02.08.1986 UMSE Reykjavík 10.09.2000
          Bikarkeppni FRÍ 16 og yngri
14 5:33,94 0 Helga Elísa Þorkelsdóttir 08.04.1983 UMSS Hafnarfjörður 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ
15 5:42,66 0 Elsa Guðný Björgvinsdóttir 25.01.1984 UÍA Mosfellsbær 15.07.2000
          MÍ 15 til 18 ára - 2000
16 5:47,37 0 Berglind Óskarsdóttir 01.08.1987 Fjölnir Reykjavík 10.09.2000
          Bikarkeppni FRÍ 16 og yngri
17 5:56,13 0 Arndís María Einarsdóttir 23.02.1986 UMSS Reykjavík 10.09.2000
          Bikarkeppni FRÍ 16 og yngri
18 5:56,44 0 Halldóra Markúsdóttir 28.01.1987 HSK Reykjavík 10.09.2000
          Bikarkeppni FRÍ 16 og yngri
19 6:03,61 0 Lilja Smáradóttir 23.09.1983 Ármann Hafnarfjörður 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ
20 6:15,6 0 Silja Ösp Jóhannsdóttir 16.06.1987 UMSS Sauðárkrókur 06.07.2000
          Héraðsmót UMSS
 
21 6:21,8 0 Arna Benný Harðardóttir 28.03.1988 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
22 6:31,9 0 Kolbrún Arna Sigurðardóttir 14.07.1985 UÍA Egilsstaðir 31.07.2000
          Unglingameistaramót UÍA
23 6:47,1 0 Sigrún Alda Sigfúsdóttir 12.04.1988 UMSS Sauðárkrókur 06.07.2000
          Héraðsmót UMSS
24 6:49,1 0 Ragna Baldvinsdóttir 10.02.1991 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
25 6:52,3 0 Gréta Björg Ólafsdóttir 28.08.1984 UÍA Egilsstaðir 31.07.2000
          Unglingameistaramót UÍA
26 6:55,1 0 Fanney Vala Arnórsdóttir 04.04.1988 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
27 7:01,8 0 Heiða Björg Kristjánsdóttir 24.07.1990 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
28 7:04,7 0 Aldís Rut Gísladóttir 05.02.1989 UMSS Sauðárkrókur 06.07.2000
          Héraðsmót UMSS
29 7:07,0 0 Gígja Valgerður Harðardóttir 17.12.1991 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
30 7:07,09 0 Laufey Oddný Jómundsdóttir 10.04.1986 UMSB Reykjavík 10.09.2000
          Bikarkeppni FRÍ 16 og yngri
 
31 7:10,1 0 Anna Dögg Einarsdóttir 02.06.1982 UÍA Egilsstaðir 31.07.2000
          Unglingameistaramót UÍA
32 7:18,79 0 Sæbjörg Helgadóttir 20.11.1986 Óðinn Kópavogur 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ 2. deild
33 7:28,1 0 Inga María Baldursdóttir 14.07.1990 UMSS Sauðárkrókur 06.07.2000
          Héraðsmót UMSS
34 7:33,1 0 Ágústa Pálsdóttir 05.08.1972 HSÞ Laugar 26.08.2000
          Héraðsmót HSÞ
35 7:37,0 0 Halldóra 1977 UMSS Sauðárkrókur 06.07.2000
          Héraðsmót UMSS
36 8:06,2 0 Guðrún Freyja Daðadóttir 27.04.1986 HSK Laugarvatn 27.06.2000
          Héraðsmót HSK
37 8:27,31 0 Kristín Halla Haraldsdóttir 27.06.1973 HSH Kópavogur 11.08.2000
          Bikarkeppni FRÍ 2. deild
 
Erlendir ríkisborgarar
1 4:30,83 0 Mari Järvenpää 1981 Finnland Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
2 4:33,43 0 Minna Järvenpää 1981 Finnland Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
3 4:37,39 0 Madelene Mattsson 31.08.1981 Sweden Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
4 4:39,72 0 Ida Nilsson 08.02.1981 Sweden Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
5 4:41,57 0 Liv-Miriam Nordtömme 1980 Norway Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
6 4:46,03 0 Laila Laursen 1981 DEN/ISL Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
7 4:56,25 0 Mari L Papsdorff 1980 Norway Borgarnes 26.08.2000
          NM Unglinga
8 5:25,14 0 Dana Ýr Rævmann 28.07.1983 Denmark Kópavogur 26.06.2000
          Jónsmessumót Breiðabliks