Dröð að afrekaskrá UMSS utanhúss frá upphafi


Ath. þetta eru drög. Vinsamlegast komið leiðréttingum á fridrik_o@hotmail.com


600 metra hlaup Konur     Met     Yfirskrá

   IAAF
Nr. Árangur Stig Nafn Fæð.dagur Félag Staður Dagsetn. Aths
 
1 1:48,79 674 Fríða Isabel Friðriksdóttir 07.04.1998 UMSS Gautaborg 08.07.2011
          Världsungdomsspelen
2 1:50,10 650 Linda Björk Valbjörnsdóttir 20.01.1992 UMSS Gautaborg 01.07.2005
          Världsungdomsspelen
3 1:52,91 602 Sylvía Sif Halldórsdóttir 21.06.1999 UMSS Selfoss 05.08.2012
          15. Unglingalandsmót UMFÍ
4 1:53,09 599 Kolbjörg Katla Hinriksdóttir 23.12.1994 UMSS Gautaborg 29.06.2007
          Världsungdomsspelen
5 1:57,1 533 Arndís María Einarsdóttir 23.02.1986 UMSS Mosfellsbær 19.06.1998
6 2:01,66 463 Þorgerður Bettína Friðriksdóttir 12.05.1996 UMSS Höfn 04.08.2007
          Unglingalandsmót UMFÍ
7 2:05,75 404 Sandra Sif Eiðsdóttir 23.06.1996 UMSS Þorlákshöfn 02.08.2008
          Unglingalandsmót UMFÍ
8 2:05,91 402 Unnur Ársælsdóttir 10.07.1996 UMSS Höfn 04.08.2007
          Unglingalandsmót UMFÍ
9 2:06,59 392 Sigríður Vaka Víkingsdóttir 09.02.1999 UMSS Sauðárkrókur 15.08.2012
          Þristurinn
10 2:07,1 385 Silja Ösp Jóhannsdóttir 16.06.1987 UMSS Mosfellsbær 19.06.1998
 
11 2:08,0 373 Elín Ýr Sigurbjörnsdóttir 25.05.1992 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
12 2:08,41 368 Soffía Jónsdóttir 05.09.1981 UMSS Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
13 2:08,85 362 Ester María Eiríksdóttir 03.01.2001 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2014
          17. Unglingalandsmót UMFÍ
14 2:09,30 356 Bjarnveig Rós Bjarnadóttir 27.04.1993 UMSS Sauðárkrókur 31.07.2004
          Unglingalandsmót UMFÍ
15 2:09,96 348 Berglind Björg Sigurðardóttir 19.11.2001 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2014
          17. Unglingalandsmót UMFÍ
16 2:14,11 296 Lilja Dóra Bjarnadóttir 18.01.1996 UMSS Þorlákshöfn 02.08.2008
          Unglingalandsmót UMFÍ
17 2:15,0 286 Inga Katrín Magnúsdóttir 17.06.1989 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
18 2:16,2 272 Fríða Rún Guðjónsdóttir 22.04.1989 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
19 2:16,3 271 Elva Friðjónsdóttir 10.03.1990 UMSS Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
20 2:16,8 265 Hulda María Frostadóttir 08.08.1989 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
 
21 2:16,8 265 Sunna Dís Bjarnadóttir 01.08.1991 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
22 2:17,60 256 Inga Jóna Sveinsdóttir 06.12.1983 UMSS Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
23 2:17,62 256 Svandís Lilja Egilsdóttir 05.05.1983 UMSS Varmá 19.06.1993
          Goggi galvaski
24 2:18,55 246 Eydís Anna Kristjánsdóttir 09.12.2005 UMSS Borgarnes 30.07.2016
          19. Unglingalandsmót UMFÍ
25 2:18,73 244 Marín Lind Ágústsdóttir 12.11.2003 UMSS Sauðárkrókur 13.08.2016
          Ágústmót UMSS
26 2:18,76 243 Eva Margrét Hrólfsdóttir 04.09.1996 UMSS Þorlákshöfn 02.08.2008
          Unglingalandsmót UMFÍ
27 2:18,94 242 Laufey Harpa Halldórsdóttir 20.05.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
28 2:20,55 225 Vigdís Sveinsdóttir 06.02.1996 UMSS Sauðárkrókur 16.08.2008
          Norðurlandsleikar 2008
29 2:21,0 220 Sigríður Inga Viggósdóttir 28.08.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
30 2:21,26 217 Íris Ósk Matthíasdóttir 27.01.1995 UMSS Höfn 04.08.2007
          Unglingalandsmót UMFÍ
 
31 2:21,52 215 Íris Lilja Jóhannsdóttir 07.03.2003 UMSS Akureyri 31.07.2015
          18. Unglingalandsmót UMFÍ
32 2:21,9 211 Helga Elísa Þorkelsdóttir 08.04.1983 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
33 2:22,04 209 Eydís Eir Víðisdóttir 01.03.2003 UMSS Akureyri 31.07.2015
          18. Unglingalandsmót UMFÍ
34 2:22,49 205 Viktoría Lind Björnsdóttir 25.11.2004 UMSS Akureyri 31.07.2015
          18. Unglingalandsmót UMFÍ
35 2:23,0 200 Inga María Baldursdóttir 14.07.1990 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
36 2:23,37 196 Birta Sylvía Ómarsdóttir 12.11.2003 UMSS Sauðárkrókur 13.08.2016
          Ágústmót UMSS
37 2:24,0 190 Inga Dóra Þórarinsdóttir 17.05.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
38 2:24,2 188 Erla Björt Björnsdóttir 06.02.1991 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
39 2:24,26 188 Rebekka Dröfn Ragnarsdóttir 11.05.2004 UMSS Akureyri 30.08.2014
          Akureyrarmót UFA
40 2:24,49 186 Gunnhildur Dís Gunnarsdóttir 23.01.1998 UMSS Sauðárkrókur 28.08.2008
          5. Fimmtudagsmót UMSS
 
41 2:24,5 185 Soffía Dröfn Snæbjörnsdóttir 13.05.1988 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
42 2:25,40 177 Ágústa Margrét Nikulásdóttir 23.05.1995 UMSS Laugar 05.08.2006
          Unglingalandsmót UMFÍ
43 2:25,5 176 Sigríður Ósk Bjarnadóttir 29.01.1990 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
44 2:26,1 171 Signý Sigurmonsdóttir 11.03.1990 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
45 2:26,83 164 Ólöf Elísabet Ólafsdóttir 29.04.1993 UMSS Sauðárkrókur 31.07.2004
          Unglingalandsmót UMFÍ
46 2:27,7 157 Margrét S Sigurðardóttir 18.07.1991 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
47 2:28,7 148 Ósk Bjarnadóttir 16.10.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
48 2:28,8 147 Eyrún Rakel Agnarsdóttir 26.08.1991 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
49 2:29,0 146 Sólrún Björg Þorgilsdóttir 24.11.1992 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
50 2:29,5 141 Margrét Silja Þorkelsdóttir 25.12.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
 
51 2:29,7 140 Svala Guðmundsdóttir 15.12.1990 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
52 2:30,20 136 Vala Rún Stefánsdóttir 24.03.1999 UMSS Akureyri 29.08.2012
          Aldursflokkamót UMSE
53 2:30,44 134 Berglind Vala Valdimarsdóttir 25.11.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
54 2:32,1 121 Elín Sif Welding Hákonardóttir 28.09.1990 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
55 2:33,0 114 Anna Elísabet Hrólfsdóttir 21.06.1983 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
56 2:33,66 109 Birna María Sigurðardóttir 28.04.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
57 2:33,69 109 Guðný Rúna Vésteinsdóttir 28.07.2002 UMSS Akureyri 21.07.2012
          Akureyrarmót
58 2:35,0 100 Snæbjört Pálsdóttir 03.02.1993 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
59 2:35,83 94 Ólöf Birna Andradóttir 19.12.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
60 2:36,5 90 Sigurrós Bára Stefánsdóttir 18.02.1989 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
 
61 2:37,0 86 Karen Inga Viggósdóttir 20.03.1992 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
62 2:37,24 85 Álfrún Lilja Þórarinsdóttir 07.03.2001 UMSS Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
63 2:38,47 77 Sólveig Birta Eiðsdóttir 17.06.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
64 2:39,07 74 Elínborg Margrét Sigfúsdóttir 10.07.1999 UMSS Sauðárkrókur 10.09.2009
          Grunnskólamót UMSS utanhúss
65 2:41,0 63 Sjöfn Finnsdóttir 21.11.1993 UMSS Sauðárkrókur 01.08.2002
          Unglingalandsmót UMSS
66 2:41,2 61 Hjördís Elfa Sigurðardóttir 18.09.1989 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
67 2:41,84 58 Inga Sólveig Sigurðardóttir 23.06.2003 UMSS Sauðárkrókur 13.08.2016
          Ágústmót UMSS
68 2:43,5 50 Oddný Ragna Pálmadóttir 21.12.1989 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
69 2:45,17 42 Þórkatla Björt Sumarrós Þrastard 22.02.2001 UMSS Laugar 03.07.2011
          Sumarleikar HSÞ
70 2:45,6 40 Svanhildur Jóna Erlingsdóttir 10.05.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
 
71 2:46,2 37 Brynhildur Ósk Ólafsdóttir 12.04.1993 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
72 2:46,23 37 Telma Ösp Einarsdóttir 30.04.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
73 2:46,5 36 Agnes Skúladóttir 24.01.1985 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
74 2:47,0 34 Sigurlaug Þorkelsdóttir 1990 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
75 2:47,9 30 Thelma Lind Jónsdóttir 26.04.1990 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
76 2:48,03 30 Lilja Haflína Þorkelsd Vadström 19.07.1999 UMSS Sauðárkrókur 10.09.2009
          Grunnskólamót UMSS utanhúss
77 2:48,7 27 Sigríður Ingibjörg Pálmadóttir 05.04.1991 UMSS Mosfellsbær 23.06.2000
          Goggi Galvaski
78 2:50,1 23 Laufey Rún Harðardóttir 03.03.1993 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
79 2:50,50 21 Anna Margrét Hörpudóttir 28.12.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
80 2:51,1 19 Stella Rín Baltasarsd Bieltvedt 03.02.1993 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
 
81 2:52,0 17 Þórunn Eyjólfsdóttir 04.02.1984 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
82 2:52,4 16 Ólöf Lovísa Jóhannsdóttir 18.06.1992 UMSS Varmahlíð 22.06.2003
          Unglingamót UMSS
83 2:53,0 14 Sigríður Kristín Jónsdóttir 27.10.1990 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
84 2:55,9 7 Helga María Pálsdóttir 25.02.1982 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
85 2:56,50 6 Jódís Helga Káradóttir 12.04.2002 UMSS Laugar 27.06.2010
          Sumarleikar H.S.Þ.
86 2:56,7 6 Svava Rún Ingimarsdóttir 25.08.1990 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
87 2:59,62 2 Bjarney Gunnarsdóttir 08.11.1999 UMSS Sauðárkrókur 10.09.2009
          Grunnskólamót UMSS utanhúss
88 3:03,9 0 Sigrún Andrea Gunnarsdóttir 17.03.1991 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
89 3:04,9 0 Gyða Valdís Traustadóttir 02.09.1985 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
90 3:05,9 0 Auður Arnarsdóttir 1991 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
 
91 3:09,2 0 María Reynisdóttir 31.03.1986 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
92 3:14,8 0 Rakel Svala Gísladóttir 21.12.1994 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
93 3:15,4 0 Gunnhildur Gísladóttir 26.02.1986 UMSS Sauðárkrókur 11.06.1994
          Unglingamót UMSS
94 3:21,39 0 María Finnbogadóttir 17.03.2000 UMSS Sauðárkrókur 09.09.2010
          Grunnskólamót UMSS, úti
95 3:21,5 0 Stefanía Sif Traustadóttir 09.06.1991 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
96 3:22,0 0 Ísabella Guðmundsdóttir 08.07.1994 UMSS Varmahlíð 22.07.2003
          5 - 12 ára mót UMSS
97 3:30,4 0 Guðrún Sif Gísladóttir 19.06.1990 UMSS Sauðárkrókur 18.06.2000
          Unglingamót UMSS
98 3:33,9 0 Þóra Rut Jónsdóttir 16.07.1992 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
99 3:40,3 0 Erna Ösp Einarsdóttir 23.07.1992 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS
100 3:40,6 0 Margrét Árnadóttir 28.06.1993 UMSS Sauðárkrókur 21.06.2001
          Unglingamót UMSS