Unniđ úr gagnasafni FRÍ

Eftirtalin utanhússmót á tímabilinu frá 01.01.20 til 31.12.20 eru í gagnagrunni FRÍ

Yfirskrá

Heiti móts Stađur Dags. Fjöldi lína
Mitja Marató de Barcelona Barcelona, SP 16.02.20 1
NN City Pier City Loop Den Haag, NL 08.03.20 1
Vetrarkastmót Reykjavík 21.03.20 3
Innanfélagsmót ÍR Reykjavík 27.05.20 5
INNANFÉLAGSMÓT ÍR Reykjavík 03.06.20 6
Vormót Fjölnis 2020 Hafnarfjörđur 04.06.20 278
Selfossmót nr. 1 Selfoss 06.06.20 19
Iceland Running Festival Reykjavík 06.06.20 39
Vormót Öldunga Reykjavík 06.06.20 42
Vormót HSK Selfoss 09.06.20 137
Spretthlaup UFA Akureyri 10.06.20 51
5. Origo mót FH Hafnarfjörđur 11.06.20 7
42. Flóahlaupiđ Gaulverjabćjarhreppur 11.06.20 6
1. Sumarmót UMSS Sauđárkrókur 12.06.20 20
6. Origo mót FH Hafnarfjörđur 13.06.20 10
Kastmót Hattar Egilsstađir 13.06.20 8
Aldursflokkamót HSK Ţorlákshöfn 14.06.20 255
Hérađsleikar HSK Ţorlákshöfn 14.06.20 131
Kringelkastet Södertälje, SE 14.06.20 1
7. Origo mót FH Hafnarfjörđur 18.06.20 2
Innanfélgasmót ÍR Reykjavík 19.06.20 11
Innanfélagsmót ÍR Reykjavík 24.06.20 14
Frjálsíţróttaskólamót HSK Selfoss 25.06.20 165
8. Origo mót FH Hafnarfjörđur 27.06.20 107
Bottnarydskastet Bottnaryd, SE 28.06.20 1
UFA bćtingamót Akureyri 29.06.20 59
Boysen Memorial 2020 Oslo, NO 29.06.20 1
Gullmót ÍF 2020 Laugarvatni Laugarvatn 30.06.20 15
Ármannshlaupiđ 2020 Reykjavík 01.07.20 620
Barion-stund Mosfellsbćr 01.07.20 43
Innanfélagsmót ÍR Reykjavík 01.07.20 23
Gullmót ÍF 2020, seinni dagur Laugarvatn 02.07.20 19
Akureyrarhlaup 2020 Akureyri 02.07.20 10
Einladungsmeeting Luzern Luzern, SUI 03.07.20 1
Meistaramót Íslands 11-14 ára Sauđárkrókur 04.07.20 og 05.07.20 1155
Turebergs Explosiva nr 7 Sollentuna, SE 05.07.20 1
Hérađsmót USAH Blönduós 07.07.20 og 14.07.20 336
Bronsleikar Völu Flosa Bíldudalur 08.07.20 191
Laugarvatnskastmótiđ Laugarvatn 08.07.20 9
9. Origo mót FH Hafnarfjörđur 09.07.20 83
Runnersworld Utrecht Track Meetings Utrecht, NED 10.07.20 1
Sumarleikar HSŢ Laugar 11.07.20 og 12.07.20 362
10. Origo mót FH Hafnarfjörđur 11.07.20 23
Skararacet Skara, SE 11.07.20 2
Sumarhátíđ UIA Egilsstađir 12.07.20 306
Hérađsmót HSK Selfoss 13.07.20 og 14.07.20 141
Hérađsmót fatlađra- HSK Selfoss 14.07.20 2
Hérađsmót HSS Steingrímsfirđi 15.07.20 67
Julichansen 3 Eskilstuna, SE 16.07.20 1
Unglingameistaramót Íslands Hafnarfjörđur 18.07.20 og 19.07.20 622
Selfossleikar 1 Selfoss 22.07.20 52
Kastmót ÍR-inga Reykjavík 22.07.20 13
Julichansen #4 Eskilstuna, SE 23.07.20 2
Íslandsmót ÍF utanhúss Akureyri 25.07.20 og 26.07.20 79
94. Meistaramót Íslands Akureyri 25.07.20 og 26.07.20 341
Windsprint Sundsvall, SE 26.07.20 3
Selfossleikar 2 Selfoss 27.07.20 76
Adidas Boost hlaupiđ Reykjavík 29.07.20 20
Julichansen 6 Eskilstuna, SE 30.07.20 1
Polsstok & MILA Vught Vught, NL 01.08.20 1
Lag-SM 2020 Göteborg, SE 06.08.20 3
11 Origo mót FH Hafnarfjörđur 08.08.20 29
Folksam Grand Prix Sollentuna, SE 10.08.20 1
2. Sumarmót UMSS Sauđárkrókur 11.08.20 21
Selfossmót nr. 3 Selfoss 12.08.20 62
Bikarkastmót ÍR nr. 1. Reykjavík 14.08.20 27
SíđastaSumarSjallaballamót UFA Akureyri 15.08.20 32
Friidrotts-SM Uppsala, SE 15.08.20 3
Bikarkastmót ÍR nr. 2. Reykjavík 16.08.20 11
Hástökksmót Selfoss Selfoss 17.08.20 14
3. Sumarmót UMSS Sauđárkrókur 18.08.20 5
Barnamót HSS Drangsnes 19.08.20 48
Slúttmót Selfoss Selfoss 19.08.20 136
Selfossmót nr. 4 Selfoss 20.08.20 12
12 Origo mót FH Hafnarfjörđur 22.08.20 32
Selfossmót nr. 5 Selfoss 22.08.20 6
Mitt eigiđ Sóló maraţon Höfuđborgarsvćđiđ 22.08.20 1
MÍ í fjölţrautum Hafnarfjörđur 22.08.20 og 23.08.20 121
MÍ Öldunga Hafnarfjörđur 22.08.20 og 23.08.20 100
Castorama Göteborg, SE 25.08.20 4
Unglingamót HSK Selfoss 25.08.20 85
13 Origo mót FH Hafnarfjörđur 27.08.20 18
4. Sumarmót UMSS Sauđárkrókur 27.08.20 8
Viking Line spelen Huddinge, SE 27.08.20 2
Bikarkeppni FRÍ 15 ára og yngri, utanhúss Selfoss 29.08.20 130
14 Origo mót FH Hafnarfjörđur 29.08.20 10
Bikarkastmót Reykjavík 29.08.20 18
Selfossmót nr. 6 Selfoss 30.08.20 5
Sumarlokamót UFA Akureyri 02.09.20 35
Ljósanćturhlaup Lífsstíls Reykjanesbć 02.09.20 16
15. Origo mót FH Hafnarfjörđur 03.09.20 10
Kastţraut Óla Guđmunds. Selfoss 04.09.20 70
Vestmannaeyjahlaupiđ Vestmannaeyjar 05.09.20 14
Resultattävling Märsta, SE 06.09.20 1
Kastmót Breiđabliks Kópavogur 08.09.20 14
Kastmót UMSB Borgarnes 10.09.20 10
Öldungamót Breiđabliks, kastţraut Kópavogur 12.09.20 32
MÍ í 5000m og 10000m Hafnarfjörđur 12.09.20 8
Haustkastmót ÍR nr 1. Reykjavík 16.09.20 7
Kastmót FH Hafnarfjörđur 19.09.20 2
Gouden Spike Leiden, NLD 19.09.20 1
2 kastmót FH Hafnarfjörđur 25.09.20 3
Hausthlaup UFA Akureyri 30.09.20 45
World Championships Gdynia, POL 17.10.20 3
Silfurleikar ÍR úti Reykjavík 05.12.20 1
Jóla - bćtingakastćfing Hattar Egilsstađir 29.12.20 8
Samtals 113 mót 7.225