Nauthólshlaupið
Reykjavík - 04.10.15

Mót 2015

Greinar

5 km götuhlaup - Karla
5 km götuhlaup (flögutímar) - Karla
10 km götuhlaup - Karla
10 km götuhlaup (flögutímar) - Karla
5 km götuhlaup - Kvenna
5 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna
10 km götuhlaup - Kvenna
10 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

5 km götuhlaup - Karla

1 16:40 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ÍR
2 17:40 Benoit Thomas Branger 05.01.1984 ÍR
3 18:41 Sindri Markússon 01.03.1988 Ófélagsb
4 18:42 Andri Már Hannesson 15.08.1999 Ármann
5 19:55 Torfi Agnarsson 14.10.1968 Ófélagsb
6 21:07 Sindri Bergmann Eiðsson 19.11.1973 Ófélagsb
7 21:38 Már Jónsson 19.01.1959 Ófélagsb
8 21:49 Sólon Nói Sindrason 02.03.2000 Ófélagsb
9 22:25 Kristján Hólm Grétarsson 29.03.1991 Ófélagsb
10 22:32 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson 28.10.1982 Ófélagsb
11 23:39 Robert Peter Thorne 02.08.1980 Ófélagsb
12 23:51 Ólafur Helgi Valsson 13.06.1967 Eldvörp
13 24:02 Friðrik Guðmundsson 28.05.1965 Ófélagsb
14 24:12 Halldór Máni Harðarson 29.07.2004 FH
15 24:14 Hörður Jóhann Halldórsson 29.09.1974 FH
16 24:20 Róbert Rafn Birgisson 24.05.1982 Ófélagsb
17 25:42 Smári Hrólfsson 02.10.1974 Ófélagsb
18 26:00 Björgvin Lúther Sigurðarson 21.10.1978 Ófélagsb
19 26:16 Kristján Theódór Friðriksson 26.08.1981 LHR
20 26:33 Guðlaugur Eyjólfsson 27.08.1980 Ófélagsb
21 27:01 Ásmundur Kristinn Símonarson 19.09.1964 Ófélagsb
22 27:01 Julian Ingi Friðgeirsson 29.09.2004 Breiðabl.
23 27:19 Már Karlsson 30.11.1977 Ófélagsb
24 27:25 Grétar Þórisson 06.04.1964 Ófélagsb
25 28:51 Ragnar Halldór Bogason 05.11.2008 Ófélagsb
26 28:52 Bogi Ragnarsson 28.06.1981 Laugask
27 30:21 Davíð Júlíusson 18.05.1978 Ófélagsb
28 31:25 Jóhannes Smári Þórarinsson 18.12.1973 Ófélagsb
29 31:40 Ásgeir Þór Erlendsson 23.02.1981 Afture.
30 33:30 Flóki Þorleifsson 12.02.1996 Ófélagsb
31 36:01 Ólíver Kári Speight 26.06.2007 FH
32 36:04 Einar Ólafur Speight 14.07.1975 Ófélagsb
33 39:36 Daníel Þórðarson 07.02.1975 Ófélagsb

5 km götuhlaup (flögutímar) - Karla

1 16:39 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ÍR
2 17:39 Benoit Thomas Branger 05.01.1984 ÍR
3 18:40 Sindri Markússon 01.03.1988 Ófélagsb
4 18:42 Andri Már Hannesson 15.08.1999 Ármann
5 19:53 Torfi Agnarsson 14.10.1968 Ófélagsb
6 21:04 Sindri Bergmann Eiðsson 19.11.1973 Ófélagsb
7 21:32 Már Jónsson 19.01.1959 Ófélagsb
8 21:46 Sólon Nói Sindrason 02.03.2000 Ófélagsb
9 22:17 Kristján Hólm Grétarsson 29.03.1991 Ófélagsb
10 22:28 Gunnlaugur Dan Hafsteinsson 28.10.1982 Ófélagsb
11 23:32 Robert Peter Thorne 02.08.1980 Ófélagsb
12 23:44 Ólafur Helgi Valsson 13.06.1967 Eldvörp
13 23:57 Friðrik Guðmundsson 28.05.1965 Ófélagsb
14 24:09 Halldór Máni Harðarson 29.07.2004 FH
15 24:11 Hörður Jóhann Halldórsson 29.09.1974 FH
16 24:11 Róbert Rafn Birgisson 24.05.1982 Ófélagsb
17 25:33 Smári Hrólfsson 02.10.1974 Ófélagsb
18 25:53 Björgvin Lúther Sigurðarson 21.10.1978 Ófélagsb
19 26:10 Kristján Theódór Friðriksson 26.08.1981 LHR
20 26:26 Guðlaugur Eyjólfsson 27.08.1980 Ófélagsb
21 26:55 Ásmundur Kristinn Símonarson 19.09.1964 Ófélagsb
22 26:59 Julian Ingi Friðgeirsson 29.09.2004 Breiðabl.
23 27:10 Már Karlsson 30.11.1977 Ófélagsb
24 27:19 Grétar Þórisson 06.04.1964 Ófélagsb
25 28:43 Ragnar Halldór Bogason 05.11.2008 Ófélagsb
26 28:44 Bogi Ragnarsson 28.06.1981 Laugask
27 30:13 Davíð Júlíusson 18.05.1978 Ófélagsb
28 31:21 Jóhannes Smári Þórarinsson 18.12.1973 Ófélagsb
29 31:36 Ásgeir Þór Erlendsson 23.02.1981 Afture.
30 33:23 Flóki Þorleifsson 12.02.1996 Ófélagsb
31 35:52 Ólíver Kári Speight 26.06.2007 FH
32 35:54 Einar Ólafur Speight 14.07.1975 Ófélagsb
33 39:32 Daníel Þórðarson 07.02.1975 Ófélagsb

10 km götuhlaup - Karla

1 35:24 Björn Margeirsson 02.05.1979 Ármann
2 37:18 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk
3 39:38 Guðmundur Daði Guðlaugsson 03.12.1989 Ófélagsb
4 41:18 Helgi Sigurðsson 26.03.1961 Hlaupah.SPS
5 42:50 Hjalti Guðbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb
6 43:23 Jón Gunnar Þorsteinsson 27.07.1970 Ófélagsb
7 46:23 Atli Helgi Atlason 25.05.1965 Ófélagsb
8 47:09 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb
9 47:15 Daníel Kjartan Ármannsson 21.07.1978 Ófélagsb
10 49:20 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk
11 49:29 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
12 50:57 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Ófélagsb
13 51:07 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR
14 51:18 Þröstur K Sveinbjörnsson 22.08.1959 Ófélagsb
15 51:29 Bergþór Smári 20.11.1974 Ófélagsb
16 51:34 Helgi Heiðar Stefánsson 08.01.1980 UFA
17 54:09 Chabane Ramdani 16.04.1961 Ófélagsb
18 1:00:55 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb

10 km götuhlaup (flögutímar) - Karla

1 35:23 Björn Margeirsson 02.05.1979 Ármann
2 37:17 Ívar Trausti Jósafatsson 12.06.1961 Árbæjarsk
3 39:37 Guðmundur Daði Guðlaugsson 03.12.1989 Ófélagsb
4 41:17 Helgi Sigurðsson 26.03.1961 Hlaupah.SPS
5 42:48 Hjalti Guðbjörn Karlsson 17.03.1962 SkokkGb
6 43:19 Jón Gunnar Þorsteinsson 27.07.1970 Ófélagsb
7 46:17 Atli Helgi Atlason 25.05.1965 Ófélagsb
8 47:07 Ingvar Páll Jónsson 30.12.1964 Ófélagsb
9 47:10 Daníel Kjartan Ármannsson 21.07.1978 Ófélagsb
10 49:17 Björn Ragnarsson 25.01.1958 ÍR-skokk
11 49:25 Þorsteinn Andrésson 03.05.1968 Ófélagsb
12 50:53 Þórir Rúnarsson 20.05.1964 Ófélagsb
13 51:00 Daníel Gauti Georgsson 26.05.1997 ÍR
14 51:13 Þröstur K Sveinbjörnsson 22.08.1959 Ófélagsb
15 51:23 Bergþór Smári 20.11.1974 Ófélagsb
16 51:31 Helgi Heiðar Stefánsson 08.01.1980 UFA
17 54:03 Chabane Ramdani 16.04.1961 Ófélagsb
18 1:00:45 Bergþór Grétar Böðvarsson 01.03.1967 Ófélagsb

5 km götuhlaup - Kvenna

1 21:10 Kristín Óskarsdóttir 06.01.1993 Ófélagsb
2 21:47 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 18.11.1981 ÍR-skokk
3 22:03 Karitas María Lárusdóttir 31.07.1990 Ófélagsb
4 22:45 Linda Heiðarsdóttir 06.10.1982 ÍR
5 24:17 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 27.06.1978 Ófélagsb
6 24:26 Álfrún Tryggvadóttir 14.01.1982 Ófélagsb
7 24:33 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur
8 24:39 Guðríður Ólafsdóttir 23.07.1970 Ófélagsb
9 25:01 Valerie Helene Maier 20.02.1969 Ófélagsb
10 25:16 Lísa María Markúsdóttir 10.12.1984 Ófélagsb
11 25:21 Elfa Björk Eiríksdóttir 26.06.1974 Ófélagsb
12 25:26 Rán Christer 03.09.1999 Ófélagsb
13 26:04 Jónína Lilja Pálsdóttir 11.06.1980 Ófélagsb
14 26:12 Tonie Gertin Sørensen 23.10.1969 Ófélagsb
15 26:29 Hafdís Þorleifsdóttir 24.07.1964 Ófélagsb
16 26:30 Edda Njálsdóttir 28.05.1963 TKS
17 26:32 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 29.07.1984 Fellaskóli
18 27:03 Anna Þorsteinsdóttir 10.07.1983 Ófélagsb
19 27:19 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 20.06.2006 Ófélagsb
20 27:48 Arndís Sveinbjörnsdóttir 05.10.1983 Ófélagsb
21 28:37 Alda Harðardóttir 22.07.1961 Ófélagsb
22 28:57 Jóhanna Eiríksdóttir 31.03.1962 Laugask
23 29:04 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 12.09.1959 Ófélagsb
24 29:35 Erla Ólafsdóttir 15.10.1969 Ófélagsb
25 29:35 Þórunn Þórólfsdóttir 26.10.1966 Ófélagsb
26 30:00 Helga Grímheiður Gunnarsdóttir 11.06.1967 ÍR
27 30:19 Katrín Sól Davíðsdóttir 20.08.2004 Ófélagsb
28 31:17 Berglind Steinsdóttir 29.10.1965 Ófélagsb
29 31:27 Guðrún Laufey Ólafsdóttir 02.11.2005 Ófélagsb
30 31:32 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 23.09.1964 Ófélagsb
31 31:36 Sigríður Ósk Ríkharðsdóttir 15.03.1978 Ófélagsb
32 31:38 Sigríður Steingrímsdóttir 11.02.2006 Ófélagsb
33 32:35 Elísabet Árnadóttir 26.11.1979 Ófélagsb
34 32:35 Hanna Kristín Sigurðardóttir 18.02.1974 Ófélagsb
35 33:11 Fjóla Dröfn Friðriksdóttir 24.02.1981 Ófélagsb
36 33:14 Inga Björg Stefánsdóttir 02.03.1973 Ófélagsb
37 33:15 Guðlaug Björk Eiríksdóttir 08.08.1982 Ófélagsb
38 33:42 Ólína Hulda Guðmundsdóttir 02.06.1962 Ófélagsb
39 36:30 Katla Björk Rannversdóttir 27.05.1964 Norway
40 38:48 Agnes Þórólfsdóttir 10.08.1959 Ófélagsb
41 39:23 Valgerður Jóhannesdóttir 17.10.2001 Fjölnir
42 39:35 Veronika Salka Firth 2005 ERL
43 41:57 Selma Björk Kristjánsdóttir 01.03.1993 Ófélagsb
44 43:40 María Hlín Steingrímsdóttir 17.01.1974 Ófélagsb

5 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

1 21:08 Kristín Óskarsdóttir 06.01.1993 Ófélagsb
2 21:45 Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir 18.11.1981 ÍR-skokk
3 22:01 Karitas María Lárusdóttir 31.07.1990 Ófélagsb
4 22:43 Linda Heiðarsdóttir 06.10.1982 ÍR
5 24:13 Anna Kristín Sigurpálsdóttir 27.06.1978 Ófélagsb
6 24:21 Álfrún Tryggvadóttir 14.01.1982 Ófélagsb
7 24:31 Aldís Arnardóttir 02.08.1987 Valur
8 24:36 Guðríður Ólafsdóttir 23.07.1970 Ófélagsb
9 24:55 Valerie Helene Maier 20.02.1969 Ófélagsb
10 25:13 Lísa María Markúsdóttir 10.12.1984 Ófélagsb
11 25:18 Elfa Björk Eiríksdóttir 26.06.1974 Ófélagsb
12 25:26 Rán Christer 03.09.1999 Ófélagsb
13 26:01 Jónína Lilja Pálsdóttir 11.06.1980 Ófélagsb
14 26:08 Tonie Gertin Sørensen 23.10.1969 Ófélagsb
15 26:20 Edda Njálsdóttir 28.05.1963 TKS
16 26:21 Hafdís Þorleifsdóttir 24.07.1964 Ófélagsb
17 26:24 Hugrún Ósk Óskarsdóttir 29.07.1984 Fellaskóli
18 27:00 Anna Þorsteinsdóttir 10.07.1983 Ófélagsb
19 27:17 Embla Sólrún Jóhannesdóttir 20.06.2006 Ófélagsb
20 27:45 Arndís Sveinbjörnsdóttir 05.10.1983 Ófélagsb
21 28:35 Alda Harðardóttir 22.07.1961 Ófélagsb
22 28:49 Jóhanna Eiríksdóttir 31.03.1962 Laugask
23 28:59 Guðbjörg Jóna Pálsdóttir 12.09.1959 Ófélagsb
24 29:29 Erla Ólafsdóttir 15.10.1969 Ófélagsb
25 29:29 Þórunn Þórólfsdóttir 26.10.1966 Ófélagsb
26 29:55 Helga Grímheiður Gunnarsdóttir 11.06.1967 ÍR
27 30:11 Katrín Sól Davíðsdóttir 20.08.2004 Ófélagsb
28 31:09 Berglind Steinsdóttir 29.10.1965 Ófélagsb
29 31:23 Guðrún Laufey Ólafsdóttir 02.11.2005 Ófélagsb
30 31:26 Sandra Snæborg Fannarsdóttir 23.09.1964 Ófélagsb
31 31:29 Sigríður Ósk Ríkharðsdóttir 15.03.1978 Ófélagsb
32 31:35 Sigríður Steingrímsdóttir 11.02.2006 Ófélagsb
33 32:28 Elísabet Árnadóttir 26.11.1979 Ófélagsb
34 32:31 Hanna Kristín Sigurðardóttir 18.02.1974 Ófélagsb
35 33:06 Fjóla Dröfn Friðriksdóttir 24.02.1981 Ófélagsb
36 33:08 Inga Björg Stefánsdóttir 02.03.1973 Ófélagsb
37 33:11 Guðlaug Björk Eiríksdóttir 08.08.1982 Ófélagsb
38 33:38 Ólína Hulda Guðmundsdóttir 02.06.1962 Ófélagsb
39 36:20 Katla Björk Rannversdóttir 27.05.1964 Norway
40 38:42 Agnes Þórólfsdóttir 10.08.1959 Ófélagsb
41 39:18 Valgerður Jóhannesdóttir 17.10.2001 Fjölnir
42 39:32 Veronika Salka Firth 2005 ERL
43 41:47 Selma Björk Kristjánsdóttir 01.03.1993 Ófélagsb
44 43:32 María Hlín Steingrímsdóttir 17.01.1974 Ófélagsb

10 km götuhlaup - Kvenna

1 40:31 Elín Edda Sigurðardóttir 17.08.1989 Ófélagsb
2 44:16 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 31.10.1967 ÍR-skokk
3 46:39 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir
4 52:55 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 10.04.1972 Ófélagsb
5 53:28 Gunnur Róbertsdóttir 03.07.1974 Ármann
6 54:17 Eva Hrönn Steindórsdóttir 13.07.1971 Ófélagsb
7 58:29 Edda Dröfn Daníelsdóttir 21.05.1976 Ófélagsb
8 59:06 Unnur Jakobsdóttir Smári 21.10.1980 Ófélagsb
9 1:06:40 Sigurlín Þ Sigurjónsdóttir 03.06.1966 Ófélagsb

10 km götuhlaup (flögutímar) - Kvenna

1 40:30 Elín Edda Sigurðardóttir 17.08.1989 Ófélagsb
2 44:14 Ásdís Söebeck Kristjánsdóttir 31.10.1967 ÍR-skokk
3 46:37 Katrín Lilja Sigurðardóttir 04.12.1982 Fjölnir
4 52:50 Jórunn Dóra Sigurjónsdóttir 10.04.1972 Ófélagsb
5 53:22 Gunnur Róbertsdóttir 03.07.1974 Ármann
6 54:09 Eva Hrönn Steindórsdóttir 13.07.1971 Ófélagsb
7 58:22 Edda Dröfn Daníelsdóttir 21.05.1976 Ófélagsb
8 59:01 Unnur Jakobsdóttir Smári 21.10.1980 Ófélagsb
9 1:06:38 Sigurlín Þ Sigurjónsdóttir 03.06.1966 Ófélagsb