Evrópukeppni landsliđa, 3. deild
Reykjavík - 18.06.11

Mót 2011

Greinar

4x100 metra bođhlaup - Karla - 18.06.11
4x400 metra bođhlaup - Karla - 19.06.11
Hástökk - Karla - 18.06.11
Langstökk - Karla - 18.06.11
100 metra hlaup - Karla - 18.06.11
400 metra grind (91,4 cm) - Karla - 18.06.11
Langstökk - Karla - 18.06.11
100 metra hlaup - Karla - 19.06.11
3000 metra hindrunarhlaup - Karla - 19.06.11
Kúluvarp (7,26 kg) - Karla - 18.06.11
Spjótkast (800 gr) - Karla - 19.06.11
Stangarstökk - Karla - 19.06.11
Sleggjukast (7,26 kg) - Karla - 18.06.11
1500 metra hlaup - Karla - 18.06.11
400 metra hlaup - Karla - 18.06.11
5000 metra hlaup - Karla - 18.06.11
Ţrístökk - Karla - 19.06.11
110 metra grind (106,7 cm) - Karla - 19.06.11
800 metra hlaup - Karla - 19.06.11
200 metra hlaup - Karla - 19.06.11
Kringlukast (2,0 kg) - Karla - 19.06.11
3000 metra hlaup - Karla - 19.06.11
4x100 metra bođhlaup - Kvenna - 18.06.11
200 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11
4x400 metra bođhlaup - Kvenna - 19.06.11
400 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11
800 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11
100 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11
100 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11
Stangarstökk - Kvenna - 18.06.11
Ţrístökk - Kvenna - 18.06.11
1500 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11
3000 metra hindrunarhlaup - Kvenna - 18.06.11
400 metra grind (76,2 cm) - Kvenna - 18.06.11
Kúluvarp (4,0 kg) - Kvenna - 19.06.11
Spjótkast (600 gr) - Kvenna - 18.06.11
Kringlukast (1,0 kg) - Kvenna - 18.06.11
3000 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11
Sleggjukast (4,0 kg) - Kvenna - 19.06.11
100 metra grind (84 cm) - Kvenna - 19.06.11
Hástökk - Kvenna - 19.06.11
Langstökk - Kvenna - 19.06.11
5000 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11

4x100 metra bođhlaup - Karla - 18.06.11

1 40,91 Azerbaijan 1988 AZE
      Rahib Mammadov, Vugar Mehdiyev, Ruslan Abbasov, Velentin Bulichev
2 40,94 Israel 1988 ISR
      Micky Bar-Yeoshua, Dmitriy Glushchenko, Asaf Malka, Ram Mor
3 41,37 Cyprus 1988 CYP
      Kyriakos Antoniou, Anthos Kristofides, Panayiotis Ioannou, Vasilis Polykarpou
4 42,23 Republic of Moldova 1988 MDA
      Alexei Cravcenco, Alexandru Cuharenco, Andrei Daranuta, Oleg Sochin
5 42,85 Malta 1988 MLT
      Owen Camilleri, Rachid Chouhal, Karl Farrugia, Andy Grech,
6 43,76 FYR Macedonia 1988 MKD
      Riste Ajdarov, Kristian Efremov, Riste Pandev, Roberto Stevikj
7 43,78 Montenegro 1988 MNE
      Dragoje Rajkovic, Filip Milos, Luka Ragic, Boris Savic
8 44,16 Luxembourg 1988 LUX
      Max Pintsch, Maxine Allard, Pol Bidaine, Wesley Charlet
9 44,60 Small States 1988 AASSE
      Matteo Mosconi, Federico Gorrieri, Marcello Carattoni, Jerie Torres
10 46,56 Andorra 1988 AND
      Mikel de Sa, Josep Manel del Rio, Josep Carles Guerra, Kevin Tarrago

4x400 metra bođhlaup - Karla - 19.06.11

1 3:13,71 Azerbaijan 1988 AZE
      Arif Abbasov, Ibrahim Ahmadov, Velentin Bulichev, Hakim Ibrahimov
2 3:16,30 Israel 1988 ISR
      Youri Bikhman, German Florentz, Yuriy Shapsai, Dustin Emrani
3 3:17,16 Bosnia-Herzegowina 1988 BIH
      Sasa Kecman, Amel Tuka, Dusan Babic, Ilija Cvijetic
4 3:17,53 Republic of Moldova 1988 MDA
      Alexei Cravcenco, Andrei Daranuta, Ion Siuris, Oleg Sochin,
5 3:17,61 Cyprus 1988 CYP
      Stephanos Anastasiou, Kyriakos Antoniou, Christos Dimitriou, Theofanis Michaelas
6 3:18,06 Iceland 1988 Ófélagsb
      Kolbeinn Höđur Gunna, Trausti Stefánsson, Björgvin Víkingsson, Haraldur Einarsson
7 3:20,49 Luxembourg 1988 LUX
      David Karonei, Francois Kauffmann, Tom Scholer, Wesley Charlet
8 3:21,40 Malta 1988 MLT
      Neil Brimmer, Steve Camilleri, Matthew Crocker, Karl Farrugia
9 3:22,25 Albania 1988 ALB
      Albert Marashi, Elvedin Meti, Pjeter Ndoj, Alban Stafa,
10 3:25,47 Armenia 1988 ARM
      Aram Davtyan, Gevorg Vardanyan, Samvel Grigoryan, Narek Khachatryan
11 3:26,75 Montenegro 1988 MNE
      Stefan Beganovic, Scepan Cetkovic, Dane Zegarac, Boris Savic
12 3:29,43 FYR Macedonia 1988 MKD
      Ognen Pavlovski, Kristian Efremov, Bojan Milchevski, Roberto Stevikj
13 3:42,93 Small States 1988 AASSE
      Richard Blagg, Jerie Torres, Matteo Mosconi, Marcello Carattoni
14 3:51,26 Andorra 1988 AND
      Mikel de Sa, David Francome, Kevin Tarrago, Pep Sansa

Hástökk - Karla - 18.06.11

1 2,18 Dmitriy Kroyter 18.02.1993 ISR
      (205/o 210/o 214/o 218/o 221/xxx)
2 2,18 Radu Tucan 13.05.1986 MDA
      (200/o 205/o 210/o 214/xo 218/o 221/xxx)
3 2,05 Zurabi Gogotchuri 22.03.1990 GEO
      (190/o 195/o 200/o 205/o 210/xxx)
4 2,05 Kevin Rutare 22.07.1991 LUX
      (190/o 195/xo 200/xo 205/o 210/xx)
5 2,05 Azer Ahmadov 28.02.1989 AZE
      (190/o 195/o 200/o 205/xo 210/xxx)
6 2,00 Emilios Xenofontos 27.11.1986 CYP
      (200/xo 205/xxx)
7 1,95 Jovance Jankovski 19.07.1987 MKD
      (185/o 190/o 195/o 200/xxx)
8 1,95 Mosconi Matteo 05.11.1991 AASSE
      (180/o 185/o 190/o 195/xxo 200/xx)
9 1,95 Hreinn Heiđar Jóhannsson 05.11.1992 ISL
      (180/o 185/o 190/xo 195/xxo 200/x)
10 1,90 Haris Selimovic 18.03.1991 BIH
      (180/o 185/xo 190/o 195/xxx)
11 1,85 Nikola Marovic 19.07.1987 MNE
      (170/o 175/o 180/o 185/o 190/x-)
12 1,85 Jeremy Borg 19.04.1993 MLT
      (175/o 180/o 185/xo 190/xxx)
13 1,60 Josep Carles Guerra 21.12.1990 AND
      (150/xo 160/xo 170/xx)

Langstökk - Karla - 18.06.11

2 7,21 +1,9 Kristinn Torfason 31.08.1984 FH
      (D - 7,21/+1,9 - 7,78/+2,5 - D )

100 metra hlaup - Karla - 18.06.11

1 10,22 +3,7 Ruslan Abbasov 24.06.1986 AZE
2 10,48 +3,7 Dmitriy Glushchenko 17.02.1981 ISR
3 10,52 +3,7 Panayiotis Ioannou 07.09.1984 CYP
4 10,57 +3,7 Oleg Sochin 23.01.1987 MDA
5 10,78 +3,7 Sait Huseinbasic 29.09.1991 BIH
6 10,82 +3,7 Rakic Luka 02.08.1991 MNE
7 10,92 +3,7 Arman Andreasyan 23.09.1988 ARM
8 10,94 +0,7 Sveinn Elías Elíasson 17.08.1989 ISL
9 10,95 +0,7 Endrik Zilbershtein 10.02.1990 GEO
10 10,95 +3,7 Riste Ajdarov 09.04.1990 MKD
11 11,13 +0,7 Federico Gorrieri 04.10.1985 AASSE
12 11,22 +0,7 Karl Farrugia 11.06.1981 MLT
13 11,32 +0,7 Elsid Dizdari 18.08.1990 ALB
14 11,32 +0,7 De Sa Mikel 06.07.1990 AND
15 11,45 +0,7 Pol Bidaine 13.12.1993 LUX

400 metra grind (91,4 cm) - Karla - 18.06.11

1 52,30 Ibrahim Ahmadov 11.06.1982 AZE
2 52,53 Minás Alozídis 07.07.1984 CYP
3 52,96 Björgvin Víkingsson 07.04.1983 ISL
4 53,57 Ilia Eligulashvili 05.08.1990 ISR
5 54,93 Ilija Cvijetic 20.01.1986 BIH
6 55,49 Gevorg Vardanyan 14.10.1989 ARM
7 56,38 Nikola Marovic 19.07.1987 MNE
8 59,55 Ognen Pavlovski 01.03.1991 MKD
9 61,10 Carattoni Marcello 06.01.1976 AASSE
10 61,31 Josep Carles Guerra 21.12.1990 AND
11 63,94 Edward Grech 29.07.1979 MLT

Langstökk - Karla - 18.06.11

1 7,90 +2,4 Vardan Pahlevanyan 27.02.1988 ARM
      (7,33/+1,1 - 7,90/+2,4 - D - 7,74/+1,7)
2 7,78 +2,5 Kristinn Torfason 31.08.1984 ISL
      (D - 7,21/+1,9 - 7,78/+2,5 - D )
3 7,52 +1,7 Alexandru Cuharenco 07.03.1987 MDA
      (7,52/+1,7 - 7,51/+2,9 - D )
4 7,43 +2,1 Boleslav Skhirtladze 14.06.1987 GEO
      (7,20/+0,8 - 7,41/+2,3 - 7,43/+2,1 - D )
5 7,40 +1,5 Zacharias Arnos 24.11.1986 CYP
      (7,21/+0,0 - 7,36/+2,3 - 7,40/+1,5)
6 7,34 +1,8 Anvar Zeynalzade 15.06.1990 AZE
      (7,05/+1,5 - D - 7,34/+1,8)
7 7,32 +1,5 Yochai Halevi 10.05.1982 ISR
      (7,28/+4,3 - 5,10/+2,5 - 7,32/+1,5)
8 6,89 +2,1 Rachid Chouhal 14.02.1975 MLT
      (D - 6,89/+2,1 - 6,69/+1,6)
9 6,80 +2,1 Federico Gorrieri 04.10.1985 AASSE
      (6,80/+2,1 - D - 6,79/+2,4)
10 6,80 +0,2 Sait Huseinbasic 29.09.1991 BIH
      (D - 6,60/+2,4 - 6,80/+0,2)
11 6,58 +1,8 Dragoje Rajkovi? 19.06.1984 MNE
      (6,05/+2,6 - 6,51/+2,5 - 6,58/+1,8)
12 6,18 +1,3 Roberto Stevikj 18.06.1988 MKD
      (6,18/+1,3 - 6,13/+3,1 - 5,87/+1,7)
13 5,98 +2,5 Max Pintsch 19.03.1993 LUX
      (5,90/+2,1 - 5,98/+2,5 - 5,63/+1,1)

100 metra hlaup - Karla - 19.06.11

1 10,72 +2,6 Asaf Malka 01.04.1980 ISR
2 10,87 +2,6 Amir Dai 10.08.1987 ISR
3 10,93 +2,6 Anthos Christofides 04.06.1991 CYP
4 10,94 +2,6 Vasilis Polykarpou 02.12.1989 CYP
5 11,07 +2,6 Rachid Chouhal 14.02.1975 MLT
6 11,16 +2,9 Kolbeinn Höđur Gunnarsson 11.07.1995 ISL
7 11,17 +2,9 Arnór Jónsson 22.02.1987 ISL
8 11,24 +2,9 Mario Shestani 15.06.1993 ALB
9 11,24 +2,6 Riste Pandev 25.01.1994 MKD
10 11,27 +2,6 Mario Bonello 31.12.1976 MLT
11 11,29 +2,9 Hai Cohen 18.08.1992 ISR
12 11,69 +2,6 Maxime Allard 1993 LUX

3000 metra hindrunarhlaup - Karla - 19.06.11

1 8:54,70 Ion Luchianov 31.01.1981 MDA
2 9:09,22 Noam Ne'Eman 26.06.1987 ISR
3 9:10,03 Ashot Hayrapetyan 14.09.1988 ARM
4 9:14,44 Pascal Groben 25.11.1977 LUX
5 9:18,71 Pep Sansa 08.06.1978 AND
6 9:20,31 Asaf Mehdiyev 10.05.1985 AZE
7 9:28,57 Osman Junuzovic 28.09.1993 BIH
8 9:29,06 Sigurbjörn Árni Arngrímsson 31.08.1973 ISL
9 10:00,35 Kyriakos Aristotelous 06.12.1992 CYP
10 10:20,05 Sasa Bajagic 24.02.1978 MNE
11 10:39,13 Nikola Kutanoski 17.12.1986 MKD
12 10:49,77 Gerald Grech 19.07.1976 MLT

Kúluvarp (7,26 kg) - Karla - 18.06.11

1 19,41 Ivan Emilianov 19.02.1977 MDA
      (19,41 - 19,33 - 19,06 - 19,41)
2 19,25 Kemal Mesic 04.08.1985 BIH
      (18,87 - D - 19,25)
3 18,75 Óđinn Björn Ţorsteinsson 03.12.1981 ISL
      (17,71 - 18,75 - D - 17,97)
4 18,03 Benik Abramyan 31.07.1985 GEO
      (18,03 - 17,59 - 17,78 - 17,55)
5 17,94 Georgios Arestis 27.12.1981 CYP
      (D - 17,94 - D )
6 16,35 Bob Bertemes 24.05.1993 LUX
      (15,74 - 16,35 - 16,16)
7 16,26 Adriatik Hoxha 09.03.1990 ALB
      (16,13 - 16,26 - 16,09)
8 15,41 Danilo Ristic 24.02.1985 MNE
      (D - 15,41 - D )
9 14,53 Itamar Levi 11.11.1991 ISR
      (13,31 - D - 14,53)
10 13,58 Sos Meliksetyan 22.11.1980 ARM
      (13,58 - D - D )
11 12,88 Dzmitry Marshin 15.09.1972 AZE
      (D - 11,99 - 12,88)
12 12,46 Marjan Nojkovski 17.05.1986 MKD
      (11,72 - 11,92 - 12,46)
13 11,92 Mario Mifsud 15.05.1983 MLT
      (11,92 - 11,05 - 11,28)
14 10,17 Ruben Rajadell 08.03.1980 AND
      (9,56 - 9,20 - 10,17)
15 8,05 Carattoni Marcello 06.01.1976 AASSE
      (7,18 - 7,85 - 8,05)

Spjótkast (800 gr) - Karla - 19.06.11

1 71,69 Antoine Wagner 20.10.1988 LUX
      (D - 66,64 - 71,69 - D )
2 70,41 Melik Janoyan 24.03.1985 ARM
      (68,45 - 68,13 - 68,48 - 70,41)
3 69,71 Dejan Mileusnic 16.11.1991 BIH
      (69,71 - 64,96 - 65,83 - D )
4 67,65 Guđmundur Hólmar Jónsson 28.04.1979 ISL
      (63,52 - 61,61 - 66,33 - 67,65)
5 62,93 Arad Asael 28.06.1984 ISR
      (62,38 - 61,21 - 62,93)
6 58,68 Konstantinos Stavrou 20.05.1989 CYP
      (58,68 - 58,56 - 57,77)
7 57,19 Evgheni Glusco 21.07.1993 MDA
      (52,69 - 56,31 - 57,19)
8 52,17 Dejan Angelovski 01.03.1976 MKD
      (48,57 - 51,69 - 52,17)
9 44,55 Cobeljic Radovan 05.06.1989 MNE
      (42,39 - 44,55 - 44,52)
10 40,74 Agil Pashayev 25.06.1983 AZE
      (32,53 - 37,43 - 40,74)
11 39,77 Kevin Galea 27.07.1983 MLT
      (39,77 - 38,75 - 37,83)
12 29,03 Ruben Rajadell 08.03.1980 AND
      (27,61 - 29,03 - 28,59)
13 21,54 Leri Chitaishvili 18.12.1972 GEO
      (20,33 - 21,54 - D )
14 21,43 Carattoni Marcello 06.01.1976 AASSE
      (D - 21,43 - D )

Stangarstökk - Karla - 19.06.11

1 5,05 Yevgeniy Olkhovskiy 22.12.1983 ISR
      (480/o 490/o 500/- 505/o 510/xxx)
2 5,00 Nikandros Stylianou 22.08.1989 CYP
      (480/o 500/o 505/- 510/xxx)
3 4,80 Bjarki Gíslason 15.05.1990 ISL PI22-met
      (465/xo 480/xxo 490/- 500/x)
4 4,50 Andrey Fedotov 09.11.1968 MDA
      (450/o 465/xxx)
5 3,90 Mike Gira 21.08.1979 LUX
      (360/o 375/o 390/xo 405/- 420/xxx)
6 3,45 Mosconi Matteo 05.11.1991 AASSE
      (285/o 300/o 315/o 330/xo 345/o 360/xxx)
7 3,15 Josep Manel Del Rio 18.04.1990 AND
      (255/xo 270/o 285/o 300/o 315/o 330/xxx)
8 2,85 Andy Grech 27.03.1990 MLT
      (240/xo 255/o 270/o 285/o 300/xxx)
9 2,70 Nikola Marovic 19.07.1987 MNE
      (240/xo 255/o 270/o 285/xxx)

Sleggjukast (7,26 kg) - Karla - 18.06.11

1 71,10 Dzmitry Marshin 24.02.1972 AZE
      (69,92 - 71,04 - 71,10 - 68,12)
2 70,18 Roman Rozna 25.03.1976 MDA
      (66,76 - D - 69,61 - 70,18)
3 66,79 Bergur Ingi Pétursson 05.10.1985 ISL
      (63,28 - 63,95 - 66,79 - D )
4 66,70 Dorian Collaku 02.06.1977 ALB
      (65,65 - 64,63 - 66,70 - 66,22)
5 64,14 Petros Sofianou 15.03.1982 CYP
      (58,39 - 64,14 - 59,97)
6 58,05 Leri Chitaishvili 18.12.1972 GEO
      (54,90 - 58,05 - D )
7 57,44 Viktor Zaginaiko 14.09.1984 ISR
      (57,44 - 56,82 - D )
8 56,75 Miroslav Rogic 02.10.1991 BIH
      (56,75 - 53,44 - D )
9 48,99 Stéphane Tonizzo 23.01.1971 LUX
      (43,84 - 48,55 - 48,99)
10 45,01 Ruben Rajadell 08.03.1980 AND
      (44,00 - D - 45,01)
11 34,28 Cobeljic Radovan 05.06.1989 MNE
      (32,04 - 34,28 - D )
12 29,90 Ararat Meliksetyan 08.05.1984 ARM
      (D - D - 29,90)
13 29,22 Mario Mifsud 15.05.1983 MLT
      (29,22 - 28,81 - D )
14 24,65 Dejan Angelovski 01.03.1976 MKD
      (24,65 - D - D )
15 17,94 Feger Dietmar 01.01.1955 AASSE
      (D - 17,94 - D )

1500 metra hlaup - Karla - 18.06.11

1 3:50,39 Ion Luchianov 31.01.1981 MDA
2 3:50,62 Christos Dimitriou 22.09.1993 CYP
3 3:51,18 Getahon Yemar 28.06.1992 ISR
4 3:51,36 Anar Yusifov 13.03.1986 AZE
5 3:52,69 Ashot Hayrapetyan 14.09.1988 ARM
6 3:54,84 Darko Rosic 27.08.1987 BIH
7 3:56,34 David Karonei 10.12.1983 LUX
8 3:57,65 Ólafur Konráđ Albertsson 11.07.1989 ISL
9 4:00,63 Pjetër Ndoj 06.09.1990 ALB
10 4:04,41 Mark Herrera 20.03.1984 MLT
11 4:07,06 David Francome 10.11.1972 AND
12 4:09,50 Zegarac Dane 11.03.1990 MNE
13 4:09,64 Blagg Richard 01.01.1955 AASSE
14 4:11,02 Nikola Kutanoski 17.12.1986 MKD

400 metra hlaup - Karla - 18.06.11

1 47,76 Hakim Ibrahimov 02.10.1990 AZE
2 47,81 Endrik Zilbershtein 10.02.1990 GEO
3 48,82 Andrei Daranuta 10.04.1990 MDA
4 48,99 Kyriakos Antoniou 13.05.1990 CYP
5 49,15 Trausti Stefánsson 20.01.1985 ISL
6 49,24 Aram Davtyan 24.09.1988 ARM
7 49,31 Kristian Efremov 31.08.1990 MKD
8 49,53 German Florentz 02.06.1988 ISR
9 49,91 Amel Tuka 09.01.1991 BIH
10 50,02 Tom Scholer 20.12.1993 LUX
11 50,22 Neil Brimmer 09.07.1984 MLT
12 50,49 Boris Savic 16.01.1985 MNE
13 51,99 Albert Marashi 03.07.1981 ALB
14 52,34 Torres Jerie 01.01.1955 AASSE
15 56,76 Kevin Tarrago 03.11.1993 AND

5000 metra hlaup - Karla - 18.06.11

1 14:05,55 Moges Tesseme 02.02.1988 ISR
2 14:23,43 Tilahun Aliyev 21.03.1990 AZE
3 14:29,49 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ISL
4 14:33,11 Toni Bernadó 09.12.1966 AND
5 14:44,97 Sevak Yeghikyan 13.02.1986 ARM
6 15:08,83 Vincent Nothum 26.04.1978 LUX
7 15:25,49 Dario Bjeljarevic 01.06.1983 BIH
8 15:26,53 Marios Apostolidis 03.07.1990 CYP
9 15:28,86 Veaceslav Besleaga 12.03.1989 MDA
10 15:34,47 Ridolfi Stefano 01.01.1955 AASSE
11 15:35,10 Jonathan Balzan 08.03.1972 MLT
12 16:00,79 Vujadinovic Stojan 27.04.1990 MNE
13 16:50,39 Trpe Martinovski 22.10.1964 MKD

Ţrístökk - Karla - 19.06.11

1 16,07 +1,5 Vladimir Letnicov 07.10.1981 MDA
      (16,07/+1,5 - 15,82/+2,0 - D - 15,76/+1,1)
2 16,05 +1,4 Yochai Halevi 10.05.1982 ISR
      (D - 16,05/+1,4 - 15,96/+1,1 - 15,83/+1,6)
3 15,79 +1,6 Zacharias Arnos 24.11.1986 CYP
      (15,19/+1,3 - D - 15,79/+1,6 - D )
4 15,55 +1,2 Anvar Zeynalzade 15.06.1990 AZE
      (15,35/+1,9 - D - 15,55/+1,2 - D )
5 14,91 +1,7 Lasha Gulelauri 01.01.1955 GEO
      (14,91/+1,7 - D - 14,67/+1,1)
6 14,48 +1,5 Izmir Smajlaj 29.03.1993 ALB
      (14,48/+1,5 - D - 14,36/+1,6)
7 14,44 +1,7 Kristinn Torfason 31.08.1984 ISL
      (14,44/+1,7 - D - S )
8 14,38 +2,2 Redzhep Selman 08.04.1986 MKD
      (13,67/+1,5 - 14,38/+2,2 - 14,16/+1,8)
9 14,14 +0,9 Federico Gorrieri 04.10.1985 AASSE
      (13,80/+1,3 - 14,02/+2,0 - 14,14/+0,9)
10 13,99 +1,4 Adnan Malkic 08.06.1988 BIH
      (S - 12,49/+1,3 - 13,99/+1,4)
11 13,80 +1,7 Vardan Pahlevanyan 27.02.1988 ARM
      (13,23/+1,2 - 13,80/+1,7 - D )
12 13,32 +1,7 Sam Dratwicki 19.09.1989 LUX
      (13,32/+1,7 - 12,94/+1,4 - D )
13 13,26 +1,5 Ian Paul Grech 18.04.1993 MLT
      (13,25/+1,4 - 13,26/+1,5 - 13,26/+1,5)
14 12,60 +0,9 Rajkovic Dragoje 19.04.1984 MNE
      (D - D - 12,60/+0,9)
15 11,61 +1,1 Josep Manel Del Rio 18.04.1990 AND
      (D - D - 11,61/+1,1)

110 metra grind (106,7 cm) - Karla - 19.06.11

1 14,20 +3,0 Rahib Mammadov 23.07.1992 AZE
2 14,30 +3,0 Claude Godart 20.09.1980 LUX
3 14,55 +3,0 Adnan Malkic 08.06.1988 BIH
4 14,62 +3,0 Yuriy Pelles 31.01.1986 ISR
5 14,70 +3,0 Aris Xoufarides 11.04.1988 CYP
6 15,35 +3,0 Nikola Marovic 19.07.1987 MNE
7 15,38 +2,5 Alexei Cravcenco 30.07.1988 MDA
8 15,86 +2,5 Gevorg Vardanyan 14.10.1989 ARM
9 17,06 +2,5 Mosconi Matteo 01.01.1955 AASSE
10 18,00 +2,5 Blazhe Ljushev 13.01.1991 MKD
11 18,25 +2,5 Josep Carles Guerra 21.12.1990 AND
12 21,19 +2,5 Mario Bonello 31.12.1976 MLT
13 22,31 +3,0 Sigurbjörn Árni Arngrímsson 31.08.1973 ISL

800 metra hlaup - Karla - 19.06.11

1 1:50,84 Dustin Emrani 06.01.1985 ISR
2 1:51,15 Dusan Babic 26.12.1986 BIH
3 1:51,53 Anar Yusifov 13.03.1986 AZE
4 1:52,04 Bjartmar Örnuson 28.06.1988 ISL
5 1:52,21 Theofanis Michaelas 26.11.1991 CYP
6 1:52,23 Francois Kauffman 13.07.1987 LUX
7 1:52,76 Ion Siuris 17.06.1991 MDA
8 1:53,15 Aram Davtyan 24.09.1988 ARM
9 1:57,62 Bojan Milchevski 05.05.1992 MKD
10 1:58,85 Christian Luke Chetcuti 02.12.1994 MLT
11 1:58,91 Dane Zegarac 1990 MNE
12 2:02,38 David Francome 10.11.1972 AND
13 2:05,83 Vassallo Daryll 01.01.1955 AASSE

200 metra hlaup - Karla - 19.06.11

1 20,99 +1,1 Ruslan Abbasov 24.06.1986 AZE
2 21,17 +1,1 Dmitriy Glushchenko 17.02.1981 ISR
3 21,70 +1,1 Anthos Christofides 04.06.1991 CYP
4 21,88 +1,1 Endrik Zilbershtein 10.02.1990 GEO
5 21,95 +1,1 Oleg Sochin 23.01.1987 MDA
6 22,17 +1,1 Riste Ajdarov 09.04.1990 MKD
7 22,19 +1,1 Sveinn Elías Elíasson 17.08.1989 ISL
8 22,22 +0,8 Luka Rakic 02.08.1991 MNE
9 22,33 +1,1 Owen Camilleri 05.08.1989 MLT
10 22,35 +0,8 Sasa Kecman 18.07.1987 BIH
11 22,42 +0,8 Arman Andreasyan 23.09.1988 ARM
12 22,96 +0,8 Mikel De Sa 06.07.1990 AND
13 23,11 +0,8 Mario Shestani 15.06.1993 ALB
14 23,23 +0,8 Torres Jerie 01.01.1955 AASSE
15 23,26 +0,8 Pol Bidaine 13.12.1993 LUX

Kringlukast (2,0 kg) - Karla - 19.06.11

1 58,27 Apostolos Parellis 24.07.1985 CYP
      (58,27 - 0 - 0)
2 56,62 Vadim Hranovschi 14.02.1983 MDA
      (56,62 - 0 - 0)
3 53,97 Furtula Danijel 06.04.1992 MNE
      (53,97 - 0 - 0)
4 49,45 Kemal Mesic 04.08.1985 BIH
      (49,45 - 0 - 0)
5 48,56 Felix Gromadskiy 29.05.1984 ISR
      (48,56 - 0 - 0)
6 48,41 Blake Thomas Jakobsson 31.08.1991 ISL
      (48,41 - 0 - 0)
7 44,49 Benik Abramyan 31.07.1985 GEO
      (44,49 - 0 - 0)
8 44,14 Steve Schneider 29.05.1979 LUX
      (44,14 - 0 - 0)
9 43,97 Sos Meliksetyan 22.11.1980 ARM
      (43,97 - 0 - 0)
10 38,84 Goce Dimkovski 20.02.1984 MKD
      (38,84 - 0 - 0)
11 37,94 Mario Mifsud 15.05.1983 MLT
      (37,94 - 0 - 0)
12 33,96 Dzmitry Marshin 15.09.1972 AZE
      (33,96 - 0 - 0)
13 29,56 Feger Dietmar 01.01.1955 AASSE
      (29,56 - 0 - 0)
14 24,85 Ruben Rajadell 08.03.1980 AND
      (24,85 - 0 - 0)

3000 metra hlaup - Karla - 19.06.11

1 8:19,68 Amine Khadiri 20.11.1988 CYP
2 8:20,16 Pol Mellina 22.06.1988 LUX
3 8:21,17 Kári Steinn Karlsson 19.05.1986 ISL
4 8:22,01 Tilahun Aliyev 21.03.1990 AZE
5 8:25,54 Toni Bernadó 09.12.1966 AND
6 8:26,47 Sevak Yeghikyan 13.02.1986 ARM
7 8:29,27 Girma Amara 26.10.1987 ISR
8 8:45,13 Veaceslav Besleaga 12.03.1989 MDA
9 8:55,71 Dario Bjeljarevic 01.06.1983 BIH
10 9:06,89 Mark Herrera 20.03.1984 MLT
11 9:07,35 Vujadinovic Stojan 27.04.1990 MNE
12 9:14,20 Ridolfi Stefano 01.01.1955 AASSE
13 10:03,23 Trpe Martinovski 22.10.1964 MKD

4x100 metra bođhlaup - Kvenna - 18.06.11

1 46,37 Israel 1988 ISR
      Rotem Battat, Irina Lenskiy, Olga Lenskiy, Rita Pogorelov
2 46,86 Iceland 1988 ISL
      Hrafnhild Eir Hermóđ, Hafdís Sigurđardótti, Dóróthea Jóhannesdót, Dóra Hlín Loftsdótti
3 46,96 Malta 1988 MLT
      Charlene Attard, Diane Borg, Rebecca Camilleri, Francesca Xuereb
4 47,55 Cyprus 1988 CYP
      Dimitra Arachoviti, Theodosia Christou, Nikoletta Nikolettou, Ramona Papaioannou
5 47,96 Armenia 1988 ARM
      Anna Telesheva, Diana Khubeseryan, Amalia Sharoyan, Lusine Karayan
6 48,65 Republic of Moldova 1988 MDA
      Anna Berghii, Alina Bordea, Tatiana Cicanci, Olesea Cojuhari
7 48,95 Bosnia-Herzegowina 1988 BIH
      Jasna Horozic, Ksenija Kecman, Gorana Cvijetic, Zana Bujak,
8 49,35 Azerbaijan 1988 AZE
      Valeriya Balyanina, Lidiya Buglak, Alyona Setina, Natalya Streltsova,
9 49,80 Luxembourg 1988 LUX
      Laurence Kipgen, Mandy Charlet, Chantal Hayen, Laurence Thill,
10 50,25 FYR Macedonia 1988 MKD
      Hristina Risteska, Ivana Rozman, Aleksandra Spasenka, Valbona Selimi,
11 52,19 Montenegro 1988 MNE
      Andjela Drobnjak, Jovana Barjaktarovic, Jovana Kljajevic, Ljiljana Matovic
12 52,84 Small States 1988 AASSE
      Rossi Eleonora,Pretelli Martina,Rustignoli Barbara,Carello Giuliana
13 54,77 Andorra 1988 AND
      Pagni Poreno, Montserrat Pujol, Jenili Hilario, Claudia Guri,

200 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11

1 24,26 +3,0 Olga Lenskiy 24.12.1992 ISR
2 24,48 +3,0 Ramona Papaioannou 15.06.1989 CYP
3 24,74 +3,0 Diane Borg 12.09.1990 MLT
4 24,74 +3,0 Hrafnhild Eir Hermóđsdóttir 09.03.1989 ISL
5 24,92 +3,0 Olesea Cojuhari 29.03.1990 MDA
6 25,38 +3,0 Ivana Rozman 14.07.1989 MKD
7 25,51 +3,0 Lusine Karayan 01.06.1992 ARM
8 25,61 +1,9 Ksenija Kecman 10.06.1989 BIH
9 25,82 +3,0 Pretelli Martina 28.12.1988 AASSE
10 26,01 +1,9 Laurence Thill 24.07.1992 LUX
11 26,21 +1,9 Alyona Setina 05.03.1993 AZE
12 26,78 +1,9 Ljiljana Matovic 1993 MNE
13 28,90 +1,9 Jenili Hilario 03.05.1993 AND

4x400 metra bođhlaup - Kvenna - 19.06.11

1 3:48,08 Republic of Moldova 1988 MDA
      Anna Berghii, Alina Bordea, Olesea Cojuhari, Elena Popescu
2 3:48,81 Iceland 1988 Ófélagsb
      Hafdís Sigurđardótti, Stefanía Valdimarsdó, Björg Gunnarsdóttir, Fjóla Signý Hannesdó
3 3:49,26 Armenia 1988 ARM
      Gayane Bulghadaryan, Anna Telesheva, Amalia Sharoyan, Lusine Karayan
4 3:49,30 Israel 1988 ISR
      Shani Landen, Liat Anav, Olga Dogadko, Annastasia Kyrilov
5 3:53,95 Bosnia-Herzegowina 1988 BIH
      Ksenija Kecman, Selma Zrnic, Gorana Cvijetic, Biljana Cvijanovic
6 3:55,06 Luxembourg 1988 LUX
      Chantal Hayen, Carole Kill, Martine Mellina, Kim Reuland
7 3:56,83 Cyprus 1988 CYP
      Ramona Papaioannou, Meropi Panagiotou, Koundouri Kalliopi, Demetriou Rafaella
8 3:56,90 Malta 1988 MLT
      Charlene Attard, Céline Pace, Francesca Xuereb, Martina Xuereb
9 4:09,65 Azerbaijan 1988 AZE
      Lidiya Buglak, Mahira Ismayilova, Natalya Streltsova, Valeriya Balyanina
10 4:12,40 FYR Macedonia 1988 MKD
      Frosina Risteska, Hristina Risteska, Valbona Selimi, Rosana Arsovska
11 4:37,14 Andorra 1988 AND
      Claudia Guri, Jenili Hilario, Laia Isus, Blanca Fite,

400 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11

1 54,98 Amalia Sharoyan 19.06.1988 ARM
2 55,81 Olesea Cojuhari 29.03.1990 MDA
3 57,52 Fjóla Signý Hannesdóttir 21.12.1989 ISL
4 57,54 Ksenija Kecman 10.06.1989 BIH
5 57,67 Shani Landen 12.09.1991 ISR
6 58,47 Francesca Xuereb 22.03.1991 MLT
7 59,70 Pretelli Martina 28.12.1988 AASSE
8 60,32 Hristina Risteska 21.12.1991 MKD
9 60,52 Mahira Ismayilova 06.09.1987 AZE
10 60,70 Paraskevoulla Thrasyvoulou 21.02.1994 CYP
11 61,20 Joy Folscheid 02.05.1993 LUX
12 64,67 Jenili Hilario 03.05.1993 AND
13 65,23 Barjaktarovic Jovana 15.05.1993 MNE

800 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11

1 2:10,09 Elena Popescu 06.09.1989 MDA
2 2:11,61 Meropi Panagiotou 01.12.1994 CYP
3 2:12,07 Selma Zrnic 25.05.1991 BIH
4 2:13,49 Aly Goldfarb 14.03.1988 ISR
5 2:13,90 Gayane Bulghadaryan 15.03.1986 ARM
6 2:17,01 Carole Kill 25.10.1993 LUX
7 2:17,64 Björg Gunnarsdóttir 28.04.1994 ISL
8 2:19,32 Mahira Ismayilova 06.09.1987 AZE
9 2:20,18 Céline Pace 16.07.1986 MLT
10 2:24,77 Todorovic Lidija 15.01.1995 MNE
11 2:29,96 Laia Isus 29.06.1991 AND
12 2:30,97 Tanja Veljanovska 18.06.1987 MKD

100 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11

1 12,38 +2,6 Charlene Attard 31.01.1987 MLT
2 12,47 +2,6 Dikla Goldenthal 29.06.1992 ISR
3 12,54 +2,6 Martina Xuereb 21.03.1991 MLT
4 12,66 +2,6 Dóra Hlín Loftsdóttir 11.07.1992 ISL
5 12,77 +2,6 Steinunn Arna Atladóttir 02.01.1994 ISL
6 12,98 +2,6 Liat Anav 19.11.1986 ISR

100 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11

1 11,88 +2,1 Ramona Papaioannou 15.06.1989 CYP
2 11,96 +2,1 Olga Lenskiy 24.12.1992 ISR
3 11,99 +2,1 Diane Borg 12.09.1990 MLT
4 12,02 +2,1 Ivana Rozman 14.07.1989 MKD
5 12,10 +2,1 Hrafnhild Eir Hermóđsdóttir 09.03.1989 ISL
6 12,22 +2,8 Jasna Horozic 18.01.1991 BIH
7 12,24 +2,1 Pretelli Martina 28.12.1988 AASSE
8 12,56 +2,1 Diana Khubeseryan 05.05.1994 ARM
9 12,58 +2,1 Olgerta Gjylapi 17.03.1989 ALB
10 12,62 +2,8 Alyona Setina 05.03.1993 AZE
11 12,78 +2,8 Chantal Hayen 28.11.1984 LUX
12 12,88 +2,8 Alina Bordea 31.07.1994 MDA
13 12,91 +2,8 Matovic Ljiljana 16.10.1993 MNE
14 13,58 +2,8 Claudia Guri 01.05.1995 AND

Stangarstökk - Kvenna - 18.06.11

1 4,10 Jillian Schwartz 19.09.1979 ISR
      (390/o 410/xo 430/xx)
2 3,75 Gina Reuland 28.08.1992 LUX
      (360/o 375/xo 385/xxx)
3 3,45 Ecaterina Abramova 02.08.1988 MDA
      (300/o 315/o 330/o 345/xo 360/xxx)
4 3,00 Rossi Eleonora 23.01.1988 AASSE
      (285/o 300/o 315/xxx)
5 3,00 Ulkar Ganbarova 22.12.1988 AZE
      (255/xo 270/- 285/xo 300/o 315/xx)
6 3,00 Arna Ýr Jónsdóttir 30.05.1995 ISL
      (255/o 270/o 285/o 300/xo 315/xxx)
7 2,70 Rebecca Camilleri 07.06.1985 MLT
      (240/o 255/- 270/xo 285/xxx)
8 2,40 Claudia Guri 01.05.1995 AND
      (225/xo 240/xo 255/xx)

Ţrístökk - Kvenna - 18.06.11

1 12,98 +1,3 Tatiana Cicanci 16.08.1992 MDA
      (12,98/+1,3 - 12,63/+1,1 - D - 12,70/+1,3)
2 12,83 +1,9 Haykanush Beklaryan 21.01.1989 ARM
      (D - 12,30/+0,1 - 12,47/+1,2 - 12,83/+1,9)
3 12,48 +0,7 Eleftheria Christofi 29.10.1986 CYP
      (12,35/+2,3 - 12,37/+1,1 - 12,02/+1,1 - 12,48/+0,7)
4 12,24 +1,4 Danielle Frenkel 08.09.1987 ISR
      (12,06/+1,7 - 12,17/+0,5 - 0,11/+0,0 - 12,24/+1,4)
5 11,83 +1,2 Melika Kasumovic 13.01.1993 BIH
      (D - 11,83/+1,2 - D )
6 11,68 +2,5 Aleksandra Spaseska 25.07.1990 MKD
      (11,53/+2,0 - D - 11,68/+2,5)
7 11,43 +0,2 Laurence Kipgen 28.10.1982 LUX
      (11,43/+0,2 - 11,12/+2,0 - 10,96/+1,0)
8 11,40 +0,8 Dóróthea Jóhannesdóttir 12.10.1994 ISL
      (D - 11,40/+0,8 - 11,31/+1,1)
9 11,28 +1,7 Yekaterina Sariyeva 18.12.1993 AZE
      (10,62/+2,1 - 11,28/+1,7 - 11,10/+3,2)
10 11,11 +1,3 Alessandra Pace 01.07.1990 MLT
      (10,90/+2,0 - 11,11/+1,3 - 10,86/+1,3)
11 10,60 +1,6 Marija Vukovic 21.01.1992 MNE
      (10,27/+2,0 - 10,60/+1,6 - D )
12 10,48 +1,5 Montse Pujol 27.04.1979 AND
      (10,01/+2,0 - 10,12/+0,8 - 10,48/+1,5)

1500 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11

1 4:19,50 Luiza Gega 05.11.1988 ALB
2 4:30,30 Meropi Panagiotou 01.12.1994 CYP
3 4:33,71 Biljana Cvijanovic 20.01.1988 BIH
4 4:37,82 Martine Mellina 03.09.1990 LUX
5 4:38,71 Maor Tiyouri 13.08.1990 ISR
6 4:40,03 Lisa Marie Bezzina 05.11.1979 MLT
7 4:47,34 Gayane Bulghadaryan 15.03.1986 ARM
8 4:54,18 Todorovic Lidija 15.01.1995 MNE
9 4:54,39 Shafa Mammadova 06.04.1992 AZE
10 5:05,01 Laia Isus 29.06.1991 AND
11 5:08,41 Marija Stojchevska 09.04.1993 MKD
12 5:14,60 Agnes Erlingsdóttir 17.06.1990 ISL

3000 metra hindrunarhlaup - Kvenna - 18.06.11

1 10:01,49 Gezashign Safarova 05.02.1990 AZE
2 10:02,88 Luiza Gega 05.11.1988 ALB
3 10:23,03 Biljana Cvijanovic 20.01.1988 BIH
4 10:46,95 Oxana Juravel 23.02.1986 MDA
5 10:49,88 Atias Megal 25.10.1986 ISR
6 11:43,30 Chrystalla Hadjipolydorou 21.04.1993 CYP
7 11:52,90 María Kristín Gröndal 29.10.1980 ISL
8 11:57,18 Daliborka Davidovic 1977 MNE
9 12:01,16 Liz Weiler 19.09.1991 LUX
10 12:14,02 Mona Lisa Camilleri 04.09.1991 MLT
11 14:00,60 Frosina Risteska 21.12.1991 MKD

400 metra grind (76,2 cm) - Kvenna - 18.06.11

1 60,40 Amaliya Sharoyan 19.06.1988 ARM
2 60,97 Olga Dogadko 26.06.1976 ISR
3 61,99 Anna Berghii 19.02.1993 MDA
4 62,99 Kim Reuland 28.09.1987 LUX
5 63,31 Stefanía Valdimarsdóttir 31.03.1993 ISL
6 63,62 Gorana Cvijetic 01.02.1989 BIH
7 65,76 Polyxeni Irodotou 17.05.1982 CYP
8 71,05 Natalya Streltsova 02.12.1977 AZE
9 71,33 Ivana Jovovic 15.04.1993 MNE
10 74,18 Rosana Arsovska 28.06.1993 MKD
11 76,98 Blanca Fite 04.06.1992 AND

Kúluvarp (4,0 kg) - Kvenna - 19.06.11

1 14,86 Anstasia Metskeyev 18.07.1991 ISR
      (13,91 - D - 14,46 - 14,86)
2 13,90 Helga Margrét Ţorsteinsdóttir 15.11.1991 ISL
      (12,93 - 13,69 - D - 13,90)
3 13,87 Florentia Kappa 29.05.1988 CYP
      (13,61 - 13,29 - D - 13,87)
4 13,52 Natalia Artic 24.07.1987 MDA
      (12,94 - 13,39 - 13,52)
5 12,94 Gorana Tesanovic 13.01.1977 BIH
      (12,75 - 12,94 - 12,57)
6 12,86 Salome Rigishvili 01.01.1990 GEO
      (12,86 - D - D )
7 12,22 Kristine Harutyunyan 18.05.1991 ARM
      (D - 11,94 - 12,22)
8 11,26 Isabeau Pleimling 24.01.1993 LUX
      (9,88 - 11,26 - D )
9 11,20 Vukadinovic Milica 08.01.1993 MNE
      (11,20 - 10,98 - 10,73)
10 9,85 Antonella Chouhal 27.04.1976 MLT
      (9,85 - 9,77 - D )
11 9,74 Lala Alasgarova 07.03.1992 AZE
      (9,74 - D - 9,61)
12 9,62 Julijana Veljanoska 29.12.1986 MKD
      (9,21 - 9,62 - 8,93)
13 8,75 Rossi Eleonora 23.01.1988 AASSE
      (D - 8,31 - 8,75)
14 7,03 Elena Villalon 07.04.1982 AND
      (7,03 - S - S )

Spjótkast (600 gr) - Kvenna - 18.06.11

1 55,18 Ásdís Hjálmsdóttir 28.10.1985 ISL
      (D - 55,18 - D - D )
2 50,69 Alexandra Tsisiou 02.07.1981 CYP
      (49,66 - 50,69 - D - D )
3 48,02 Kristine Harutyunyan 18.05.1991 ARM
      (48,02 - 47,77 - 42,93 - 44,74)
4 45,81 Natalia Artic 24.07.1987 MDA
      (45,81 - D - 44,28 - 40,69)
5 43,91 Noémie Pleimling 27.08.1993 LUX
      (43,91 - D - 43,39)
6 41,34 Dorit Naor 07.02.1970 ISR
      (40,45 - D - 41,34)
7 37,48 Amela Fekovic 1991 MNE
      (35,49 - 37,48 - 37,17)
8 37,18 Lejla Dzanic 18.09.1993 BIH
      (37,18 - D - 36,71)
9 30,10 Radmila Todorovska 25.03.1981 MKD
      (30,10 - 0 - 0)
10 25,69 Rossi Eleonora 01.01.1955 AASSE
      (25,69 - D - D )
11 19,97 Martina Xuereb 21.03.1991 MLT
      (19,97 - D - 17,36)
12 14,18 Elena Villaon 07.04.1982 AND
      (D - D - 14,18)

Kringlukast (1,0 kg) - Kvenna - 18.06.11

1 51,21 Natalia Artic 24.07.1987 MDA
      (51,21 - D - D - D )
2 47,96 Zacharoula Georgiadou 07.04.1985 CYP
      (D - 46,67 - D - 47,96)
3 47,31 Anstasia Metskeyev 18.07.1991 ISR
      (45,44 - D - 47,31 - 45,93)
4 42,76 Gorana Tesanovic 13.01.1977 BIH
      (42,76 - D - D - D )
5 41,20 Salome Rigishvili 01.01.1990 GEO
      (D - D - 41,20)
6 40,76 Lala Alasgarova 07.03.1992 AZE
      (35,48 - 38,20 - 40,76)
7 39,27 Kristine Harutyunyan 18.05.1991 ARM
      (39,27 - 39,02 - D )
8 38,29 Ragnheiđur Anna Ţórsdóttir 14.04.1989 ISL
      (D - 38,29 - 37,13)
9 36,72 Vukadinovic Milica 08.01.1993 MNE
      (36,72 - D - 36,22)
10 33,99 Antonella Chouhal 27.04.1976 MLT
      (31,79 - 32,32 - 33,99)
11 33,18 Tessy Debra 04.03.1983 LUX
      (31,18 - 32,91 - 33,18)
12 30,99 Julijana Veljanoska 29.12.1986 MKD
      (D - D - 30,99)
13 26,72 Rustignoli Barbara 01.01.1955 AASSE
      (D - 23,14 - 26,72)
14 19,09 Elena Villalon 07.04.1982 AND
      (19,09 - D - D )

3000 metra hlaup - Kvenna - 18.06.11

1 9:34,24 Sladjana Perunovic 26.03.1984 MNE
2 9:37,85 Lucia Kimani 21.06.1981 BIH
3 9:38,86 Natalia Cerches 21.02.1976 MDA
4 9:42,16 Gezashign Safarova 05.02.1990 AZE
5 9:59,05 Maor Tiyouri 13.08.1990 ISR
6 10:05,40 Elpida Christodoulidou 11.11.1986 CYP
7 10:08,44 Giselle Camilleri 26.08.1974 MLT
8 10:21,37 Valya Avagyan 25.11.1992 ARM
9 10:22,85 Arndís Ýr Hafţórsdóttir 07.05.1988 ISL
10 10:26,13 Tania Ley Fransissi 23.07.1977 LUX
11 11:09,10 Bissegger Olivia 01.01.1955 AASSE
12 11:28,90 Marija Stojchevska 09.04.1993 MKD
13 11:54,16 Sonia Malki 04.03.1985 AND

Sleggjukast (4,0 kg) - Kvenna - 19.06.11

1 67,41 Marina Marghiev 28.06.1986 MDA
      (65,75 - D - D - 67,41)
2 60,55 Paraskevi Theodorou 15.03.1986 CYP
      (58,29 - 60,23 - D - 60,55)
3 56,74 Pasa Sehic 12.01.1990 BIH
      (55,77 - 56,02 - 56,74 - 56,14)
4 55,17 Yevgeniya Zabolotniy 22.07.1984 ISR
      (52,56 - 55,17 - 54,00 - 52,72)
5 49,70 Sandra Pétursdóttir 18.08.1989 ISL
      (49,70 - 48,24 - 48,09)
6 42,67 Daniela Thyssens 08.02.1993 LUX
      (39,20 - 42,67 - 42,27)
7 38,25 Zhanna Shahnazaryan 15.06.1984 ARM
      (38,25 - D - D )
8 35,30 Antonella Chouhal 27.04.1976 MLT
      (32,92 - 33,43 - 35,30)
9 33,34 Sandra Bogavac 1993 MNE
      (33,34 - D - D )
10 32,25 Elena Villalon 07.04.1982 AND
      (D - 32,25 - D )
11 23,12 Radmila Todorovska 25.03.1981 MKD
      (23,12 - D - 22,96)
12 20,95 Lala Alasgarova 07.03.1992 AZE
      (19,76 - 20,95 - 19,74)
13 16,54 Rossi Eleonora 01.01.1955 AASSE
      (16,54 - D - D )

100 metra grind (84 cm) - Kvenna - 19.06.11

1 13,77 +2,3 Dimitra Arachoviti 18.07.1987 CYP
2 14,47 +2,3 Gorana Cvijetic 01.02.1989 BIH
3 14,61 +2,3 Amaliya Sharoyan 19.06.1988 ARM
4 14,93 +1,7 Fjóla Signý Hannesdóttir 21.12.1989 ISL
5 14,95 +2,3 Maiko Gogoladze 09.09.1991 GEO
6 14,97 +2,3 Mandy Charlet 14.07.1986 LUX
7 15,56 +2,3 Rustignoli Barbara 01.01.1955 AASSE
8 15,77 +1,7 Matovic Ljiljana 16.10.1993 MNE
9 15,89 +1,7 Anna Berghii 19.02.1993 MDA
10 18,36 +1,7 Rosana Arsovska 28.06.1993 MKD
11 19,81 +1,7 Blanca Fite 04.06.1992 AND
12 19,92 +1,7 Shafa Mammadova 06.04.1992 AZE

Hástökk - Kvenna - 19.06.11

1 1,84 Danielle Frenkel 08.09.1987 ISR
      (170/o 174/- 178/o 181/o 184/o 190/xxx)
2 1,81 Marija Vukovic 21.01.1992 MNE
      (165/o 170/- 174/o 178/xo 181/o 184/xxx)
3 1,78 Leontia Kallenou 05.10.1994 CYP
      (160/o 165/o 170/o 174/xxo 178/o 181/xxx)
4 1,74 Mladena Petrusic 01.02.1993 BIH
      (155/o 160/o 165/o 170/o 174/o 178/xxx)
5 1,74 Liz Kuffer 02.09.1988 LUX
      (160/o 165/o 170/xo 174/xxo 178/x)
6 1,70 Irena Temova 30.06.1983 MKD
      (160/o 165/o 170/xxo 174/xx)
7 1,60 Chloe Gambin 22.03.1992 MLT
      (145/o 150/o 155/xo 160/o 165/xxx)
8 1,60 Kristín Lív Svabo Jónsdóttir 07.04.1995 ISL
      (155/o 160/xo 165/xx)
9 1,55 Rustignoli Barbara 01.01.1955 AASSE
      (140/o 145/o 150/o 155/o 160/xxx)
10 1,50 Claudia Guri 01.05.1995 AND
      (140/o 145/o 150/xxo 155/xx)
11 1,45 Ecaterina Abramova 02.08.1988 MDA
      (135/o 140/o 145/o 150/xxx)
12 1,40 Amalia Sharoyan 19.06.1988 ARM
      (120/o 125/o 130/o 135/o 140/xo 145/xxx)
13 1,30 Natalya Streltsova 02.12.1977 AZE
      (120/o 125/o 130/xo 135/xxx)

Langstökk - Kvenna - 19.06.11

1 6,11 +0,8 Rotem Battat 06.09.1986 ISR
      (D - 5,84/+0,8 - 5,44/+0,0 - 6,11/+0,8)
2 5,99 +0,3 Hafdís Sigurđardóttir 12.02.1987 ISL
      (5,99/+0,3 - 5,84/+0,0 - 5,83/+0,0 - 5,70/+0,6)
3 5,83 +0,3 Nektaria Panayi 20.03.1990 CYP
      (5,66/+1,1 - 5,80/+0,5 - 5,83/+0,3 - 5,78/+0,3)
4 5,76 +0,6 Anna Telesheva 24.10.1990 ARM
      (5,73/+1,3 - 5,71/+0,7 - 5,50/+0,0 - 5,76/+0,6)
5 5,70 +1,3 Rebecca Camilleri 07.06.1985 MLT
      (5,70/+1,3 - 5,43/+0,5 - 5,34/+0,0)
6 5,51 +1,0 Tatiana Cicanci 16.08.1992 MDA
      (5,08/+1,1 - 5,09/+0,0 - 5,51/+1,0)
7 5,43 +0,0 Maiko Gogoladze 09.09.1991 GEO
      (5,43/+0,0 - 5,30/-0,9 - 5,34/+0,0)
8 5,42 +0,0 Zana Bujak 12.04.1988 BIH
      (5,32/+2,2 - 5,42/+0,0 - 5,23/+0,0)
9 5,10 +0,0 Carello Giuliana 01.01.1955 AASSE
      (4,91/+0,0 - 5,10/+0,0 - 5,03/+0,0)
10 5,07 +0,0 Yekaterina Sariyeva 18.12.1990 AZE
      (4,86/+1,0 - 5,07/+0,0 - 4,65/+0,8)
11 4,92 +0,5 Drobnjak Andjela 16.02.1994 MNE
      (4,92/+0,5 - 4,68/+0,5 - 4,72/-0,3)
12 4,91 +0,0 Laurence Kipgen 28.10.1982 LUX
      (4,91/+0,0 - D - 4,86/-0,6)
13 4,67 +0,0 Arta Sadria 07.01.1989 ALB
      (4,50/+0,6 - D - 4,67/+0,0)
14 4,66 +0,0 Aleksandra Spaseska 25.07.1990 MKD
      (4,66/+0,0 - 4,57/+0,0 - 4,50/+0,0)
15 4,66 -0,7 Montse Pujol 27.04.1979 AND
      (3,77/+0,0 - 4,66/-0,7 - 4,39/+0,3)

5000 metra hlaup - Kvenna - 19.06.11

1 16:14,92 Gezashign Safarova 05.02.1990 AZE
2 16:25,91 Sladjana Perunovic 26.03.1984 MNE
3 16:51,15 Lucia Kimani 21.06.1981 BIH
4 17:06,07 Mari Alias 07.06.1981 ISR
5 17:25,83 Giselle Camilleri 26.08.1974 MLT
6 17:31,27 Elpida Christodoulidou 11.11.1986 CYP
7 17:37,16 Pascale Schmoetten 04.10.1970 LUX
8 18:26,09 Arndís Ýr Hafţórsdóttir 07.05.1988 ISL
9 18:44,43 Valya Avagyan 25.11.1992 ARM
10 19:29,90 Bissegger Olivia 01.01.1955 AASSE
11 19:43,32 Enisa Tasevska 05.02.1977 MKD
12 20:50,58 Sonia Malki 04.03.1985 AND